Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic

Tìm thấy: 11:25 11/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc năm 2025 của Bệnh viện Tâm thần Trung ương 1
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước cấp và nguồn hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 24/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400627395_2501111054
Ngày phê duyệt
11/01/2025 11:03
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Tâm thần Trung ương 1
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:24 11/01/2025
đến
17:00 24/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 24/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
112.851.303 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm mười hai triệu tám trăm năm mươi mốt nghìn ba trăm lẻ ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/01/2025 (23/06/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ AN NHẬT MINH Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 13, ngách 299/48, đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Thương mại Keira Tư vấn thẩm định E-HSMT Nhà số 1, 337/53 Đường Cầu Giấy, phường Dịch Vọng, quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ AN NHẬT MINH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 13, ngách 299/48, đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Thương mại Keira Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Nhà số 1, 337/53 Đường Cầu Giấy, phường Dịch Vọng, quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
5 vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 15:30 13/01/2025 10:00 21/01/2025 17:00 24/01/2025 10:00 21/01/2025 17:00 24/01/2025 Gia hạn thời gian chuẩn bị E-HSDT

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Alphachymotrypsin
2.310.000
2.310.000
0
12 tháng
2
Acetylcystein
1.544.000
1.544.000
0
12 tháng
3
Acetylleucin
5.534.400
5.534.400
0
12 tháng
4
Amisulprid
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
5
Amisulprid
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
6
Amitriptylin
62.700.000
62.700.000
0
12 tháng
7
Amitriptylin
9.500.000
9.500.000
0
12 tháng
8
Aripiprazole
125.250.000
125.250.000
0
12 tháng
9
Calci clorid
43.400
43.400
0
12 tháng
10
Cefuroxim
13.790.000
13.790.000
0
12 tháng
11
Citalopram
27.000.000
27.000.000
0
12 tháng
12
Clonidin
4.500.000
4.500.000
0
12 tháng
13
Cinnarizin
2.226.000
2.226.000
0
12 tháng
14
Clorpromazin HCl
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
15
Clorpromazin HCl
14.700.000
14.700.000
0
12 tháng
16
Clozapin
330.000.000
330.000.000
0
12 tháng
17
Clozapin
336.000.000
336.000.000
0
12 tháng
18
Clozapin
99.750.000
99.750.000
0
12 tháng
19
Clozapin
540.000.000
540.000.000
0
12 tháng
20
Clozapin
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
21
Diazepam
138.600.000
138.600.000
0
12 tháng
22
Diazepam
22.000.000
22.000.000
0
12 tháng
23
Diphenhydramin
2.625.000
2.625.000
0
12 tháng
24
Donepezil HCl
12.540.000
12.540.000
0
12 tháng
25
Dopamin Hydrochloride
3.800.000
3.800.000
0
12 tháng
26
Drotaverin hydroclorid
694.800
694.800
0
12 tháng
27
Drotaverin hydroclorid
167.580
167.580
0
12 tháng
28
Escitalopram
10.400.000
10.400.000
0
12 tháng
29
Fluoxetin
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
30
Gabapentin
10.000.000
10.000.000
0
12 tháng
31
Glucose
12.768.000
12.768.000
0
12 tháng
32
Glucose
1.724.000
1.724.000
0
12 tháng
33
Glycerol
2.772.000
2.772.000
0
12 tháng
34
Kali chloride
46.200
46.200
0
12 tháng
35
Haloperidol
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
36
Haloperidol
15.960.000
15.960.000
0
12 tháng
37
Haloperidol
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
38
Heptaminol
720.000
720.000
0
12 tháng
39
Lamotrigin
20.000.000
20.000.000
0
12 tháng
40
Lamotrigin
6.600.000
6.600.000
0
12 tháng
41
Levetiracetam
32.500.000
32.500.000
0
12 tháng
42
Levetiracetam
14.500.000
14.500.000
0
12 tháng
43
Levomepromazin
86.940.000
86.940.000
0
12 tháng
44
Levomepromazin
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
45
Manitol
399.000
399.000
0
12 tháng
46
Methylphenidat hydroclorid
15.120.000
15.120.000
0
12 tháng
47
Mirtazapin
34.020.000
34.020.000
0
12 tháng
48
Morphin
8.379.000
8.379.000
0
12 tháng
49
Naloxon hydroclorid
1.320.000
1.320.000
0
12 tháng
50
Naltrexon hydroclorid
23.300.000
23.300.000
0
12 tháng
51
Natri hydrocarbonat (natribicarbonat)
640.000
640.000
0
12 tháng
52
Natri clorid
11.025.000
11.025.000
0
12 tháng
53
Natri valproat
8.000.000
8.000.000
0
12 tháng
54
Natri valproat
148.740.000
148.740.000
0
12 tháng
55
Natri valproat
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
56
Natri valproat
5.550.000
5.550.000
0
12 tháng
57
Natri valproat
472.500.000
472.500.000
0
12 tháng
58
Olanzapin
29.000.000
29.000.000
0
12 tháng
59
Olanzapin
9.960.000
9.960.000
0
12 tháng
60
Olanzapin
192.000.000
192.000.000
0
12 tháng
61
Olanzapin
221.130.000
221.130.000
0
12 tháng
62
Oxcarbazepin
34.596.000
34.596.000
0
12 tháng
63
Oxcarbazepin
48.384.000
48.384.000
0
12 tháng
64
Oxcarbazepin
100.800.000
100.800.000
0
12 tháng
65
Paroxetin
5.985.000
5.985.000
0
12 tháng
66
Paroxetin
8.800.000
8.800.000
0
12 tháng
67
Phenobarbital
1.486.800
1.486.800
0
12 tháng
68
Phenobarbital
735.000
735.000
0
12 tháng
69
Phenobarbital
735.000
735.000
0
12 tháng
70
Piracetam
248.000.000
248.000.000
0
12 tháng
71
Piracetam
25.500.000
25.500.000
0
12 tháng
72
Promethazin hydroclorid
9.000.000
9.000.000
0
12 tháng
73
Propranolol hydroclorid
2.970.000
2.970.000
0
12 tháng
74
Quetiapin
660.000.000
660.000.000
0
12 tháng
75
Quetiapin
239.400.000
239.400.000
0
12 tháng
76
Quetiapin
472.500.000
472.500.000
0
12 tháng
77
Quetiapin
50.000.000
50.000.000
0
12 tháng
78
Ringer lactat
21.735.000
21.735.000
0
12 tháng
79
Ringer lactat + Glucose
6.930.000
6.930.000
0
12 tháng
80
Risperidon
62.400.000
62.400.000
0
12 tháng
81
Risperidon
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
82
Sertralin
261.000.000
261.000.000
0
12 tháng
83
Sertralin
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
84
Sertralin
96.000.000
96.000.000
0
12 tháng
85
Sertralin
60.800.000
60.800.000
0
12 tháng
86
Silymarin
323.000.000
323.000.000
0
12 tháng
87
Sulpirid
6.615.000
6.615.000
0
12 tháng
88
Thiamin HCL + Pyridoxin HCL + Cynanocobalamin
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
89
Thiamin HCL + Pyridoxin HCL + Cyanocobalamin
108.000.000
108.000.000
0
12 tháng
90
Thiamin + Pyridoxin + Cyanocobalamin
191.520.000
191.520.000
0
12 tháng
91
Tofisopam
32.000.000
32.000.000
0
12 tháng
92
Topiramat
33.000.000
33.000.000
0
12 tháng
93
Venlafaxin
18.000.000
18.000.000
0
12 tháng
94
Ziprasidon
30.240.000
30.240.000
0
12 tháng
95
Zopiclon
14.400.000
14.400.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây