Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 10:35 29/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc tại bệnh viện Đa khoa Bình Điền năm 2024-2025
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn bảo hiểm y tế, thu viện phí và các nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Hương Trà, Thành phố Huế
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 12/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
538/QĐ-BVĐKBĐ
Ngày phê duyệt
29/11/2024 10:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Bình Điền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:32 29/11/2024
đến
15:00 12/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 12/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
24.817.493 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi bốn triệu tám trăm mười bảy nghìn bốn trăm chín mươi ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/12/2024 (11/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetyl leucin
50.736.000
50.736.000
0
12 tháng
2
Acetylcystein
55.125.000
55.125.000
0
12 tháng
3
Acetylsalicylic acid
765.000
765.000
0
12 tháng
4
Aciclovir
8.000.000
8.000.000
0
12 tháng
5
Aciclovir
1.800.000
1.800.000
0
12 tháng
6
Acid amin + điện giải
7.875.000
7.875.000
0
12 tháng
7
Allopurinol
1.750.000
1.750.000
0
12 tháng
8
Alpha chymotrypsin
2.010.000
2.010.000
0
12 tháng
9
Alverin citrat + simethicon
3.360.000
3.360.000
0
12 tháng
10
Ambroxol
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
11
Amoxicilin + acid clavulanic
38.124.000
38.124.000
0
12 tháng
12
Amoxicilin + acid clavulanic
3.126.000
3.126.000
0
12 tháng
13
Atropin sulfat
400.000
400.000
0
12 tháng
14
Bacillus subtilis
7.500.000
7.500.000
0
12 tháng
15
Beclometason
16.800.000
16.800.000
0
12 tháng
16
Betamethason
9.450.000
9.450.000
0
12 tháng
17
Budesonid + Formoterol
21.900.000
21.900.000
0
12 tháng
18
Budesonid + Formoterol
86.800.000
86.800.000
0
12 tháng
19
Calci carbonat + Calci gluconolactat
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
20
Calci clorid
15.000
15.000
0
12 tháng
21
Calci lactat
75.600.000
75.600.000
0
12 tháng
22
Cefpodoxim
18.000.000
18.000.000
0
12 tháng
23
Cefuroxim
172.110.000
172.110.000
0
12 tháng
24
Cefuroxim
16.000.000
16.000.000
0
12 tháng
25
Cefuroxim
3.226.000
3.226.000
0
12 tháng
26
Clobetasol propionat
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
27
Colchicin
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
28
Chlorpheniramin
3.150.000
3.150.000
0
12 tháng
29
Desloratadin
3.864.000
3.864.000
0
12 tháng
30
Dexpanthenol
360.000
360.000
0
12 tháng
31
Diazepam
3.590.000
3.590.000
0
12 tháng
32
Diazepam
600.000
600.000
0
12 tháng
33
Digoxin
183.600
183.600
0
12 tháng
34
Diosmin + Hesperidin
16.290.000
16.290.000
0
12 tháng
35
Diphenhydramin
800.000
800.000
0
12 tháng
36
Domperidon
174.000
174.000
0
12 tháng
37
Drotaverin clohydrat
1.591.800
1.591.800
0
12 tháng
38
Drotaverin clohydrat
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
39
Dydrogesteron
1.545.600
1.545.600
0
12 tháng
40
Etifoxin chlohydrat
19.800.000
19.800.000
0
12 tháng
41
Fexofenadin
18.900.000
18.900.000
0
12 tháng
42
Flunarizin
378.000
378.000
0
12 tháng
43
Gliclazid
11.200.000
11.200.000
0
12 tháng
44
Glucose
23.000.000
23.000.000
0
12 tháng
45
Glucose
3.780.000
3.780.000
0
12 tháng
46
Glucose
819.000
819.000
0
12 tháng
47
Glucose
144.000
144.000
0
12 tháng
48
Guaiazulen + Dimethicon
72.900.000
72.900.000
0
12 tháng
49
Heptaminol hydroclorid
240.000
240.000
0
12 tháng
50
Hydroxypropylmethylcellulose
6.560.000
6.560.000
0
12 tháng
51
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
5.520.000
5.520.000
0
12 tháng
52
Insulin analog trộn,hỗn hợp 30/70
60.152.400
60.152.400
0
12 tháng
53
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
650.000
650.000
0
12 tháng
54
Kẽm Gluconat
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
55
Kẽm sulfat
4.410.000
4.410.000
0
12 tháng
56
Ketoprofen
3.780.000
3.780.000
0
12 tháng
57
Lidocain
800.000
800.000
0
12 tháng
58
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
10.600.000
10.600.000
0
12 tháng
59
Lidocain hydroclorid
795.000
795.000
0
12 tháng
60
Lisinopril + Amlodipin
213.500.000
213.500.000
0
12 tháng
61
Magnesi hydroxyd Nhôm hydroxyd Simethicon
49.500.000
49.500.000
0
12 tháng
62
Magnesi sulfat
29.000
29.000
0
12 tháng
63
Metformin
233.800.000
233.800.000
0
12 tháng
64
Metformin
9.950.000
9.950.000
0
12 tháng
65
Metoprolol
1.900.000
1.900.000
0
12 tháng
66
Methocarbamol + Paracetamol
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
67
Methyl prednisolon
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
68
Metronidazol + Neomycin +Nystatin
5.940.000
5.940.000
0
12 tháng
69
Metronidazol + Neomycin +Nystatin
1.075.000
1.075.000
0
12 tháng
70
Morphin
14.000.000
14.000.000
0
12 tháng
71
Natri clorid
1.668.000
1.668.000
0
12 tháng
72
Natri clorid
35.700.000
35.700.000
0
12 tháng
73
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
14.700.000
14.700.000
0
12 tháng
74
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
2.400.000
2.400.000
0
12 tháng
75
Natri hyaluronat
7.500.000
7.500.000
0
12 tháng
76
Natri montelukast
8.500.000
8.500.000
0
12 tháng
77
Natri montelukast
1.680.000
1.680.000
0
12 tháng
78
Nicorandil
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
79
Nước cất pha tiêm
7.700.000
7.700.000
0
12 tháng
80
Nystatin
1.313.000
1.313.000
0
12 tháng
81
Nhũ dịch lipid
1.760.000
1.760.000
0
12 tháng
82
Ofloxacin
2.340.000
2.340.000
0
12 tháng
83
Paracetamol
27.930.000
27.930.000
0
12 tháng
84
Paracetamol (acetaminophen)
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
85
Paracetamol (acetaminophen)
945.000
945.000
0
12 tháng
86
Perindopril
3.845.000
3.845.000
0
12 tháng
87
Piracetam
6.212.000
6.212.000
0
12 tháng
88
Phenobarbital
63.000
63.000
0
12 tháng
89
Phytomenadion (Vitamin K1)
294.000
294.000
0
12 tháng
90
Ringer lactat
6.300.000
6.300.000
0
12 tháng
91
Saccharomyces boulardii
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
92
Salbutamol + Ipratropium
53.044.200
53.044.200
0
12 tháng
93
Salbutamol sulfat
16.470.000
16.470.000
0
12 tháng
94
Salbutamol sulfat
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
95
Salbutamol sulfat
20.976.900
20.976.900
0
12 tháng
96
Salmeterol + Fluticason propionat
83.427.000
83.427.000
0
12 tháng
97
Sắt fumarat + acid Folic
10.000.000
10.000.000
0
12 tháng
98
Sắt protein succinylat
22.800.000
22.800.000
0
12 tháng
99
Sorbitol
1.050.000
1.050.000
0
12 tháng
100
Spiramycin + Metronidazol
8.400.000
8.400.000
0
12 tháng
101
Telmisartan + Hydroclorothiazid
85.680.000
85.680.000
0
12 tháng
102
Telmisartan + Hydroclorothiazid
7.875.000
7.875.000
0
12 tháng
103
Tinidazol
1.640.000
1.640.000
0
12 tháng
104
Tobramycin
1.548.750
1.548.750
0
12 tháng
105
Tobramycin + Dexamethason
672.000
672.000
0
12 tháng
106
Thiocolchicosid
7.136.000
7.136.000
0
12 tháng
107
Trimetazidin
4.390.000
4.390.000
0
12 tháng
108
Vitamin A
856.000
856.000
0
12 tháng
109
Vitamin A + D2/Vitamin A + D3
760.000
760.000
0
12 tháng
110
Vitamin B1 + B6 + B12
18.000.000
18.000.000
0
12 tháng
111
Vitamin B1 + B6 + B12
15.500.000
15.500.000
0
12 tháng
112
Vitamin B6 + magnesi lactat
24.150.000
24.150.000
0
12 tháng
113
Vitamin B6 + magnesi lactat
18.500.000
18.500.000
0
12 tháng
114
Vitamin C
15.600.000
15.600.000
0
12 tháng
115
Vitamin D3
7.980.000
7.980.000
0
12 tháng
116
Vitamin E
2.100.000
2.100.000
0
12 tháng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Bình Điền như sau:

  • Có quan hệ với 58 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,25 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.098.516.977 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.930.782.425 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 23,83%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây