Thông báo mời thầu

Gói số 01XL

Tìm thấy: 17:45 20/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trạm cấp nước làng Suối Trưởng. Hạng mục: Sửa chữa ống dẫn nước đi vào khu dân cư
Tên gói thầu
Gói số 01XL
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn SN chuyển nguồn năm 2024 thuộc Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS và MN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đồng Xuân, Tỉnh Phú Yên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1981/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
20/11/2024 15:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN QUANG 1
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:43 20/11/2024
đến
09:00 28/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2024 (28/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG S & P Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 20/121 Ngô Gia Tự, Phường Phú Đông, TP Tuy Hoà, Tỉnh Phú Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THỐNG PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 100 Nguyễn Tất Thành - Phường 2 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ MINH HÒA PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Khu phố Ninh Tịnh 2 - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ MINH HÒA PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Khu phố Ninh Tịnh 2 - Phường 9 - TP Tuy Hoà - Tỉnh Phú Yên
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PV Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu Phố Thọ Lâm - Phường Hòa Hiệp Nam - Thị xã Đông Hoà - Tỉnh Phú Yên

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đường ống cấp nước
2
Đào móng băng, rộng <=3m, sâu <=1m, đất cấp II
196.424
m3
3
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt K = 0,85
1.9399
100m3
4
Cắt khe mặt đường, bê tông vỉa hè
0.64
100m
5
Bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2 M250
2.176
m3
6
Phá dỡ bê tông không cốt thép bằng búa căn
2.176
m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5T trong phạm vi <= 300m, đất cấp II
0.0218
100m3/1km
8
Lắp đặt ống nhựa HDPE D63*3,8mm nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 50m
4.1
100m
9
Lắp đặt ống nhựa HDPE D50*3mm nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 50m
1.8
100m
10
Lắp đặt ống nhựa HDPE D40*2,4mm nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 70m
1.6
100m
11
Lắp đặt ống nhựa HDPE D25*2mm nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 70m
5.4
100m
12
Thử áp lực đường ống HDPE D63*3,8mm ( hệ số 0,75)
4.1
100m
13
Thử áp lực đường ống HDPE D50*3mm ( hệ số 0,75)
1.8
100m
14
Thử áp lực đường ống HDPE D40*2,4mm ( hệ số 0,75)
1.6
100m
15
Lắp đặt Tê HDPE D63, bằng phương pháp hàn ( hệ số 1,5)
1
cái
16
Lắp đặt Tê giảm HDPE D63/50, bằng phương pháp hàn ( hệ số 1,5)
1
cái
17
Lắp đặt Tê giảm HDPE D63/40, bằng phương pháp hàn ( hệ số 1,5)
1
cái
18
Lắp đặt Tê giảm HDPE D50/40, bằng phương pháp hàn ( hệ số 1,5)
1
cái
19
Lắp đặt Co HDPE D63, bằng phương pháp hàn
3
cái
20
Lắp đặt Co HDPE D50, bằng phương pháp hàn
3
cái
21
Lắp đặt Nút bịt HDPE D63mm, bằng phương pháp hàn ( hệ số 0,5)
1
cái
22
Lắp đặt Nút bịt HDPE D50mm, bằng phương pháp hàn ( hệ số 0,5)
1
cái
23
Lắp đặt Nút bịt HDPE D40mm, bằng phương pháp hàn ( hệ số 0,5)
2
cái
24
Lắp đặt Van ren đồng 2 chiều DN50
5
cái
25
Lắp đặt Khâu ren ngoài HDPE D50
12
cái
26
Lắp đặt van bi bướm DN15/20mm
54
cái
27
Lắp đặt đồng hồ đo lưu lượng DN15/20mm
54
cái
28
Lắp đặt Khâu ren ngoài HDPE D25x3/4"
54
cái
29
Lắp đặt Khâu ren ngoài HDPE D25x1/2"
108
cái
30
Lắp đặt đai khởi thủy HDPE D63/25
18
cái
31
Lắp đặt đai khởi thủy HDPE D50/25
18
cái
32
Lắp đặt đai khởi thủy HDPE D40/25
18
cái
33
Sửa chữa nhà quản lý
34
Lắp dựng tôn mạ màu xanh sóng vuông 1,07 dày 0,4mm
0.124
100m2
35
Sơn tường trong 1 nước lót + 1 nước phủ
33.2
m2
36
Sơn tường ngoài 1 nước lót + 1 nước phủ
33.54
m2
37
Công xử lý tháo dỡ, lắp đặt mái tôn xà gồ và chà vệ sinh tường nhà
10
công
38
Láng nền sàn, dày 2cm vữa M100
10.64
m2
39
Lắp đặt dây đồng bọc Cu/PVC 2x1,5mm2
10
m
40
Lắp đặt đèn Led chiếu sáng 40W
2
bộ
41
Lắp bảng điện nhựa (30x40)cm
1
bảng
42
Lắp đặt công tắc nhựa 5A -VN
2
cái
43
Lắp đặt cầu chì nhựa 5A
1
cái
44
Lắp đặt ổ cắm ba ngã 30A-VN
1
cái
45
Lắp nhựa (zen) bảo vệ dây điện
10
m
46
Đinh vít, tích kê
2
47
Băng keo cách điện
2
cuộn
48
Sửa chữa bể chứa
49
Chà rửa vệ sinh mặt bê tông cũ
135.64
m2
50
Quét nước ximăng 2 nước
98.44
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 01XL". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 01XL" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 62

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây