Thông báo mời thầu

Gói số 01: Xây dựng công trình

Tìm thấy: 17:25 20/10/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mở rộng nền đường, cải tạo cống tiêu thoát nước Cửa Đình Đồng Lều xã Trường Yên, huyện Chương Mỹ, thành phố Hà Nội
Tên gói thầu
Gói số 01: Xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, ngân sách cấp trên hỗ trợ và các nguồn vốn khác hợp pháp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
17:30 30/10/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
631/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/10/2022 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trường Yên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:24 20/10/2022
đến
17:30 30/10/2022
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:30 30/10/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/10/2022 (28/01/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN ASCT Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán SN 291, đường Hòa Bình, tổ 15 - Phường Hữu Nghị - Thành phố Hoà Bình - Tỉnh Hoà Bình
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn lập E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định E-HSMT Phòng 103 - nhà B4 Khu tập thể Nam Thành Công - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân - Phường Nhân Chính - Quận Thanh Xuân - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH IPC VIỆT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phòng 103 - nhà B4 Khu tập thể Nam Thành Công - Phường Láng Hạ - Quận Đống Đa - Thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 60cm
23
cây
2
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 60cm
23
gốc cây
3
Phá dỡ kết cấu bê tông cốt thép các vị trí cầu dân sinh tự phát bằng búa căn khí nén 3m3/ph
31.59
m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
0.3159
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
0.3159
100m3
6
Nạo vét bùn bằng thủ công
45.948
m3
7
Nạo vét bùn bằng máy đào, đất bùn lỏng
8.7301
100m3
8
Bóc hữu cơ + đánh cấp nền đường bằng thủ công, đất cấp I
60.726
m3
9
Bóc hữu cơ + đánh cấp nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
11.5379
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
21.3348
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
21.3348
100m3
12
Đào nền đường, khuôn đường bằng thủ công, đất cấp II
13.0295
m3
13
Đào nền đường, khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.4756
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.6059
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
2.6059
100m3
16
Đóng cọc tre bằng thủ công, chiều dài cọc <= 2,5m vào đất cấp II
477.25
100m
17
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
72.7898
100m3
18
Mua đất đá hỗn hợp để đắp (cấp phối đất đá xô bồ)
8225.2474
m3
19
Cấp phối đá dăm lớp trên mặt đường mở rộng
2.2498
100m3
20
Đào móng tường khóa cửa vào cống bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.2033
100m3
21
Đào móng bằng thủ công, đất cấp II
1.07
m3
22
Đắp đất trả móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0713
100m3
23
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.1427
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.1427
100m3
25
Đóng cọc tre bằng thủ công, chiều dài cọc <= 2,5m vào đất cấp II
9.8313
100m
26
Xây đá hộc, xây móng, vữa XM mác 100
12.1
m3
27
Xây đá hộc, xây tường thẳng, vữa XM mác 100
17.26
m3
28
Đào móng hố ga, máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.1906
100m3
29
Đào móng hố ga bằng thủ công, đất cấp II
1.003
m3
30
Đắp đất trả móng bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0669
100m3
31
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.1337
100m3
32
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 3km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.1337
100m3
33
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn BT móng
0.116
100m2
34
Đổ bê tông móng, đá 2x4, mác 150
8.4
m3
35
Cốt thép hố ga D<=10mm
0.2606
tấn
36
Cốt thép hố ga D<=18mm
3.7899
tấn
37
Cốt thép hố ga D>18mm
0.0865
tấn
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn hố ga
2.0301
100m2
39
Đổ bê tông hố ga đá 1x2, mác 250#
35.97
m3
40
Cốt thép giằng cổ, mũ mố hố ga
0.0663
tấn
41
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn giằng cổ, mũ mố hố ga
0.119
100m2
42
Bê tông giằng cổ, mũ mố hố ga đá 1x2, 250#
1.2
m3
43
Xây gạch bê tông đặc, xây cổ hố ga VXM 75#
2.51
m3
44
Trát tường cổ hố ga VXM 75# dày 2cm
8.93
m2
45
Cốt thép tấm nắp hố ga
0.0863
tấn
46
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tấm nắp hố ga
0.024
100m2
47
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
0.6
m3
48
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, lắp đặt tấm đan hố ga
5
1 cấu kiện
49
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
147.21
m3
50
Lắp đặt ống cống BTCT đúc sẵn D150 (L=2,5m)
118
đoạn ống

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01: Xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01: Xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 123

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây