Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:30 28/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc bổ sung năm 2026 của Bệnh viện C Đà Nẵng (Lần 1)
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc bổ sung năm 2026 của Bệnh viện C Đà Nẵng (Lần 1)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ hoạt động khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1341/QĐ-BVC
Ngày phê duyệt
27/08/2026 14:26
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:19 28/08/2026
đến
09:00 16/09/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/09/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.365.756.263 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ ba trăm sáu mươi lăm triệu bảy trăm năm mươi sáu nghìn hai trăm sáu mươi ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/09/2026 (13/02/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Diazepam
15.200.000
15.200.000
0
24 tháng
2
Fentanyl
180.000.000
180.000.000
0
24 tháng
3
Levobupivacain
28.560.000
28.560.000
0
24 tháng
4
Lidocain hydroclodrid
27.970.020
27.970.020
0
24 tháng
5
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
120.650.000
120.650.000
0
24 tháng
6
Morphin
88.142.400
88.142.400
0
24 tháng
7
Pethidin
8.910.000
8.910.000
0
24 tháng
8
Procain hydroclorid
6.240.000
6.240.000
0
24 tháng
9
Proparacain hydroclorid
4.253.040
4.253.040
0
24 tháng
10
Rocuronium bromid
110.700.000
110.700.000
0
24 tháng
11
Rocuronium bromid
147.315.000
147.315.000
0
24 tháng
12
Aescin
195.200.000
195.200.000
0
24 tháng
13
Aescin
101.520.000
101.520.000
0
24 tháng
14
Celecoxib
12.360.000
12.360.000
0
24 tháng
15
Celecoxib
20.769.000
20.769.000
0
24 tháng
16
Ketoprofen
24.000.000
24.000.000
0
24 tháng
17
Ketorolac
5.880.000
5.880.000
0
24 tháng
18
Nefopam hydroclorid
28.290.000
28.290.000
0
24 tháng
19
Paracetamol (acetaminophen)
403.560.000
403.560.000
0
24 tháng
20
Paracetamol + ibuprofen
6.960.000
6.960.000
0
24 tháng
21
Tramadol
1.398.600
1.398.600
0
24 tháng
22
Colchicin
28.329.600
28.329.600
0
24 tháng
23
Probenecid
3.190.000
3.190.000
0
24 tháng
24
Glucosamin
8.480.000
8.480.000
0
24 tháng
25
Alpha chymotrypsin
31.374.000
31.374.000
0
24 tháng
26
Infliximab
209.134.800
209.134.800
0
24 tháng
27
Zoledronic acid
70.000.000
70.000.000
0
24 tháng
28
Zoledronic acid
243.413.604
243.413.604
0
24 tháng
29
Zoledronic acid
526.800.000
526.800.000
0
24 tháng
30
Bilastine
9.100.000
9.100.000
0
24 tháng
31
Cetirizin
3.956.000
3.956.000
0
24 tháng
32
Chlorpheniramin + dextromethorphan
3.628.800
3.628.800
0
24 tháng
33
Rupatadine
14.950.000
14.950.000
0
24 tháng
34
Ephedrin
39.600.000
39.600.000
0
24 tháng
35
Glutathion
243.750.000
243.750.000
0
24 tháng
36
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
20.400.000
20.400.000
0
24 tháng
37
Sorbitol
58.000.000
58.000.000
0
24 tháng
38
Valproat natri
10.600.000
10.600.000
0
24 tháng
39
Albendazol
10.744.000
10.744.000
0
24 tháng
40
Amoxicillin
64.190.700
64.190.700
0
24 tháng
41
Amoxicilin + acid clavulanic
1.673.000.000
1.673.000.000
0
24 tháng
42
Cefalexin
40.000.000
40.000.000
0
24 tháng
43
Cefazolin
87.374.700
87.374.700
0
24 tháng
44
Cefixim
63.000.000
63.000.000
0
24 tháng
45
Cefmetazol
457.700.000
457.700.000
0
24 tháng
46
Cefmetazol
363.400.000
363.400.000
0
24 tháng
47
Cefoperazon
490.560.000
490.560.000
0
24 tháng
48
Cefoperazon + sulbactam
1.377.000.000
1.377.000.000
0
24 tháng
49
Cefpirom
62.558.160
62.558.160
0
24 tháng
50
Ceftazidim
176.000.000
176.000.000
0
24 tháng
51
Ceftazidim + avibactam
1.012.000.000
1.012.000.000
0
24 tháng
52
Ceftriaxon
479.200.000
479.200.000
0
24 tháng
53
Cefuroxim
230.300.000
230.300.000
0
24 tháng
54
Imipenem + cilastatin*
728.910.000
728.910.000
0
24 tháng
55
Imipenem + cilastatin*
55.300.000
55.300.000
0
24 tháng
56
Meropenem*
1.218.000.000
1.218.000.000
0
24 tháng
57
Sultamicillin (Ampicilin + sulbactam)
310.270.000
310.270.000
0
24 tháng
58
Amikacin
52.200.000
52.200.000
0
24 tháng
59
Amikacin
162.500.000
162.500.000
0
24 tháng
60
Amikacin
40.180.000
40.180.000
0
24 tháng
61
Netilmicin sulfat
28.000.000
28.000.000
0
24 tháng
62
Tobramycin
21.840.000
21.840.000
0
24 tháng
63
Tobramycin
27.000.000
27.000.000
0
24 tháng
64
Tobramycin
240.000.000
240.000.000
0
24 tháng
65
Tobramycin + dexamethason
23.698.500
23.698.500
0
24 tháng
66
Tinidazol
394.854.600
394.854.600
0
24 tháng
67
Clindamycin
3.400.000
3.400.000
0
24 tháng
68
Clindamycin
41.478.780
41.478.780
0
24 tháng
69
Azithromycin
38.276.000
38.276.000
0
24 tháng
70
Azithromycin
3.549.000
3.549.000
0
24 tháng
71
Spiramycin + Metronidazol
379.543.000
379.543.000
0
24 tháng
72
Ciprofloxacin
7.912.000
7.912.000
0
24 tháng
73
Ciprofloxacin
148.275.000
148.275.000
0
24 tháng
74
Levofloxacin
80.355.000
80.355.000
0
24 tháng
75
Levofloxacin
535.500.000
535.500.000
0
24 tháng
76
Levofloxacin
54.910.000
54.910.000
0
24 tháng
77
Moxifloxacin
1.241.000.000
1.241.000.000
0
24 tháng
78
Moxifloxacin
31.760.000
31.760.000
0
24 tháng
79
Ofloxacin
55.201.500
55.201.500
0
24 tháng
80
Daptomycin
50.970.000
50.970.000
0
24 tháng
81
Linezolid*
1.710.000.000
1.710.000.000
0
24 tháng
82
Teicoplanin*
71.000.000
71.000.000
0
24 tháng
83
Lamivudin + Tenofovir
40.000.000
40.000.000
0
24 tháng
84
Aciclovir
11.890.000
11.890.000
0
24 tháng
85
Gancyclovir*
334.419.540
334.419.540
0
24 tháng
86
Ciclopiroxolamin
5.720.000
5.720.000
0
24 tháng
87
Bleomycin
52.000.000
52.000.000
0
24 tháng
88
Capecitabin
589.340.000
589.340.000
0
24 tháng
89
Carboplatin
200.655.000
200.655.000
0
24 tháng
90
Cisplatin
273.966.000
273.966.000
0
24 tháng
91
Doxorubicin
241.706.400
241.706.400
0
24 tháng
92
Etoposid
37.800.000
37.800.000
0
24 tháng
93
Gemcitabin
82.882.632
82.882.632
0
24 tháng
94
Gemcitabin
90.996.360
90.996.360
0
24 tháng
95
Hydroxyurea (Hydroxycarbamid)
124.800.000
124.800.000
0
24 tháng
96
Methotrexat
690.000
690.000
0
24 tháng
97
Oxaliplatin
194.995.500
194.995.500
0
24 tháng
98
Paclitaxel
743.820.000
743.820.000
0
24 tháng
99
Paclitaxel
611.887.500
611.887.500
0
24 tháng
100
Paclitaxel
4.572.288
4.572.288
0
24 tháng
101
Vincristin sulfat
16.000.000
16.000.000
0
24 tháng
102
Vinorelbin
660.000.000
660.000.000
0
24 tháng
103
Afatinib dimaleate
268.848.000
268.848.000
0
24 tháng
104
Bevacizumab
845.000.000
845.000.000
0
24 tháng
105
Bevacizumab
2.560.000.000
2.560.000.000
0
24 tháng
106
Cetuximab
894.883.200
894.883.200
0
24 tháng
107
Erlotinib
36.036.000
36.036.000
0
24 tháng
108
Gefitinib
150.807.960
150.807.960
0
24 tháng
109
Imatinib
59.396.700
59.396.700
0
24 tháng
110
Pazopanib
900.000.000
900.000.000
0
24 tháng
111
Rituximab
664.090.000
664.090.000
0
24 tháng
112
Abiraterone acetate
63.409.500
63.409.500
0
24 tháng
113
Anastrozol
142.904.800
142.904.800
0
24 tháng
114
Goserelin acetat
119.000.000
119.000.000
0
24 tháng
115
Goserelin acetat
123.750.000
123.750.000
0
24 tháng
116
Tamoxifen
8.320.000
8.320.000
0
24 tháng
117
Triptorelin
77.000.000
77.000.000
0
24 tháng
118
Lipidosterol serenoarepense (Lipid-sterol của Sercnoa repens)
423.354.500
423.354.500
0
24 tháng
119
Solifenacin succinate
28.800.000
28.800.000
0
24 tháng
120
Tamsulosin hydroclorid
79.560.000
79.560.000
0
24 tháng
121
Levodopa + carbidopa
1.560.000.000
1.560.000.000
0
24 tháng
122
Sắt sucrose (hay dextran)
6.980.000
6.980.000
0
24 tháng
123
Cilostazol
4.100.000
4.100.000
0
24 tháng
124
Heparin (natri)
2.205.000.000
2.205.000.000
0
24 tháng
125
Phytomenadion (Vitamin K1)
10.434.200
10.434.200
0
24 tháng
126
Tranexamic acid
149.800.000
149.800.000
0
24 tháng
127
Erythropoietin
1.500.000.000
1.500.000.000
0
24 tháng
128
Erythropoietin
3.125.000.000
3.125.000.000
0
24 tháng
129
Filgrastim
184.800.000
184.800.000
0
24 tháng
130
Pegfilgrastim
300.132.000
300.132.000
0
24 tháng
131
Diltiazem
178.750.000
178.750.000
0
24 tháng
132
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
64.020.000
64.020.000
0
24 tháng
133
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
577.088.400
577.088.400
0
24 tháng
134
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
1.742.300.000
1.742.300.000
0
24 tháng
135
Trimetazidin
3.580.000
3.580.000
0
24 tháng
136
Adenosin triphosphat
16.380.000
16.380.000
0
24 tháng
137
Amiodaron hydroclorid
26.901.000
26.901.000
0
24 tháng
138
Amlodipin + Lisinopril
1.065.000.000
1.065.000.000
0
24 tháng
139
Amlodipin + indapamid + perindopril
33.120.000
33.120.000
0
24 tháng
140
Atenolol
560.952.000
560.952.000
0
24 tháng
141
Bisoprolol
15.824.800
15.824.800
0
24 tháng
142
Candesartan
13.400.000
13.400.000
0
24 tháng
143
Candesartan + hydrochlorothiazid
126.000.000
126.000.000
0
24 tháng
144
Carvedilol
17.650.000
17.650.000
0
24 tháng
145
Enalapril
699.500.000
699.500.000
0
24 tháng
146
Irbesartan
91.080.000
91.080.000
0
24 tháng
147
Methyldopa
847.200.000
847.200.000
0
24 tháng
148
Metoprolol
483.840.000
483.840.000
0
24 tháng
149
Nebivolol
98.280.000
98.280.000
0
24 tháng
150
Nifedipin
240.979.200
240.979.200
0
24 tháng
151
Telmisartan + hydroclorothiazid
248.400.000
248.400.000
0
24 tháng
152
Valsartan
430.560.000
430.560.000
0
24 tháng
153
Acenocoumarol
23.840.000
23.840.000
0
24 tháng
154
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
37.995.000
37.995.000
0
24 tháng
155
Ciprofibrat
165.401.280
165.401.280
0
24 tháng
156
Ezetimibe
190.224.720
190.224.720
0
24 tháng
157
Pravastatin
115.000.000
115.000.000
0
24 tháng
158
Fusidic acid + betamethason
41.440.000
41.440.000
0
24 tháng
159
Kẽm oxid
12.840.000
12.840.000
0
24 tháng
160
Urea
43.192.800
43.192.800
0
24 tháng
161
Gadobutrol
469.560.000
469.560.000
0
24 tháng
162
Gadoteric acid
713.000.000
713.000.000
0
24 tháng
163
Iohexol
4.522.001.400
4.522.001.400
0
24 tháng
164
Natri clorid
117.471.300
117.471.300
0
24 tháng
165
Spironolacton
12.592.000
12.592.000
0
24 tháng
166
Spironolacton
149.058.000
149.058.000
0
24 tháng
167
Atapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat - nhôm hydroxid
10.174.500
10.174.500
0
24 tháng
168
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd
970.560.000
970.560.000
0
24 tháng
169
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
386.425.000
386.425.000
0
24 tháng
170
Esomeprazol
3.157.650.000
3.157.650.000
0
24 tháng
171
Pantoprazol
900.000.000
900.000.000
0
24 tháng
172
Rabeprazol
367.908.000
367.908.000
0
24 tháng
173
Ondansetron
20.313.650
20.313.650
0
24 tháng
174
Alverin citrat
33.259.000
33.259.000
0
24 tháng
175
Hyoscin butylbromid
19.200.000
19.200.000
0
24 tháng
176
Lactulose
394.695.000
394.695.000
0
24 tháng
177
Macrogol
103.403.800
103.403.800
0
24 tháng
178
Monobasic natri phosphat + Dibasic natri phosphat
71.920.000
71.920.000
0
24 tháng
179
Sorbitol
127.980.000
127.980.000
0
24 tháng
180
Bacillus subtilis
1.080.000.000
1.080.000.000
0
24 tháng
181
Bacillus clausii
82.648.200
82.648.200
0
24 tháng
182
Saccharomyces boulardii
487.494.000
487.494.000
0
24 tháng
183
Saccharomyces boulardii
23.018.400
23.018.400
0
24 tháng
184
Diosmin + Hesperidin
1.296.000.000
1.296.000.000
0
24 tháng
185
Itoprid
17.010.000
17.010.000
0
24 tháng
186
L-Ornithin - L- aspartat
63.000.000
63.000.000
0
24 tháng
187
Dexamethason
15.120.000
15.120.000
0
24 tháng
188
Hydrocortison
21.000.000
21.000.000
0
24 tháng
189
Methyl prednisolon
940.500.000
940.500.000
0
24 tháng
190
Prednisolon acetat (natri phosphate)
13.946.000
13.946.000
0
24 tháng
191
Dapagliflozin
270.557.280
270.557.280
0
24 tháng
192
Empagliflozin
278.208.000
278.208.000
0
24 tháng
193
Glimepirid
97.704.000
97.704.000
0
24 tháng
194
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir. Degludec)
4.150.000.000
4.150.000.000
0
24 tháng
195
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
535.500.000
535.500.000
0
24 tháng
196
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
50.880.000
50.880.000
0
24 tháng
197
Insulin analog trộn, hỗn hợp
822.498.000
822.498.000
0
24 tháng
198
Insulin analog trộn, hỗn hợp
1.604.064.000
1.604.064.000
0
24 tháng
199
Insulin analog trộn, hỗn hợp
2.640.000.000
2.640.000.000
0
24 tháng
200
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
25.500.000
25.500.000
0
24 tháng
201
Sitagliptin
264.960.000
264.960.000
0
24 tháng
202
Sitagliptin
2.160.000
2.160.000
0
24 tháng
203
Sitagliptin + metformin
21.286.000
21.286.000
0
24 tháng
204
Huyết thanh kháng uốn ván
52.278.000
52.278.000
0
24 tháng
205
Botulinum toxin
105.618.600
105.618.600
0
24 tháng
206
Botulinum toxin
72.907.120
72.907.120
0
24 tháng
207
Acetazolamid
12.995.400
12.995.400
0
24 tháng
208
Brimonidin tartrat + timolol
22.021.680
22.021.680
0
24 tháng
209
Brinzolamid
93.360.000
93.360.000
0
24 tháng
210
Brinzolamid + timolol
223.760.000
223.760.000
0
24 tháng
211
Carbomer
8.970.000
8.970.000
0
24 tháng
212
Indomethacin
18.768.000
18.768.000
0
24 tháng
213
Kali iodid + natri iodid
8.148.000
8.148.000
0
24 tháng
214
Loteprednol etabonat
151.455.000
151.455.000
0
24 tháng
215
Natri carboxymethylcellulose + glycerin
110.604.750
110.604.750
0
24 tháng
216
Natri hyaluronat
151.200.000
151.200.000
0
24 tháng
217
Natri hyaluronat
230.637.000
230.637.000
0
24 tháng
218
Nepafenac
9.179.940
9.179.940
0
24 tháng
219
Olopatadin hydroclorid
13.109.900
13.109.900
0
24 tháng
220
Polyethylen glycol + propylen glycol
84.140.000
84.140.000
0
24 tháng
221
Timolol
2.700.000
2.700.000
0
24 tháng
222
Betahistin
595.650.000
595.650.000
0
24 tháng
223
Fluticason propionat
23.750.000
23.750.000
0
24 tháng
224
Naphazolin
6.360.000
6.360.000
0
24 tháng
225
Xylometazolin
6.545.500
6.545.500
0
24 tháng
226
Dung dịch lọc máu liên tục (có hoặc không có chống đông bằng citrat; có hoặc không có chứa lactat)
3.904.500.000
3.904.500.000
0
24 tháng
227
Diazepam
8.085.000
8.085.000
0
24 tháng
228
Etifoxin chlohydrat
76.230.000
76.230.000
0
24 tháng
229
Acid thioctic (Meglumin thioctat)
55.440.000
55.440.000
0
24 tháng
230
Acid thioctic (Meglumin thioctat)
95.948.000
95.948.000
0
24 tháng
231
Donepezil
8.220.000
8.220.000
0
24 tháng
232
Sulpirid
46.057.000
46.057.000
0
24 tháng
233
Sertralin
1.408.700
1.408.700
0
24 tháng
234
Venlafaxin
1.945.000
1.945.000
0
24 tháng
235
Acetyl leucin
441.829.600
441.829.600
0
24 tháng
236
Acetyl leucin
220.512.500
220.512.500
0
24 tháng
237
Panax notoginseng saponins
531.300.000
531.300.000
0
24 tháng
238
Panax notoginseng saponins
42.500.000
42.500.000
0
24 tháng
239
Galantamin
87.105.600
87.105.600
0
24 tháng
240
Mecobalamin
3.660.000
3.660.000
0
24 tháng
241
Natri montelukast
9.500.000
9.500.000
0
24 tháng
242
Salbutamol sulfat
792.000.000
792.000.000
0
24 tháng
243
Terbutalin
25.800.000
25.800.000
0
24 tháng
244
Terbutalin
113.420.000
113.420.000
0
24 tháng
245
Bromhexin hydroclorid
46.000.000
46.000.000
0
24 tháng
246
Carbocistein
683.200.000
683.200.000
0
24 tháng
247
Mometason furoat
29.000.000
29.000.000
0
24 tháng
248
Magnesi aspartat + kali aspartat
3.640.000.000
3.640.000.000
0
24 tháng
249
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
21.590.000
21.590.000
0
24 tháng
250
Acid amin*
181.500.000
181.500.000
0
24 tháng
251
Acid amin*
17.000.000
17.000.000
0
24 tháng
252
Acid amin + glucose + điện giải (*)
284.806.470
284.806.470
0
24 tháng
253
Acid amin + glucose + lipid (*)
375.200.000
375.200.000
0
24 tháng
254
Calci clorid
966.000
966.000
0
24 tháng
255
Kali clorid
50.250.000
50.250.000
0
24 tháng
256
Natri clorid
746.634.000
746.634.000
0
24 tháng
257
Nhũ dịch lipid
16.200.000
16.200.000
0
24 tháng
258
Nhũ dịch lipid
10.200.000
10.200.000
0
24 tháng
259
Natri clorid + kali clorid + monobasic kali phosphat + natri acetat + magnesi sulfat + kẽm sulfat + dextrose
137.700.000
137.700.000
0
24 tháng
260
Ringer lactat
58.549.600
58.549.600
0
24 tháng
261
Sắt gluconat + mangan gluconat + đồng gluconat
41.871.900
41.871.900
0
24 tháng
262
Vitamin B1
4.641.000
4.641.000
0
24 tháng
263
Vitamin B1 + B6 + B12
1.760.000.000
1.760.000.000
0
24 tháng
264
Vitamin B1 + B6 + B12
652.500.000
652.500.000
0
24 tháng
265
Vitamin B6
5.101.500
5.101.500
0
24 tháng
266
Vitamin B12 (cyanocobalamin, hydroxocobalamin)
7.156.800
7.156.800
0
24 tháng
267
Vitamin B12 (cyanocobalamin, hydroxocobalamin)
34.720.000
34.720.000
0
24 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 7

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây