Thông báo mời thầu

Gói số 07: Xây lắp

Tìm thấy: 10:15 12/09/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở mới, nâng cấp đường nội đồng Pò Khỏe - Phát Đét
Tên gói thầu
Gói số 07: Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Chương trình mục tiêu quốc gia xây dựng nôn thôn mới
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch An, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:15 22/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
370/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
11/09/2023 10:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Lê Lai
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:14 12/09/2023
đến
08:15 22/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 22/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/09/2023 (21/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Bảo Lộc Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ dân phố 1, Thị Trấn Bảo Lạc, Huyện Bảo Lạc, Tỉnh Cao Bằng
2 Công ty TNHH UCE Tư vấn lập E-HSMT Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH UCE Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Trung Đạo, xã Trung Hưng, huyện Yên Mỹ, tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8m3.
1
2
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 7T.
1
3
Máy trộn bê tông
1
4
Máy lu, khối lượng gia tải ≥8T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hạng mục: Tuyến 1
2
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
16.5243
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
32.988
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất IV
9.7791
100m3
5
Phá đá mặt bằng bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Cấp đá IV
3.3635
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất II
0.2689
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
16.6775
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất IV
10.0921
100m3
9
Xúc đá sau nổ mìn bằng máy đào 0,8m3 lên phương tiện vận chuyển
3.3635
100m3
10
Vận chuyển đá sau nổ mìn bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi ≤300m
3.3635
100m3
11
Phát rừng loại II bằng thủ công, mật độ cây TC/100m2: ≤2 cây
26.4462
100m2
12
Xây mái dốc thẳng bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB30
219.09
m3
13
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.6429
100m3
14
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.1274
100m3
15
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB30
46.7
m3
16
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB30
71.85
m3
17
Thi công móng đường cấp phối lớp dưới, mặt đường đã lèn ép 10cm
2.7703
100m2
18
Thi công mặt đường cấp phối lớp trên, mặt đường đã lèn ép 12cm
21.1173
100m2
19
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
4.0151
100m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
4.0151
100m3
21
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
4.0151
100m3/1km
22
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
44.3248
m3
23
Ván khuôn gỗ nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy và kết cấu bê tông tương tự
0.2708
100m2
24
Rải giấy dầu lớp cách ly
2.7703
100m2
25
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
4.231
10m
26
Lắp đặt ống nhựa PVC bằng p/p măng sông, đoạn ống dài 8m - Đường kính 90mm
0.34
100m
27
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.5355
100m3
28
Phá đá mặt bằng bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Cấp đá IV
0.1703
100m3
29
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất IV
0.1277
100m3
30
Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
2.42
m3
31
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB30
22.35
m3
32
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB30
19.57
m3
33
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
59.36
m2
34
Gia công, lắp đặt cốt thép ống cống, ống buy, ĐK ≤10mm
0.2838
tấn
35
Bê tông ống cống, bê tông M200, đá 1x2, PCB30 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
3.15
m3
36
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
15
1cấu kiện
37
Ván khuôn gỗ ống cống, ống buy
0.7815
100m2
38
Lắp đặt ống thép đen bằng p/p hàn, đoạn ống dài 6m - Đường kính 300mm
0.15
100m
39
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.192
100m3
40
Hạng mục: Tuyến 2
41
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
1.6327
100m3
42
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất III
5.6952
100m3
43
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất IV
1.8613
100m3
44
Phá đá mặt bằng bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Cấp đá IV
4.1926
100m3
45
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
0.0998
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất II
0.0998
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
3.8502
100m3
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤300m - Cấp đất IV
1.8613
100m3
49
Xúc đá sau nổ mìn bằng máy đào 0,8m3 lên phương tiện vận chuyển
4.1926
100m3
50
Vận chuyển đá sau nổ mìn bằng ô tô tự đổ 7T trong phạm vi ≤300m
4.1926
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 07: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 07: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 48

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây