Thông báo mời thầu

Gói số 04: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:29 07/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
ông trình: Bảo dưỡng, sửa chữa nền hè (trước nhà B4, B8, B9, vườn sinh nông) từ cổng chữ A đến trung tâm giáo dục giáo dục thể chất và thể thao – Trường Đại học Hải Phòng
Tên gói thầu
Gói số 04: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Qũy phát triển sự nghiệp, quỹ phúc lợi, nguồn thu sự nghiệp và nguồn thu khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Kiến An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
6322/QĐ-ĐHHP
Ngày phê duyệt
07/12/2024 15:20
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Đại Học Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:28 07/12/2024
đến
10:00 16/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.344.800 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu ba trăm bốn mươi bốn nghìn tám trăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/12/2024 (16/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO CÔNG TRÌNH LỘC PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Thôn Nam Sơn 2 (Tại nhà Ông Nguyễn Như Duẩn) - Xã An Thọ - Huyện An Lão - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VPN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 21 phố Vĩnh Tiến - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TẠO CÔNG TRÌNH LỘC PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Nam Sơn 2 (Tại nhà Ông Nguyễn Như Duẩn) - Xã An Thọ - Huyện An Lão - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VPN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 21 phố Vĩnh Tiến - Phường Vĩnh Niệm - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông - công suất ≥1,5 kW
1
2
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu ≥ 0,8 m3
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1
4
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg
1
5
Máy hàn xoay chiều - công suất ≥ 23,0 kW
1
6
Máy khoan bê tông - công suất ≥ 0,62 kW
1
7
Cẩn cẩu – trọng lượng tĩnh ≥ 10,0 tấn
1
8
Máy mài - công suất ≥ 1,0 kW
1
9
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít
1
10
Máy trộn vữa ≥150 lít
1
11
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 5 tấn
1
12
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
1
13
Máy lu – trọng lưỡng tĩnh ≥ 10 tấn
1
14
Máy phun nhựa đường – công suất 190CV (tương đương 140kW, trọng tải ≥ 5 tấn)
1
15
Ô tô tưới nước - trọng tải ≥ 5 tấn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lót vữa XM mác 75, dày 2cm
18.72
m2
2
Lắp dựng bó vỉa, vữa XM mác 75, PCB30
72
m
3
Sơn bó vỉa bằng sơn dẻo nhiệt phản quang chiều dày lớp sơn 2mm
28.944
m2
4
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB30
2.16
m3
5
Ván khuôn cho bê tông móng đan rãnh
0.007
100m2
6
Lót vữa XM mác 75, dày 2cm
21.6
m2
7
Bê tông viên đan rãnh đá 1x2 mác 200
1.296
m3
8
Ván khuôn bê tông viên đan rãnh
0.138
100m2
9
Lát viên đan rãnh, vữa XM mác 75, PCB30
21.6
m2
10
Đầm nền bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
2.07
100m3
11
Rải Nilon chống thấm
20.065
100m2
12
Bê tông nền vỉa hè, đá 1x2, vữa BT M200, PCB40
200.649
m3
13
Lát gạch Terrazzo 40x40cm, vữa XM M75, PCB40
2043.79
m2
14
Vệ sinh bề mặt kết cấu bê tông chuẩn bị cho công tác sơn bó vỉa
128.64
m2
15
Gắn vá lại bó vỉa cũ
32
công
16
Sơn bó vỉa bằng sơn dẻo nhiệt phản quang chiều dày lớp sơn 2mm
128.64
m2
17
Nắp đặt ghế công viên bằng gang đúc
45
cái
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
11.077
m3
19
Ván khuôn bê tông lót móng
0.692
100m2
20
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây bờ chắn, vữa XM mác 75, PCB30
26.654
m3
21
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
110.768
m2
22
Cắt mặt đường phục vụ thi công
1.633
100m
23
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
4.014
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
4.014
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
4.014
100m3
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 5km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
4.014
100m3
27
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.105
100m3
28
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.823
100m3
29
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.987
100m3
30
Vật liệu cấp phối đất núi đắp nền
114.492
m3
31
Làm móng cấp phối đá dăm lớp dưới, đường làm mới
0.658
100m3
32
Làm móng cấp phối đá dăm lớp trên, đường làm mới
0.494
100m3
33
Tưới lớp thấm bám mặt đường, lượng nhựa 1,0 kg/m2
3.29
100m2
34
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
3.29
100m2
35
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
3.29
100m2
36
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 4 cm
3.29
100m2
37
Ván khuôn tấm đan
1.68
m2
38
Cốt thép tấm đan, đường kính cốt thép <=10mm
0.24
100kg
39
Bê tông tấm đan đá 1x2, vữa BT M250, PCB30
0.24
m3
40
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
6
1 cấu kiện
41
Lắp đặt hoàn trả nắp ga gang ga loại 1
16
1 cấu kiện
42
Cắt mặt đường để đi dây điện
1.78
100m
43
Đào bỏ mặt đường nhựa, chiều dày <=10cm
11.4
m2
44
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
4.76
m3
45
Đào bỏ lớp đá dăm mặt đường nhựa
3.04
m3
46
Đào hào cáp bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
83.161
m3
47
Lưới nylon báo hiệu cáp (rộng 0,4m)
436.5
m
48
Bảo vệ cáp ngầm, rải lưới ni lông
1.746
100m2
49
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.278
100m3
50
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.561
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại Học Hải Phòng như sau:

  • Có quan hệ với 78 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,00%, Xây lắp 25,33%, Tư vấn 62,67%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 112.848.920.265 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 111.933.358.824 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 04: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 04: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây