Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 613 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 57 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 120 gói (với 150 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 79 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 312 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 200 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,33%, Xây lắp 0,67%, Tư vấn 3,33%, Phi tư vấn 17,33%, Hỗn hợp 1,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.498.770.893.406 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.092.545.439.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG như sau:
- Có quan hệ với 613 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,33%, Xây lắp 0,67%, Tư vấn 3,33%, Phi tư vấn 17,33%, Hỗn hợp 1,33%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.498.770.893.406 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.092.545.439.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,10%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 95.28% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.95% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (2), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Gói số 3: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 08:20
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Gói số 2: Gói thầu thuốc biệt dược gốc của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 08:20
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 08:19
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026-2027 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HẢI NHẬT
20/08/2026 09:14
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Mua thiết bị y tế năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 15:55
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin: Hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện (HIS-LIS-PACS-EMR) phục vụ công tác quản lý khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện C Đà Nẵng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
17/08/2026 17:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026-2027 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 10:30
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thay thế linh kiện thang máy khu Trung tâm Ung bướu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN PNT VIỆT NAM
12/08/2026 14:16
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy hút ẩm của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THIÊN PHÚC
12/08/2026 14:01
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tiêm vắc xin viêm gan B và khám bệnh nghề nghiệp cho viên chức, người lao động Bệnh viện C Đà Nẵng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm soát bệnh tật thành phố Đà Nẵng
06/08/2026 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo hiểm tại Bệnh viện C Đà Nẵng năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
02/07/2025 10:19
BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói số 4: Gói thầu vị thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG Y DƯỢC THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU NINH HIỆP
01/07/2025 16:58
BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯỢC PHÚC HƯNG
01/07/2025 16:56
BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc biệt dược gốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
01/07/2025 16:54
BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIPHARCO , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DƯỢC PHẨM TÂM TOÀN PHÁT, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HỒNG LAN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY TNHH MTV DƯỢC TRÍ TÍN HẢI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TỨ HƯNG, Công ty TNHH Dược phẩm HQ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC MỸ PHẨM THANH BÌNH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TÂN Á CHÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ Y TẾ DƯỢC VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC HOÀNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ - UK PHARMA
01/07/2025 16:44
BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư tiêu hao Công nghệ thông tin năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 09:48
BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu TBDA 01-2025: Mua thiết bị y tế phục vụ chẩn đoán và điều trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ Y TẾ VIỆT NAM , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHÁNH LÂM AN, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT GIA, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HDN, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VNS
26/06/2025 17:01
BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Trang bị thiết bị cho khoa Lão khoa (tầng 8) và khoa Nội tiết (tầng 9) của bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI HUỲNH QUANG
23/06/2025 14:08
BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Trang bị nội thất cho khoa Lão Khoa (tầng 8) và khoa Nội Tiết (tầng 9) của bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY HÙNG HIỆP
23/06/2025 13:48
BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG công bố kết quả gói thầu Thuê hệ thống phần mềm lưu trữ và chẩn đoán hình ảnh (RIS-PACS), bệnh án điện tử (EMR) tại Bệnh viện C Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
16/06/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Gói số 3: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 08:20
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Gói số 2: Gói thầu thuốc biệt dược gốc của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 08:20
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 08:19
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa thực hiện chế độ bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026-2027 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HẢI NHẬT
20/08/2026 09:14
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Mua thiết bị y tế năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 15:55
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin: Hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện (HIS-LIS-PACS-EMR) phục vụ công tác quản lý khám bệnh, chữa bệnh tại Bệnh viện C Đà Nẵng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
17/08/2026 17:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng thiết bị y tế năm 2026-2027 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 10:30
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thay thế linh kiện thang máy khu Trung tâm Ung bướu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN PNT VIỆT NAM
12/08/2026 14:16
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy hút ẩm của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHIỆP THIÊN PHÚC
12/08/2026 14:01
Bên mời thầu BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tiêm vắc xin viêm gan B và khám bệnh nghề nghiệp cho viên chức, người lao động Bệnh viện C Đà Nẵng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm soát bệnh tật thành phố Đà Nẵng
06/08/2026 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG đã đăng tải 79 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 57 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 48 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 150 TBMT, trong đó tự mời thầu 113 TBMT, đơn vị khác mời thầu 37 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư của 312 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN C ĐÀ NẴNG là chủ đầu tư có quan hệ với 613 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bất cứ ai hành động khôn ngoan đều cân nhắc tới mọi tình huống và những mối liên quan trong quyết định mình chọn lựa, và còn cân nhắc nhiều hơn tỷ lệ thuận với khả năng của mình. "
Gottfried Wilhelm Leibniz
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh