Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 15:54 21/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc Nhà thuốc bệnh viện năm 2024
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ hoạt động sản xuất, kinh doanh và các nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 31/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
864/QĐ-BVHM
Ngày phê duyệt
18/10/2024 14:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN ĐKKV HÓC MÔN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:46 21/10/2024
đến
08:00 31/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
38.727.038 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi tám triệu bảy trăm hai mươi bảy nghìn không trăm ba mươi tám đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/10/2024 (30/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetylcystein
9.810.000
9.810.000
0
12 tháng
2
Acetylcystein
5.700.000
5.700.000
0
12 tháng
3
Acetylleucin
13.836.000
13.836.000
0
12 tháng
4
Acid thioctic
14.250.000
14.250.000
0
12 tháng
5
Acid Fusidic
3.753.750
3.753.750
0
12 tháng
6
Acid Fusidic + Hydrocortisone Acetate
4.856.500
4.856.500
0
12 tháng
7
Acid Thioctic
16.800.000
16.800.000
0
12 tháng
8
Acyclovir
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
9
Adapalen
3.050.000
3.050.000
0
12 tháng
10
Aescin
28.650.000
28.650.000
0
12 tháng
11
Aluminium phosphate 20% gel
9.752.600
9.752.600
0
12 tháng
12
Amlodipin
1.380.000
1.380.000
0
12 tháng
13
Amlodipin
5.235.000
5.235.000
0
12 tháng
14
Amoxicilin + Acid Clavulanic
113.400.000
113.400.000
0
12 tháng
15
Amoxicillin
10.374.000
10.374.000
0
12 tháng
16
Amoxicillin + Acid clavulanic
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
17
Apixaban
24.150.000
24.150.000
0
12 tháng
18
Apixaban
24.150.000
24.150.000
0
12 tháng
19
Aspirin
690.000
690.000
0
12 tháng
20
Atorvastatin
2.720.000
2.720.000
0
12 tháng
21
Azithromycin
27.000.000
27.000.000
0
12 tháng
22
Bacillus claussii
54.600.000
54.600.000
0
12 tháng
23
Bacillus claussii
10.080.000
10.080.000
0
12 tháng
24
Bambuterol hydrochlorid
3.383.400
3.383.400
0
12 tháng
25
Betahistin dihydroclorid
59.620.000
59.620.000
0
12 tháng
26
Betahistine dihydrochlorid
1.240.000
1.240.000
0
12 tháng
27
Betahistine dihydrochloride
3.972.000
3.972.000
0
12 tháng
28
Betamethason dipropionat + Salicylic Acid
2.792.000
2.792.000
0
12 tháng
29
Bisoprolol fumarat
1.610.000
1.610.000
0
12 tháng
30
Bột hạt Malva + Xanh methylen + Camphor monobromid
12.474.000
12.474.000
0
12 tháng
31
Bromhexin hydrochlorid
2.400.000
2.400.000
0
12 tháng
32
Bromhexin hydrochlorid
6.898.500
6.898.500
0
12 tháng
33
Budesonid, Glycopyrronium, Formoterol fumarat dihydrat
47.434.000
47.434.000
0
12 tháng
34
Calci lactac
14.973.000
14.973.000
0
12 tháng
35
Calci carbonat + vitamin D3
46.800.000
46.800.000
0
12 tháng
36
Calci gluconolactat + Calci carbonat
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
37
Ginkgo biloba
11.960.000
11.960.000
0
12 tháng
38
Silymarin
2.940.000
2.940.000
0
12 tháng
39
Captopril
960.000
960.000
0
12 tháng
40
Cefdinir
29.200.000
29.200.000
0
12 tháng
41
Cefixim
6.825.000
6.825.000
0
12 tháng
42
Cefixim
31.920.000
31.920.000
0
12 tháng
43
Cefixim
56.700.000
56.700.000
0
12 tháng
44
Cefpodoxim
3.900.000
3.900.000
0
12 tháng
45
Cefpodoxim
78.990.000
78.990.000
0
12 tháng
46
Celecoxib
63.700.000
63.700.000
0
12 tháng
47
Cetirizin
176.000
176.000
0
12 tháng
48
Cetirizin
1.516.000
1.516.000
0
12 tháng
49
Choline Alfoscerate
34.650.000
34.650.000
0
12 tháng
50
Alpha chymotrypsin
27.000.000
27.000.000
0
12 tháng
51
Cinnarizine
742.000
742.000
0
12 tháng
52
Ciprofibrat
7.500.000
7.500.000
0
12 tháng
53
Ciprofloxacin
11.200.000
11.200.000
0
12 tháng
54
Citicolin
35.800.000
35.800.000
0
12 tháng
55
Clarithromycin
7.400.000
7.400.000
0
12 tháng
56
Clobetasol Propionat
15.250.000
15.250.000
0
12 tháng
57
Clopidogrel
6.000.000
6.000.000
0
12 tháng
58
Clorpheniramin maleat
170.000
170.000
0
12 tháng
59
Colchicin
1.000.000
1.000.000
0
12 tháng
60
Cyanocobalamin
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
61
D,L-α- Ketpisoleucine calcium + α-Ketpisoleucine calcium + α-etophenylalanine calcium + α- Ketovaline calcium + D,L-α-Hydroxymethionine calcium + L-Lysine acatate + L-Threonine + L-Tryptophan + Lhistidin + L-Tyrosine
62.500.000
62.500.000
0
12 tháng
62
Dapagliflozin
38.000.000
38.000.000
0
12 tháng
63
Dapagliflozin + metformin Hydrochlorid
10.735.000
10.735.000
0
12 tháng
64
Dequalinium clorid
7.400.000
7.400.000
0
12 tháng
65
Desloratadin
10.800.000
10.800.000
0
12 tháng
66
Diclofenac
9.033.000
9.033.000
0
12 tháng
67
Diclofenac
13.908.000
13.908.000
0
12 tháng
68
Dimenhydrinat
1.029.000
1.029.000
0
12 tháng
69
Diosmectite
3.753.000
3.753.000
0
12 tháng
70
Diosmin
21.660.000
21.660.000
0
12 tháng
71
Diosmin +Hesperidin
3.258.000
3.258.000
0
12 tháng
72
Dl-alpha tocopheryl acetat
5.400.000
5.400.000
0
12 tháng
73
Domperidon
87.500.000
87.500.000
0
12 tháng
74
Domperidon
5.439.000
5.439.000
0
12 tháng
75
Domperidon
1.016.000
1.016.000
0
12 tháng
76
Drotaverin
8.850.000
8.850.000
0
12 tháng
77
Dutasteride
5.177.100
5.177.100
0
12 tháng
78
Dydrogesterone
15.456.000
15.456.000
0
12 tháng
79
Eperison
7.950.000
7.950.000
0
12 tháng
80
Erythromycin + Tretinoin
5.650.000
5.650.000
0
12 tháng
81
Esomeprazol
101.500.000
101.500.000
0
12 tháng
82
Esomeprazol
77.101.500
77.101.500
0
12 tháng
83
Etoricoxib
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
84
Febuxostat
5.950.000
5.950.000
0
12 tháng
85
Fenticonazole nitrat
22.500.000
22.500.000
0
12 tháng
86
Fexofenadin
7.299.000
7.299.000
0
12 tháng
87
Fexofenadin
8.800.000
8.800.000
0
12 tháng
88
Fexofenadin
2.000.000
2.000.000
0
12 tháng
89
Fluconazol
4.850.000
4.850.000
0
12 tháng
90
Flunarizin
1.780.000
1.780.000
0
12 tháng
91
Fusidic Acid + betamethason
19.668.000
19.668.000
0
12 tháng
92
Gabapentin
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
93
Galantamin hydrobromid
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
94
Ginkgo biloba
6.699.000
6.699.000
0
12 tháng
95
Gliclazide
13.410.000
13.410.000
0
12 tháng
96
Húng chanh + Núc nác + Cineol
7.350.000
7.350.000
0
12 tháng
97
Hydroxypropyl methylcellulose
12.200.000
12.200.000
0
12 tháng
98
Ibuprofen
23.073.000
23.073.000
0
12 tháng
99
Ibuprofen
8.100.000
8.100.000
0
12 tháng
100
Ipratropium + Fenoterol
6.616.150
6.616.150
0
12 tháng
101
Ipratropium + Fenoterol
4.843.500
4.843.500
0
12 tháng
102
Itoprid
8.920.000
8.920.000
0
12 tháng
103
Itraconazol
13.740.000
13.740.000
0
12 tháng
104
Kali clorid
4.200.000
4.200.000
0
12 tháng
105
Kẽm Gluconat
304.000
304.000
0
12 tháng
106
Kẽm Gluconat
4.500.000
4.500.000
0
12 tháng
107
Ketoconazol
15.750.000
15.750.000
0
12 tháng
108
Lactulose
1.650.000
1.650.000
0
12 tháng
109
Lactulose
5.184.000
5.184.000
0
12 tháng
110
Levocetirizin
4.750.000
4.750.000
0
12 tháng
111
Levofloxacin
16.500.000
16.500.000
0
12 tháng
112
Levofloxacin
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
113
Levofloxacin
22.500.000
22.500.000
0
12 tháng
114
Levothyroxine natri
1.007.000
1.007.000
0
12 tháng
115
Loratadin
2.550.000
2.550.000
0
12 tháng
116
Lornoxicam
34.080.000
34.080.000
0
12 tháng
117
Losartan
9.200.000
9.200.000
0
12 tháng
118
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd
27.500.000
27.500.000
0
12 tháng
119
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd
10.767.000
10.767.000
0
12 tháng
120
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd
7.560.000
7.560.000
0
12 tháng
121
Mebeverin HCl
738.000
738.000
0
12 tháng
122
Meloxicam
22.150.000
22.150.000
0
12 tháng
123
Meloxicam
9.900.000
9.900.000
0
12 tháng
124
Metformin hydrochlorid
13.768.000
13.768.000
0
12 tháng
125
Metformin hydrochlorid
22.062.000
22.062.000
0
12 tháng
126
Metformin hydrochlorid
9.686.000
9.686.000
0
12 tháng
127
Methocarbamol
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
128
Methyldopa
2.400.000
2.400.000
0
12 tháng
129
Methylprednisolon
20.196.000
20.196.000
0
12 tháng
130
Methylprednisolon
9.548.000
9.548.000
0
12 tháng
131
Methylprednisolone
3.440.500
3.440.500
0
12 tháng
132
Methylprednisolone
3.050.000
3.050.000
0
12 tháng
133
Methylprednisolone acetat
17.334.500
17.334.500
0
12 tháng
134
Metronidazol
756.000
756.000
0
12 tháng
135
Metronidazol + Miconazol nitrat
23.940.000
23.940.000
0
12 tháng
136
Metronidazole + Chloramphenicol + Nystatin
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
137
Miconazol
10.900.000
10.900.000
0
12 tháng
138
Mometason furoat
17.010.000
17.010.000
0
12 tháng
139
Monobasic natri phosphat + Dibasic natri phosphat
51.975.000
51.975.000
0
12 tháng
140
Moxifloxacin + Dexamethason phosphat
2.100.000
2.100.000
0
12 tháng
141
Natri bicarbonat
4.750.000
4.750.000
0
12 tháng
142
Natri clorid
1.740.000
1.740.000
0
12 tháng
143
Natri clorid
3.769.500
3.769.500
0
12 tháng
144
Diclofenac
12.370.000
12.370.000
0
12 tháng
145
Natri Hyaluronate
11.950.000
11.950.000
0
12 tháng
146
Natri valproat
1.239.500
1.239.500
0
12 tháng
147
Nifedipin
1.040.000
1.040.000
0
12 tháng
148
Nước oxy già đậm đặc (50%)
168.000
168.000
0
12 tháng
149
Olmesartan medoxomil
7.200.000
7.200.000
0
12 tháng
150
Olopatadine hydrochloride
13.109.900
13.109.900
0
12 tháng
151
Omega-3-acid ethyl esters
18.000.000
18.000.000
0
12 tháng
152
Ornidazole
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
153
Pantoprazol
1.104.000
1.104.000
0
12 tháng
154
Paracetamol
49.000.000
49.000.000
0
12 tháng
155
Paracetamol
94.500
94.500
0
12 tháng
156
Paracetamol
2.907.000
2.907.000
0
12 tháng
157
Paracetamol
10.212.000
10.212.000
0
12 tháng
158
Paracetamol
112.900
112.900
0
12 tháng
159
Paracetamol
9.840.000
9.840.000
0
12 tháng
160
Paracetamol
132.050
132.050
0
12 tháng
161
Paracetamol
4.800.000
4.800.000
0
12 tháng
162
Paracetamol
27.930.000
27.930.000
0
12 tháng
163
Paracetamol
97.200.000
97.200.000
0
12 tháng
164
Perindopril arginine
5.028.000
5.028.000
0
12 tháng
165
Phloroglucinol dihydrate
3.600.000
3.600.000
0
12 tháng
166
Piracetam
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
167
Piracetam
7.200.000
7.200.000
0
12 tháng
168
Polyethylene glycol 400 + Propylene glycol
12.020.000
12.020.000
0
12 tháng
169
Povidon iod
1.300.000
1.300.000
0
12 tháng
170
Prednisolon
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
171
Prednisolon acetat
6.669.800
6.669.800
0
12 tháng
172
Prednison
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
173
Pregabalin
18.000.000
18.000.000
0
12 tháng
174
Progesterone
14.848.000
14.848.000
0
12 tháng
175
Progesteron
14.848.000
14.848.000
0
12 tháng
176
Rabeprazol natri
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
177
Rifaximin
23.000.000
23.000.000
0
12 tháng
178
Risedronat
10.600.000
10.600.000
0
12 tháng
179
Rivaroxaban
29.000.000
29.000.000
0
12 tháng
180
Rosuvastatin
8.800.000
8.800.000
0
12 tháng
181
Salbutamol sulfat
9.150.000
9.150.000
0
12 tháng
182
Salbutamol sulfat
8.513.000
8.513.000
0
12 tháng
183
Saponin toàn phần chiết xuất từ lá Tam thất
37.500.000
37.500.000
0
12 tháng
184
Silymarin
19.650.000
19.650.000
0
12 tháng
185
Simethicon
2.514.000
2.514.000
0
12 tháng
186
Simethicon
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
187
Sitagliptin
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
188
Solifenacin Succinat
16.000.000
16.000.000
0
12 tháng
189
Spironolactone
2.835.000
2.835.000
0
12 tháng
190
Sucralfat
2.500.000
2.500.000
0
12 tháng
191
Sulpiride
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
192
Suncinic acid + Nicotinamide + Inosine + Riboflavin sodium phosphate
387.000.000
387.000.000
0
12 tháng
193
Tacrolimus
71.800.000
71.800.000
0
12 tháng
194
Telmisartan
627.500
627.500
0
12 tháng
195
Telmisartan
9.832.000
9.832.000
0
12 tháng
196
Tenofovir alafenamide
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
197
Thiamazole
4.200.000
4.200.000
0
12 tháng
198
Tobramycin
19.999.500
19.999.500
0
12 tháng
199
Tobramycin + Dexamethasone
7.095.000
7.095.000
0
12 tháng
200
Tranexamic acid
17.325.000
17.325.000
0
12 tháng
201
Tretinoin + Erythromycin
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
202
Trimebutine maleate
1.453.000
1.453.000
0
12 tháng
203
Trimetazidin
8.115.000
8.115.000
0
12 tháng
204
Tyrothricin
6.090.000
6.090.000
0
12 tháng
205
Umeclidinium (dạng bromide) + vilanterol (dạng trifenatate)
6.929.480
6.929.480
0
12 tháng
206
Vitamin B1 + Vitamin B6 + Vitamin B12
16.200.000
16.200.000
0
12 tháng
207
Vitamin C
588.000
588.000
0
12 tháng
208
Vitamin C
3.800.000
3.800.000
0
12 tháng
209
Xanh methylen + Tím Gentian
3.150.000
3.150.000
0
12 tháng
210
Zoledronic acid
173.250.000
173.250.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây