Thông báo mời thầu

Gói số 01.XL

Tìm thấy: 16:22 30/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường trung tâm xã nối đường ĐH 56 lên Chùa Am, xã Hoà Lạc, huyện Đức Thọ
Tên gói thầu
Gói số 01.XL
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường trung tâm xã nối đường ĐH 56 lên Chùa Am, xã Hoà Lạc, huyện Đức Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách và chủ đầu tư tự huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đức Thọ, Tỉnh Hà Tĩnh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 09/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500235086_2505301544
Ngày phê duyệt
30/05/2025 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Hoà Lạc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:13 30/05/2025
đến
16:00 09/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 09/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
140.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/06/2025 (06/11/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn lập E-HSMT Số 12, đường Lê Quảng Chí - Phường Trần Phú - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - Phường Trần Phú - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 12, đường Lê Quảng Chí - Phường Trần Phú - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HẢI ÂU Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 23, đường Đông Lộ, khối phố Hòa Linh - Phường Trần Phú - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh
5 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Đức Dũng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ dân phố 2 - Thị trấn Thạch Hà - Huyện Thạch Hà - Tỉnh Hà Tĩnh
6 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Tư vấn thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 72, đường Yên Trung, tổ dân phố 5, thị trấn Đức Thọ, huyện Đức Thọ, tỉnh Hà Tĩnh
7 CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ANH QUÂN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 97 đường Hà Hoàng - Xã Thạch Trung - Thành phố Hà Tĩnh - Tỉnh Hà Tĩnh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ tải trọng 10 tấn (sai số cho phép ± 1 tấn) (Thiết bị còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
2
Máy ủi công suất ≥110CV (Thiết bị còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1
3
Máy lu tải trọng 16 tấn (sai số cho phép ± 1 tấn) (Thiết bị còn sử dụng tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Bê tông móng, M200, đá 1x2, PCB40
1.4
m3
2
Bê tông tường, M200, đá 1x2, PCB40
1.616
m3
3
Bê tông tấm đan M200, đá 1x2, PCB40
0.748
m3
4
Cốt thép tấm nắp D<=10mm, LG
0.0392
tấn
5
Cốt thép tấm nắp D<=18mm, LG
0.067
tấn
6
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm
0.1629
tấn
7
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm
0.1351
tấn
8
Ván khuôn móng dài
0.04
100m2
9
Ván khuôn tường rãnh
0.2
100m2
10
Ván khuôn tấm nắp rãnh đổ LG
0.049
100m2
11
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn
10
1cấu kiện
12
PHẦN HỘ LAN
13
Đào móng hộ lan - Cấp đất III
9.5159
1m3
14
Bêtông móng hộ lan, đá 2x4, mác 150
8.6508
m3
15
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
178
m
16
PHẦN CỐNG BẢN
17
Đào móng cống, đất cấp 2
11.3927
1m3
18
Đào móng cống, đất cấp 2
2.1646
100m3
19
Vận chuyển đất- Cấp đất II
2.2785
100m3
20
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.7595
100m3
21
Mua đất để đắp
0.9784
100m3
22
Vận chuyển đất
0.9784
100m3
23
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
36.7646
m3
24
Bê tông móng, M200, đá 2x4, PCB40
78.7926
m3
25
Bê tông tường, M200, đá 2x4, PCB40
50.2109
m3
26
Bê tông mũ mố, đá 1x2, mác 250
5.244
m3
27
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
11.22
m3
28
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản, ĐK ≤10mm
0.3971
tấn
29
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm bản ĐK ≤18mm
0.5055
tấn
30
Cốt thép mũ mố, đường kính <=10 mm
0.1946
tấn
31
Cốt thép neo, đường kính <=18 mm
0.055
tấn
32
Ván khuôn móng dài
0.4861
100m2
33
Ván khuôn tường bằng ván ép
2.4336
100m2
34
Ván khuôn tấm bản
0.4169
100m2
35
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, xà dầm, giằng
43
cái
36
PHẦN CỐNG TRÒN
37
Đào móng cống, đất cấp 2
5.4487
1m3
38
Đào móng cống, đất cấp 2
1.0353
100m3
39
Vận chuyển đất- Cấp đất II
1.0897
100m3
40
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0.454
100m3
41
Mua đất để đắp
0.5849
100m3
42
Vận chuyển đất
0.5849
100m3
43
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
12.1071
m3
44
Bê tông móng, M200, đá 2x4, PCB40
49.866
m3
45
Bê tông tường, M200, đá 2x4, PCB40
18.1134
m3
46
Ván khuôn móng dài
1.0293
100m2
47
Ván khuôn tường bằng ván ép
0.7911
100m2
48
Quét nhựa bitum nóng vào thân cống
29.8463
m2
49
Ống cống D0,8m, cấp B
9
m
50
Ống cống D1,5m, cấp B
12
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01.XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01.XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây