Thông báo mời thầu

Gói số 01: Mua thuốc Generic

Tìm thấy: 14:21 31/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa huyện Lang Chánh năm 2025-2026
Tên gói thầu
Gói số 01: Mua thuốc Generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ khám chữa bệnh Bảo hiểm y tế, nguồn thu từ các dịch vụ y tế và các nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện Đa khoa huyện Lang Chánh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lang Chánh, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 10/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400625953_2412311409
Ngày phê duyệt
31/12/2024 14:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa huyện Lang Chánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:19 31/12/2024
đến
10:00 10/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 10/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
136.320.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi sáu triệu ba trăm hai mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/01/2025 (10/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TM-XD Hoàng Long Tư vấn lập E-HSMT Số 41 đường Ngô Quyền, P Bắc Sơn, Thành phố Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hoá
2 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật và thương mại NSC Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Quan Nội 1, P Long Anh, TP Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty TNHH TM-XD Hoàng Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 41 đường Ngô Quyền, P Bắc Sơn, Thành phố Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hoá
4 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật và thương mại NSC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Quan Nội 1, P Long Anh, TP Thanh Hóa, tỉnh Thanh Hóa

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetyl leucin
69.180.000
69.180.000
0
12 tháng
2
Aescin
17.000.000
17.000.000
0
12 tháng
3
Ambroxol
40.362.000
40.362.000
0
12 tháng
4
Amikacin
68.700.000
68.700.000
0
12 tháng
5
Aminophylin
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
6
Amoxicilin + acid clavulanic
205.000.000
205.000.000
0
12 tháng
7
Amoxicilin + acid clavulanic
47.500.000
47.500.000
0
12 tháng
8
Amoxicilin + acid clavulanic
46.935.000
46.935.000
0
12 tháng
9
Amoxicilin + acid clavulanic
250.000.000
250.000.000
0
12 tháng
10
Ampicilin + sulbactam
615.900.000
615.900.000
0
12 tháng
11
Azithromycin
28.500.000
28.500.000
0
12 tháng
12
Azithromycin
138.000.000
138.000.000
0
12 tháng
13
Betamethasone + dexchlorpheniramin
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
14
Bromhexin hydroclorid
22.950.000
22.950.000
0
12 tháng
15
Budesonid + formoterol
4.380.000
4.380.000
0
12 tháng
16
Cefiizoxim
430.000.000
430.000.000
0
12 tháng
17
Cefixim
112.500.000
112.500.000
0
12 tháng
18
Cefixim
29.500.000
29.500.000
0
12 tháng
19
Cefoperazon
80.000.000
80.000.000
0
12 tháng
20
Cefoperazon
330.100.000
330.100.000
0
12 tháng
21
Cefoperazon
250.000.000
250.000.000
0
12 tháng
22
Cefoperazon + sulbactam
375.000.000
375.000.000
0
12 tháng
23
Cefoperazon + Sulbactam
50.000.000
50.000.000
0
12 tháng
24
Cefradin
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
25
Cilnidipin
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
26
Ciprofloxacin
252.500.000
252.500.000
0
12 tháng
27
Clopidogrel
3.800.000
3.800.000
0
12 tháng
28
Clorpromazin
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
29
Clotrimazol
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
30
Cloxacilin
787.500.000
787.500.000
0
12 tháng
31
Desloratadin
4.725.000
4.725.000
0
12 tháng
32
Desloratadin
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
33
Diazepam
4.400.000
4.400.000
0
12 tháng
34
Diazepam
2.625.000
2.625.000
0
12 tháng
35
Diclofenac
2.520.000
2.520.000
0
12 tháng
36
Diphenhydramin
18.900.000
18.900.000
0
12 tháng
37
Drotaverin clohydrat
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
38
Enalapril + hydrochlorothiazid
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
39
Ephedrin
11.550.000
11.550.000
0
12 tháng
40
Etoricoxib
16.000.000
16.000.000
0
12 tháng
41
Famotidin
127.000.000
127.000.000
0
12 tháng
42
Famotidin
272.000.000
272.000.000
0
12 tháng
43
Felodipin
42.300.000
42.300.000
0
12 tháng
44
Fluvastatin
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
45
Glibenclamid + metformin
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
46
Glibenclamid + metformin
115.500.000
115.500.000
0
12 tháng
47
Glibenclamid + metformin
69.000.000
69.000.000
0
12 tháng
48
Gliclazid + metformin
264.000.000
264.000.000
0
12 tháng
49
Glimepirid + metformin
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
50
Glimepirid + metformin
149.000.000
149.000.000
0
12 tháng
51
Glimepirid + metformin
124.950.000
124.950.000
0
12 tháng
52
Glucose
198.500.000
198.500.000
0
12 tháng
53
Glucose
1.932.000
1.932.000
0
12 tháng
54
Glucose khan + Kali clorid + Kẽm gluconat + Natri citrat + Natri clorid
27.500.000
27.500.000
0
12 tháng
55
Ibuprofen
22.500.000
22.500.000
0
12 tháng
56
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir. Degludec)
222.000.000
222.000.000
0
12 tháng
57
Insulin người tác dụng nhanh, ngăn
9.100.000
9.100.000
0
12 tháng
58
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
5.880.000
5.880.000
0
12 tháng
59
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
59.000.000
59.000.000
0
12 tháng
60
Insulin người trộn, hỗn hợp
177.000.000
177.000.000
0
12 tháng
61
Lisinopril
65.000.000
65.000.000
0
12 tháng
62
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
29.000.000
29.000.000
0
12 tháng
63
Metformin
21.750.000
21.750.000
0
12 tháng
64
Metformin
20.230.000
20.230.000
0
12 tháng
65
Methyl prednisolon
207.480.000
207.480.000
0
12 tháng
66
Methyldopa
6.600.000
6.600.000
0
12 tháng
67
Metronidazol
141.500.000
141.500.000
0
12 tháng
68
Morphin
13.965.000
13.965.000
0
12 tháng
69
Morphin
17.500.000
17.500.000
0
12 tháng
70
Mupirocin
6.400.000
6.400.000
0
12 tháng
71
Natri hyaluronat
5.000.000
5.000.000
0
12 tháng
72
Natriclorid
3.129.000
3.129.000
0
12 tháng
73
Nicardipin
12.500.000
12.500.000
0
12 tháng
74
Nicardipin
8.340.000
8.340.000
0
12 tháng
75
Nicorandil
29.500.000
29.500.000
0
12 tháng
76
Nicorandil
39.000.000
39.000.000
0
12 tháng
77
Noradrenalin
2.840.000
2.840.000
0
12 tháng
78
Nhũ dịch lipid
7.140.000
7.140.000
0
12 tháng
79
Nhũ dịch lipid
7.497.000
7.497.000
0
12 tháng
80
Olanzapin
29.256.000
29.256.000
0
12 tháng
81
Oxacilin
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
82
Oxytocin
11.000.000
11.000.000
0
12 tháng
83
Pantoprazole
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
84
Paracetamol (acetaminophen)
36.040.000
36.040.000
0
12 tháng
85
Pethidin
975.000
975.000
0
12 tháng
86
Piracetam
53.450.000
53.450.000
0
12 tháng
87
Polyethylen glycol + propylen glycol
13.500.000
13.500.000
0
12 tháng
88
Povidon iodin
107.520.000
107.520.000
0
12 tháng
89
Pravastatin
15.500.000
15.500.000
0
12 tháng
90
Phenobarbital
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
91
Phenobarbital
1.764.000
1.764.000
0
12 tháng
92
Phloroglucinol hydrat + trimethyl phloroglucinol
8.100.000
8.100.000
0
12 tháng
93
Phytomenadion (Vitamin K1)
2.980.000
2.980.000
0
12 tháng
94
Rifamycin
32.500.000
32.500.000
0
12 tháng
95
Ringer lactate
141.800.000
141.800.000
0
12 tháng
96
Salbutamol + ipratropium
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
97
Salbutamol sulfat
14.900.000
14.900.000
0
12 tháng
98
Salbutamol sulfat
2.500.000
2.500.000
0
12 tháng
99
Salbutamol sulfat
196.000.000
196.000.000
0
12 tháng
100
Salbutamol sulfat
154.350.000
154.350.000
0
12 tháng
101
Salbutamol sulfat
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
102
Sắt (III) hydroxyd polymaltose + acid folic
6.780.000
6.780.000
0
12 tháng
103
Sắt fumarat + Acid folic
4.410.000
4.410.000
0
12 tháng
104
Sitagliptin
41.000.000
41.000.000
0
12 tháng
105
Sorbitol
7.875.000
7.875.000
0
12 tháng
106
Suxamethonium clorid
2.400.000
2.400.000
0
12 tháng
107
Tenofovir (TDF)
35.850.000
35.850.000
0
12 tháng
108
Tenofovir (TDF)
43.740.000
43.740.000
0
12 tháng
109
Ticarcillin + acid clavulanic
334.400.000
334.400.000
0
12 tháng
110
Tinh bột este hóa (hydroxyethyl starch)
44.000.000
44.000.000
0
12 tháng
111
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
168.000.000
168.000.000
0
12 tháng
112
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
113
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
67.500.000
67.500.000
0
12 tháng
114
Vitamin B6
3.575.000
3.575.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Mua thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Mua thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây