Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 16:23 29/12/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc năm 2024 của Bệnh viện đa khoa huyện Gia Lâm
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh, nguồn thu do cơ quan bảo hiểm xã hội thanh toán và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 24/01/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
515/QĐ-BVGL
Ngày phê duyệt
29/12/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa huyện Gia Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:18 29/12/2023
đến
14:30 24/01/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 24/01/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
288.741.227 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm tám mươi tám triệu bảy trăm bốn mươi mốt nghìn hai trăm hai mươi bảy đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/01/2024 (21/08/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
1.008.000
1.008.000
0
365 ngày
2
Fentanyl
10.920.000
10.920.000
0
365 ngày
3
Fentanyl
25.200.000
25.200.000
0
365 ngày
4
Fentanyl
10.500.000
10.500.000
0
365 ngày
5
Isofluran
3.240.000
3.240.000
0
365 ngày
6
Ketamin
12.160.000
12.160.000
0
365 ngày
7
Lidocain hydroclodrid
3.180.000
3.180.000
0
365 ngày
8
Midazolam
20.496.000
20.496.000
0
365 ngày
9
Midazolam
5.985.000
5.985.000
0
365 ngày
10
Midazolam
15.750.000
15.750.000
0
365 ngày
11
Morphin
10.500.000
10.500.000
0
365 ngày
12
Propofol
51.800.000
51.800.000
0
365 ngày
13
Sevofluran
23.280.000
23.280.000
0
365 ngày
14
Neostigmin metylsulfat
13.800.000
13.800.000
0
365 ngày
15
Neostigmin metylsulfat
12.800.000
12.800.000
0
365 ngày
16
Rocuronium bromid
13.800.000
13.800.000
0
365 ngày
17
Suxamethonium clorid
5.868.900
5.868.900
0
365 ngày
18
Aescin
170.000.000
170.000.000
0
365 ngày
19
Diclofenac
36.000.000
36.000.000
0
365 ngày
20
Diclofenac
10.500.000
10.500.000
0
365 ngày
21
Etoricoxib
141.750.000
141.750.000
0
365 ngày
22
Ibuprofen
43.000.000
43.000.000
0
365 ngày
23
Ketoprofen
99.500.000
99.500.000
0
365 ngày
24
Ketoprofen
285.000.000
285.000.000
0
365 ngày
25
Ketoprofen
399.000.000
399.000.000
0
365 ngày
26
Paracetamol (acetaminophen)
39.900.000
39.900.000
0
365 ngày
27
Paracetamol (acetaminophen)
6.774.000
6.774.000
0
365 ngày
28
Paracetamol (acetaminophen)
2.641.000
2.641.000
0
365 ngày
29
Paracetamol (acetaminophen)
1.890.000
1.890.000
0
365 ngày
30
Paracetamol + codein phosphat
52.600.000
52.600.000
0
365 ngày
31
Paracetamol + chlorpheniramin + phenylephrin
12.300.000
12.300.000
0
365 ngày
32
Pethidin hydroclorid
5.850.000
5.850.000
0
365 ngày
33
Tenoxicam
22.000.000
22.000.000
0
365 ngày
34
Colchicin
5.440.000
5.440.000
0
365 ngày
35
Alpha chymotrypsin
13.400.000
13.400.000
0
365 ngày
36
Methocarbamol
228.900.000
228.900.000
0
365 ngày
37
Cetirizin
120.000.000
120.000.000
0
365 ngày
38
Desloratadin
187.440.000
187.440.000
0
365 ngày
39
Diphenhydramin
4.900.000
4.900.000
0
365 ngày
40
Epinephrin (adrenalin)
10.080.000
10.080.000
0
365 ngày
41
Fexofenadin
71.200.000
71.200.000
0
365 ngày
42
Ephedrin
23.625.000
23.625.000
0
365 ngày
43
Naloxon hydroclorid
2.940.000
2.940.000
0
365 ngày
44
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
3.200.000
3.200.000
0
365 ngày
45
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
14.000.000
14.000.000
0
365 ngày
46
Phenobarbital
420.000
420.000
0
365 ngày
47
Phenobarbital
14.868.000
14.868.000
0
365 ngày
48
Pregabalin
2.699.500
2.699.500
0
365 ngày
49
Amoxicilin
330.000.000
330.000.000
0
365 ngày
50
Amoxicilin + acid clavulanic
195.951.000
195.951.000
0
365 ngày
51
Ampicilin + sulbactam
555.318.000
555.318.000
0
365 ngày
52
Cefdinir
120.000.000
120.000.000
0
365 ngày
53
Cefixim
9.450.000
9.450.000
0
365 ngày
54
Cefixim
236.000.000
236.000.000
0
365 ngày
55
Cefoperazon
369.000.000
369.000.000
0
365 ngày
56
Cefoperazon
144.000.000
144.000.000
0
365 ngày
57
Cefoperazon + sulbactam
336.000.000
336.000.000
0
365 ngày
58
Cefpodoxim
32.100.000
32.100.000
0
365 ngày
59
Ceftriaxon
894.400.000
894.400.000
0
365 ngày
60
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
66.000.000
66.000.000
0
365 ngày
61
Tobramycin
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
62
Tobramycin + dexamethason
21.959.500
21.959.500
0
365 ngày
63
Azithromycin
92.800.000
92.800.000
0
365 ngày
64
Azithromycin
18.000.000
18.000.000
0
365 ngày
65
Spiramycin + metronidazol
272.000.000
272.000.000
0
365 ngày
66
Moxifloxacin
158.000.000
158.000.000
0
365 ngày
67
Moxifloxacin
40.000.000
40.000.000
0
365 ngày
68
Ofloxacin
154.000.000
154.000.000
0
365 ngày
69
Ofloxacin
135.000.000
135.000.000
0
365 ngày
70
Ofloxacin
19.000.000
19.000.000
0
365 ngày
71
Sulfadiazin bạc
9.950.000
9.950.000
0
365 ngày
72
Linezolid*
175.000.000
175.000.000
0
365 ngày
73
Lamivudin + tenofovir
75.000.000
75.000.000
0
365 ngày
74
Aciclovir
24.675.000
24.675.000
0
365 ngày
75
Clotrimazol
25.000.000
25.000.000
0
365 ngày
76
Fenticonazol nitrat
98.490.000
98.490.000
0
365 ngày
77
Nystatin + Neomycin + Polymyxin B
39.900.000
39.900.000
0
365 ngày
78
Tamsulosin hydroclorid
96.000.000
96.000.000
0
365 ngày
79
Alfuzosin
198.000.000
198.000.000
0
365 ngày
80
Sắt gluconat + mangan gluconat + đồng gluconat
9.891.000
9.891.000
0
365 ngày
81
Sắt sulfat + acid folic
60.000.000
60.000.000
0
365 ngày
82
Enoxaparin (natri)
35.000.000
35.000.000
0
365 ngày
83
Phytomenadion (vitamin K1)
1.010.000
1.010.000
0
365 ngày
84
Tinh bột este hóa (hydroxyethyl starch)
25.470.000
25.470.000
0
365 ngày
85
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
16.060.000
16.060.000
0
365 ngày
86
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
14.400.000
14.400.000
0
365 ngày
87
Nicorandil
330.000.000
330.000.000
0
365 ngày
88
Trimetazidin
162.300.000
162.300.000
0
365 ngày
89
Trimetazidin
60.000.000
60.000.000
0
365 ngày
90
Amiodaron hydroclorid
6.009.600
6.009.600
0
365 ngày
91
Amlodipin + atorvastatin
380.000.000
380.000.000
0
365 ngày
92
Amlodipin + indapamid
74.805.000
74.805.000
0
365 ngày
93
Amlodipin + indapamid + perindopril
171.140.000
171.140.000
0
365 ngày
94
Bisoprolol
112.500.000
112.500.000
0
365 ngày
95
Bisoprolol + hydroclorothiazid
110.000.000
110.000.000
0
365 ngày
96
Candesartan + hydrochlorothiazid
298.200.000
298.200.000
0
365 ngày
97
Captopril + hydroclorothiazid
145.000.000
145.000.000
0
365 ngày
98
Enalapril + hydrochlorothiazid
1.050.000.000
1.050.000.000
0
365 ngày
99
Losartan + hydroclorothiazid
806.400.000
806.400.000
0
365 ngày
100
Metoprolol
15.820.000
15.820.000
0
365 ngày
101
Nicardipin
12.499.900
12.499.900
0
365 ngày
102
Perindopril
125.000.000
125.000.000
0
365 ngày
103
Perindopril + amlodipin
119.200.000
119.200.000
0
365 ngày
104
Perindopril + amlodipin
568.000.000
568.000.000
0
365 ngày
105
Perindopril + amlodipin
1.000.000.000
1.000.000.000
0
365 ngày
106
Perindopril + amlodipin
197.670.000
197.670.000
0
365 ngày
107
Perindopril + indapamid
130.000.000
130.000.000
0
365 ngày
108
Ramipril
185.500.000
185.500.000
0
365 ngày
109
Ramipril
438.480.000
438.480.000
0
365 ngày
110
Telmisartan + hydroclorothiazid
598.500.000
598.500.000
0
365 ngày
111
Digoxin
1.600.000
1.600.000
0
365 ngày
112
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
45.000.000
45.000.000
0
365 ngày
113
Atorvastatin + ezetimibe
300.000.000
300.000.000
0
365 ngày
114
Atorvastatin + ezetimibe
537.500.000
537.500.000
0
365 ngày
115
Bezafibrat
405.000.000
405.000.000
0
365 ngày
116
Bezafibrat
675.000.000
675.000.000
0
365 ngày
117
Fenofibrat
211.590.000
211.590.000
0
365 ngày
118
Fenofibrat
210.000.000
210.000.000
0
365 ngày
119
Fluvastatin
287.500.000
287.500.000
0
365 ngày
120
Lovastatin
1.035.000.000
1.035.000.000
0
365 ngày
121
Pravastatin
415.000.000
415.000.000
0
365 ngày
122
Rosuvastatin
173.000.000
173.000.000
0
365 ngày
123
Indomethacin
34.000.000
34.000.000
0
365 ngày
124
Fusidic acid
2.700.000
2.700.000
0
365 ngày
125
Fusidic acid + hydrocortison
11.600.000
11.600.000
0
365 ngày
126
Nước oxy già
6.750.000
6.750.000
0
365 ngày
127
Salicylic acid + betamethason dipropionat
15.600.000
15.600.000
0
365 ngày
128
Cồn 70°
94.500.000
94.500.000
0
365 ngày
129
Povidon iodin
119.500.000
119.500.000
0
365 ngày
130
Povidon iodin
103.500.000
103.500.000
0
365 ngày
131
Natri clorid
30.000.000
30.000.000
0
365 ngày
132
Natri clorid
2.780.000
2.780.000
0
365 ngày
133
Spironolacton
33.600.000
33.600.000
0
365 ngày
134
Bismuth
118.500.000
118.500.000
0
365 ngày
135
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
197.400.000
197.400.000
0
365 ngày
136
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
204.600.000
204.600.000
0
365 ngày
137
Rabeprazol
144.000.000
144.000.000
0
365 ngày
138
Rebamipid
112.000.000
112.000.000
0
365 ngày
139
Sucralfat
75.000.000
75.000.000
0
365 ngày
140
Domperidon
906.500
906.500
0
365 ngày
141
Metoclopramid
71.000.000
71.000.000
0
365 ngày
142
Metoclopramid
2.856.000
2.856.000
0
365 ngày
143
Drotaverin clohydrat
34.020.000
34.020.000
0
365 ngày
144
Drotaverin clohydrat
49.350.000
49.350.000
0
365 ngày
145
Drotaverin clohydrat
63.672.000
63.672.000
0
365 ngày
146
Glycerol
3.465.000
3.465.000
0
365 ngày
147
Magnesi sulfat
145.000
145.000
0
365 ngày
148
Sorbitol
4.480.000
4.480.000
0
365 ngày
149
Bacillus subtilis
98.000.000
98.000.000
0
365 ngày
150
Bacillus subtilis
47.880.000
47.880.000
0
365 ngày
151
Kẽm gluconat
11.460.000
11.460.000
0
365 ngày
152
Lactobacillus acidophilus
59.750.000
59.750.000
0
365 ngày
153
Diosmin
250.000.000
250.000.000
0
365 ngày
154
Diosmin + hesperidin
189.600.000
189.600.000
0
365 ngày
155
Simethicon
6.300.000
6.300.000
0
365 ngày
156
Silymarin
98.500.000
98.500.000
0
365 ngày
157
Dexamethason
800.000
800.000
0
365 ngày
158
Betamethasone + dexchlorpheniramin
15.498.000
15.498.000
0
365 ngày
159
Dydrogesteron
23.184.000
23.184.000
0
365 ngày
160
Progesteron
29.696.000
29.696.000
0
365 ngày
161
Progesteron
9.450.000
9.450.000
0
365 ngày
162
Acarbose
85.000.000
85.000.000
0
365 ngày
163
Glibenclamid + metformin
504.000.000
504.000.000
0
365 ngày
164
Glibenclamid + metformin
1.260.000.000
1.260.000.000
0
365 ngày
165
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
138.000.000
138.000.000
0
365 ngày
166
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
108.000.000
108.000.000
0
365 ngày
167
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
588.000.000
588.000.000
0
365 ngày
168
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
450.000.000
450.000.000
0
365 ngày
169
Metformin
540.000.000
540.000.000
0
365 ngày
170
Levothyroxin
2.940.000
2.940.000
0
365 ngày
171
Thiamazol
5.250.000
5.250.000
0
365 ngày
172
Baclofen
185.000.000
185.000.000
0
365 ngày
173
Acetazolamid
1.000.000
1.000.000
0
365 ngày
174
Brimonidin tartrat + timolol
27.527.100
27.527.100
0
365 ngày
175
Carbomer
28.000.000
28.000.000
0
365 ngày
176
Fluorometholon
13.450.500
13.450.500
0
365 ngày
177
Hydroxypropyl methylcellulose
60.000.000
60.000.000
0
365 ngày
178
Moxifloxacin + dexamethason
10.000.000
10.000.000
0
365 ngày
179
Natri carboxymethylcellulose (natri CMC)
96.151.500
96.151.500
0
365 ngày
180
Natri hyaluronat
50.000.000
50.000.000
0
365 ngày
181
Timolol
8.440.000
8.440.000
0
365 ngày
182
Travoprost + timolol
32.000.000
32.000.000
0
365 ngày
183
Tropicamide + phenylephrine hydroclorid
3.375.000
3.375.000
0
365 ngày
184
Betahistin
207.000.000
207.000.000
0
365 ngày
185
Fluticason propionat
28.800.000
28.800.000
0
365 ngày
186
Rifamycin
32.500.000
32.500.000
0
365 ngày
187
Carbetocin
17.300.000
17.300.000
0
365 ngày
188
Oxytocin
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
189
Diazepam
18.900.000
18.900.000
0
365 ngày
190
Diazepam
12.600.000
12.600.000
0
365 ngày
191
Clorpromazin
210.000
210.000
0
365 ngày
192
Haloperidol
210.000
210.000
0
365 ngày
193
Acetyl leucin
120.000.000
120.000.000
0
365 ngày
194
Acetyl leucin
121.000.000
121.000.000
0
365 ngày
195
Piracetam
305.000.000
305.000.000
0
365 ngày
196
Vinpocetin
13.650.000
13.650.000
0
365 ngày
197
Budesonid
299.970.000
299.970.000
0
365 ngày
198
Budesonid
120.000.000
120.000.000
0
365 ngày
199
Budesonid
18.000.000
18.000.000
0
365 ngày
200
Fenoterol + ipratropium
48.435.000
48.435.000
0
365 ngày
201
Salbutamol sulfat
1.017.580
1.017.580
0
365 ngày
202
Salbutamol sulfat
21.050.000
21.050.000
0
365 ngày
203
Salbutamol sulfat
42.000.000
42.000.000
0
365 ngày
204
Terbutalin
14.490.000
14.490.000
0
365 ngày
205
Ambroxol
75.000.000
75.000.000
0
365 ngày
206
Ambroxol
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
207
Ambroxol
27.870.000
27.870.000
0
365 ngày
208
Bromhexin hydroclorid
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
209
Bromhexin hydroclorid
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
210
Carbocistein
168.000.000
168.000.000
0
365 ngày
211
Codein + terpin hydrat
60.500.000
60.500.000
0
365 ngày
212
N-acetylcystein
106.500.000
106.500.000
0
365 ngày
213
N-acetylcystein
163.500.000
163.500.000
0
365 ngày
214
Kali clorid
35.000.000
35.000.000
0
365 ngày
215
Kali clorid
9.240.000
9.240.000
0
365 ngày
216
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
32.000.000
32.000.000
0
365 ngày
217
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
15.750.000
15.750.000
0
365 ngày
218
Natri clorid + natri citrat + kali clorid + glucose khan
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
219
Acid amin*
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
220
Calci clorid
263.100
263.100
0
365 ngày
221
Glucose
42.000.000
42.000.000
0
365 ngày
222
Glucose
19.700.000
19.700.000
0
365 ngày
223
Glucose
495.000
495.000
0
365 ngày
224
Manitol
1.890.000
1.890.000
0
365 ngày
225
Natri clorid
2.800.000
2.800.000
0
365 ngày
226
Natri clorid
452.760.000
452.760.000
0
365 ngày
227
Natri clorid
264.800.000
264.800.000
0
365 ngày
228
Natri clorid
819.000
819.000
0
365 ngày
229
Natri clorid
89.250.000
89.250.000
0
365 ngày
230
Nhũ dịch lipid
37.200.000
37.200.000
0
365 ngày
231
Ringer lactat
83.000.000
83.000.000
0
365 ngày
232
Vitamin B1 + B6 + B12
60.000.000
60.000.000
0
365 ngày
233
Vitamin B6 + magnesi lactat
6.000.000
6.000.000
0
365 ngày
234
Vitamin B12
1.332.000
1.332.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây