Thông báo mời thầu

Gói số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:12 17/06/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tường rào nhà văn hóa thôn Đông Thuận
Tên gói thầu
Gói số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách huyện hỗ trợ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Sơn, Tỉnh Quảng Ngãi
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:15 22/06/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
166/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/06/2024 15:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Bình Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:10 17/06/2024
đến
16:15 22/06/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:15 22/06/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.100.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu một trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/06/2024 (20/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng Hoàng Anh Lộc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán thôn Long Vĩnh, xã Bình Long, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi.
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Xây dựng Minh Triết Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán phường Nghĩa Lộ, thành phố Quảng Ngãi, tỉnh Quảng Ngãi
3 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Xây dựng Hoàng Duy Tư vấn lập E-HSMT thôn Mỹ Huệ, xã Bình Dương, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
4 UBND xã Bình Trung Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Bình Trung, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi.
5 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ và Xây dựng Hoàng Duy Tư vấn đánh giá E-HSDT thôn Mỹ Huệ, xã Bình Dương, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi
6 UBND xã Bình Trung Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Bình Trung, huyện Bình Sơn, tỉnh Quảng Ngãi.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng <= 10T (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
2
2
Máy đào công suất <= 0,5m3 (Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực)
1
3
Máy phát điện (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
4
Máy trộn bê tông dung tích >= 250L (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
2
5
Máy cắt gạch đá 1,7KW (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
6
Máy cắt, uốn thép 5KW (Kèm theo hóa đơn bán hàng)
1
7
Giàn giáo thép (Kèm theo hóa đơn bán hàng) m2
10
8
Máy thủy bình hoặc máy toàn đạc (Kèm theo hóa đơn và kiểm định thiết bị còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tường rào lam
2
Tháo dỡ lam bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤20kg
36
cái
3
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
2.18
m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.2
m3
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.43
m3
6
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.02
tấn
7
Ván khuôn thép móng cột
0.02
100 m2
8
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.08
m3
9
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.01
tấn
10
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.03
tấn
11
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật
2.16
m2
12
Xây tường thẳng gạch (7,5x11,5x17,5)cm, chiều dày 11,5cm, Chiều cao <=6m, vữa XM mác 50
0.32
m3
13
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
4.32
m2
14
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.13
tấn
15
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
2.98
100m2
16
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 0,5x1, PCB40
7.23
m3
17
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤25kg
88
cái
18
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
1.32
m
19
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
81.58
m2
20
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
81.58
m2
21
Tường rào B40
22
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
2.8
m3
23
Phá dỡ cột, trụ bê tông cốt thép bằng thủ công
0.5
m3
24
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.19
100m3
25
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
1.7
m3
26
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
3.65
m3
27
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.15
tấn
28
Ván khuôn thép móng cột
0.17
100m2
29
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
1.22
m3
30
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.05
tấn
31
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.29
tấn
32
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật
24.48
m2
33
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
12.29
1m3
34
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0.84
m3
35
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.04
tấn
36
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1
tấn
37
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng
0.19
100m2
38
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.08
100m3
39
Xây tường thẳng gạch (7,5x11,5x17,5)cm, chiều dày 11,5cm, Chiều cao <=6m, vữa XM mác 50
1.76
m3
40
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25cm, vữa XM M50, PCB40
2.94
m3
41
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
37.12
m2
42
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
17.34
m2
43
Quét vôi 3 nước trắng
54.46
m2
44
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
54.46
m2
45
SXLD lưới B40 tường rào đã bao gôm sắt fi 8 neo
64.96
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây