Thông báo mời thầu

Gói số 05: Gói thầu thuốc generic: 93 mục

Tìm thấy: 14:36 17/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc lần 01 năm 2025 của Bệnh viện Chợ Rẫy
Tên gói thầu
Gói số 05: Gói thầu thuốc generic: 93 mục
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám chữa bệnh của bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/02/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500009682_2501171121
Ngày phê duyệt
17/01/2025 11:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh Viện Chợ Rẫy
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:34 17/01/2025
đến
09:00 17/02/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:05 17/02/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.146.557.027 VND
Số tiền bằng chữ
Ba tỷ một trăm bốn mươi sáu triệu năm trăm năm mươi bảy nghìn không trăm hai mươi bảy đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/02/2025 (17/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
N-Acetylcystein
354.054.900
354.054.900
0
12 tháng
2
N-Acetylcystein
126.672.000
126.672.000
0
12 tháng
3
Acetylsalicylic acid
162.520.000
162.520.000
0
12 tháng
4
Acetylsalicylic acid
63.265.160
63.265.160
0
12 tháng
5
Aciclovir
1.640.200.000
1.640.200.000
0
12 tháng
6
Aciclovir
152.250.000
152.250.000
0
12 tháng
7
Adenosin
227.500.000
227.500.000
0
12 tháng
8
Aztreonam
2.310.000.000
2.310.000.000
0
12 tháng
9
Aztreonam
847.980.000
847.980.000
0
12 tháng
10
Bortezomib
12.346.880.000
12.346.880.000
0
12 tháng
11
Bortezomib
330.480.000
330.480.000
0
12 tháng
12
Calci-3-methyl-2-oxovalerat + calci-4-methyl-2- oxovalerat + calci-2-oxo-3- phenylpropionat + calci-3- methyl-2-oxobutyrat + calci-DL-2-hydroxy-4- methylthiobutyrat + L-lysin acetat + L-threonin + L-tryptophan + L-histidin + L- tyrosin
11.319.000.000
11.319.000.000
0
12 tháng
13
Calci-3-methyl-2-oxovalerat + calci-4-methyl-2- oxovalerat + calci-2-oxo-3- phenylpropionat + calci-3- methyl-2-oxobutyrat + calci-DL-2-hydroxy-4- methylthiobutyrat + L-lysin acetat + L-threonin + L-tryptophan + L-histidin + L- tyrosin
2.995.200.000
2.995.200.000
0
12 tháng
14
Cefoperazon + Sulbactam
1.411.647.000
1.411.647.000
0
12 tháng
15
Cefoperazon + Sulbactam
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
16
Cefoperazon + Sulbactam
4.029.841.400
4.029.841.400
0
12 tháng
17
Cefoperazon + Sulbactam
1.065.000.000
1.065.000.000
0
12 tháng
18
Cefoperazon + Sulbactam
1.854.379.900
1.854.379.900
0
12 tháng
19
Cefoperazon + Sulbactam
419.790.000
419.790.000
0
12 tháng
20
Ceftazidim + avibactam
24.948.000.000
24.948.000.000
0
12 tháng
21
Colistin
3.780.000.000
3.780.000.000
0
12 tháng
22
Colistin
2.726.000.000
2.726.000.000
0
12 tháng
23
Colistin
1.030.000.000
1.030.000.000
0
12 tháng
24
Colistin
13.691.916.000
13.691.916.000
0
12 tháng
25
Colistin
4.425.000.000
4.425.000.000
0
12 tháng
26
Colistin
2.901.412.500
2.901.412.500
0
12 tháng
27
Dexamethason
1.920.000.000
1.920.000.000
0
12 tháng
28
Dexamethason
173.416.200
173.416.200
0
12 tháng
29
Domperidon
99.750.000
99.750.000
0
12 tháng
30
Domperidon
6.985.000
6.985.000
0
12 tháng
31
Ertapenem
3.183.280.100
3.183.280.100
0
12 tháng
32
Ertapenem
4.722.900.000
4.722.900.000
0
12 tháng
33
Etoposid
241.175.550
241.175.550
0
12 tháng
34
Filgrastim
660.000.000
660.000.000
0
12 tháng
35
Filgrastim
330.000.000
330.000.000
0
12 tháng
36
Filgrastim
208.896.000
208.896.000
0
12 tháng
37
Flunarizin
35.630.000
35.630.000
0
12 tháng
38
Flunarizin
75.031.250
75.031.250
0
12 tháng
39
Fulvestrant
1.537.022.900
1.537.022.900
0
12 tháng
40
Fulvestrant
373.235.000
373.235.000
0
12 tháng
41
Gancyclovir (Ganciclovir)
357.690.690
357.690.690
0
12 tháng
42
Ketamin
68.628.000
68.628.000
0
12 tháng
43
Levothyroxin
67.680.000
67.680.000
0
12 tháng
44
Levothyroxin
11.760.000
11.760.000
0
12 tháng
45
Linezolid
7.885.000.000
7.885.000.000
0
12 tháng
46
Linezolid
7.159.500.000
7.159.500.000
0
12 tháng
47
Linezolid
936.000.000
936.000.000
0
12 tháng
48
Linezolid
249.600.000
249.600.000
0
12 tháng
49
Mannitol
294.141.750
294.141.750
0
12 tháng
50
Mesna
254.558.430
254.558.430
0
12 tháng
51
Mesna
289.508.000
289.508.000
0
12 tháng
52
Mirtazapin
990.031.500
990.031.500
0
12 tháng
53
Mirtazapin
71.724.250
71.724.250
0
12 tháng
54
Morphin sulfat
499.800.000
499.800.000
0
12 tháng
55
Mycophenolat mofetil
17.178.400.000
17.178.400.000
0
12 tháng
56
Mycophenolat mofetil
1.910.970.000
1.910.970.000
0
12 tháng
57
Natri bicarbonat
148.160.000
148.160.000
0
12 tháng
58
Natri clorid
617.307.910
617.307.910
0
12 tháng
59
Nước cất pha tiêm
277.502.790
277.502.790
0
12 tháng
60
Nước oxy già
43.848.000
43.848.000
0
12 tháng
61
Oseltamivir
39.491.760
39.491.760
0
12 tháng
62
Paracetamol + Tramadol
967.020.600
967.020.600
0
12 tháng
63
Paracetamol + Tramadol
149.600.000
149.600.000
0
12 tháng
64
Paracetamol
2.713.095.000
2.713.095.000
0
12 tháng
65
Phức hợp kháng yếu tố ức chế yếu tố VIII bắc cầu
8.820.000.000
8.820.000.000
0
12 tháng
66
Propofol
829.500.000
829.500.000
0
12 tháng
67
Rituximab
709.386.269
709.386.269
0
12 tháng
68
Rituximab
435.341.010
435.341.010
0
12 tháng
69
Rituximab
7.438.536.875
7.438.536.875
0
12 tháng
70
Rituximab
4.821.600.000
4.821.600.000
0
12 tháng
71
Rivaroxaban
2.100.000.000
2.100.000.000
0
12 tháng
72
Rivaroxaban
554.242.500
554.242.500
0
12 tháng
73
Rivaroxaban
720.715.510
720.715.510
0
12 tháng
74
Sắt clorid + kẽm clorid+ mangan clorid+ đồng clorid + crôm clorid+ natri molybdat dihydrat+ natri selenid pentahydrat+ natri fluorid + kali iodid
1.080.671.900
1.080.671.900
0
12 tháng
75
Sắt clorid + kẽm clorid+ mangan clorid+ đồng clorid + crôm clorid+ natri molybdat dihydrat+ natri selenid pentahydrat+ natri fluorid + kali iodid
262.542.000
262.542.000
0
12 tháng
76
Sucralfat
2.000.406.000
2.000.406.000
0
12 tháng
77
Sufentanil
522.375.000
522.375.000
0
12 tháng
78
Sulfadiazin bạc
388.773.000
388.773.000
0
12 tháng
79
Tacrolimus
171.600.000
171.600.000
0
12 tháng
80
Tacrolimus
109.200.000
109.200.000
0
12 tháng
81
Tamsulosin
13.299.000
13.299.000
0
12 tháng
82
Technetium 99m (Tc-99m)
2.825.280.000
2.825.280.000
0
12 tháng
83
Thalidomid
1.070.565.000
1.070.565.000
0
12 tháng
84
Thalidomid
1.184.000.000
1.184.000.000
0
12 tháng
85
Thalidomid
904.525.000
904.525.000
0
12 tháng
86
Tigecyclin
2.432.482.500
2.432.482.500
0
12 tháng
87
Tigecyclin
1.863.000.000
1.863.000.000
0
12 tháng
88
Tiotropium
2.896.362.000
2.896.362.000
0
12 tháng
89
Tranexamic acid
78.672.000
78.672.000
0
12 tháng
90
Tranexamic acid
28.062.500
28.062.500
0
12 tháng
91
Valganciclovir
1.746.000.000
1.746.000.000
0
12 tháng
92
Yếu tố đông máu VIII tái tổ hợp (rFVIII)
8.000.000.000
8.000.000.000
0
12 tháng
93
Yếu tố đông máu VIII từ người
3.800.000.000
3.800.000.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 05: Gói thầu thuốc generic: 93 mục". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 05: Gói thầu thuốc generic: 93 mục" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 110

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây