Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 15:30 28/06/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc năm 2024 - 2025 cho Bệnh viện đa khoa huyện Thanh Oai
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị năm 2024-2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Oai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
513/QĐ-BVTO
Ngày phê duyệt
28/06/2024 15:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN ĐA KHOA HUYỆN THANH OAI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:28 28/06/2024
đến
09:00 18/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
170.538.032 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm bảy mươi triệu năm trăm ba mươi tám nghìn không trăm ba mươi hai đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/07/2024 (14/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
1.512.000
1.512.000
0
365 ngày
2
Fentanyl
7.950.000
7.950.000
0
365 ngày
3
Fentanyl
6.825.000
6.825.000
0
365 ngày
4
Lidocain hydroclodrid
7.560.000
7.560.000
0
365 ngày
5
Midazolam
4.020.000
4.020.000
0
365 ngày
6
Morphin
17.500.000
17.500.000
0
365 ngày
7
Propofol
63.450.000
63.450.000
0
365 ngày
8
Neostigmin metylsulfat
6.400.000
6.400.000
0
365 ngày
9
Rocuronium bromid
14.550.000
14.550.000
0
365 ngày
10
Suxamethonium clorid
2.400.000
2.400.000
0
365 ngày
11
Diclofenac
144.000.000
144.000.000
0
365 ngày
12
Diclofenac
11.000.000
11.000.000
0
365 ngày
13
Etoricoxib
36.000.000
36.000.000
0
365 ngày
14
Ibuprofen
8.925.000
8.925.000
0
365 ngày
15
Loxoprofen
231.000.000
231.000.000
0
365 ngày
16
Pethidin hydroclorid
9.750.000
9.750.000
0
365 ngày
17
Colchicin
9.250.000
9.250.000
0
365 ngày
18
Glucosamin
70.000.000
70.000.000
0
365 ngày
19
Alpha chymotrypsin
33.500.000
33.500.000
0
365 ngày
20
Cinnarizin
70.000.000
70.000.000
0
365 ngày
21
Ephedrin
8.250.000
8.250.000
0
365 ngày
22
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
1.075.000
1.075.000
0
365 ngày
23
Amoxicilin
297.000.000
297.000.000
0
365 ngày
24
Amoxicilin + Acid clavulanic
62.340.000
62.340.000
0
365 ngày
25
Ampicilin + sulbactam
370.212.000
370.212.000
0
365 ngày
26
Cefdinir
16.100.000
16.100.000
0
365 ngày
27
Cefoperazon
16.000.000
16.000.000
0
365 ngày
28
Cefoperazon
418.000.000
418.000.000
0
365 ngày
29
Ceftizoxim
320.000.000
320.000.000
0
365 ngày
30
Cefuroxim
163.200.000
163.200.000
0
365 ngày
31
Cloxacilin
120.000.000
120.000.000
0
365 ngày
32
Tobramycin
122.500.000
122.500.000
0
365 ngày
33
Spiramycin + metronidazol
55.300.000
55.300.000
0
365 ngày
34
Tenofovir+ Lamivudin
30.000.000
30.000.000
0
365 ngày
35
Nystatin + Neomycin + Polymyxin B
19.000.000
19.000.000
0
365 ngày
36
Alfuzosin
33.000.000
33.000.000
0
365 ngày
37
Sắt fumarat + acid folic
2.835.000
2.835.000
0
365 ngày
38
Isosorbid
63.825.000
63.825.000
0
365 ngày
39
Nicorandil
147.000.000
147.000.000
0
365 ngày
40
Trimetazidin
81.150.000
81.150.000
0
365 ngày
41
Enalapril + hydrochlorothiazid
245.000.000
245.000.000
0
365 ngày
42
Nicardipin
12.500.000
12.500.000
0
365 ngày
43
Amlodipine + Lisinopril
262.500.000
262.500.000
0
365 ngày
44
Ramipril
109.800.000
109.800.000
0
365 ngày
45
Ramipril
119.000.000
119.000.000
0
365 ngày
46
Telmisartan + hydroclorothiazid
119.700.000
119.700.000
0
365 ngày
47
Digoxin
800.000
800.000
0
365 ngày
48
Digoxin
130.000
130.000
0
365 ngày
49
Ivabradin
21.750.000
21.750.000
0
365 ngày
50
Acenocoumarol
860.000
860.000
0
365 ngày
51
Acetylsalicylic acid
20.400.000
20.400.000
0
365 ngày
52
Bezafibrat
135.000.000
135.000.000
0
365 ngày
53
Fenofibrat
175.000.000
175.000.000
0
365 ngày
54
Pravastatin
830.000.000
830.000.000
0
365 ngày
55
Simvastatin + Ezetimib
49.000.000
49.000.000
0
365 ngày
56
Nước oxy già
4.050.000
4.050.000
0
365 ngày
57
Salicylic acid + betamethason dipropionat
11.500.000
11.500.000
0
365 ngày
58
Tyrothricin
12.180.000
12.180.000
0
365 ngày
59
Cồn 70°
11.100.000
11.100.000
0
365 ngày
60
Povidon iodin
13.380.600
13.380.600
0
365 ngày
61
Povidon iodin
23.900.000
23.900.000
0
365 ngày
62
Furosemide
2.420.000
2.420.000
0
365 ngày
63
Furosemid + spironolacton
16.200.000
16.200.000
0
365 ngày
64
Nhôm hydroxyd + Magnesi hydroxyd + simethicon
222.000.000
222.000.000
0
365 ngày
65
Drotaverin clohydrat
23.814.000
23.814.000
0
365 ngày
66
Drotaverin clohydrat
7.959.000
7.959.000
0
365 ngày
67
Sorbitol
3.500.000
3.500.000
0
365 ngày
68
Bacillus subtilis
22.500.000
22.500.000
0
365 ngày
69
Bacillus subtilis
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
70
Bacillus clausii
134.400.000
134.400.000
0
365 ngày
71
Diosmin + hesperidin
62.000.000
62.000.000
0
365 ngày
72
Silymarin
29.400.000
29.400.000
0
365 ngày
73
Dydrogesterone
7.728.000
7.728.000
0
365 ngày
74
Progesteron
6.045.000
6.045.000
0
365 ngày
75
Progesteron
44.544.000
44.544.000
0
365 ngày
76
Gliclazid
960.000.000
960.000.000
0
365 ngày
77
Gliclazid
201.600.000
201.600.000
0
365 ngày
78
Insulin analog tác dụng nhanh, ngắn (Aspart, Lispro, Glulisine)
19.800.000
19.800.000
0
365 ngày
79
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
21.390.000
21.390.000
0
365 ngày
80
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
5.900.000
5.900.000
0
365 ngày
81
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
240.000.000
240.000.000
0
365 ngày
82
Metformin
310.000.000
310.000.000
0
365 ngày
83
Metformin
358.000.000
358.000.000
0
365 ngày
84
Metformin
267.000.000
267.000.000
0
365 ngày
85
Eperison
4.450.000
4.450.000
0
365 ngày
86
Natri clorid
3.250.000
3.250.000
0
365 ngày
87
Pirenoxin
15.147.000
15.147.000
0
365 ngày
88
Betahistin dihydroclorid
5.962.000
5.962.000
0
365 ngày
89
Diazepam
4.400.000
4.400.000
0
365 ngày
90
Diazepam
25.200.000
25.200.000
0
365 ngày
91
Acetyl leucin
720.000.000
720.000.000
0
365 ngày
92
Acetyl leucin
33.000.000
33.000.000
0
365 ngày
93
Citicolin
8.505.000
8.505.000
0
365 ngày
94
Budesonid + formoterol
131.400.000
131.400.000
0
365 ngày
95
Salbutamol sulfat
25.439.500
25.439.500
0
365 ngày
96
Salbutamol sulfat
100.650.000
100.650.000
0
365 ngày
97
Salbutamol sulfat
84.000.000
84.000.000
0
365 ngày
98
Salbutamol sulfat
34.500.000
34.500.000
0
365 ngày
99
Ambroxol HCl
14.368.000
14.368.000
0
365 ngày
100
Bromhexin hydroclorid
60.900.000
60.900.000
0
365 ngày
101
Carbocistein
69.750.000
69.750.000
0
365 ngày
102
N-acetylcystein
57.750.000
57.750.000
0
365 ngày
103
Kali clorid
25.200.000
25.200.000
0
365 ngày
104
Magnesi aspartat + kali aspartat
1.700.000
1.700.000
0
365 ngày
105
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
112.000.000
112.000.000
0
365 ngày
106
Acid amin
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
107
Acid amin + glucose + lipid
307.125.000
307.125.000
0
365 ngày
108
Glucose
5.250.000
5.250.000
0
365 ngày
109
Glucose
25.200.000
25.200.000
0
365 ngày
110
Glucose
924.000
924.000
0
365 ngày
111
Kali clorid
575.000
575.000
0
365 ngày
112
Natri clorid
30.715.000
30.715.000
0
365 ngày
113
Natri clorid
146.643.000
146.643.000
0
365 ngày
114
Ringer lactat
159.400.000
159.400.000
0
365 ngày
115
Calci carbonat + vitamin D3
7.980.000
7.980.000
0
365 ngày
116
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
32.000.000
32.000.000
0
365 ngày
117
Vitamin B1
189.000
189.000
0
365 ngày
118
Vitamin B1 + B6 + B12
294.000.000
294.000.000
0
365 ngày
119
Vitamin B1 + B6 + B12
330.000.000
330.000.000
0
365 ngày
120
Vitamin B1 + B6 + B12
75.600.000
75.600.000
0
365 ngày
121
Vitamin C
12.400.000
12.400.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây