Thông báo mời thầu

Gói số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:38 21/11/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Xây dựng đường kênh và mương tưới tiêu thôn Đào Lâm, hợp tác xã Nông nghiệp Gia Thắng, xã Gia Thắng, huyện Gia Viễn
Tên gói thầu
Gói số 01: Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn đấu giá đất và nguồn vốn ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 02/12/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
237/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/11/2022 11:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Gia Thắng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:37 21/11/2022
đến
10:00 02/12/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 02/12/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
130.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/12/2022 (01/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tập đoàn Thi Bảo An Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 18, Ngõ 850, Đường Trần Hưng Đạo, Phố Tân Khang, Phường Tân Thành, Thành phố Ninh Bình, Tỉnh Ninh Bình

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TUYẾN 1
2
Đóng cọc tre, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
1199.196
100m
3
Dăm lót 4x6
193.765
m3
4
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
968.823
m3
5
Dăm lót 2x4
254.009
m3
6
Xây đá hộc, xây mái dốc thẳng, vữa XM mác 100
759.775
m3
7
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày > 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
809.486
m3
8
Đổ bê tông xà dầm, giằng, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
60.184
m3
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
4.166
tấn
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.942
tấn
11
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
3.586
100m2
12
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
2142.756
m2
13
ống thoát nước tường
18.342
100m
14
Vải địa bịt đầu ống thoát nước
1.032
100m2
15
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
217.516
m2
16
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 300
238.084
m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
4.139
100m3
18
Rải giấy dầu lớp cách ly
11.904
100m2
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
1.36
100m2
20
Thi công khe co sân, bãi, mặt đường bê tông
136.048
m
21
Thi công khe giãn sân, bãi, mặt đường bê tông
22.675
m
22
Cắt khe 1x4 của đường lăn, sân đỗ
31.745
10m
23
Trám khe 1x4 của đường cất hạ cánh, đường lăn, sân đỗ
18.14
10m
24
Thep làm khe co giãn
768.218
kg
25
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
91
cái
26
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
6.208
100m3
27
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,90
13.413
100m3
28
Đào xúc đất, đất cấp I
22.645
100m3
29
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp I
4.707
100m3
30
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp I
31.367
100m3
31
Đào nền đường, đất cấp I
2.81
100m3
32
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
33.014
100m3
33
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,85
1.075
100m3
34
Mua đất về đắp
2809
m3
35
Bơm nước
30
ca
36
Vận chuyển đất cấp I
27.352
100m3
37
San đất bãi thải
27.352
100m3
38
TUYẾN 2
39
Đóng cọc tre đất cấp I
558.936
100m
40
Dăm lót 4x6
77.63
m3
41
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
388.15
m3
42
Dăm lót 2x4
683.92
m3
43
Xây đá hộc, xây mái dốc thẳng, vữa XM mác 100
2051.761
m3
44
ống thoát nước tường
18.631
100m
45
Vải địa bịt đầu ống thoát nước
1.242
100m2
46
Quét nhựa bitum và dán giấy dầu, 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
206.772
m2
47
Đào xúc đất , đất cấp I
27.924
100m3
48
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp I
25.237
100m3
49
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, , đất cấp I
28.315
100m3
50
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
14.68
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UBND xã Gia Thắng như sau:

  • Có quan hệ với 21 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.130.723.769 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.058.381.087 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 122

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây