Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic (356 mặt hàng)

Tìm thấy: 14:27 16/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp Thuốc năm 2024 thực hiện tại Bệnh viện Y học cổ truyền
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic (356 mặt hàng)
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hoạt động sự nghiệp
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:45 04/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
170 Ngày
Số quyết định phê duyệt
960/QĐ-YHCT
Ngày phê duyệt
16/10/2024 14:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Y học cổ truyền - Bộ Công an
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:25 16/10/2024
đến
14:45 04/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:15 04/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.162.396.593 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ một trăm sáu mươi hai triệu ba trăm chín mươi sáu nghìn năm trăm chín mươi ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
200 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/11/2024 (23/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acarbose
193.200.000
193.200.000
0
546 ngày
2
Acenocoumarol
186.000
186.000
0
546 ngày
3
Acetylcystein
42.600.000
42.600.000
0
546 ngày
4
Acetylleucin
92.240.000
92.240.000
0
546 ngày
5
Acetylleucin
88.000.000
88.000.000
0
546 ngày
6
Acetylsalicylic acid
68.000.000
68.000.000
0
546 ngày
7
Acetylsalicylic acid
22.500.000
22.500.000
0
546 ngày
8
Acetylsalicylic acid +clopidogrel
62.484.000
62.484.000
0
546 ngày
9
Acetylsalicylic acid +clopidogrel
34.000.000
34.000.000
0
546 ngày
10
Aciclovir
27.225.000
27.225.000
0
546 ngày
11
Aciclovir
47.250.000
47.250.000
0
546 ngày
12
Aciclovir
8.200.000
8.200.000
0
546 ngày
13
Acid amin
45.900.000
45.900.000
0
546 ngày
14
Acid amin
26.500.000
26.500.000
0
546 ngày
15
Acid amin
31.500.000
31.500.000
0
546 ngày
16
Acid amin
47.500.000
47.500.000
0
546 ngày
17
Acid amin
44.500.000
44.500.000
0
546 ngày
18
Acid fusidic
37.537.500
37.537.500
0
546 ngày
19
Acid fusidic
20.250.000
20.250.000
0
546 ngày
20
Acid fusidic + betamethason
147.510.000
147.510.000
0
546 ngày
21
Acid thioctic
126.000.000
126.000.000
0
546 ngày
22
Albumin
195.000.000
195.000.000
0
546 ngày
23
Alfuzosin hydrochloride
92.295.000
92.295.000
0
546 ngày
24
Allopurinol
51.600.000
51.600.000
0
546 ngày
25
Allopurinol
4.576.000
4.576.000
0
546 ngày
26
Alpha-chymotrypsin
33.500.000
33.500.000
0
546 ngày
27
Alpha-chymotrypsin
1.663.200
1.663.200
0
546 ngày
28
Aluminium hydroxide + Magnesium hydroxide + Simethicon
227.500.000
227.500.000
0
546 ngày
29
Alverin citrat
33.000.000
33.000.000
0
546 ngày
30
Alverin citrat
7.800.000
7.800.000
0
546 ngày
31
Ambroxol hydrochloride
61.800.000
61.800.000
0
546 ngày
32
Aminophylin
36.310.000
36.310.000
0
546 ngày
33
Aminophylin
21.000.000
21.000.000
0
546 ngày
34
Amitriptylin hydrochloride
14.500.000
14.500.000
0
546 ngày
35
Amitriptylin hydrochloride
4.950.000
4.950.000
0
546 ngày
36
Amlodipin + indapamid
299.220.000
299.220.000
0
546 ngày
37
Amlodipin + indapamid
44.883.000
44.883.000
0
546 ngày
38
Atorvastatin + ezetimibe
97.500.000
97.500.000
0
546 ngày
39
Atorvastatin + ezetimibe
399.000.000
399.000.000
0
546 ngày
40
Atracurium besilate
45.000.000
45.000.000
0
546 ngày
41
Atropin sulfat
2.500.000
2.500.000
0
546 ngày
42
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
173.880.000
173.880.000
0
546 ngày
43
Bacillus subtilis
84.000.000
84.000.000
0
546 ngày
44
Baclofen
26.000.000
26.000.000
0
546 ngày
45
Bambuterol hydroclorid
29.925.000
29.925.000
0
546 ngày
46
Bambuterol hydroclorid
10.710.000
10.710.000
0
546 ngày
47
Berberin
42.000.000
42.000.000
0
546 ngày
48
Betahistine dihydrochloride
32.000.000
32.000.000
0
546 ngày
49
Betahistine dihydrochloride
28.960.000
28.960.000
0
546 ngày
50
Betahistine dihydrochloride
119.240.000
119.240.000
0
546 ngày
51
Betahistine dihydrochloride
69.000.000
69.000.000
0
546 ngày
52
Betamethason dipropionat + Acid salicylic
42.600.000
42.600.000
0
546 ngày
53
Betamethasone (dưới dạng Betamethasone dipropionate) + Betamethasone (dưới dạng Betamethasone disodium phosphate)
31.869.000
31.869.000
0
546 ngày
54
Bismuth trioxid
42.000.000
42.000.000
0
546 ngày
55
Bisoprolol fumarate
22.200.000
22.200.000
0
546 ngày
56
Bisoprolol fumarate
257.400.000
257.400.000
0
546 ngày
57
Bisoprolol fumarate + hydroclorothiazid
312.000.000
312.000.000
0
546 ngày
58
Bromhexin hydrochlorid
113.400.000
113.400.000
0
546 ngày
59
Budesonid
150.408.000
150.408.000
0
546 ngày
60
Bupivacain hydrochlorid
37.872.000
37.872.000
0
546 ngày
61
Calci clorid
2.529.000
2.529.000
0
546 ngày
62
Calci-3-methyl-2-oxovalerat+ Calci-4-methyl-2-oxovalerat+ Calci-2-oxo-3-phenyl-propionat+ Calci-3-methyl-2-oxo-butyrat+ Calci-DL-2-hydroxy-4-methylthio butyrat+ L-lysin acetat + L-threonin+ L-tryptophan + L-histidin + L-tyrosin
360.000.000
360.000.000
0
546 ngày
63
Calcipotriol + betamethason dipropionat
43.312.500
43.312.500
0
546 ngày
64
Calcitonin
56.000.000
56.000.000
0
546 ngày
65
Calcitriol
39.900.000
39.900.000
0
546 ngày
66
Calcium carbonate + vitamin D3
296.000.000
296.000.000
0
546 ngày
67
Candesartan cilexetil
45.600.000
45.600.000
0
546 ngày
68
Candesartan cilexetil
33.000.000
33.000.000
0
546 ngày
69
Cao khô rễ Đan sâm + Cao khô rễ Tam Thất + Borneol
2.250.000.000
2.250.000.000
0
546 ngày
70
Cao toàn phần không xà phòng hóa quả bơ và dầu đậu nành
43.200.000
43.200.000
0
546 ngày
71
Carbomer
67.200.000
67.200.000
0
546 ngày
72
Cefoperazon
160.000.000
160.000.000
0
546 ngày
73
Cefoperazon
627.000.000
627.000.000
0
546 ngày
74
Cefoxitin
253.680.000
253.680.000
0
546 ngày
75
Celecoxib
546.000.000
546.000.000
0
546 ngày
76
Celecoxib
132.000.000
132.000.000
0
546 ngày
77
Cetirizin dihydrochlorid
189.500.000
189.500.000
0
546 ngày
78
Chlorpheniramin
1.750.000
1.750.000
0
546 ngày
79
Cilostazol
2.850.000
2.850.000
0
546 ngày
80
Cinnarizin
111.450.000
111.450.000
0
546 ngày
81
Ciprofloxacin
4.300.000
4.300.000
0
546 ngày
82
Citicolin
50.890.000
50.890.000
0
546 ngày
83
Clopidogrel
11.520.000
11.520.000
0
546 ngày
84
Clorpromazin HCl
1.050.000
1.050.000
0
546 ngày
85
Colchicine
130.000.000
130.000.000
0
546 ngày
86
Cytidin dinatri monophosphat + uridin dinatri monophosphat
131.700.000
131.700.000
0
546 ngày
87
Cytidin-5'-disodium monophosphat + uridin-5'-trisodium triphosphat
126.000.000
126.000.000
0
546 ngày
88
Cytidine-5'-monophosphate disodium + Uridin
216.000.000
216.000.000
0
546 ngày
89
Dabigatran etexilate
30.388.000
30.388.000
0
546 ngày
90
Dequalinium chloride
194.200.000
194.200.000
0
546 ngày
91
Dexamethason + neomycin sulfat+ polymycin B sulfat
125.400.000
125.400.000
0
546 ngày
92
Dexpanthenol
3.600.000
3.600.000
0
546 ngày
93
Diacerein
131.250.000
131.250.000
0
546 ngày
94
Diazepam
45.360.000
45.360.000
0
546 ngày
95
Diazepam
8.800.000
8.800.000
0
546 ngày
96
Diclofenac natri
3.200.000
3.200.000
0
546 ngày
97
Digoxin
1.260.000
1.260.000
0
546 ngày
98
Digoxin
3.200.000
3.200.000
0
546 ngày
99
Diltiazem HCl
2.400.000
2.400.000
0
546 ngày
100
Diosmectit
112.590.000
112.590.000
0
546 ngày
101
Diosmectit
17.780.000
17.780.000
0
546 ngày
102
Diosmin + Hesperidin
217.000.000
217.000.000
0
546 ngày
103
Diosmin + Hesperidin
63.200.000
63.200.000
0
546 ngày
104
Diosmin + Hesperidin
96.000.000
96.000.000
0
546 ngày
105
Diphenhydramin hydroclorid
3.780.000
3.780.000
0
546 ngày
106
Dopamin hydrochlorid
19.000.000
19.000.000
0
546 ngày
107
Doxycyclin
745.000
745.000
0
546 ngày
108
Doxycyclin
2.625.000
2.625.000
0
546 ngày
109
Drotaverin hydrochlorid
62.500.000
62.500.000
0
546 ngày
110
Drotaverin hydrochlorid
26.000.000
26.000.000
0
546 ngày
111
Drotaverin hydrochlorid
10.500.000
10.500.000
0
546 ngày
112
Dydrogesteron
77.280.000
77.280.000
0
546 ngày
113
Enalapril + hydrochlorothiazid
189.000.000
189.000.000
0
546 ngày
114
Enoxaparin natri
14.000.000
14.000.000
0
546 ngày
115
Entecavir
48.300.000
48.300.000
0
546 ngày
116
Eperison hydrochlorid
60.000.000
60.000.000
0
546 ngày
117
Ephedrin
57.750.000
57.750.000
0
546 ngày
118
Erythromycin + Tretinoin
28.250.000
28.250.000
0
546 ngày
119
Esomeprazol
5.320.000
5.320.000
0
546 ngày
120
Esomeprazol
32.550.000
32.550.000
0
546 ngày
121
Estradiol valerat
8.187.500
8.187.500
0
546 ngày
122
Etoricoxib
472.500.000
472.500.000
0
546 ngày
123
Etoricoxib
63.000.000
63.000.000
0
546 ngày
124
Famotidin
788.000
788.000
0
546 ngày
125
Fenofibrat
347.622.000
347.622.000
0
546 ngày
126
Fenofibrat
43.500.000
43.500.000
0
546 ngày
127
Fenofibrat
210.000.000
210.000.000
0
546 ngày
128
Fentanyl
20.475.000
20.475.000
0
546 ngày
129
Fenticonazol nitrat
21.000.000
21.000.000
0
546 ngày
130
Fexofenadine hydrochloride
12.500.000
12.500.000
0
546 ngày
131
Fexofenadine hydrochloride
111.500.000
111.500.000
0
546 ngày
132
Flunarizin
77.600.000
77.600.000
0
546 ngày
133
Fluocinolon acetonid
1.965.000
1.965.000
0
546 ngày
134
Fluvastatin
172.500.000
172.500.000
0
546 ngày
135
Gabapentin
60.000.000
60.000.000
0
546 ngày
136
Gadobutrol
136.500.000
136.500.000
0
546 ngày
137
Galantamin
42.000.000
42.000.000
0
546 ngày
138
Gelatin succinyl + natri clorid + natri hydroxyd
46.400.000
46.400.000
0
546 ngày
139
Ginkgo biloba
420.000.000
420.000.000
0
546 ngày
140
Glimepiride
1.006.200
1.006.200
0
546 ngày
141
Glimepiride
1.101.600
1.101.600
0
546 ngày
142
Glucosamin sulfat
211.250.000
211.250.000
0
546 ngày
143
Glucosamin sulfat
294.000.000
294.000.000
0
546 ngày
144
Glucose
63.840.000
63.840.000
0
546 ngày
145
Glucose
23.625.000
23.625.000
0
546 ngày
146
Glucose
16.696.000
16.696.000
0
546 ngày
147
Glucose
4.925.000
4.925.000
0
546 ngày
148
Glucose
2.850.000
2.850.000
0
546 ngày
149
Glutathion
46.500.000
46.500.000
0
546 ngày
150
Glycerol
6.930.000
6.930.000
0
546 ngày
151
Glyceryl trinitrat
15.000.000
15.000.000
0
546 ngày
152
Haloperidol
463.500
463.500
0
546 ngày
153
Heptaminol hydroclorid
1.080.000
1.080.000
0
546 ngày
154
Huyết thanh kháng uốn ván
25.263.000
25.263.000
0
546 ngày
155
Hydroclorothiazid
785.000
785.000
0
546 ngày
156
Hydroxychloroquine sulfate
13.440.000
13.440.000
0
546 ngày
157
Hydroxypropylmethylcellulose
11.000.000
11.000.000
0
546 ngày
158
Imidapril hydroclorid
21.000.000
21.000.000
0
546 ngày
159
Indapamid
108.000.000
108.000.000
0
546 ngày
160
Insulin glargine
249.000.000
249.000.000
0
546 ngày
161
Insulin nhanh
624.000.000
624.000.000
0
546 ngày
162
Insulin trộn 30/70 (M)
1.976.000.000
1.976.000.000
0
546 ngày
163
Insulin trung bình
239.200.000
239.200.000
0
546 ngày
164
Irbesartan
298.800.000
298.800.000
0
546 ngày
165
Irbesartan + hydroclorothiazid
34.020.000
34.020.000
0
546 ngày
166
Kali clorid
21.000.000
21.000.000
0
546 ngày
167
Kali clorid
18.450.000
18.450.000
0
546 ngày
168
Kali clorid
13.650.000
13.650.000
0
546 ngày
169
Ketamin
60.800.000
60.800.000
0
546 ngày
170
Lactobacillus acidophilus
35.850.000
35.850.000
0
546 ngày
171
Lansoprazol
25.500.000
25.500.000
0
546 ngày
172
Levodopa + benserazid
37.800.000
37.800.000
0
546 ngày
173
Levofloxacin
720.000.000
720.000.000
0
546 ngày
174
Levofloxacin
15.750.000
15.750.000
0
546 ngày
175
Lidocain
47.700.000
47.700.000
0
546 ngày
176
Lidocain hydroclorid
8.000.000
8.000.000
0
546 ngày
177
Lidocain hydroclorid
13.344.000
13.344.000
0
546 ngày
178
Lidocain hydroclorid
3.050.000
3.050.000
0
546 ngày
179
Lidocain hydroclorid + Adrenalin
13.230.000
13.230.000
0
546 ngày
180
Lisinopril
52.500.000
52.500.000
0
546 ngày
181
L-Ornithin - L- aspartat
172.500.000
172.500.000
0
546 ngày
182
Losartan kali + hydroclorothiazid
243.000.000
243.000.000
0
546 ngày
183
Losartan kali + hydroclorothiazid
54.400.000
54.400.000
0
546 ngày
184
Macrogol 4000 + Anhydrous sodium sulfate + Sodium bicarbonate + Sodium chloride + Potassium chloride
44.998.500
44.998.500
0
546 ngày
185
Magne + B6
120.771.000
120.771.000
0
546 ngày
186
Magnesi aspartat anhydrat + Kali aspartat anhydrat
12.800.000
12.800.000
0
546 ngày
187
Magnesi aspartat anhydrat + Kali aspartat anhydrat
69.000.000
69.000.000
0
546 ngày
188
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
118.500.000
118.500.000
0
546 ngày
189
Magnesi sulfat
8.694.000
8.694.000
0
546 ngày
190
Manitol
56.700.000
56.700.000
0
546 ngày
191
Mecobalamin
9.975.000
9.975.000
0
546 ngày
192
Mecobalamin
291.064.000
291.064.000
0
546 ngày
193
Mecobalamin
150.600.000
150.600.000
0
546 ngày
194
Meglumin natri succinat
30.390.000
30.390.000
0
546 ngày
195
Mesalazin
23.748.000
23.748.000
0
546 ngày
196
Metformin hydrochloride
718.000.000
718.000.000
0
546 ngày
197
Metformin hydrochloride + Glibenclamid
21.000.000
21.000.000
0
546 ngày
198
Metoclopramid hydroclorid
28.400.000
28.400.000
0
546 ngày
199
Metoclopramid hydroclorid
5.040.000
5.040.000
0
546 ngày
200
Metronidazol + Neomycin sulfate + Nystatin
59.400.000
59.400.000
0
546 ngày
201
Metroprolol tartrate
395.500.000
395.500.000
0
546 ngày
202
Metroprolol tartrate
67.500.000
67.500.000
0
546 ngày
203
Miconazol nitrat
60.000.000
60.000.000
0
546 ngày
204
Midazolam
12.060.000
12.060.000
0
546 ngày
205
Mirtazapin
5.740.000
5.740.000
0
546 ngày
206
Mỗi gói 4,1g chứa: Natri clorid + natricitrat + kali clorid + glucose khan
48.300.000
48.300.000
0
546 ngày
207
Mỗi gói 5,63g chứa: Glucose khan + Natri clorid + Natri citrat dihydrat + Kali clorid
170.000.000
170.000.000
0
546 ngày
208
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
58.000.000
58.000.000
0
546 ngày
209
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
51.975.000
51.975.000
0
546 ngày
210
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
39.690.000
39.690.000
0
546 ngày
211
Montelukast
190.000.000
190.000.000
0
546 ngày
212
Morphin sulfat
4.290.000
4.290.000
0
546 ngày
213
Morphine hydrochlorid
3.360.000
3.360.000
0
546 ngày
214
Moxifloxacin
40.000.000
40.000.000
0
546 ngày
215
Moxifloxacin + dexamethason
40.000.000
40.000.000
0
546 ngày
216
Moxifloxacin hydrochlorid
13.800.000
13.800.000
0
546 ngày
217
Naloxon hydroclorid
2.199.750
2.199.750
0
546 ngày
218
Naloxon hydroclorid
2.940.000
2.940.000
0
546 ngày
219
Natri chlorid
66.000.000
66.000.000
0
546 ngày
220
Natri clorid
93.750.000
93.750.000
0
546 ngày
221
Natri clorid
203.490.000
203.490.000
0
546 ngày
222
Natri clorid
150.822.000
150.822.000
0
546 ngày
223
Natri clorid
6.930.000
6.930.000
0
546 ngày
224
Natri clorid
11.897.000
11.897.000
0
546 ngày
225
Natri clorid
12.000.000
12.000.000
0
546 ngày
226
Natri hyaluronat
50.000.000
50.000.000
0
546 ngày
227
Natri hydrocarbonat (Natribicarbonat)
64.000.000
64.000.000
0
546 ngày
228
Natri hydrocarbonat (Natribicarbonat)
40.000.000
40.000.000
0
546 ngày
229
Natri hydrocarbonat (Natribicarbonat)
57.000.000
57.000.000
0
546 ngày
230
Natri Valproat
24.790.000
24.790.000
0
546 ngày
231
Natri Valproat
10.080.000
10.080.000
0
546 ngày
232
Nebivolol hydroclorid
4.500.000
4.500.000
0
546 ngày
233
Nefopam
28.035.000
28.035.000
0
546 ngày
234
Neomycin sulfat+ Polymycin B sulfat +Nystatin
38.000.000
38.000.000
0
546 ngày
235
Neostigmin methylsulfat
27.600.000
27.600.000
0
546 ngày
236
Nhũ dịch lipid
93.000.000
93.000.000
0
546 ngày
237
Nicardipin hydrochlorid
62.500.000
62.500.000
0
546 ngày
238
Nicorandil
16.800.000
16.800.000
0
546 ngày
239
Nitroglycerin
8.000.000
8.000.000
0
546 ngày
240
Nor-adrenalin
41.800.000
41.800.000
0
546 ngày
241
Nor-adrenalin
26.000.000
26.000.000
0
546 ngày
242
Nước oxy già
9.450.000
9.450.000
0
546 ngày
243
Ô đầu + Địa liền + Đại hồi + Quế nhục + Thiên niên kiện + Uy linh tiên + Mã tiền + Huyết giác + Xuyên khung + Tế tân + Methyl salicylat
180.000.000
180.000.000
0
546 ngày
244
Ofloxacin
74.530.000
74.530.000
0
546 ngày
245
Ofloxacin
26.208.000
26.208.000
0
546 ngày
246
Olanzapin
57.000.000
57.000.000
0
546 ngày
247
Olanzapin
48.000.000
48.000.000
0
546 ngày
248
Papaverin hydroclorid
13.250.000
13.250.000
0
546 ngày
249
Paracetamol + codein phosphat
131.500.000
131.500.000
0
546 ngày
250
Paracetamol + phenylephrin + dextromethorphan
21.000.000
21.000.000
0
546 ngày
251
Paracetamol + Tramadol hydroclorid
26.460.000
26.460.000
0
546 ngày
252
Perindopril arginine + Amlodipine
91.107.000
91.107.000
0
546 ngày
253
Perindopril arginine + Amlodipine
395.340.000
395.340.000
0
546 ngày
254
Perindopril arginine + Amlodipine
329.450.000
329.450.000
0
546 ngày
255
Perindopril arginine + Amlodipine
119.200.000
119.200.000
0
546 ngày
256
Perindopril arginine + Amlodipine
856.570.000
856.570.000
0
546 ngày
257
Perindopril arginine + Indapamide
487.500.000
487.500.000
0
546 ngày
258
Perindopril Arginine + Indapamide + Amlodipine
427.850.000
427.850.000
0
546 ngày
259
Perindopril erbumin
112.500.000
112.500.000
0
546 ngày
260
Perindopril erbumin + indapamid
144.000.000
144.000.000
0
546 ngày
261
Perindopril tert- butylamin + Amlodipin
231.000.000
231.000.000
0
546 ngày
262
Perindopril tert- butylamin + Amlodipin
511.200.000
511.200.000
0
546 ngày
263
Pethidin
18.000.000
18.000.000
0
546 ngày
264
Phần chiết lipid-sterol của cây Serenoa repens
37.465.000
37.465.000
0
546 ngày
265
Phenobarbital
231.000
231.000
0
546 ngày
266
Phenobarbital
7.434.000
7.434.000
0
546 ngày
267
Phytomenadion (vitamin K1)
2.960.000
2.960.000
0
546 ngày
268
Povidon iod
11.220.000
11.220.000
0
546 ngày
269
Povidon iodin
21.200.000
21.200.000
0
546 ngày
270
Povidon iodin
282.540.000
282.540.000
0
546 ngày
271
Pravastatin natri
269.750.000
269.750.000
0
546 ngày
272
Pravastatin natri
154.800.000
154.800.000
0
546 ngày
273
Pregabalin
329.400.000
329.400.000
0
546 ngày
274
Pregabalin
18.780.000
18.780.000
0
546 ngày
275
Procain hydoclorid
5.250.000
5.250.000
0
546 ngày
276
Progesteron
28.350.000
28.350.000
0
546 ngày
277
Progesteron
14.848.000
14.848.000
0
546 ngày
278
Promethazine
7.260.000
7.260.000
0
546 ngày
279
Propofol
51.800.000
51.800.000
0
546 ngày
280
Propranolol hydroclorid
12.000.000
12.000.000
0
546 ngày
281
Propylthiouracil
1.896.000
1.896.000
0
546 ngày
282
Pyridoxin hydroclorid
945.000
945.000
0
546 ngày
283
Rabeprazole natri
550.000.000
550.000.000
0
546 ngày
284
Rebamipid
1.950.000
1.950.000
0
546 ngày
285
Rebamipid
567.000
567.000
0
546 ngày
286
Ringer lactat (Natri clorid + Kali clorid + Natri lactat + Calci clorid.2H2O)
127.024.000
127.024.000
0
546 ngày
287
Risedronat natri
212.000.000
212.000.000
0
546 ngày
288
Rocuronium bromide
46.800.000
46.800.000
0
546 ngày
289
Rotundin
20.000.000
20.000.000
0
546 ngày
290
Rotundin
31.000.000
31.000.000
0
546 ngày
291
Rupatadin
3.250.000
3.250.000
0
546 ngày
292
Saccharomyces boulardii
97.500.000
97.500.000
0
546 ngày
293
Salbutamol
7.631.850
7.631.850
0
546 ngày
294
Salbutamol
29.700.000
29.700.000
0
546 ngày
295
Salbutamol
44.100.000
44.100.000
0
546 ngày
296
Salbutamol
25.200.000
25.200.000
0
546 ngày
297
Salbutamol + Ipratropium bromid
75.600.000
75.600.000
0
546 ngày
298
Salmeterol + fluticason propionat
278.090.000
278.090.000
0
546 ngày
299
Sắt (dưới dạng Sắt gluconat) + Mangan (dưới dạng mangan gluconat) + Đồng (dưới dạng đồng gluconat)
54.000.000
54.000.000
0
546 ngày
300
Sắt (III) hydroxyd polymaltose + acid folic
34.000.000
34.000.000
0
546 ngày
301
Saxagliptin
86.550.000
86.550.000
0
546 ngày
302
Saxagliptin + Metformin Hydrochlorid
321.150.000
321.150.000
0
546 ngày
303
Saxagliptin + Metformin Hydrochlorid
21.410.000
21.410.000
0
546 ngày
304
Sertralin
87.000.000
87.000.000
0
546 ngày
305
Sevofluran
465.600.000
465.600.000
0
546 ngày
306
Silymarin
950.000.000
950.000.000
0
546 ngày
307
Simvastatine +ezetimibe
72.000.000
72.000.000
0
546 ngày
308
Sitagliptin
291.000.000
291.000.000
0
546 ngày
309
Sitagliptin + Metformin Hydrochlorid
85.144.000
85.144.000
0
546 ngày
310
Sorbitol
4.600.000
4.600.000
0
546 ngày
311
Spiramicin + Metronidazol
62.000.000
62.000.000
0
546 ngày
312
Sucralfat
19.450.000
19.450.000
0
546 ngày
313
Sucralfat
50.000.000
50.000.000
0
546 ngày
314
Sugammadex
181.434.000
181.434.000
0
546 ngày
315
Sulfasalazin
19.530.000
19.530.000
0
546 ngày
316
Suxamethonium chlorid
36.000.000
36.000.000
0
546 ngày
317
Tacrolimus
145.500.000
145.500.000
0
546 ngày
318
Tamsulosin hydrochlorid
180.000.000
180.000.000
0
546 ngày
319
Telmisartan + hydroclorothiazid
103.068.000
103.068.000
0
546 ngày
320
Telmisartan + hydroclorothiazid
283.500.000
283.500.000
0
546 ngày
321
Terpin hydrat + codein phosphat
34.000.000
34.000.000
0
546 ngày
322
Tetracyclin hydrochlorid
960.000
960.000
0
546 ngày
323
Thiamazole
70.000.000
70.000.000
0
546 ngày
324
Thiamazole
22.410.000
22.410.000
0
546 ngày
325
Tinidazol
380.000
380.000
0
546 ngày
326
Tizanidin hydroclorid
15.750.000
15.750.000
0
546 ngày
327
Tobramycin
140.000.000
140.000.000
0
546 ngày
328
Tobramycin
2.719.000
2.719.000
0
546 ngày
329
Tobramycin + Dexamethason
215.200.000
215.200.000
0
546 ngày
330
Tranexamic acid
62.800.000
62.800.000
0
546 ngày
331
Triamcinolon acetonid
10.000.000
10.000.000
0
546 ngày
332
Trihexyphenidyl hydroclorid
345.000
345.000
0
546 ngày
333
Trimebutin maleat
90.000
90.000
0
546 ngày
334
Trimetazidin dihydrochlorid
141.400.000
141.400.000
0
546 ngày
335
Trimetazidin dihydrochloride
486.900.000
486.900.000
0
546 ngày
336
Tropicamide + Phenylephrin hydroclorid
33.750.000
33.750.000
0
546 ngày
337
Tyrothricin
12.180.000
12.180.000
0
546 ngày
338
Tyrothricin + Benzocain + Benzalkonium clorid
72.000.000
72.000.000
0
546 ngày
339
Ursodeoxycholic acid
82.500.000
82.500.000
0
546 ngày
340
Valsartan
74.000.000
74.000.000
0
546 ngày
341
Valsartan + Amlodipin
172.000.000
172.000.000
0
546 ngày
342
Valsartan + Amlodipin
312.000.000
312.000.000
0
546 ngày
343
Valsartan + Hydroclorothiazid
106.750.000
106.750.000
0
546 ngày
344
Vildagliptin
82.250.000
82.250.000
0
546 ngày
345
Vildagliptin + Metformin hydrochloride
92.740.000
92.740.000
0
546 ngày
346
Vitamin B1 (Thiamin hydroclorid)
6.300.000
6.300.000
0
546 ngày
347
Vitamin B1 (Thiamin mononitrat)
2.600.000
2.600.000
0
546 ngày
348
Vitamin B1 + B6 + B12
136.500.000
136.500.000
0
546 ngày
349
Vitamin B1 + B6 + B12
861.840.000
861.840.000
0
546 ngày
350
Vitamin B12
2.712.000
2.712.000
0
546 ngày
351
Vitamin C
57.000.000
57.000.000
0
546 ngày
352
Vitamin C
110.250.000
110.250.000
0
546 ngày
353
Vitamin E
2.700.000
2.700.000
0
546 ngày
354
Vitamin K
1.785.000
1.785.000
0
546 ngày
355
Xylometazolin hydroclorid
38.080.000
38.080.000
0
546 ngày
356
Zoledronic acid
247.500.000
247.500.000
0
546 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic (356 mặt hàng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic (356 mặt hàng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 67

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây