Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

Tìm thấy: 17:03 29/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc điều trị cho người bị tạm giữ, tạm giam, phạm nhân tại Trại tạm giam số 1 năm 2026
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc điều trị cho người bị tạm giữ, tạm giam, phạm nhân tại Trại tạm giam số 1 năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Bộ Công an cấp năm 2026: Mục chi nuôi phạm nhân, can phạm giao cho Trại tạm giam số 1
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:00 09/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
2138/QĐ-PC11A
Ngày phê duyệt
29/05/2026 16:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRẠI TẠM GIAM SỐ 1
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:57 29/05/2026
đến
16:00 09/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 09/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.435.746 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu bốn trăm ba mươi lăm nghìn bảy trăm bốn mươi sáu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/06/2026 (06/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN DVL - E & C Tư vấn lập E-HSMT Số 39 Phố Nguyễn Văn Huyên - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN DVL - E & C Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39 Phố Nguyễn Văn Huyên - - Phường Nghĩa Đô - Thành phố Hà Nội

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Diclofenac natri 50mg
2.000.000
2.000.000
0
6 tháng
2
Paracetamol
20.000.000
20.000.000
0
6 tháng
3
Clorpheniramin maleat 2 mg; Paracetamol 325 mg
46.200.000
46.200.000
0
6 tháng
4
Colchicin
650.000
650.000
0
6 tháng
5
Alphachymotrypsin
3.300.000
3.300.000
0
6 tháng
6
Cinarizin
1.250.000
1.250.000
0
6 tháng
7
Chlorpheniramine maleate
1.600.000
1.600.000
0
6 tháng
8
Natri valproat
4.200.000
4.200.000
0
6 tháng
9
Amoxicilin (dưới dạng Amoxicilin trihydrat compacted)
9.600.000
9.600.000
0
6 tháng
10
Cephalexin (dưới dạng cephalexin monohydrat)
108.000.000
108.000.000
0
6 tháng
11
Cefuroxim (dưới dạng cefuroxim axetil)
168.000.000
168.000.000
0
6 tháng
12
Metronidazol
2.240.000
2.240.000
0
6 tháng
13
Acetyl Spiramycin 100mg; Metronidazol 125mg
14.200.000
14.200.000
0
6 tháng
14
Ciprofloxacin
1.600.000
1.600.000
0
6 tháng
15
Ofloxacin
4.000.000
4.000.000
0
6 tháng
16
Sulfamethoxazol 400mg; Trimethoprim 80mg
14.000.000
14.000.000
0
6 tháng
17
Tetracyclin hydroclorid
7.700.000
7.700.000
0
6 tháng
18
Tetracyclin hydroclorid
2.000.000
2.000.000
0
6 tháng
19
Acyclovir
10.400.000
10.400.000
0
6 tháng
20
Mỗi tuýp 5g chứa: Aciclovir 250mg
4.750.000
4.750.000
0
6 tháng
21
Ketoconazol
5.000.000
5.000.000
0
6 tháng
22
Acid tranexamic
700.000
700.000
0
6 tháng
23
Acid tranexamic
6.900.000
6.900.000
0
6 tháng
24
Propranolol hydrochlorid
2.650.000
2.650.000
0
6 tháng
25
Amlodipin (dưới dạng Amlodipin besylat)
27.000.000
27.000.000
0
6 tháng
26
Acid acetylsalicylic
175.000
175.000
0
6 tháng
27
Mỗi 20ml chứa: Aspirin 2g; Natri Salicylat 1,76g
1.080.000
1.080.000
0
6 tháng
28
Diethyl phtalat
47.250.000
47.250.000
0
6 tháng
29
Oxy già
750.000
750.000
0
6 tháng
30
Ethanol
2.600.000
2.600.000
0
6 tháng
31
Povidon iod
10.800.000
10.800.000
0
6 tháng
32
Furosemid
405.000
405.000
0
6 tháng
33
Omeprazol (dưới dạng pellet Omeprazol 8,5%: 235,3mg)
27.000.000
27.000.000
0
6 tháng
34
Alverin (dưới dạng Alverin citrat)
3.060.000
3.060.000
0
6 tháng
35
Sorbitol
3.840.000
3.840.000
0
6 tháng
36
Loperamid hydroclorid
2.040.000
2.040.000
0
6 tháng
37
Diosmin 450mg; Hesperidin 50mg
6.000.000
6.000.000
0
6 tháng
38
Methylprednisolon
31.800.000
31.800.000
0
6 tháng
39
Methylprednisolon Dưới dạng Methylprednisolon natri succinat
6.400.000
6.400.000
0
6 tháng
40
Metformin hydrochloride
6.400.000
6.400.000
0
6 tháng
41
Natri clorid
3.000.000
3.000.000
0
6 tháng
42
Naphazolin nitrat
4.800.000
4.800.000
0
6 tháng
43
Rotundin
14.250.000
14.250.000
0
6 tháng
44
Haloperidol
250.000
250.000
0
6 tháng
45
Levomepromazin (dưới dạng levomepromazin maleat)
1.000.000
1.000.000
0
6 tháng
46
Salbutamol (dưới dạng salbutamol sulfat)
4.680.000
4.680.000
0
6 tháng
47
Salbutamol sulfat
22.913.100
22.913.100
0
6 tháng
48
Terbutalin sulfat
1.500.000
1.500.000
0
6 tháng
49
Glucose khan (dưới dạng Glucose monohydrat) 20g; Kali clorid 1,5g; Natri clorid 3,5g; Trinatricitrat khan (dưới dạng Tri natricitrat dihydrat) 2,545g
16.800.000
16.800.000
0
6 tháng
50
Nước để pha thuốc tiêm
1.150.000
1.150.000
0
6 tháng
51
Cyanocobalamin 125 µg (mcg); Pyridoxin hydroclorid 125mg; Thiamin nitrat 125mg
47.500.000
47.500.000
0
6 tháng
52
Acid Ascorbic
27.000.000
27.000.000
0
6 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 20

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây