Thông báo mời thầu

Gói số 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:02 08/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xử lý đảm bảo giao thông tại các nút giao trên hệ thống đường tỉnh
Tên gói thầu
Gói số 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xử lý đảm bảo giao thông tại các nút giao trên hệ thống đường tỉnh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
406/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt
08/05/2026 08:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:54 08/05/2026
đến
09:00 18/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
164.640.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm sáu mươi bốn triệu sáu trăm bốn mươi nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/05/2026 (15/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng giao thông CCT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12/32 Thích Thế Long, Phường Nam Định, Tỉnh Ninh Bình, Việt Nam
2 Sở xây dựng tỉnh Ninh Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 15 Trần Hưng Đạo, P. Hoa Lư, Ninh Bình
3 Tổ chuyên gia - Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình Tư vấn lập E-HSMT 15 Trần Hưng Đạo, Đông Thành, Hoa Lư, Ninh Bình
4 Tổ thẩm định -Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình Tư vấn thẩm định E-HSMT 15 Trần Hưng Đạo, Đông Thành, Hoa Lư, Ninh Bình
5 Tổ chuyên gia - Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT 15 Trần Hưng Đạo, Đông Thành, Hoa Lư, Ninh Bình
6 Tổ thẩm định - Sở Xây dựng tỉnh Ninh Bình Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 15 Trần Hưng Đạo, Đông Thành, Hoa Lư, Ninh Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ, tải trọng hàng hóa ≥ 2,5 Tấn (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
2
2
xe thang ≥12m (sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
3
Thiết bị thi công sơn vạch kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt (Sử dụng tốt. Sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
4
Cần trục ô tô ≥3T (sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt hộp công tơ đo đếm điện năng cấp nguồn cho hệ thống đèn tín hiệu
1
hộp
Theo quy định tại Chương V
2
Vạch sơn
Theo quy định tại Chương V
3
Sơn dẻo nhiệt nóng phản quang màu trắng dày 2mm
7564.225
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Sơn dẻo nhiệt nóng phản quang màu vàng dày 2mm
3870.7
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Sơn gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt nóng phản quang màu vàng dày 6mm
2529.95
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Biển báo
Theo quy định tại Chương V
7
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra B ≤ 1m, H ≤ 1m
114
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Bê tông móng M200#
76
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt cột và biển báo hình tam giác A70 (L=3,4m)
77
Biển
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt cột và biển báo hình tam giác A90 (L=3,4m)
225
Biển
Theo quy định tại Chương V
11
Sản xuất và lắp đặt biển vuông KT: 875x875mm (L=3,3m)
22
Biển
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt cột và biển báo hình tròn D70 (L=3,4m)
2
Biển
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt cột và biển báo hình chữ nhật KT1500x2400 (L=3,75m)
27
Biển
Theo quy định tại Chương V
14
Sản xuất và lắp đặt biển vuông KT: 875x875mm (không tính cột)
6
Biển
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp đặt cột và biển báo hình tam giác A70 (L=3,6m)
43
Biển
Theo quy định tại Chương V
16
Lắp đặt cột và biển báo hình tam giác A90 (L=3,6m)
144
Biển
Theo quy định tại Chương V
17
Lắp đặt cột và biển báo hình tròn D70 (L=3,6m)
1
Biển
Theo quy định tại Chương V
18
Sản xuất và lắp đặt biển vuông KT: 875x875mm (L=3,6m)
4
Biển
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt cột và biển báo hình chữ nhật KT1500x2400 (L=5,3m)
7
Biển
Theo quy định tại Chương V
20
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra B ≤ 1m, H ≤ 1m
61.8
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Bê tông móng M200#
41.2
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Cọc tiêu, cọc H, cột Km
Theo quy định tại Chương V
23
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra B ≤ 1m, H ≤ 1m (cọc tiêu)
10.24
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Bê tông móng M150#
8.8
m3
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông cọc M200#
3.97
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Cốt thép cọc D≤ 10 mm
435.2
kg
Theo quy định tại Chương V
27
Sơn bề mặt bê tông (1 nước lót, 2 nước phủ)
406.41
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Sơn phản quang bề mặt bê tông 1 nước phủ
97.774
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Dán phản quang
35.07
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp dựng cọc tiêu
160
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra B ≤ 1m, H ≤ 1m (cột Km)
20.75
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Đắp đất công trình
15.77
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Bê tông cột Km M200#
10.79
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Sản xuất chế tạo cột Km
83
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng cột Km
83
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra B ≤ 1m, H ≤ 1m (cọc H)
44.42
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông móng M150#
49.968
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông cọc M200#
27.76
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Cốt thép cọc D≤ 10 mm
1852.98
kg
Theo quy định tại Chương V
40
Sản xuất chế tạo cọc H
694
cái
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp dựng cọc H
694
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Sản xuất tấm cọc H dạng tấm trên tôn hộ lan KT20x45cm
137
CK
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp đặt cọc H dạng tấm trên tôn hộ lan KT20x45cm
137
cái
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng bước cột 3m trên tường chắn
36
m
Theo quy định tại Chương V
45
Gắn đinh phản quang
43
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Đảm bảo ATGT
1
Toàn bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Đào hào cáp, đất cấp III, khối lượng hào cáp trên
29.399
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
5.184
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
1.364
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
6.699
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 57

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây