Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 17:40 08/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc năm 2026
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc năm 2026 bằng nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh của Bệnh viện Hữu nghị Việt Nam - Cu Ba Đồng Hới
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh của Bệnh viện Hữu nghị Việt Nam- Cu Ba Đồng Hới
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đồng Hới, Tỉnh Quảng Trị
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 20/04/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1121/QĐ-BVCB
Ngày phê duyệt
08/04/2026 17:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Hữu nghị Việt Nam - Cu Ba Đồng Hới
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:14 08/04/2026
đến
09:00 20/04/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 20/04/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
645.242.465 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm bốn mươi lăm triệu hai trăm bốn mươi hai nghìn bốn trăm sáu mươi lăm đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/04/2026 (16/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Bupivacain hydroclorid
291.200.000
291.200.000
0
12 tháng
2
Bupivacain hydroclorid
2.520.000
2.520.000
0
12 tháng
3
Desfluran
351.000.000
351.000.000
0
12 tháng
4
Fentanyl
711.375.000
711.375.000
0
12 tháng
5
Fentanyl
280.000.000
280.000.000
0
12 tháng
6
Ketamin
19.608.000
19.608.000
0
12 tháng
7
Pethidin
26.400.000
26.400.000
0
12 tháng
8
Lidocain hydorclorid
26.000.000
26.000.000
0
12 tháng
9
Lidocain hydorclorid
4.770.000
4.770.000
0
12 tháng
10
Propofol
436.800.000
436.800.000
0
12 tháng
11
Propofol
218.400.000
218.400.000
0
12 tháng
12
Morphin
139.425.000
139.425.000
0
12 tháng
13
Morphin
348.075.000
348.075.000
0
12 tháng
14
Paracetamol
252.450.000
252.450.000
0
12 tháng
15
Allopurinol
23.750.000
23.750.000
0
12 tháng
16
Colchicin
12.000.000
12.000.000
0
12 tháng
17
Glucosamin
331.500.000
331.500.000
0
12 tháng
18
Adalimumad
1.842.114.600
1.842.114.600
0
12 tháng
19
Zoledronic acid
556.800.000
556.800.000
0
12 tháng
20
Adrenalin
13.200.000
13.200.000
0
12 tháng
21
Adrenalin
16.380.000
16.380.000
0
12 tháng
22
Fexofenadin
81.270.000
81.270.000
0
12 tháng
23
Levetiracetam
475.000.000
475.000.000
0
12 tháng
24
Levetiracetam
325.000.000
325.000.000
0
12 tháng
25
Levetiracetam
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
26
Acid folinic
29.362.500
29.362.500
0
12 tháng
27
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
41.600.000
41.600.000
0
12 tháng
28
Noradrenalin
54.090.000
54.090.000
0
12 tháng
29
Sugammadex
157.500.000
157.500.000
0
12 tháng
30
Ceftazidim + Avibactam
432.432.000
432.432.000
0
12 tháng
31
Clarithromycin
92.826.000
92.826.000
0
12 tháng
32
Vancomycin
1.889.660.000
1.889.660.000
0
12 tháng
33
Hydroxy cloroquin
44.800.000
44.800.000
0
12 tháng
34
Carboplatin
122.850.000
122.850.000
0
12 tháng
35
Cisplatin
81.900.000
81.900.000
0
12 tháng
36
Oxaliplatin
301.135.000
301.135.000
0
12 tháng
37
Cyclophosphamid
226.491.000
226.491.000
0
12 tháng
38
Cyclophosphamid
18.600.000
18.600.000
0
12 tháng
39
Cyclophosphamid
16.500.000
16.500.000
0
12 tháng
40
Fluorouracil
189.000.000
189.000.000
0
12 tháng
41
Fluorouracil
262.500.000
262.500.000
0
12 tháng
42
Pemetrexed
892.500.000
892.500.000
0
12 tháng
43
Pemetrexed
1.260.000.000
1.260.000.000
0
12 tháng
44
Trastuzumab
670.600.000
670.600.000
0
12 tháng
45
Trastuzumab
175.560.000
175.560.000
0
12 tháng
46
Trastuzumab
362.250.000
362.250.000
0
12 tháng
47
Trastuzumab
36.225.000
36.225.000
0
12 tháng
48
Degarelix
29.347.500
29.347.500
0
12 tháng
49
Degarelix
305.550.000
305.550.000
0
12 tháng
50
Hydroxyurea (Hydroxycarbamid)
81.900.000
81.900.000
0
12 tháng
51
Paclitaxel
200.000.000
200.000.000
0
12 tháng
52
Rituximab
348.165.040
348.165.040
0
12 tháng
53
Tamsulosin hydrochloride
552.000.000
552.000.000
0
12 tháng
54
Cilostazol
40.600.000
40.600.000
0
12 tháng
55
Phytomenadion (Vitamin K1)
10.500.000
10.500.000
0
12 tháng
56
Deferipron
210.000.000
210.000.000
0
12 tháng
57
Human Albumin
987.610.000
987.610.000
0
12 tháng
58
Erythropoietin
3.730.466.250
3.730.466.250
0
12 tháng
59
Enoxaparin natri
140.000.000
140.000.000
0
12 tháng
60
Enoxaparin natri
28.500.000
28.500.000
0
12 tháng
61
Filgrastim
125.773.000
125.773.000
0
12 tháng
62
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
62.604.360
62.604.360
0
12 tháng
63
Nitroglycerine
8.003.600
8.003.600
0
12 tháng
64
Amlodipin + Atorvastatin
358.529.600
358.529.600
0
12 tháng
65
Amlodipin + Lisinopril
1.037.000.000
1.037.000.000
0
12 tháng
66
Nicardipin
352.800.000
352.800.000
0
12 tháng
67
Digoxin
12.800.000
12.800.000
0
12 tháng
68
Dobutamin
31.019.436
31.019.436
0
12 tháng
69
Acenocoumarol
83.232.000
83.232.000
0
12 tháng
70
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
15.600.000
15.600.000
0
12 tháng
71
Clopidogrel
600.000.000
600.000.000
0
12 tháng
72
Clopidogrel
206.000.000
206.000.000
0
12 tháng
73
Rivaroxaban
313.300.000
313.300.000
0
12 tháng
74
Rivaroxaban
315.625.000
315.625.000
0
12 tháng
75
Lynestrenol
708.000
708.000
0
12 tháng
76
Progesteron
19.512.000
19.512.000
0
12 tháng
77
Progesteron
4.030.000
4.030.000
0
12 tháng
78
Secukinumab
1.251.200.000
1.251.200.000
0
12 tháng
79
Ethyl Este của acid béo iod hóa trong dầu hạt thuốc phiện
607.600.000
607.600.000
0
12 tháng
80
Ondansetron
20.250.000
20.250.000
0
12 tháng
81
Macrogol
179.165.000
179.165.000
0
12 tháng
82
Saccharomyces boulardii
169.500.000
169.500.000
0
12 tháng
83
Octreotid
168.000.000
168.000.000
0
12 tháng
84
Hydrocortison
149.940.000
149.940.000
0
12 tháng
85
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
156.000.000
156.000.000
0
12 tháng
86
Insulin người trộn, hỗn hợp
271.750.000
271.750.000
0
12 tháng
87
Insulin người trộn, hỗn hợp
303.000.000
303.000.000
0
12 tháng
88
Dinoprostone
1.682.100.000
1.682.100.000
0
12 tháng
89
Dung dịch lọc máu liên tục
109.000.000
109.000.000
0
12 tháng
90
Diazepam
301.392.000
301.392.000
0
12 tháng
91
Acetyl leucin
78.000.000
78.000.000
0
12 tháng
92
Choline Alfoscerate
900.900.000
900.900.000
0
12 tháng
93
Salbutamol sulfat
546.000.000
546.000.000
0
12 tháng
94
Salbutamol sulfat
579.000.000
579.000.000
0
12 tháng
95
Salbutamol sulfat
149.000.000
149.000.000
0
12 tháng
96
Salbutamol + ipratropium
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
97
Kali clorid
180.000.000
180.000.000
0
12 tháng
98
Magnesi aspartat + Kali aspartat
191.100.000
191.100.000
0
12 tháng
99
Magnesi aspartat + kali aspartat
85.995.000
85.995.000
0
12 tháng
100
Acid amin
283.920.000
283.920.000
0
12 tháng
101
Acid amin + glucose + điện giải
243.000.000
243.000.000
0
12 tháng
102
Acid amin + glucose + lipid
288.000.000
288.000.000
0
12 tháng
103
Acid amin + glucose + lipid
252.000.000
252.000.000
0
12 tháng
104
Glucose
38.496.600
38.496.600
0
12 tháng
105
Calci carbonat + vitamin D3
570.000.000
570.000.000
0
12 tháng
106
Nhũ dịch lipid
220.000.000
220.000.000
0
12 tháng
107
Calci-3-methyl-2-oxovalerat + calci-4-methyl-2- oxovalerat + calci-2-oxo-3- phenylpropionat + calci-3-methyl-2-oxobutyrat + calci-DL-2-hydroxy-4-methylthiobutyrat + L-lysin acetat + L-threonin + L-tryptophan + L-histidin + L-tyrosin
284.000.000
284.000.000
0
12 tháng
108
Cyanocobalamin
42.900.000
42.900.000
0
12 tháng
109
Sắt clorid + kẽm clorid + mangan clorid + đồng clorid + crôm clorid + natri molypdat dihydrat + natri selenid pentahydrat + natri fluorid + kali iodid
14.700.000
14.700.000
0
12 tháng
110
Kẽm gluconat + Đồng gluconat + Mangan gluconat + Natri fluorid + Kali iodid + Natri selenit + Natri molybdat + Crom clorid + Sắt gluconat
29.000.000
29.000.000
0
12 tháng
111
Insulin glargine + Lixisenatide
49.000.000
49.000.000
0
12 tháng
112
Sulfamethoxazol + trimethoprim
136.000.000
136.000.000
0
12 tháng
113
Olaparib
1.171.800.000
1.171.800.000
0
12 tháng
114
Palbociclib
301.350.000
301.350.000
0
12 tháng
115
Durvalumab
2.093.537.250
2.093.537.250
0
12 tháng
116
Sacubitril + valsartan
400.000.000
400.000.000
0
12 tháng
117
Sacubitril + valsartan
400.000.000
400.000.000
0
12 tháng
118
Bisoprolol fumarate/ Perindopril arginine
65.900.000
65.900.000
0
12 tháng
119
Ribociclib (dưới dạng Ribociclib succinate 254,4mg)
666.000.000
666.000.000
0
12 tháng
120
Pembrolizubab
1.602.800.000
1.602.800.000
0
12 tháng
121
Osimertinib
1.154.273.400
1.154.273.400
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây