Thông báo mời thầu

Gói số 1: gói thầu thuốc generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:20 07/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc năm 2025 của Bệnh viện đa khoa huyện Gia Lâm
Tên gói thầu
Gói số 1: gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Gia Lâm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
14:00 22/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500004387_2501071044
Ngày phê duyệt
07/01/2025 11:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa huyện Gia Lâm
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:20 07/01/2025
đến
14:00 22/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 22/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
412.646.871 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm mười hai triệu sáu trăm bốn mươi sáu nghìn tám trăm bảy mươi mốt đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/01/2025 (20/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
1.060.000
1.060.000
0
365 ngày
2
Diazepam
2.640.000
2.640.000
0
365 ngày
3
Diazepam
1.575.000
1.575.000
0
365 ngày
4
Fentanyl
22.780.000
22.780.000
0
365 ngày
5
Fentanyl
22.000.000
22.000.000
0
365 ngày
6
Ketamin
653.600
653.600
0
365 ngày
7
Lidocain hydroclodrid
3.180.000
3.180.000
0
365 ngày
8
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
61.936.000
61.936.000
0
365 ngày
9
Midazolam
20.100.000
20.100.000
0
365 ngày
10
Midazolam
17.000.000
17.000.000
0
365 ngày
11
Morphin
7.000.000
7.000.000
0
365 ngày
12
Proparacain hydroclorid
1.181.400
1.181.400
0
365 ngày
13
Propofol
77.700.000
77.700.000
0
365 ngày
14
Propofol
24.900.000
24.900.000
0
365 ngày
15
Sevofluran
31.040.000
31.040.000
0
365 ngày
16
Neostigmin metylsulfat (bromid)
9.200.000
9.200.000
0
365 ngày
17
Rocuronium bromid
17.385.000
17.385.000
0
365 ngày
18
Suxamethonium clorid
2.400.000
2.400.000
0
365 ngày
19
Celecoxib
75.600.000
75.600.000
0
365 ngày
20
Diclofenac
17.700.000
17.700.000
0
365 ngày
21
Ibuprofen
21.500.000
21.500.000
0
365 ngày
22
Ketoprofen
298.998.000
298.998.000
0
365 ngày
23
Ketoprofen
79.800.000
79.800.000
0
365 ngày
24
Dexketoprofen
29.850.000
29.850.000
0
365 ngày
25
Dexketoprofen
22.052.000
22.052.000
0
365 ngày
26
Paracetamol (acetaminophen)
3.630.000
3.630.000
0
365 ngày
27
Paracetamol (acetaminophen)
1.415.500
1.415.500
0
365 ngày
28
Paracetamol (acetaminophen)
1.012.500
1.012.500
0
365 ngày
29
Paracetamol + codein phosphat
37.580.000
37.580.000
0
365 ngày
30
Pethidin hydroclorid
3.900.000
3.900.000
0
365 ngày
31
Colchicin
50.000.000
50.000.000
0
365 ngày
32
Methocarbamol
228.900.000
228.900.000
0
365 ngày
33
Cetirizin
520.000.000
520.000.000
0
365 ngày
34
Cinnarizin
3.360.000
3.360.000
0
365 ngày
35
Desloratadin
92.250.000
92.250.000
0
365 ngày
36
Desloratadin
7.750.000
7.750.000
0
365 ngày
37
Diphenhydramin
12.000.000
12.000.000
0
365 ngày
38
Ephedrin
17.325.000
17.325.000
0
365 ngày
39
Ephedrin
8.715.000
8.715.000
0
365 ngày
40
Naloxon hydroclorid
5.880.000
5.880.000
0
365 ngày
41
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
3.200.000
3.200.000
0
365 ngày
42
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
20.000.000
20.000.000
0
365 ngày
43
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
9.000.000
9.000.000
0
365 ngày
44
Phenobarbital
8.820.000
8.820.000
0
365 ngày
45
Phenobarbital
630.000
630.000
0
365 ngày
46
Pregabalin
605.000
605.000
0
365 ngày
47
Amoxicilin
330.000.000
330.000.000
0
365 ngày
48
Amoxicilin + acid clavulanic
73.990.000
73.990.000
0
365 ngày
49
Amoxicilin + acid clavulanic
83.979.000
83.979.000
0
365 ngày
50
Ampicilin + sulbactam
484.000.000
484.000.000
0
365 ngày
51
Ampicilin + sulbactam
186.000.000
186.000.000
0
365 ngày
52
Cefadroxil
13.500.000
13.500.000
0
365 ngày
53
Cefdinir
180.000.000
180.000.000
0
365 ngày
54
Cefixim
180.000.000
180.000.000
0
365 ngày
55
Cefixim
21.400.000
21.400.000
0
365 ngày
56
Cefoperazon
162.000.000
162.000.000
0
365 ngày
57
Cefoperazon
120.000.000
120.000.000
0
365 ngày
58
Cefoperazon + sulbactam
48.000.000
48.000.000
0
365 ngày
59
Cefpodoxim
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
60
Cefpodoxim
22.000.000
22.000.000
0
365 ngày
61
Ceftriaxon
277.500.000
277.500.000
0
365 ngày
62
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
79.600.000
79.600.000
0
365 ngày
63
Tobramycin
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
64
Tobramycin + dexamethason
47.300.000
47.300.000
0
365 ngày
65
Azithromycin
18.000.000
18.000.000
0
365 ngày
66
Clarithromycin
51.570.000
51.570.000
0
365 ngày
67
Spiramycin + metronidazol
79.600.000
79.600.000
0
365 ngày
68
Levofloxacin
231.000.000
231.000.000
0
365 ngày
69
Moxifloxacin
40.000.000
40.000.000
0
365 ngày
70
Moxifloxacin
23.700.000
23.700.000
0
365 ngày
71
Ofloxacin
135.000.000
135.000.000
0
365 ngày
72
Ofloxacin
19.000.000
19.000.000
0
365 ngày
73
Sulfadiazin bạc
7.960.000
7.960.000
0
365 ngày
74
Tetracyclin hydroclorid
1.750.000
1.750.000
0
365 ngày
75
Colistin*
129.780.000
129.780.000
0
365 ngày
76
Lamivudin + tenofovir
58.000.000
58.000.000
0
365 ngày
77
Aciclovir
4.935.000
4.935.000
0
365 ngày
78
Aciclovir
4.000.000
4.000.000
0
365 ngày
79
Clotrimazol
10.000.000
10.000.000
0
365 ngày
80
Fenticonazol nitrat
37.520.000
37.520.000
0
365 ngày
81
Nystatin + Neomycin + Polymyxin B
38.500.000
38.500.000
0
365 ngày
82
Alfuzosin
165.000.000
165.000.000
0
365 ngày
83
Alfuzosin
78.000.000
78.000.000
0
365 ngày
84
Tamsulosin hydroclorid
49.500.000
49.500.000
0
365 ngày
85
Sắt (III) hydroxyd polymaltose + acid folic
50.000.000
50.000.000
0
365 ngày
86
Enoxaparin (natri)
14.000.000
14.000.000
0
365 ngày
87
Phytomenadion (vitamin K1)
3.000.000
3.000.000
0
365 ngày
88
Phytomenadion (vitamin K1)
1.650.000
1.650.000
0
365 ngày
89
Albumin
49.380.500
49.380.500
0
365 ngày
90
Tinh bột este hóa (hydroxyethyl starch)
11.000.000
11.000.000
0
365 ngày
91
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
6.424.000
6.424.000
0
365 ngày
92
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
3.766.400
3.766.400
0
365 ngày
93
Isosorbid (mononitrat)
20.424.000
20.424.000
0
365 ngày
94
Trimetazidin
108.200.000
108.200.000
0
365 ngày
95
Trimetazidin
78.000.000
78.000.000
0
365 ngày
96
Amiodaron hydroclorid
3.004.800
3.004.800
0
365 ngày
97
Amiodaron hydroclorid
2.400.000
2.400.000
0
365 ngày
98
Verapamil hydroclorid
150.000.000
150.000.000
0
365 ngày
99
Amlodipin + atorvastatin
380.000.000
380.000.000
0
365 ngày
100
Amlodipin + indapamid
149.610.000
149.610.000
0
365 ngày
101
Amlodipin + indapamid + perindopril
213.925.000
213.925.000
0
365 ngày
102
Amlodipin + indapamid + perindopril
89.040.000
89.040.000
0
365 ngày
103
Bisoprolol
102.800.000
102.800.000
0
365 ngày
104
Candesartan
205.200.000
205.200.000
0
365 ngày
105
Candesartan + hydrochlorothiazid
149.100.000
149.100.000
0
365 ngày
106
Captopril + hydroclorothiazid
36.250.000
36.250.000
0
365 ngày
107
Enalapril + hydrochlorothiazid
700.000.000
700.000.000
0
365 ngày
108
Enalapril + hydrochlorothiazid
140.000.000
140.000.000
0
365 ngày
109
Lisinopril + hydroclorothiazid
90.000.000
90.000.000
0
365 ngày
110
Lisinopril + hydroclorothiazid
108.000.000
108.000.000
0
365 ngày
111
Nicardipin
62.500.000
62.500.000
0
365 ngày
112
Nicardipin
42.000.000
42.000.000
0
365 ngày
113
Perindopril
92.280.000
92.280.000
0
365 ngày
114
Perindopril + amlodipin
568.000.000
568.000.000
0
365 ngày
115
Perindopril + amlodipin
398.400.000
398.400.000
0
365 ngày
116
Perindopril + amlodipin
197.670.000
197.670.000
0
365 ngày
117
Perindopril + amlodipin
149.000.000
149.000.000
0
365 ngày
118
Perindopril + amlodipin
54.000.000
54.000.000
0
365 ngày
119
Perindopril + indapamid
130.000.000
130.000.000
0
365 ngày
120
Perindopril + indapamid
72.000.000
72.000.000
0
365 ngày
121
Ramipril
822.150.000
822.150.000
0
365 ngày
122
Ramipril
19.950.000
19.950.000
0
365 ngày
123
Telmisartan + hydroclorothiazid
718.200.000
718.200.000
0
365 ngày
124
Digoxin
1.600.000
1.600.000
0
365 ngày
125
Ivabradin
56.800.000
56.800.000
0
365 ngày
126
Acetylsalicylic acid
67.500.000
67.500.000
0
365 ngày
127
Atorvastatin + ezetimibe
860.000.000
860.000.000
0
365 ngày
128
Atorvastatin + ezetimibe
187.500.000
187.500.000
0
365 ngày
129
Bezafibrat
675.000.000
675.000.000
0
365 ngày
130
Ezetimibe
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
131
Fenofibrat
440.000.000
440.000.000
0
365 ngày
132
Fluvastatin
230.000.000
230.000.000
0
365 ngày
133
Fluvastatin
37.485.000
37.485.000
0
365 ngày
134
Lovastatin
875.000.000
875.000.000
0
365 ngày
135
Pravastatin
415.000.000
415.000.000
0
365 ngày
136
Fusidic acid
2.700.000
2.700.000
0
365 ngày
137
Fusidic acid + hydrocortison
10.400.000
10.400.000
0
365 ngày
138
Nước oxy già
4.500.000
4.500.000
0
365 ngày
139
Salicylic acid + betamethason dipropionat
31.200.000
31.200.000
0
365 ngày
140
Cồn 70°
56.700.000
56.700.000
0
365 ngày
141
Povidon iodin
71.700.000
71.700.000
0
365 ngày
142
Povidon iodin
16.500.000
16.500.000
0
365 ngày
143
Natri clorid
35.700.000
35.700.000
0
365 ngày
144
Lansoprazol
236.250.000
236.250.000
0
365 ngày
145
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
237.000.000
237.000.000
0
365 ngày
146
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
204.600.000
204.600.000
0
365 ngày
147
Rabeprazol
162.500.000
162.500.000
0
365 ngày
148
Sucralfat
20.000.000
20.000.000
0
365 ngày
149
Domperidon
13.950.000
13.950.000
0
365 ngày
150
Metoclopramid
71.000.000
71.000.000
0
365 ngày
151
Drotaverin clohydrat
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
152
Drotaverin clohydrat
79.590.000
79.590.000
0
365 ngày
153
Drotaverin clohydrat
28.350.000
28.350.000
0
365 ngày
154
Phloroglucinol hydrat + trimethyl phloroglucinol
32.000.000
32.000.000
0
365 ngày
155
Glycerol
2.079.000
2.079.000
0
365 ngày
156
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
10.395.000
10.395.000
0
365 ngày
157
Sorbitol
19.000.000
19.000.000
0
365 ngày
158
Bacillus subtilis
140.000.000
140.000.000
0
365 ngày
159
Bacillus subtilis
21.000.000
21.000.000
0
365 ngày
160
Bacillus subtilis
47.880.000
47.880.000
0
365 ngày
161
Kẽm Gluconat
11.460.000
11.460.000
0
365 ngày
162
Diosmin
135.375.000
135.375.000
0
365 ngày
163
Diosmin + hesperidin
145.000.000
145.000.000
0
365 ngày
164
Simethicon
6.300.000
6.300.000
0
365 ngày
165
Silymarin
98.000.000
98.000.000
0
365 ngày
166
Trimebutin maleat
8.400.000
8.400.000
0
365 ngày
167
Dexamethason
840.000
840.000
0
365 ngày
168
Betamethasone + dexchlorpheniramin
24.796.800
24.796.800
0
365 ngày
169
Dydrogesteron
23.184.000
23.184.000
0
365 ngày
170
Progesteron
29.696.000
29.696.000
0
365 ngày
171
Progesteron
8.060.000
8.060.000
0
365 ngày
172
Dapagliflozin
255.000.000
255.000.000
0
365 ngày
173
Glibenclamid + metformin
577.500.000
577.500.000
0
365 ngày
174
Glibenclamid + metformin
420.000.000
420.000.000
0
365 ngày
175
Glimepirid + metformin
780.000.000
780.000.000
0
365 ngày
176
Glimepirid + metformin
599.000.000
599.000.000
0
365 ngày
177
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
138.000.000
138.000.000
0
365 ngày
178
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
138.000.000
138.000.000
0
365 ngày
179
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
624.000.000
624.000.000
0
365 ngày
180
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
760.000.000
760.000.000
0
365 ngày
181
Metformin
340.000.000
340.000.000
0
365 ngày
182
Repaglinid
75.000.000
75.000.000
0
365 ngày
183
Sitagliptin + metformin
360.000.000
360.000.000
0
365 ngày
184
Sitagliptin + metformin
223.750.000
223.750.000
0
365 ngày
185
Vildagliptin + metformin
252.000.000
252.000.000
0
365 ngày
186
Levothyroxin
11.760.000
11.760.000
0
365 ngày
187
Thiamazol
7.245.000
7.245.000
0
365 ngày
188
Thiocolchicosid
37.500.000
37.500.000
0
365 ngày
189
Acetazolamid
1.000.000
1.000.000
0
365 ngày
190
Brimonidin tartrat + timolol
18.351.400
18.351.400
0
365 ngày
191
Fluorometholon
13.450.500
13.450.500
0
365 ngày
192
Hydroxypropylmethylcellulose
65.600.000
65.600.000
0
365 ngày
193
Indomethacin
13.600.000
13.600.000
0
365 ngày
194
Moxifloxacin + dexamethason
20.000.000
20.000.000
0
365 ngày
195
Natri carboxymethylcellulose (natri CMC)
19.230.300
19.230.300
0
365 ngày
196
Natri clorid
3.000.000
3.000.000
0
365 ngày
197
Natri hyaluronat
50.000.000
50.000.000
0
365 ngày
198
Timolol
6.330.000
6.330.000
0
365 ngày
199
Travoprost + timolol
32.000.000
32.000.000
0
365 ngày
200
Tropicamide + phenylephrine hydroclorid
3.375.000
3.375.000
0
365 ngày
201
Betahistin
347.760.000
347.760.000
0
365 ngày
202
Fluticason propionat
19.200.000
19.200.000
0
365 ngày
203
Rifamycin
13.000.000
13.000.000
0
365 ngày
204
Carbetocin
13.860.000
13.860.000
0
365 ngày
205
Oxytocin
32.500.000
32.500.000
0
365 ngày
206
Diazepam
25.200.000
25.200.000
0
365 ngày
207
Clorpromazin
1.050.000
1.050.000
0
365 ngày
208
Haloperidol
1.050.000
1.050.000
0
365 ngày
209
Acetyl leucin
240.000.000
240.000.000
0
365 ngày
210
Acetyl leucin
96.800.000
96.800.000
0
365 ngày
211
Piracetam
192.000.000
192.000.000
0
365 ngày
212
Budesonid
373.590.000
373.590.000
0
365 ngày
213
Budesonid
189.000.000
189.000.000
0
365 ngày
214
Budesonid
45.000.000
45.000.000
0
365 ngày
215
Budesonid + formoterol
34.600.000
34.600.000
0
365 ngày
216
Fenoterol + ipratropium
19.374.000
19.374.000
0
365 ngày
217
Salbutamol sulfat
168.000.000
168.000.000
0
365 ngày
218
Salbutamol sulfat
90.000.000
90.000.000
0
365 ngày
219
Salbutamol sulfat
20.351.600
20.351.600
0
365 ngày
220
Terbutalin
5.300.000
5.300.000
0
365 ngày
221
Ambroxol
37.500.000
37.500.000
0
365 ngày
222
Ambroxol
27.972.000
27.972.000
0
365 ngày
223
Bromhexin hydroclorid
47.250.000
47.250.000
0
365 ngày
224
Bromhexin hydroclorid
37.800.000
37.800.000
0
365 ngày
225
Bromhexin hydroclorid
75.000.000
75.000.000
0
365 ngày
226
Carbocistein
99.960.000
99.960.000
0
365 ngày
227
Carbocistein
134.400.000
134.400.000
0
365 ngày
228
Codein + terpin hydrat
10.000.000
10.000.000
0
365 ngày
229
N-acetylcystein
130.800.000
130.800.000
0
365 ngày
230
N-acetylcystein
46.200.000
46.200.000
0
365 ngày
231
Mometason furoat
18.900.000
18.900.000
0
365 ngày
232
Kali clorid
35.000.000
35.000.000
0
365 ngày
233
Magnesi aspartat + kali aspartat
10.080.000
10.080.000
0
365 ngày
234
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
24.000.000
24.000.000
0
365 ngày
235
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
21.000.000
21.000.000
0
365 ngày
236
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
14.910.000
14.910.000
0
365 ngày
237
Acid amin*
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
238
Acid amin*
20.800.000
20.800.000
0
365 ngày
239
Calci clorid
1.500.000
1.500.000
0
365 ngày
240
Glucose
37.800.000
37.800.000
0
365 ngày
241
Glucose
19.700.000
19.700.000
0
365 ngày
242
Glucose
535.500
535.500
0
365 ngày
243
Kali clorid
16.170.000
16.170.000
0
365 ngày
244
Magnesi sulfat
145.000
145.000
0
365 ngày
245
Manitol
1.050.000
1.050.000
0
365 ngày
246
Natri clorid
396.900.000
396.900.000
0
365 ngày
247
Natri clorid
309.750.000
309.750.000
0
365 ngày
248
Natri clorid
89.250.000
89.250.000
0
365 ngày
249
Natri clorid
2.310.000
2.310.000
0
365 ngày
250
Natri clorid
819.900
819.900
0
365 ngày
251
Nhũ dịch lipid
30.000.000
30.000.000
0
365 ngày
252
Ringer lactat
43.800.000
43.800.000
0
365 ngày
253
Sắt gluconat + mangan gluconat + đồng gluconat
9.891.000
9.891.000
0
365 ngày
254
Vitamin B1 + B6 + B12
84.000.000
84.000.000
0
365 ngày
255
Vitamin B1 + B6 + B12
46.000.000
46.000.000
0
365 ngày
256
Vitamin B6 + magnesi lactat
4.800.000
4.800.000
0
365 ngày
257
Vitamin B12 (cyanocobalamin, hydroxocobalamin)
1.260.000
1.260.000
0
365 ngày
258
Vitamin C
2.106.720
2.106.720
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 53

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây