Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:03 13/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc năm 2026-2028 (24 tháng) cho Bệnh viện đa khoa Đan Phượng
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc năm 2026-2028 (24 tháng) cho Bệnh viện đa khoa Đan Phượng
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu sự nghiệp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Đan Phượng, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
618/QĐ-BVĐP
Ngày phê duyệt
13/04/2026 16:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:02 13/04/2026
đến
10:00 04/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.012.984.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai tỷ không trăm mười hai triệu chín trăm tám mươi bốn nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/05/2026 (31/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
19.500.000
19.500.000
0
730 ngày
2
Etomidat
60.000.000
60.000.000
0
730 ngày
3
Fentanyl
284.550.000
284.550.000
0
730 ngày
4
Fentanyl
168.000.000
168.000.000
0
730 ngày
5
Ketamin
10.038.000
10.038.000
0
730 ngày
6
Levobupivacain
336.000.000
336.000.000
0
730 ngày
7
Phenylephrin
58.350.000
58.350.000
0
730 ngày
8
Midazolam
139.050.000
139.050.000
0
730 ngày
9
Morphin
100.000.000
100.000.000
0
730 ngày
10
Lidocain
33.390.000
33.390.000
0
730 ngày
11
Lidocain + Prilocain
13.363.500
13.363.500
0
730 ngày
12
Articain hydroclorid + Adrenaline
97.500.000
97.500.000
0
730 ngày
13
Mepivacain hydroclorid
34.200.000
34.200.000
0
730 ngày
14
Proparacain hydroclorid
1.969.000
1.969.000
0
730 ngày
15
Propofol
140.000.000
140.000.000
0
730 ngày
16
Sevofluran
310.400.000
310.400.000
0
730 ngày
17
Neostigmin metylsulfat
17.700.000
17.700.000
0
730 ngày
18
Atracurium besylat
19.950.000
19.950.000
0
730 ngày
19
Rocuronium bromid
86.925.000
86.925.000
0
730 ngày
20
Aescin
340.000.000
340.000.000
0
730 ngày
21
Aescin
780.000.000
780.000.000
0
730 ngày
22
Aescin
360.000.000
360.000.000
0
730 ngày
23
Celecoxib
161.700.000
161.700.000
0
730 ngày
24
Etoricoxib
140.000.000
140.000.000
0
730 ngày
25
Etoricoxib
350.000.000
350.000.000
0
730 ngày
26
Diclofenac
145.000.000
145.000.000
0
730 ngày
27
Diclofenac
15.720.000
15.720.000
0
730 ngày
28
Ketorolac tromethamine
12.600.000
12.600.000
0
730 ngày
29
Meloxicam
520.000.000
520.000.000
0
730 ngày
30
Nefopam hydrochlorid
250.000.000
250.000.000
0
730 ngày
31
Paracetamol
7.260.000
7.260.000
0
730 ngày
32
Paracetamol
10.564.000
10.564.000
0
730 ngày
33
Paracetamol
137.340.000
137.340.000
0
730 ngày
34
Paracetamol + diphenhydramin
20.700.000
20.700.000
0
730 ngày
35
Colchicin
187.200.000
187.200.000
0
730 ngày
36
Glucosamin
100.500.000
100.500.000
0
730 ngày
37
Glucosamin
112.000.000
112.000.000
0
730 ngày
38
Methocarbamol
124.950.000
124.950.000
0
730 ngày
39
Pethidin hydroclorid
26.400.000
26.400.000
0
730 ngày
40
Cetirizin
400.000.000
400.000.000
0
730 ngày
41
Desloratadin
755.580.000
755.580.000
0
730 ngày
42
Desloratadin
124.960.000
124.960.000
0
730 ngày
43
Fexofenadin
105.000.000
105.000.000
0
730 ngày
44
Diphenhydramin
14.288.000
14.288.000
0
730 ngày
45
Ephedrin
103.950.000
103.950.000
0
730 ngày
46
Glutathion
268.000.000
268.000.000
0
730 ngày
47
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
14.000.000
14.000.000
0
730 ngày
48
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
25.280.000
25.280.000
0
730 ngày
49
Gabapentin
340.000.000
340.000.000
0
730 ngày
50
Gabapentin
150.000.000
150.000.000
0
730 ngày
51
Pregabalin
153.600.000
153.600.000
0
730 ngày
52
Phenobarbital
30.000.000
30.000.000
0
730 ngày
53
Phenobarbital
280.000
280.000
0
730 ngày
54
Amoxicillin
350.000.000
350.000.000
0
730 ngày
55
Amoxicilin + acid clavulanic
199.500.000
199.500.000
0
730 ngày
56
Amoxicilin + acid clavulanic
311.500.000
311.500.000
0
730 ngày
57
Amoxicilin + acid clavulanic
1.664.680.000
1.664.680.000
0
730 ngày
58
Amoxicilin + acid clavulanic
271.950.000
271.950.000
0
730 ngày
59
Ampicilin + sulbactam
4.600.000.000
4.600.000.000
0
730 ngày
60
Ampicilin + sulbactam
1.200.000.000
1.200.000.000
0
730 ngày
61
Ampicilin + sulbactam
960.000.000
960.000.000
0
730 ngày
62
Cefamandol
1.040.000.000
1.040.000.000
0
730 ngày
63
Cefdinir
639.000.000
639.000.000
0
730 ngày
64
Cefixim
180.000.000
180.000.000
0
730 ngày
65
Cefoperazon
1.590.000.000
1.590.000.000
0
730 ngày
66
Cefoperazon + Sulbactam
84.000.000
84.000.000
0
730 ngày
67
Cefotiam
600.000.000
600.000.000
0
730 ngày
68
Cefpodoxim
1.900.000.000
1.900.000.000
0
730 ngày
69
Ceftizoxim
800.000.000
800.000.000
0
730 ngày
70
Ceftizoxim
1.075.000.000
1.075.000.000
0
730 ngày
71
Neomycin + Polymycin B + Dexamethason
92.500.000
92.500.000
0
730 ngày
72
Tobramycin
359.856.000
359.856.000
0
730 ngày
73
Tinidazol
203.805.000
203.805.000
0
730 ngày
74
Spiramycin + Metronidazol
135.450.000
135.450.000
0
730 ngày
75
Levofloxacin
620.000.000
620.000.000
0
730 ngày
76
Moxifloxacin
436.700.000
436.700.000
0
730 ngày
77
Ciprofloxacin
8.600.000
8.600.000
0
730 ngày
78
Ofloxacin
770.000.000
770.000.000
0
730 ngày
79
Ofloxacin
675.000.000
675.000.000
0
730 ngày
80
Fosfomycin
249.000.000
249.000.000
0
730 ngày
81
Itraconazol
132.300.000
132.300.000
0
730 ngày
82
Terbinafine hydrocloride
180.000.000
180.000.000
0
730 ngày
83
Aciclovir
47.400.000
47.400.000
0
730 ngày
84
Dexamethasone + Neomycin sulfate + Polymycin B
56.376.000
56.376.000
0
730 ngày
85
Nystatin + Neomycin + Polymycin B
31.920.000
31.920.000
0
730 ngày
86
Tacrolimus
29.640.000
29.640.000
0
730 ngày
87
Alfuzosin
582.200.000
582.200.000
0
730 ngày
88
Alfuzosin
527.040.000
527.040.000
0
730 ngày
89
Dutasteride
479.400.000
479.400.000
0
730 ngày
90
Sắt fumarat + acid folic
22.680.000
22.680.000
0
730 ngày
91
Phytomenadion
9.600.000
9.600.000
0
730 ngày
92
Tranexamic acid
140.000.000
140.000.000
0
730 ngày
93
Tinh bột este hóa
40.950.000
40.950.000
0
730 ngày
94
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
20.000.000
20.000.000
0
730 ngày
95
Nicorandil
99.750.000
99.750.000
0
730 ngày
96
Trimetazidin
649.200.000
649.200.000
0
730 ngày
97
Adenosin triphosphat
160.000.000
160.000.000
0
730 ngày
98
Amiodaron hydroclorid
15.024.000
15.024.000
0
730 ngày
99
Losartan + Amlodipin
1.274.000.000
1.274.000.000
0
730 ngày
100
Amlodipine + Lisinopril
252.000.000
252.000.000
0
730 ngày
101
Amlodipin + Indapamid
199.480.000
199.480.000
0
730 ngày
102
Amlodipin + indapamid + perindopril
213.925.000
213.925.000
0
730 ngày
103
Amlodipin + Valsartan
980.000.000
980.000.000
0
730 ngày
104
Amlodipin + Valsartan
1.056.000.000
1.056.000.000
0
730 ngày
105
Bisoprolol
31.500.000
31.500.000
0
730 ngày
106
Candesartan
114.000.000
114.000.000
0
730 ngày
107
Hydroclorothiazid + Olmesartan medoxomi
4.520.000
4.520.000
0
730 ngày
108
Doxazosin
156.000.000
156.000.000
0
730 ngày
109
Enalapril + Hydrochlorothiazid
1.540.000.000
1.540.000.000
0
730 ngày
110
Enalapril + Hydrochlorothiazid
717.600.000
717.600.000
0
730 ngày
111
Enalapril + Hydrochlorothiazid
192.570.000
192.570.000
0
730 ngày
112
Lisinopril + Hydroclorothiazid
135.000.000
135.000.000
0
730 ngày
113
Lisinopril + Hydroclorothiazid
499.000.000
499.000.000
0
730 ngày
114
Metoprolol
393.600.000
393.600.000
0
730 ngày
115
Metoprolol
337.500.000
337.500.000
0
730 ngày
116
Nicardipin
54.600.000
54.600.000
0
730 ngày
117
Perindopril
207.500.000
207.500.000
0
730 ngày
118
Perindopril + Amlodipin
197.670.000
197.670.000
0
730 ngày
119
Perindopril + Amlodipin
250.000.000
250.000.000
0
730 ngày
120
Ramipril
218.400.000
218.400.000
0
730 ngày
121
Ramipril
822.150.000
822.150.000
0
730 ngày
122
Valsartan + Hydrochlorothiazide
712.000.000
712.000.000
0
730 ngày
123
Valsartan + Hydrochlorothiazide
720.000.000
720.000.000
0
730 ngày
124
Digoxin
17.600.000
17.600.000
0
730 ngày
125
Digoxin
9.750.000
9.750.000
0
730 ngày
126
Ivabradin
362.500.000
362.500.000
0
730 ngày
127
Acenocoumarol
1.400.000
1.400.000
0
730 ngày
128
Acenocoumarol
6.400.000
6.400.000
0
730 ngày
129
Acetylsalicylic acid + Clopidogrel
50.000.000
50.000.000
0
730 ngày
130
Clopidogrel
95.000.000
95.000.000
0
730 ngày
131
Rivaroxaban
227.010.000
227.010.000
0
730 ngày
132
Acetylsalicylic acid
34.000.000
34.000.000
0
730 ngày
133
Atorvastatin + Ezetimibe
4.837.500.000
4.837.500.000
0
730 ngày
134
Atorvastatin + Ezetimibe
1.625.000.000
1.625.000.000
0
730 ngày
135
Atorvastatin + Ezetimibe
3.000.000.000
3.000.000.000
0
730 ngày
136
Atorvastatin + Ezetimibe
325.000.000
325.000.000
0
730 ngày
137
Bezafibrat
225.000.000
225.000.000
0
730 ngày
138
Pravastatin
622.500.000
622.500.000
0
730 ngày
139
Pravastatin
1.612.500.000
1.612.500.000
0
730 ngày
140
Simvastatin + Ezetimibe
539.000.000
539.000.000
0
730 ngày
141
Calcipotriol + Betamethason dipropionat
292.500.000
292.500.000
0
730 ngày
142
Capsaicin
89.334.000
89.334.000
0
730 ngày
143
Fusidic acid + Hydrocortison
89.600.000
89.600.000
0
730 ngày
144
Fusidic acid + Betamethason
295.020.000
295.020.000
0
730 ngày
145
Mupirocin
137.200.000
137.200.000
0
730 ngày
146
Nước oxy già
2.025.000
2.025.000
0
730 ngày
147
Salicylic acid + betamethason dipropionat
57.078.000
57.078.000
0
730 ngày
148
Tyrothricin
194.880.000
194.880.000
0
730 ngày
149
Povidon iodin
212.000.000
212.000.000
0
730 ngày
150
Lansoprazol
1.237.500.000
1.237.500.000
0
730 ngày
151
Lansoprazol
1.520.000.000
1.520.000.000
0
730 ngày
152
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
22.500.000
22.500.000
0
730 ngày
153
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
227.500.000
227.500.000
0
730 ngày
154
Magnesi hydroxyd+ nhôm hydroxyd + simethicon
395.000.000
395.000.000
0
730 ngày
155
Magnesi hydroxyd+ nhôm hydroxyd + simethicon
790.000.000
790.000.000
0
730 ngày
156
Rabeprazol natri
680.000.000
680.000.000
0
730 ngày
157
Metoclopramid
14.280.000
14.280.000
0
730 ngày
158
Drotaverin clohydrat
157.500.000
157.500.000
0
730 ngày
159
Drotaverin clohydrat
178.272.000
178.272.000
0
730 ngày
160
Phloroglucinol dihydrate + Trimethylphloroglucinol
120.000.000
120.000.000
0
730 ngày
161
Monobasic Natri phosphat + Dibasic Natri phosphat
387.000.000
387.000.000
0
730 ngày
162
Bacillus subtilis
300.000.000
300.000.000
0
730 ngày
163
Bacillus subtilis
140.000.000
140.000.000
0
730 ngày
164
Diosmectit
326.560.000
326.560.000
0
730 ngày
165
Kẽm gluconat
44.500.000
44.500.000
0
730 ngày
166
Diosmin + Hesperidin
192.350.000
192.350.000
0
730 ngày
167
Diosmin + Hesperidin
217.000.000
217.000.000
0
730 ngày
168
L-Ornithin - L-Aspartat
336.000.000
336.000.000
0
730 ngày
169
L-Ornithin - L-Aspartat
312.000.000
312.000.000
0
730 ngày
170
Octreotid
84.000.000
84.000.000
0
730 ngày
171
Silymarin
33.775.000
33.775.000
0
730 ngày
172
Hydrocortison
36.335.000
36.335.000
0
730 ngày
173
Progesteron
178.176.000
178.176.000
0
730 ngày
174
Progesteron
279.000.000
279.000.000
0
730 ngày
175
Empagliflozin
2.700.000.000
2.700.000.000
0
730 ngày
176
Empagliflozin
800.000.000
800.000.000
0
730 ngày
177
Gliclazid
1.440.000.000
1.440.000.000
0
730 ngày
178
Gliclazid + Metformin
444.000.000
444.000.000
0
730 ngày
179
Glimepirid + Metformin
3.594.000.000
3.594.000.000
0
730 ngày
180
Sitagliptin + Metformin
375.900.000
375.900.000
0
730 ngày
181
Vildagliptin + Metformin
638.400.000
638.400.000
0
730 ngày
182
Vildagliptin + Metformin
2.520.000.000
2.520.000.000
0
730 ngày
183
Vildagliptin + Metformin
1.890.000.000
1.890.000.000
0
730 ngày
184
Vildagliptin + Metformin
2.268.000.000
2.268.000.000
0
730 ngày
185
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
1.554.000.000
1.554.000.000
0
730 ngày
186
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
27.600.000
27.600.000
0
730 ngày
187
Insulin human trộn hỗn hợp 30/70
460.000.000
460.000.000
0
730 ngày
188
Insulin human trộn hỗn hợp
210.000.000
210.000.000
0
730 ngày
189
Insulin human trộn hỗn hợp 30/70
382.500.000
382.500.000
0
730 ngày
190
Insulin người trộn, hỗn hợp 20/80
453.000.000
453.000.000
0
730 ngày
191
Sitagliptin
1.008.000.000
1.008.000.000
0
730 ngày
192
Betahistin
195.480.000
195.480.000
0
730 ngày
193
Betahistin
289.800.000
289.800.000
0
730 ngày
194
Memantine hydrochloride
11.360.000
11.360.000
0
730 ngày
195
Fluticasone propionate
51.750.000
51.750.000
0
730 ngày
196
Phenazon + lidocain hydroclorid
27.000.000
27.000.000
0
730 ngày
197
Levothyroxin
52.920.000
52.920.000
0
730 ngày
198
Thiamazol
42.000.000
42.000.000
0
730 ngày
199
Acetazolamid
11.130.000
11.130.000
0
730 ngày
200
Carbomer
162.500.000
162.500.000
0
730 ngày
201
Cyclosporin
107.436.000
107.436.000
0
730 ngày
202
Fluorometholon
99.000.000
99.000.000
0
730 ngày
203
Natri hyaluronat
342.000.000
342.000.000
0
730 ngày
204
Natri hyaluronat
1.300.000.000
1.300.000.000
0
730 ngày
205
Natri hyaluronat
117.000.000
117.000.000
0
730 ngày
206
Olopatadin
434.500.000
434.500.000
0
730 ngày
207
Polyethylen glycol + Propylen glycol
450.000.000
450.000.000
0
730 ngày
208
Pemirolast kali
123.196.500
123.196.500
0
730 ngày
209
Pirenoxin
97.272.000
97.272.000
0
730 ngày
210
Tropicamide + Phenylephrin hydroclorid
4.050.000
4.050.000
0
730 ngày
211
Carbetocin
644.819.400
644.819.400
0
730 ngày
212
Carbetocin
346.000.000
346.000.000
0
730 ngày
213
Diazepam
1.008.000
1.008.000
0
730 ngày
214
Diazepam
23.184.000
23.184.000
0
730 ngày
215
Acetyl leucin
576.000.000
576.000.000
0
730 ngày
216
Acetyl leucin
88.000.000
88.000.000
0
730 ngày
217
Mecobalamin
55.800.000
55.800.000
0
730 ngày
218
Piracetam
201.600.000
201.600.000
0
730 ngày
219
Bambuterol
119.700.000
119.700.000
0
730 ngày
220
Budesonid
360.000.000
360.000.000
0
730 ngày
221
Budesonid
360.000.000
360.000.000
0
730 ngày
222
Natri montelukast
26.700.000
26.700.000
0
730 ngày
223
Salbutamol sulfat
165.000.000
165.000.000
0
730 ngày
224
Salbutamol sulfat
340.000.000
340.000.000
0
730 ngày
225
Terbutalin
23.850.000
23.850.000
0
730 ngày
226
Ambroxol
1.118.000.000
1.118.000.000
0
730 ngày
227
Carbocistein
56.400.000
56.400.000
0
730 ngày
228
Carbocistein
199.500.000
199.500.000
0
730 ngày
229
N-acetylcystein
21.300.000
21.300.000
0
730 ngày
230
Mometason furoat
42.525.000
42.525.000
0
730 ngày
231
Magnesi aspartat + kali aspartat
168.000.000
168.000.000
0
730 ngày
232
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
330.000.000
330.000.000
0
730 ngày
233
Acid amin*
6.300.000
6.300.000
0
730 ngày
234
Acid amin + glucose + lipid (*)
248.000.000
248.000.000
0
730 ngày
235
Calci clorid
1.864.000
1.864.000
0
730 ngày
236
Glucose
20.937.000
20.937.000
0
730 ngày
237
Glucose
4.872.000
4.872.000
0
730 ngày
238
Glucose
15.750.000
15.750.000
0
730 ngày
239
Glucose
200.025.000
200.025.000
0
730 ngày
240
Kali clorid
32.340.000
32.340.000
0
730 ngày
241
Magnesi sulfat
2.900.000
2.900.000
0
730 ngày
242
Manitol
1.323.000
1.323.000
0
730 ngày
243
Natri clorid
184.290.000
184.290.000
0
730 ngày
244
Natri clorid
127.460.000
127.460.000
0
730 ngày
245
Natri clorid
802.800.000
802.800.000
0
730 ngày
246
Natri clorid
231.000
231.000
0
730 ngày
247
Calci clorid.2H2O; Kali clorid; Natri clorid; Natri lactat
420.000.000
420.000.000
0
730 ngày
248
Nước cất pha tiêm
176.400.000
176.400.000
0
730 ngày
249
Calci carbonat + vitamin D3
1.950.000
1.950.000
0
730 ngày
250
Calci carbonat + vitamin D3
28.000.000
28.000.000
0
730 ngày
251
Calci carbonat + vitamin D3
18.600.000
18.600.000
0
730 ngày
252
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
172.800.000
172.800.000
0
730 ngày
253
Vitamin B1
912.000
912.000
0
730 ngày
254
Vitamin B1 + B6 + B12
220.000.000
220.000.000
0
730 ngày
255
Vitamin B1 + B6 + B12
1.100.000.000
1.100.000.000
0
730 ngày
256
Vitamin K
2.856.000
2.856.000
0
730 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây