Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 16:27 21/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc điều chỉnh, bổ sung năm 2026 của Nhà thuốc Bệnh viện Tim Hà Nội
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc điều chỉnh, bổ sung năm 2026 của Nhà thuốc Bệnh viện Tim Hà Nội
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh, nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Cửa Nam, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1458/QĐ-BVT
Ngày phê duyệt
21/04/2026 16:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Tim Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:19 21/04/2026
đến
08:00 11/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 11/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
705.286.121 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy trăm lẻ năm triệu hai trăm tám mươi sáu nghìn một trăm hai mươi mốt đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/05/2026 (08/10/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
17β-Estradiol + Dydrogesterone
142.884.000
142.884.000
0
365 ngày
2
17β-Estradiol + Dydrogesterone
95.634.000
95.634.000
0
365 ngày
3
Ambroxol
2.650.500
2.650.500
0
365 ngày
4
Ambroxol
14.737.800
14.737.800
0
365 ngày
5
Amlodipin + Losartan
215.600.000
215.600.000
0
365 ngày
6
Amlodipine + Atorvastatin
413.688.000
413.688.000
0
365 ngày
7
Atorvastatin
48.540.000
48.540.000
0
365 ngày
8
Atorvastatin + ezetimibe
967.500.000
967.500.000
0
365 ngày
9
Atorvastatin + ezetimibe
496.000.000
496.000.000
0
365 ngày
10
Atorvastatin + ezetimibe
2.850.000.000
2.850.000.000
0
365 ngày
11
Atorvastatin + ezetimibe
1.611.000.000
1.611.000.000
0
365 ngày
12
Bosentan
1.942.500.000
1.942.500.000
0
365 ngày
13
Calci + Mangan + Magnesi + Kẽm + Đồng + Cholecalciferol + Boron
189.000.000
189.000.000
0
365 ngày
14
Calci + Phospho + Vitamin D3 + Vitamin K1
73.500.000
73.500.000
0
365 ngày
15
Captopril
50.790.150
50.790.150
0
365 ngày
16
Clobetasol propionat
2.520.000
2.520.000
0
365 ngày
17
Dapagliflozin + Metformin
53.675.000
53.675.000
0
365 ngày
18
Diltiazem
96.000.000
96.000.000
0
365 ngày
19
Edoxaban
135.000.000
135.000.000
0
365 ngày
20
Edoxaban
2.000.000.000
2.000.000.000
0
365 ngày
21
Edoxaban
324.000.000
324.000.000
0
365 ngày
22
Edoxaban
2.314.000.000
2.314.000.000
0
365 ngày
23
Eicosapentaenoic acid (EPA) + Docosahexaenoic acid (DHA) + Omega – 3 marine triglycerides
970.200.000
970.200.000
0
365 ngày
24
Empagliflozin + Linagliptin
405.540.000
405.540.000
0
365 ngày
25
Eperison HCl
10.723.440
10.723.440
0
365 ngày
26
Ezetimibe
525.000.000
525.000.000
0
365 ngày
27
Felodipine + Metoprolol
221.880.000
221.880.000
0
365 ngày
28
Fenofibrat
104.400.000
104.400.000
0
365 ngày
29
Ginkgo biloba
420.000.000
420.000.000
0
365 ngày
30
Ginkgo biloba
167.010.000
167.010.000
0
365 ngày
31
Ginkgo biloba
354.000.000
354.000.000
0
365 ngày
32
Insulin analog trộn, hỗn hợp
28.492.800
28.492.800
0
365 ngày
33
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
15.000.000
15.000.000
0
365 ngày
34
Lansoprazol
2.755.000.000
2.755.000.000
0
365 ngày
35
Lisinopril
840.000
840.000
0
365 ngày
36
L-leucin + L-isoleucin + L-Lysin HCl + L-Phenylalanin + L-threonin + L-valin + L-tryptophan + L-Histidin hydroclorid monohydrat + L-Methionin
1.400.000.000
1.400.000.000
0
365 ngày
37
Magnesi lactat + Vitamin B6
187.200.000
187.200.000
0
365 ngày
38
Methyl prednisolon
3.466.900
3.466.900
0
365 ngày
39
Nebivolol
2.800.000
2.800.000
0
365 ngày
40
Nicorandil
11.760.000
11.760.000
0
365 ngày
41
Paracetamol
480.000
480.000
0
365 ngày
42
Perindopril + Amlodipine
40.492.000
40.492.000
0
365 ngày
43
Rivaroxaban
352.800.000
352.800.000
0
365 ngày
44
Rivaroxaban
352.800.000
352.800.000
0
365 ngày
45
Sacubitril + Valsartan
627.410.000
627.410.000
0
365 ngày
46
Sacubitril + Valsartan
303.520.000
303.520.000
0
365 ngày
47
Sacubitril + Valsartan
320.000.000
320.000.000
0
365 ngày
48
Sildenafil
466.800.000
466.800.000
0
365 ngày
49
Silymarin
702.240.000
702.240.000
0
365 ngày
50
Silymarin
3.150.000.000
3.150.000.000
0
365 ngày
51
Silymarin + vitamin B1 + vitamin B2 + vitamin B6 + vitamin B5 + vitamin PP + Vitamin B12
1.235.000.000
1.235.000.000
0
365 ngày
52
Spironolactone
31.100.000
31.100.000
0
365 ngày
53
Sulpirid
1.050.000.000
1.050.000.000
0
365 ngày
54
Tolvaptan
220.500.000
220.500.000
0
365 ngày
55
Ubidecarenone + D-alpha-Tocopherol
5.950.000.000
5.950.000.000
0
365 ngày
56
Ubidecarenone + Vitamin E
8.618.400.000
8.618.400.000
0
365 ngày
57
Vildagliptin + Metformin
1.596.000.000
1.596.000.000
0
365 ngày
58
Vitamin D3
298.000.000
298.000.000
0
365 ngày
59
Warfarin
81.000.000
81.000.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây