Thông báo mời thầu

Gói số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:44 17/07/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Di chuyển đường dây điện ba pha phục vụ thi công Dự án đầu tư xây dựng tuyến đường nối từ cầu Lạng Am, xã Lý Học, huyện Vĩnh Bảo đến đường bộ ven biển
Tên gói thầu
Gói số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư công ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Lãng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 22/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
43/QĐ-TTPTQĐ
Ngày phê duyệt
13/07/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Tiên Lãng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:43 17/07/2023
đến
15:00 22/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 22/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/07/2023 (20/10/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng điện Thành Nam - Chi nhánh Hải Phòng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Việt Long Hải Phòng Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty Cổ phần Thiết kế và Xây dựng Đại Dương Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty Cổ phần Thiết kế và Xây dựng Đại Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty Cổ phần Tư vấn và Xây dựng Sao Vàng Hải Phòng Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào
1
2
Ô tô tự đổ
1
3
Pa lăng
1
4
Máy Tời cáp
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
6
Xe cẩu tự hành ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần đường cáp vặn xoắn
2
Cáp vặn xoắn 2x25
159.12
m
3
Cáp vặn xoắn 4x25
43.86
m
4
Cáp vặn xoắn 4x35
205.02
m
5
Cáp vặn xoắn 4x50
44.88
m
6
Cáp vặn xoắn 4x70
73.44
m
7
Cáp vặn xoắn 4x95
485.52
m
8
Cáp vặn xoắn 4x120
108.12
m
9
Cáp Cu/XLPE/PVC 2x4
4.08
m
10
Cáp Cu/XLPE/PVC 4x16
30.6
m
11
Kẹp hãm
74
cái
12
Kẹp treo
9
cái
13
Móc treo
65
cái
14
Kẹp bổ trợ
11
cái
15
Xà hãm
4
Bộ
16
Đai thép (gồm cả đai thép hòm công tơ)
126
cái
17
Ghíp nối cáp vặn xoắn
100
cái
18
Ghíp nối xuống hòm công tơ
36
cái
19
Đầu cốt AM95
4
cái
20
Ép đầu cốt.
0.4
10 đầu cốt
21
Bịt đầu cáp VX
142
cái
22
Tiếp địa lặp lại
13
Bộ
23
Cột BTLT.I.8.5-160-3.5
1
cột
24
Dựng cột bê tông, chiều cao cột 8,5m
1
cột
25
Cột BTLT.I.10-190-5
12
cột
26
Dựng cột bê tông, chiều cao cột 10m
12
cột
27
Cột BTLT.I.14-190-9.2
10
cột
28
Dựng cột bê tông, chiều cao cột 14m
10
cột
29
Cột BTLT.I.14-190-13
4
cột
30
Dựng cột bê tông, chiều cao cột 14m
4
cột
31
Nối cột bê tông bằng mặt bích, địa hình bình thường
14
1 mối nối
32
Móng MT-8.5
1
móng
33
Móng MT-10
4
móng
34
Móng M2T-10
4
móng
35
Móng MT-14
14
móng
36
Thay hộp công tơ. Thay hộp chưa lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp <= 2 CT (hộp 1CT 3 pha)
7
1 hộp
37
Thay hộp công tơ. Thay hộp chưa lắp các phụ kiện và công tơ. Hộp <= 4 CT (hộp 2CT 3 pha)
3
1 hộp
38
Phần đường cáp ngầm hạ thế
39
Cáp 0.6/1kV Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x95
75.48
m
40
Đầu cáp 1kV - 95mm2
2
đầu
41
Làm và lắp đặt đầu cáp lực hạ thế <=1kV, có 3 đến 4 ruột. Đầu cáp khô điện áp <= 1kV, tiết diện 1 ruột cáp <= 120mm2
2
1 đầu cáp (3 pha)
42
Cô lê ôm cáp lên cột
2
bộ
43
Hào cáp QĐ1
52
M
44
Ống nhựa xoắn HDPE 160/125
59.16
m
45
Lắp đặt ống nhựa bảo vệ cáp
0.58
100m
46
Phần thu hồi
47
Hạ cột bê tông. (cột H8: 4 cột; cột H7: 9 cột; cột LT7: 3 cột)
16
1 cột
48
Tháo cáp treo trên dây thép. Trọng lượng cáp <= 1kg/m (Cu/XLPE/PVC 2x10)
13.65
100m
49
Tháo cáp vặn xoắn. Loại cáp <= 4x25 (cáp vx 2x25: 401m; cáp vx 4x25: 185m)
0.586
1km/ 1dây (4 sợi)
50
Tháo cáp vặn xoắn. Loại cáp 4x35
0.069
1km/ 1dây (4 sợi)

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây