Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic

Tìm thấy: 17:59 06/03/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc năm 2026 của Trạm y tế phường Sơn Tây
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc năm 2026 của Trạm y tế phường Sơn Tây
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ BHYT, nguồn thu từ dịch vụ KCB và các nguồn ngân sách hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Sơn Tây, Thành phố Hà Nội
Ngày phê duyệt
06/03/2026 17:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trạm Y tế phường Sơn Tây

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
09:00 12/03/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
09:00 13/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
45 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600090316
Paracetamol + Ibuprofen
5.586.000
5.586
2
PP2600090317
Levocetirizin
3.600.000
3.600
3
PP2600090318
Carbamazepin
11.136.000
11.136
4
PP2600090319
Phenobarbital
22.050.000
22.050
5
PP2600090320
Phenytoin
1.764.000
1.764
6
PP2600090321
Valproat natri
56.700.000
56.700
7
PP2600090322
Valproat natri
25.000.000
25.000
8
PP2600090323
Amoxicilin
23.100.000
23.100
9
PP2600090324
Ofloxacin
17.892.000
17.892
10
PP2600090325
Trimetazidin
1.605.000
1.605
11
PP2600090326
Enalapril maleate + Hydrochlorothiazide
385.000.000
385.000
12
PP2600090327
Perindopril + amlodipin
98.835.000
98.835
13
PP2600090328
Perindopril + amlodipin
89.400.000
89.400
14
PP2600090329
Telmisartan +Hydroclorothiazid
287.280.000
287.280
15
PP2600090330
Ramipril
32.000.000
32.000
16
PP2600090331
Fluvastatin
16.800.000
16.800
17
PP2600090332
Lovastatin
140.000.000
140.000
18
PP2600090333
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
27.650.000
27.650
19
PP2600090334
Gliclazide
144.000.000
144.000
20
PP2600090335
Metformin hydroclorid + Glibenclamid
57.750.000
57.750
21
PP2600090336
Natri clorid
396.000
396
22
PP2600090337
Clorpromazin hydroclorid
9.350.000
9.350
23
PP2600090338
Haloperidol
4.725.000
4.725
24
PP2600090339
Levomepromazin
51.600.000
51.600
25
PP2600090340
Olanzapin
84.525.000
84.525
26
PP2600090341
Risperidon
14.490.000
14.490
27
PP2600090342
Amitriptylin hydroclorid
7.600.000
7.600
28
PP2600090343
Piracetam
17.100.000
17.100
29
PP2600090344
Calci carbonat + Vitamin D3
23.800.000
23.800
30
PP2600090345
Vitamin B1 + B6 + B12
16.500.000
16.500

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
PP2600090316
Paracetamol + Ibuprofen
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
2
PP2600090317
Levocetirizin
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
3
PP2600090318
Carbamazepin
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
4
PP2600090319
Phenobarbital
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
5
PP2600090320
Phenytoin
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
6
PP2600090321
Valproat natri
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
7
PP2600090322
Valproat natri
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
8
PP2600090323
Amoxicilin
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
9
PP2600090324
Ofloxacin
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
10
PP2600090325
Trimetazidin
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
11
PP2600090326
Enalapril maleate + Hydrochlorothiazide
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
12
PP2600090327
Perindopril + amlodipin
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
13
PP2600090328
Perindopril + amlodipin
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
14
PP2600090329
Telmisartan +Hydroclorothiazid
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
15
PP2600090330
Ramipril
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
16
PP2600090331
Fluvastatin
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
17
PP2600090332
Lovastatin
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
18
PP2600090333
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
19
PP2600090334
Gliclazide
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
20
PP2600090335
Metformin hydroclorid + Glibenclamid
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
21
PP2600090336
Natri clorid
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
22
PP2600090337
Clorpromazin hydroclorid
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
23
PP2600090338
Haloperidol
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
24
PP2600090339
Levomepromazin
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
25
PP2600090340
Olanzapin
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
26
PP2600090341
Risperidon
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
27
PP2600090342
Amitriptylin hydroclorid
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
28
PP2600090343
Piracetam
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
29
PP2600090344
Calci carbonat + Vitamin D3
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
30
PP2600090345
Vitamin B1 + B6 + B12
Trạm y tế phường Sơn Tây
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
Thuốc được giao chậm nhất là 72 giờ sau khi nhận được dự trù của bên mua (bằng Email, fax hoặc điện thoại); riêng đối với thuốc khẩn cấp bắt buộc giao thuốc tại kho bên mua không quá 24 giờ
31
Paracetamol + Ibuprofen
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc
7000
Viên
- Tên hoạt chất: Paracetamol + Ibuprofen - Nồng độ, hàm lượng: 500mg + 150mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4
32
Levocetirizin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc
2000
Viên
- Tên hoạt chất: Levocetirizin - Nồng độ, hàm lượng: 5mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 3
33
Carbamazepin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
12000
Viên
"- Tên hoạt chất: Carbamazepin - Nồng độ, hàm lượng: 200mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4"
34
Phenobarbital
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
70000
Viên
"- Tên hoạt chất: Phenobarbital - Nồng độ, hàm lượng: 100mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 2"
35
Phenytoin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
6000
Viên
"- Tên hoạt chất: Phenytoin - Nồng độ, hàm lượng: 100mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4"
36
Valproat natri
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
45000
Viên
"- Tên hoạt chất: Valproat natri - Nồng độ, hàm lượng: 200mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên bao tan ở ruột - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4"
37
Valproat natri
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
10000
Viên
"- Tên hoạt chất: Valproat natri - Nồng độ, hàm lượng: 500mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên bao tan ở ruột - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4"
38
Amoxicilin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
7000
Viên
"- Tên hoạt chất: Amoxicilin - Nồng độ, hàm lượng: 1000mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 3"
39
Ofloxacin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
12000
Viên
"- Tên hoạt chất: Ofloxacin - Nồng độ, hàm lượng: 300mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4"
40
Trimetazidin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
3000
Viên
"- Tên hoạt chất: Trimetazidin - Nồng độ, hàm lượng: 35mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên bao tan ở ruột - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 2"
41
Enalapril maleate + Hydrochlorothiazide
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
70000
Viên
"- Tên hoạt chất: Enalapril maleate + Hydrochlorothiazide - Nồng độ, hàm lượng: 10mg+25mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 1"
42
Perindopril + amlodipin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
15000
Viên
"- Tên hoạt chất: Perindopril + amlodipin - Nồng độ, hàm lượng: 7mg(dạng muối) + 5mg - Đường dùng: Uống. - Dạng bào chế: Viên Nhóm kỹ thuật: Nhóm 1"
43
Perindopril + amlodipin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
15000
Viên
"- Tên hoạt chất: Perindopril + amlodipin - Nồng độ, hàm lượng: 3,5mg(dạng muối) + 2,5mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 1"
44
Telmisartan +Hydroclorothiazid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
72000
Viên
"- Tên hoạt chất: Telmisartan +Hydroclorothiazid - Nồng độ, hàm lượng: 40mg+ 12,5mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 3"
45
Ramipril
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
10000
Viên
"- Tên hoạt chất: Ramipril - Nồng độ, hàm lượng: 5mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên nang - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 2"
46
Fluvastatin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
10000
Viên
"- Tên hoạt chất: Fluvastatin - Nồng độ, hàm lượng: 10mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 4"
47
Lovastatin
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
40000
Viên
"- Tên hoạt chất: Lovastatin - Nồng độ, hàm lượng: 20mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 1"
48
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
7000
Gói
"- Tên hoạt chất: Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon - Nồng độ, hàm lượng: 800,4mg+612mg+80mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Dung dịch/hỗn dịch/nhũ dịch uống - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 2"
49
Gliclazide
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
30000
Viên
"- Tên hoạt chất: Gliclazide - Nồng độ, hàm lượng: 60mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: viên giải phóng có kiểm soát - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 1"
50
Metformin hydroclorid + Glibenclamid
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Không yêu cầu
"Theo quy định về hạn sử dụng của thuốc"
25000
Viên
"- Tên hoạt chất: Metformin hydroclorid + Glibenclamid - Nồng độ, hàm lượng: 500mg+5mg - Đường dùng: Uống - Dạng bào chế: Viên - Nhóm kỹ thuật: Nhóm 2"

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây