Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic.

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 10:41 06/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc năm 2026 cho Trung tâm Y tế Thanh Hà
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic.
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc năm 2026 cho Trung tâm Y tế Thanh Hà
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Thanh Hà, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
10:00 24/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
125/QĐ-TTYT
Ngày phê duyệt
06/04/2026 10:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM Y TẾ THANH HÀ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:34 06/04/2026
đến
10:00 24/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 24/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
415.157.557 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm mười lăm triệu một trăm năm mươi bảy nghìn năm trăm năm mươi bảy đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/04/2026 (21/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
630.000
630.000
0
12 tháng
2
Bupivacain hydroclorid
6.240.000
6.240.000
0
12 tháng
3
Diazepam
400.000
400.000
0
12 tháng
4
Fentanyl
8.536.500
8.536.500
0
12 tháng
5
Ketamin
3.268.000
3.268.000
0
12 tháng
6
Lidocain hydroclodrid
1.500.000
1.500.000
0
12 tháng
7
Midazolam
2.748.900
2.748.900
0
12 tháng
8
Morphin
700.000
700.000
0
12 tháng
9
Pethidin
975.000
975.000
0
12 tháng
10
Propofol
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
11
Sevoflurane
15.230.000
15.230.000
0
12 tháng
12
Neostigmin metylsulfat (bromid)
1.597.500
1.597.500
0
12 tháng
13
Rocuronium bromid
8.730.000
8.730.000
0
12 tháng
14
Diclofenac
11.880.000
11.880.000
0
12 tháng
15
Ibuprofen
31.000.000
31.000.000
0
12 tháng
16
Meloxicam
6.344.100
6.344.100
0
12 tháng
17
Meloxicam
3.800.000
3.800.000
0
12 tháng
18
Paracetamol (acetaminophen)
16.900.000
16.900.000
0
12 tháng
19
Paracetamol (acetaminophen)
35.700.000
35.700.000
0
12 tháng
20
Paracetamol (acetaminophen)
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
21
Paracetamol (acetaminophen)
59.600.000
59.600.000
0
12 tháng
22
Paracetamol (acetaminophen)
33.900.000
33.900.000
0
12 tháng
23
Paracetamol (acetaminophen)
190.000.000
190.000.000
0
12 tháng
24
Paracetamol (acetaminophen)
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
25
Allopurinol
5.250.000
5.250.000
0
12 tháng
26
Colchicin
10.400.000
10.400.000
0
12 tháng
27
Glucosamin
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
28
Alpha chymotrypsin
38.500.000
38.500.000
0
12 tháng
29
Cinnarizin
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
30
Chlorpheniramin (hydrogen maleat)
102.500.000
102.500.000
0
12 tháng
31
Diphenhydramin
5.040.000
5.040.000
0
12 tháng
32
Epinephrin (adrenalin)
1.050.000
1.050.000
0
12 tháng
33
Fexofenadin
44.000.000
44.000.000
0
12 tháng
34
Loratadin
46.500.000
46.500.000
0
12 tháng
35
Loratadin
25.500.000
25.500.000
0
12 tháng
36
Ephedrin
11.550.000
11.550.000
0
12 tháng
37
Naloxon hydroclorid
294.000
294.000
0
12 tháng
38
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
9.600.000
9.600.000
0
12 tháng
39
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
340.000
340.000
0
12 tháng
40
Phenylephrin
6.063.750
6.063.750
0
12 tháng
41
Phenobarbital
189.000
189.000
0
12 tháng
42
Amoxicilin
564.000.000
564.000.000
0
12 tháng
43
Amoxicilin
478.170.000
478.170.000
0
12 tháng
44
Amoxicilin + acid clavulanic
62.000.000
62.000.000
0
12 tháng
45
Amoxicilin + acid clavulanic
108.500.000
108.500.000
0
12 tháng
46
Ampicilin + sulbactam
28.750.000
28.750.000
0
12 tháng
47
Cefadroxil
34.350.000
34.350.000
0
12 tháng
48
Cefalexin
270.000.000
270.000.000
0
12 tháng
49
Cefalexin
54.600.000
54.600.000
0
12 tháng
50
Cefalexin
317.500.000
317.500.000
0
12 tháng
51
Cefixim
244.125.000
244.125.000
0
12 tháng
52
Cefradin
135.000.000
135.000.000
0
12 tháng
53
Cefradin
25.750.000
25.750.000
0
12 tháng
54
Ceftizoxim
3.250.000.000
3.250.000.000
0
12 tháng
55
Ceftizoxim
83.600.000
83.600.000
0
12 tháng
56
Ceftriaxon
58.800.000
58.800.000
0
12 tháng
57
Cefuroxim
37.800.000
37.800.000
0
12 tháng
58
Gentamicin
6.500.000
6.500.000
0
12 tháng
59
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
5.550.000
5.550.000
0
12 tháng
60
Tobramycin
17.245.000
17.245.000
0
12 tháng
61
Tobramycin
19.243.000
19.243.000
0
12 tháng
62
Metronidazol
7.560.000
7.560.000
0
12 tháng
63
Metronidazol
33.600.000
33.600.000
0
12 tháng
64
Metronidazol
55.500.000
55.500.000
0
12 tháng
65
Tinidazol
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
66
Azithromycin
17.100.000
17.100.000
0
12 tháng
67
Erythromycin
6.240.000
6.240.000
0
12 tháng
68
Spiramycin + metronidazol
23.880.000
23.880.000
0
12 tháng
69
Ciprofloxacin
28.200.000
28.200.000
0
12 tháng
70
Levofloxacin
328.000
328.000
0
12 tháng
71
Levofloxacin
4.723.950
4.723.950
0
12 tháng
72
Moxifloxacin
11.000.000
11.000.000
0
12 tháng
73
Ofloxacin
68.061.000
68.061.000
0
12 tháng
74
Ofloxacin
74.060.000
74.060.000
0
12 tháng
75
Sulfamethoxazol + trimethoprim
1.509.000
1.509.000
0
12 tháng
76
Aciclovir
1.875.000
1.875.000
0
12 tháng
77
Aciclovir
4.725.000
4.725.000
0
12 tháng
78
Aciclovir
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
79
Clotrimazol
514.000
514.000
0
12 tháng
80
Fluconazol
544.800
544.800
0
12 tháng
81
Ketoconazol
870.000
870.000
0
12 tháng
82
Nystatin + neomycin + polymycin B
950.000
950.000
0
12 tháng
83
Ethambutol
39.375.000
39.375.000
0
12 tháng
84
Rifampicin + isoniazid
43.700.000
43.700.000
0
12 tháng
85
Rifampicin + isoniazid + pyrazinamid
22.384.000
22.384.000
0
12 tháng
86
Alfuzosin
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
87
Sắt fumarat + acid folic
5.880.000
5.880.000
0
12 tháng
88
Sắt fumarat + acid folic
5.292.000
5.292.000
0
12 tháng
89
Phytomenadion (vitamin K1)
465.000
465.000
0
12 tháng
90
Tranexamic acid
5.680.000
5.680.000
0
12 tháng
91
Tinh bột este hóa (hydroxyethyl starch)
3.300.000
3.300.000
0
12 tháng
92
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
4.400.000
4.400.000
0
12 tháng
93
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
2.354.000
2.354.000
0
12 tháng
94
Nicorandil
59.640.000
59.640.000
0
12 tháng
95
Amiodaron hydroclorid
7.200.000
7.200.000
0
12 tháng
96
Amiodaron hydroclorid
6.629.000
6.629.000
0
12 tháng
97
Amlodipin
33.000.000
33.000.000
0
12 tháng
98
Amlodipin + atorvastatin
38.988.000
38.988.000
0
12 tháng
99
Candesartan + hydrochlorothiazid
447.300.000
447.300.000
0
12 tháng
100
Captopril + hydroclorothiazid
245.000.000
245.000.000
0
12 tháng
101
Captopril + hydroclorothiazid
141.750.000
141.750.000
0
12 tháng
102
Enalapril
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
103
Enalapril + hydrochlorothiazid
577.500.000
577.500.000
0
12 tháng
104
Enalapril + hydrochlorothiazid
315.000.000
315.000.000
0
12 tháng
105
Lisinopril
270.400.000
270.400.000
0
12 tháng
106
Lisinopril
240.000.000
240.000.000
0
12 tháng
107
Losartan
147.000.000
147.000.000
0
12 tháng
108
Losartan
109.200.000
109.200.000
0
12 tháng
109
Metoprolol
43.890.000
43.890.000
0
12 tháng
110
Nicardipin
8.400.000
8.400.000
0
12 tháng
111
Nifedipin
50.400.000
50.400.000
0
12 tháng
112
Valsartan
270.000.000
270.000.000
0
12 tháng
113
Ramipril
141.000.000
141.000.000
0
12 tháng
114
Telmisartan
61.950.000
61.950.000
0
12 tháng
115
Telmisartan + hydroclorothiazid
798.000.000
798.000.000
0
12 tháng
116
Valsartan
193.200.000
193.200.000
0
12 tháng
117
Digoxin
490.000
490.000
0
12 tháng
118
Dobutamin
2.749.950
2.749.950
0
12 tháng
119
Acetylsalicylic acid + clopidogrel
38.000.000
38.000.000
0
12 tháng
120
Atorvastatin
49.500.000
49.500.000
0
12 tháng
121
Fenofibrat
558.000.000
558.000.000
0
12 tháng
122
Fluvastatin
215.000.000
215.000.000
0
12 tháng
123
Fluvastatin
159.600.000
159.600.000
0
12 tháng
124
Fluvastatin
270.000.000
270.000.000
0
12 tháng
125
Pravastatin
155.000.000
155.000.000
0
12 tháng
126
Rosuvastatin
36.000.000
36.000.000
0
12 tháng
127
Simvastatin + ezetimibe
146.940.000
146.940.000
0
12 tháng
128
Clobetasol propionat
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
129
Nước oxy già
567.000
567.000
0
12 tháng
130
Salicylic acid + betamethason dipropionat
3.800.000
3.800.000
0
12 tháng
131
Cồn 70°
16.800.000
16.800.000
0
12 tháng
132
Povidon iodin
12.757.500
12.757.500
0
12 tháng
133
Natri clorid
1.420.000
1.420.000
0
12 tháng
134
Furosemid
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
135
Furosemid
8.400.000
8.400.000
0
12 tháng
136
Spironolacton
4.935.000
4.935.000
0
12 tháng
137
Lansoprazol
95.000.000
95.000.000
0
12 tháng
138
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
59.850.000
59.850.000
0
12 tháng
139
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd
59.640.000
59.640.000
0
12 tháng
140
Omeprazol
114.000.000
114.000.000
0
12 tháng
141
Esomeprazol
57.015.000
57.015.000
0
12 tháng
142
Pantoprazol
6.845.000
6.845.000
0
12 tháng
143
Alverin citrat + simethicon
46.000.000
46.000.000
0
12 tháng
144
Drotaverin clohydrat
10.290.000
10.290.000
0
12 tháng
145
Drotaverin clohydrat
7.560.000
7.560.000
0
12 tháng
146
Papaverin hydroclorid
10.000.000
10.000.000
0
12 tháng
147
Sorbitol
2.625.000
2.625.000
0
12 tháng
148
Bacillus subtilis
147.500.000
147.500.000
0
12 tháng
149
Bacillus subtilis
157.500.000
157.500.000
0
12 tháng
150
Kẽm gluconat
3.392.000
3.392.000
0
12 tháng
151
Racecadotril
9.788.000
9.788.000
0
12 tháng
152
Saccharomyces boulardii
195.000.000
195.000.000
0
12 tháng
153
Diosmin + hesperidin
23.082.000
23.082.000
0
12 tháng
154
Methyl prednisolon
6.107.320
6.107.320
0
12 tháng
155
Methyl prednisolon
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
156
Methyl prednisolon
16.500.000
16.500.000
0
12 tháng
157
Methyl prednisolon
175.000.000
175.000.000
0
12 tháng
158
Progesteron
10.075.000
10.075.000
0
12 tháng
159
Acarbose
78.000.000
78.000.000
0
12 tháng
160
Glibenclamid + metformin
577.500.000
577.500.000
0
12 tháng
161
Glibenclamid + metformin
289.000.000
289.000.000
0
12 tháng
162
Gliclazid
294.000.000
294.000.000
0
12 tháng
163
Gliclazid
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
164
Gliclazide + metformin
760.000.000
760.000.000
0
12 tháng
165
Glimepirid + Metformin
487.200.000
487.200.000
0
12 tháng
166
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
420.000.000
420.000.000
0
12 tháng
167
Insulin analog, tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
880.000.000
880.000.000
0
12 tháng
168
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
9.100.000
9.100.000
0
12 tháng
169
Insulin người trộn, hỗn hợp
191.250.000
191.250.000
0
12 tháng
170
Insulin người trộn, hỗn hợp
1.824.000.000
1.824.000.000
0
12 tháng
171
Metformin
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
172
Metformin
467.600.000
467.600.000
0
12 tháng
173
Levothyroxin (muối natri)
3.528.000
3.528.000
0
12 tháng
174
Propylthiouracil (PTU)
7.350.000
7.350.000
0
12 tháng
175
Thiamazol
9.445.000
9.445.000
0
12 tháng
176
Fluorometholon
9.900.000
9.900.000
0
12 tháng
177
Hydroxypropylmethylcellulose
24.000.000
24.000.000
0
12 tháng
178
Indomethacin
17.000.000
17.000.000
0
12 tháng
179
Moxifloxacin + dexamethason
9.157.050
9.157.050
0
12 tháng
180
Natri clorid
31.200.000
31.200.000
0
12 tháng
181
Methyl ergometrin maleat
1.155.000
1.155.000
0
12 tháng
182
Oxytocin
22.000.000
22.000.000
0
12 tháng
183
Misoprostol
790.000
790.000
0
12 tháng
184
Diazepam
1.260.000
1.260.000
0
12 tháng
185
Meclophenoxat
45.000.000
45.000.000
0
12 tháng
186
Meclophenoxat
52.900.000
52.900.000
0
12 tháng
187
Acetyl leucin
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
188
Acetyl leucin
461.200.000
461.200.000
0
12 tháng
189
Acetyl leucin
252.000.000
252.000.000
0
12 tháng
190
Piracetam
77.500.000
77.500.000
0
12 tháng
191
Piracetam
120.000.000
120.000.000
0
12 tháng
192
Piracetam
400.000.000
400.000.000
0
12 tháng
193
Aminophylin
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
194
Bambuterol
168.000.000
168.000.000
0
12 tháng
195
Budesonid + formoterol
465.600.000
465.600.000
0
12 tháng
196
Salbutamol sulfat
24.500.000
24.500.000
0
12 tháng
197
Salbutamol sulfat
231.600.000
231.600.000
0
12 tháng
198
Salbutamol sulfat
25.200.000
25.200.000
0
12 tháng
199
Salbutamol sulfat
8.820.000
8.820.000
0
12 tháng
200
Salbutamol sulfat
255.000.000
255.000.000
0
12 tháng
201
Salmeterol + fluticason propionat
88.300.000
88.300.000
0
12 tháng
202
Bromhexin hydroclorid
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
203
Carbocistein
73.500.000
73.500.000
0
12 tháng
204
Codein + terpin hydrat
400.000.000
400.000.000
0
12 tháng
205
N-acetylcystein
37.500.000
37.500.000
0
12 tháng
206
N-acetylcystein
10.920.000
10.920.000
0
12 tháng
207
Kali clorid
5.355.000
5.355.000
0
12 tháng
208
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
79.000.000
79.000.000
0
12 tháng
209
Acid amin*
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
210
Calci clorid
405.000
405.000
0
12 tháng
211
Glucose
20.000.000
20.000.000
0
12 tháng
212
Glucose
9.800.000
9.800.000
0
12 tháng
213
Glucose
14.906.000
14.906.000
0
12 tháng
214
Kali clorid
1.650.000
1.650.000
0
12 tháng
215
Magnesi sulfat
740.000
740.000
0
12 tháng
216
Natri clorid
82.500.000
82.500.000
0
12 tháng
217
Natri clorid
17.500.000
17.500.000
0
12 tháng
218
Natri clorid
195.000.000
195.000.000
0
12 tháng
219
Natri clorid
60.430.000
60.430.000
0
12 tháng
220
Nhũ dịch lipid
2.700.000
2.700.000
0
12 tháng
221
Ringer lactat
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
222
Nước cất pha tiêm
54.400.000
54.400.000
0
12 tháng
223
Nước cất pha tiêm
14.670.000
14.670.000
0
12 tháng
224
Calci carbonat + vitamin D3
7.980.000
7.980.000
0
12 tháng
225
Calci carbonat + vitamin D3
7.000.000
7.000.000
0
12 tháng
226
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
28.000.000
28.000.000
0
12 tháng
227
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
64.000.000
64.000.000
0
12 tháng
228
Vitamin B1 + B6 + B12
43.000.000
43.000.000
0
12 tháng
229
Vitamin B1 + B6 + B12
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
230
Vitamin B1 + B6 + B12
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
231
Vitamin B1 + B6 + B12
52.950.000
52.950.000
0
12 tháng
232
Vitamin B1 + B6 + B12
57.500.000
57.500.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic.". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic." ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây