Thông báo mời thầu

Gói số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:10 12/10/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Dự án đầu tư xây dựng cơ sở hạ tầng phục vụ đấu giá quyền sử dụng đất vào mục đích làm nhà ở tại khu 4 (Man Dân), thị trấn Tiên Lãng
Tên gói thầu
Gói số 05: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn đầu tư công phân cấp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tiên Lãng, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 19/10/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
83/QĐ-TTPTQĐ
Ngày phê duyệt
12/10/2023 10:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Tiên Lãng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:09 12/10/2023
đến
16:00 19/10/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 19/10/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/10/2023 (17/01/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế công trình xây dựng Hải Phòng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 36 Lý Tự Trọng - Quận Hồng Bàng - Hải phòng
2 công ty cổ phần tư vấn đầu tư Nam Việt Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 1169 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Đông Hải 1, Hải An, Hải Phòng - - - Thành phố Hải Phòng
3 Phòng Kinh tế Hạ tầng huyện Tiên Lãng Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Tiên Lãng, huyện Tiên Lãng, thành phố Hải Phòng.
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN Tư vấn lập E-HSMT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ - Phường Ngọc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 26/71B đường Nguyễn Công Mỹ - Phường Ngọc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
7 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 23 Lưu Úc - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép (hoặc thay thế bằng máy cắt sắt và máy uốn sắt thép)
1
2
Máy đầm dùi
2
3
Máy đầm bàn
2
4
Máy hàn xoay chiều
1
5
Máy ủi ≥ 110 CV
1
6
Máy đào ≥ 0,80 m3
1
7
Máy lu bánh thép ≥ 10 tấn
1
8
Máy lu rung ≥ 16 tấn
1
9
Cần cẩu bánh hơi ≥ 6 T
1
10
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
11
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
12
Ô tô tự đổ ≥ 5,0 T
2
13
Máy toàn đạc điện tử (hoặc thay thế bằng máy kinh vỹ và thuỷ bình)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN LẤP
2
Bơm nước để vét bùn
3
ca
3
Đào bóc đất không thích hợp
14.2691
100m3
4
Vận chuyển đất thừa bằng ô tô tự đổ, đất cấp I (tận dụng để trồng cây xanh trong phạm vi dự án)
14.2691
100m3
5
Đóng cọc tre, bờ chắn đất cọc dài 2,5m a150
2.5483
100m
6
Bao đựng cát
759.914
cái
7
Nhân công đóng cát vào bao
37.9957
m3
8
Vật liệu cát đen đóng bao
37.9957
m3
9
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,9
79.6122
100m3
10
Rải lớp vữa dày 3cm, vữa XM mác 75
185.2796
m2
11
Xây tường tường chia lô gạch bê tông (10,5x6x22)cm, vữa XM mác 50, PCB30
19.4544
m3
12
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
13
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 2
2.1654
100m3
14
Lớp ni lông lót chống thấm nước
1443.645
m2
15
Bê tông mặt đường đá 2x4 mác 250
288.729
m3
16
Ván khuôn đường BT
0.7999
100m2
17
Hè đường
18
A. Lát hè
19
Đắp cát nền hè đường
104.52
m3
20
Làm móng cấp phối đá dăm lớp dưới loại 2
0.8981
100m3
21
Làm lớp móng cát vàng gia cố xi măng, trạm trộn 20-25 m3/h, cát vàng gia cố 8% ximăng
0.1209
100m3
22
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM mác 75, PCB40
1060.264
m2
23
B. Bó vỉa hè
24
Sản xuất, lắp dựng, ván khuôn kim loại,ván khuôn đúc bó vỉa
3.5445
100m2
25
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bó vỉa, đá 1x2, mác 250
16.6375
m3
26
Bê tông, đá 1x2, mác 100
11.2122
m3
27
Ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn móng
0.3617
100m2
28
Rải lớp dày 2cm, vữa XM mác 75
94.0381
m2
29
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn
362
cái
30
C. Bó hè
31
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn bê tông đúc sẵn, ván khuôn nắp đan
4.1075
100m2
32
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200
25.4951
m3
33
Rải lớp dày 2cm, vữa XM mác 75
65.1033
m2
34
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn
354
cái
35
HM: THOÁT NƯỚC THẢI
36
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, đất cấp II
4.0014
100m3
37
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, vữa mác 150, PCB30
28.9476
m3
38
Rải đá lót móng cống 4x6
0.567
100m2
39
Ván khuôn móng rãnh
0.72
100m2
40
Ván khuôn móng hố ga
0.1044
100m2
41
Xây rãnh thoát nước gạch bê tông (10,5x6x22)cm, chiều dày 10,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
47.52
m3
42
Xây hố ga gạch bê tông (10,5x6x22)cm, vữa XM mác 75, PCB30
5.4968
m3
43
Đổ bê tông cổ ga, đá 1x2, mác 200, PCB30
1.6625
m3
44
Ván khuôn cổ ga
0.1868
100m2
45
Trát tường rãnh, hố ga, chiều dày trát 1.5cm, vữa XM mác 75
452.6055
m2
46
Láng rãnh, ga, dày 2cm, vữa XM mác 75
112.056
m2
47
Đổ bê tông tấm đan ga, rãnh, đá 1x2, mác 200, PCB30
13.4372
m3
48
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.8944
100m2
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan
0.904
tấn
50
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
521
cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây