Thông báo mời thầu

Gói số 03: Xây lắp

Tìm thấy: 17:32 07/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm non Thượng Lý; Hạng mục: Sửa trần thạch cao các phòng học tại 2 lớp, trần sân khấu (cơ sở 1), các phòng học (cơ sở 2), sơn tường một số khu vực ngoài trời, trong lớp học, sửa chữa mái nhà, khu vườn rau, khu chăn nuôi
Tên gói thầu
Gói số 03: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận và các nguồn vốn hợp lệ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hồng Bàng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:30 14/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
78/QĐ-MNTL
Ngày phê duyệt
06/11/2024 15:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Thượng Lý
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:30 07/11/2024
đến
16:30 14/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 14/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/11/2024 (14/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÀNH LONG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 32G Điện Biên Phủ - Phường Máy Tơ - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn lập E-HSMT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HƯNG Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 47 lô 22 Lê Hồng Phong - Phường Đông Khê - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10/74/97 phố Đoàn Kết - Phường Đằng Hải - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN HƯNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 47 lô 22 Lê Hồng Phong - Phường Đông Khê - Quận Ngô Quyền - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá ≥1,7Kw
1
2
Máy khoan bê tông ≥ 0,62Kw
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Cơ sở 1
2
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
2.328
m2
3
Tháo dỡ các kết cấu thép, vì kèo, xà gồ
0.0151
tấn
4
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
8.0625
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn thang bộ
11.5996
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
67.5336
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
85.3971
m2
8
Xây tường gạch bê tông (10,5x6x22)cm, bịt cửa sổ S5, vữa XM M75, PCB30
0.0726
m3
9
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB30
0.66
m2
10
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
27.2075
m2
11
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
68.1936
m2
12
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
96.9967
m2
13
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
165.1903
m2
14
Sản xuất lắp dựng cửa đi nhôm hệ 55, kính dày 6,38mm, bao gồm cả phụ kiện kèm theo ( hoặc tương đương )
2.1525
m2
15
Sản xuất lắp dựng cửa sổ nhôm hệ 55, kính dày 6,38mm, bao gồm cả phụ kiện kèm theo ( hoặc tương đương )
3.3
m2
16
Sản xuất lắp dựng vách ngăn vườn rau bằng Inox
238.7211
kg
17
Gia công vì kèo thép mái mi cửa
0.0045
tấn
18
Lợp thay thế mái loại tấm lợp tấm tôn
1.8636
m2
19
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
0.6423
100m2
20
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.0552
100m2
21
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
31.25
m2
22
Tháo dỡ hoa sắt cửa
10.14
m2
23
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
11.2
m2
24
Tháo dỡ máng tôn thoát nước trục A đoạn 9-12
1
công
25
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
440.407
m2
26
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
505.0282
m2
27
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường
440.407
m2
28
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
505.0282
m2
29
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
945.4352
m2
30
Sản xuất lắp dựng cửa đi nhôm hệ 55, kính dày 6,38mm, bao gồm cả phụ kiện kèm theo ( hoặc tương đương )
21.11
m2
31
Sản xuất lắp dựng cửa sổ nhôm hệ 55, kính dày 6,38mm, bao gồm cả phụ kiện kèm theo ( hoặc tương đương )
10.7
m2
32
Sản xuất lắp dựng hoa Inox cửa 15x15x1.5mm
95.6846
kg
33
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
11.2
m2
34
Lợp mái ngói 22v/m2
11.2
m2
35
Thay thế máng tôn thoát nước trục A đoạn 9-12
12.61
m
36
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, mỗi 1,2m tăng thêm
2.4395
100m2
37
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.1483
100m2
38
Đóng trần thạch cao thả tấm 600x600 sân khấu
120.1124
m2
39
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
1.2011
100m2
40
Tủ mạng 10U-500 KT: 600x550x500mm, tôn mạ kẽm
1
cái
41
Tủ kỹ thuật KT: 450x380x125mm, thép sơn tĩnh điện
2
cái
42
Lắp đặt ổ cắm ba
1
cái
43
Lắp đặt ổ cắm đôi
2
cái
44
Ổ cắm mạng RJ45 + đế âm tường
50
hạt
45
Cáp mạng Lan 4PARD.AMP CAT6E
650
m
46
Dây điện 2x0,75mm2
200
m
47
Nguồn 12V-3a
6
chiếc
48
Nẹp nhựa 24x14mm
200
m
49
Nẹp nhựa 39x18mm
50
m
50
Nhân công chạy dây mạng, dây điện, đóng nẹp nhựa, lắp đặt tủ kỹ thuật, router, modem, cấu hình hệ thống...
1
gói

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY DỰNG VIỆT THANH như sau:

  • Có quan hệ với 14 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,08 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.448.414.461 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.210.576.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,73%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 03: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 03: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây