Thông báo mời thầu

Gói số 1: Gói thầu thuốc generic (lần 2)

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:23 05/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc năm 2026-2027 (lần 2) cho Bệnh viện đa khoa Mê Linh
Tên gói thầu
Gói số 1: Gói thầu thuốc generic (lần 2)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm thuốc năm 2026-2027 (lần 2) cho Bệnh viện đa khoa Mê Linh
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ hoạt động khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Lãng, Thành phố Hà Nội
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
924/QĐ-BVML
Ngày phê duyệt
05/06/2026 17:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện đa khoa Mê Linh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:22 05/06/2026
đến
09:00 23/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
366.547.743 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm sáu mươi sáu triệu năm trăm bốn mươi bảy nghìn bảy trăm bốn mươi ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/06/2026 (19/01/2027)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Atropin sulfat
1.170.000
1.170.000
0
365 ngày
2
Lidocain
8.750.000
8.750.000
0
365 ngày
3
Lidocain hydroclodrid
19.821.600
19.821.600
0
365 ngày
4
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
30.968.000
30.968.000
0
365 ngày
5
Proparacain hydroclorid
3.938.000
3.938.000
0
365 ngày
6
Propofol
17.500.000
17.500.000
0
365 ngày
7
Propofol
12.525.000
12.525.000
0
365 ngày
8
Propofol
11.550.000
11.550.000
0
365 ngày
9
Sevofluran
62.080.000
62.080.000
0
365 ngày
10
Neostigmin metylsulfat
1.750.000
1.750.000
0
365 ngày
11
Rocuronium bromid
14.250.000
14.250.000
0
365 ngày
12
Aescin
42.000.000
42.000.000
0
365 ngày
13
Celecoxib
23.100.000
23.100.000
0
365 ngày
14
Diclofenac
14.000.000
14.000.000
0
365 ngày
15
Ibuprofen
16.200.000
16.200.000
0
365 ngày
16
Ketorolac trometamol
87.500.000
87.500.000
0
365 ngày
17
Meloxicam
12.250.000
12.250.000
0
365 ngày
18
Nefopam hydroclorid
58.750.000
58.750.000
0
365 ngày
19
Paracetamol
112.300.000
112.300.000
0
365 ngày
20
Paracetamol
9.450.000
9.450.000
0
365 ngày
21
Colchicin
104.000.000
104.000.000
0
365 ngày
22
Glucosamin
70.000.000
70.000.000
0
365 ngày
23
Alpha chymotrypsin
31.600.000
31.600.000
0
365 ngày
24
Cetirizin
80.000.000
80.000.000
0
365 ngày
25
Cinnarizin
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
26
Desloratadin
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
27
Desloratadin
20.000.000
20.000.000
0
365 ngày
28
Diphenhydramin hydroclorid
8.930.000
8.930.000
0
365 ngày
29
Fexofenadin
18.900.000
18.900.000
0
365 ngày
30
Naloxon hydroclorid
1.470.000
1.470.000
0
365 ngày
31
Natri hydrocarbonat (natri bicarbonat)
1.600.000
1.600.000
0
365 ngày
32
Nor-epinephrin (Nor- adrenalin)
7.150.500
7.150.500
0
365 ngày
33
Sorbitol
21.750.000
21.750.000
0
365 ngày
34
Gabapentin
100.000.000
100.000.000
0
365 ngày
35
Pregabalin
50.200.000
50.200.000
0
365 ngày
36
Amoxicilin + acid clavulanic
199.500.000
199.500.000
0
365 ngày
37
Amoxicilin + acid clavulanic
777.000.000
777.000.000
0
365 ngày
38
Ampicilin + sulbactam
190.600.000
190.600.000
0
365 ngày
39
Cefdinir
36.000.000
36.000.000
0
365 ngày
40
Cefixim
59.000.000
59.000.000
0
365 ngày
41
Cefoperazon + Sulbactam
150.000.000
150.000.000
0
365 ngày
42
Doripenem
184.500.000
184.500.000
0
365 ngày
43
Ticarcillin + acid clavulanic
96.999.000
96.999.000
0
365 ngày
44
Gentamycin
42.000.000
42.000.000
0
365 ngày
45
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
18.500.000
18.500.000
0
365 ngày
46
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
62.280.000
62.280.000
0
365 ngày
47
Tobramycin
70.000.000
70.000.000
0
365 ngày
48
Tobramycin
2.900.000
2.900.000
0
365 ngày
49
Tobramycin + dexamethason
26.150.000
26.150.000
0
365 ngày
50
Tobramycin + dexamethason
70.950.000
70.950.000
0
365 ngày
51
Metronidazol + Neomycin + Nystatin
77.950.000
77.950.000
0
365 ngày
52
Spiramycin + metronidazol
87.000.000
87.000.000
0
365 ngày
53
Ciprofloxacin
25.800.000
25.800.000
0
365 ngày
54
Moxifloxacin
119.994.000
119.994.000
0
365 ngày
55
Ofloxacin
67.500.000
67.500.000
0
365 ngày
56
Colistin*
199.500.000
199.500.000
0
365 ngày
57
Colistin*
180.000.000
180.000.000
0
365 ngày
58
Linezolid
195.000.000
195.000.000
0
365 ngày
59
Aciclovir
420.000
420.000
0
365 ngày
60
Aciclovir
834.000
834.000
0
365 ngày
61
Aciclovir
800.000
800.000
0
365 ngày
62
Entecavir
205.170.000
205.170.000
0
365 ngày
63
Entecavir
159.000.000
159.000.000
0
365 ngày
64
Oseltamivir
44.400.000
44.400.000
0
365 ngày
65
Molnupiravir
16.800.000
16.800.000
0
365 ngày
66
Itraconazol
4.900.000
4.900.000
0
365 ngày
67
Sumatriptan
46.000.000
46.000.000
0
365 ngày
68
Alfuzosin
152.910.000
152.910.000
0
365 ngày
69
Alfuzosin
275.520.000
275.520.000
0
365 ngày
70
Alfuzosin
58.220.000
58.220.000
0
365 ngày
71
Levodopa + Carbidopa
226.380.000
226.380.000
0
365 ngày
72
Sắt sucrose (hay dextran)
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
73
Sắt fumarat + acid folic
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
74
Enoxaparin (natri)
1.400.000
1.400.000
0
365 ngày
75
Tranexamic acid
4.998.000
4.998.000
0
365 ngày
76
Albumin
39.500.000
39.500.000
0
365 ngày
77
Tinh bột este hóa
11.700.000
11.700.000
0
365 ngày
78
Erythropoietin
394.500.000
394.500.000
0
365 ngày
79
Erythropoietin
575.580.000
575.580.000
0
365 ngày
80
Erythropoietin
549.000.000
549.000.000
0
365 ngày
81
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
5.000.000
5.000.000
0
365 ngày
82
Trimetazidin
15.600.000
15.600.000
0
365 ngày
83
Trimetazidin
31.200.000
31.200.000
0
365 ngày
84
Trimetazidin
324.600.000
324.600.000
0
365 ngày
85
Amiodaron
1.200.000
1.200.000
0
365 ngày
86
Amlodipin + losartan
294.000.000
294.000.000
0
365 ngày
87
Amlodipin + indapamid
199.480.000
199.480.000
0
365 ngày
88
Amlodipin + indapamid + perindopril
171.140.000
171.140.000
0
365 ngày
89
Amlodipin + valsartan
304.000.000
304.000.000
0
365 ngày
90
Bisoprolol
43.920.000
43.920.000
0
365 ngày
91
Bisoprolol + hydroclorothiazid
72.000.000
72.000.000
0
365 ngày
92
Candesartan
117.000.000
117.000.000
0
365 ngày
93
Lisinopril
4.200.000
4.200.000
0
365 ngày
94
Lisinopril + hydroclorothiazid
90.000.000
90.000.000
0
365 ngày
95
Lisinopril+ hydroclorothiazid
81.000.000
81.000.000
0
365 ngày
96
Losartan+ Hydroclorothiazid
67.750.000
67.750.000
0
365 ngày
97
Nebivolol
141.000.000
141.000.000
0
365 ngày
98
Nicardipin
37.500.000
37.500.000
0
365 ngày
99
Nicardipin
25.200.000
25.200.000
0
365 ngày
100
Perindopril
201.120.000
201.120.000
0
365 ngày
101
Perindopril
83.000.000
83.000.000
0
365 ngày
102
Perindopril + amlodipin
298.000.000
298.000.000
0
365 ngày
103
Perindopril + amlodipin
36.000.000
36.000.000
0
365 ngày
104
Perindopril + amlodipin
329.450.000
329.450.000
0
365 ngày
105
Perindopril + amlodipin
28.400.000
28.400.000
0
365 ngày
106
Telmisartan + hydroclorothiazid
798.000.000
798.000.000
0
365 ngày
107
Telmisartan + hydroclorothiazid
245.000.000
245.000.000
0
365 ngày
108
Digoxin
325.000
325.000
0
365 ngày
109
Digoxin
800.000
800.000
0
365 ngày
110
Ivabradine
35.200.000
35.200.000
0
365 ngày
111
Ivabradin
47.600.000
47.600.000
0
365 ngày
112
Acetylsalicylic acid
4.500.000
4.500.000
0
365 ngày
113
Alteplase
108.300.000
108.300.000
0
365 ngày
114
Rivaroxaban
1.850.000
1.850.000
0
365 ngày
115
Atorvastatin
150.000.000
150.000.000
0
365 ngày
116
Atorvastatin + ezetimibe
300.000.000
300.000.000
0
365 ngày
117
Bezafibrat
45.000.000
45.000.000
0
365 ngày
118
Ezetimibe
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
119
Fenofibrate
31.683.000
31.683.000
0
365 ngày
120
Fenofibrate
27.800.000
27.800.000
0
365 ngày
121
Pravastatin
129.000.000
129.000.000
0
365 ngày
122
Clobetasol propionat
8.820.000
8.820.000
0
365 ngày
123
Clobetasone butyrate
8.107.600
8.107.600
0
365 ngày
124
Fusidic acid
15.750.000
15.750.000
0
365 ngày
125
Fusidic acid + betamethason
29.502.000
29.502.000
0
365 ngày
126
Salicylic acid + betamethason dipropionat
4.800.000
4.800.000
0
365 ngày
127
Iodine (dưới dạng Iobitridol 65,81g/100ml)
592.000.000
592.000.000
0
365 ngày
128
Iohexol
78.129.600
78.129.600
0
365 ngày
129
Iohexol
173.199.600
173.199.600
0
365 ngày
130
Natri clorid
31.500.000
31.500.000
0
365 ngày
131
Lansoprasol
47.500.000
47.500.000
0
365 ngày
132
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd
298.200.000
298.200.000
0
365 ngày
133
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
359.500.000
359.500.000
0
365 ngày
134
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
197.500.000
197.500.000
0
365 ngày
135
Esomeprazol
180.000.000
180.000.000
0
365 ngày
136
Sucralfat
135.000.000
135.000.000
0
365 ngày
137
Sucralfat
150.000.000
150.000.000
0
365 ngày
138
Metoclopramid
2.340.000
2.340.000
0
365 ngày
139
Drotaverin clohydrat
21.000.000
21.000.000
0
365 ngày
140
Drotaverin clohydrat
22.284.000
22.284.000
0
365 ngày
141
Drotaverin clohydrat
10.000.000
10.000.000
0
365 ngày
142
Phloroglucinol hydrat + trimethyl phloroglucinol
200.000.000
200.000.000
0
365 ngày
143
Glycerol
6.930.000
6.930.000
0
365 ngày
144
Macrogol
2.047.600
2.047.600
0
365 ngày
145
Sorbitol
39.375.000
39.375.000
0
365 ngày
146
Bacillus clausii
98.000.000
98.000.000
0
365 ngày
147
Bacillus clausii
67.200.000
67.200.000
0
365 ngày
148
Dioctahedral smectit
15.500.000
15.500.000
0
365 ngày
149
Diosmectit
8.164.000
8.164.000
0
365 ngày
150
Lactobacillus acidophilus
67.200.000
67.200.000
0
365 ngày
151
Saccharomyces boulardii
71.820.000
71.820.000
0
365 ngày
152
Diosmin + hesperidin
153.880.000
153.880.000
0
365 ngày
153
Diosmin + hesperidin
60.000.000
60.000.000
0
365 ngày
154
Simethicon
2.394.000
2.394.000
0
365 ngày
155
Silymarin
282.240.000
282.240.000
0
365 ngày
156
Ursodeoxycholic acid
15.950.000
15.950.000
0
365 ngày
157
Dexamethason
350.000
350.000
0
365 ngày
158
Progesteron
36.000.000
36.000.000
0
365 ngày
159
Progesteron
70.000.000
70.000.000
0
365 ngày
160
Progesteron
15.500.000
15.500.000
0
365 ngày
161
Dapagliflozin
19.000.000
19.000.000
0
365 ngày
162
Empagliflozin
23.072.000
23.072.000
0
365 ngày
163
Glibenclamid + metformin hydroclorid
94.260.000
94.260.000
0
365 ngày
164
Glibenclamid + metformin
50.340.000
50.340.000
0
365 ngày
165
Gliclazid
336.000.000
336.000.000
0
365 ngày
166
Glimepirid + metformin
177.000.000
177.000.000
0
365 ngày
167
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài
494.000.000
494.000.000
0
365 ngày
168
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài
209.000.000
209.000.000
0
365 ngày
169
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
45.500.000
45.500.000
0
365 ngày
170
Insulin người tác dụng trung bình, trung gian
57.500.000
57.500.000
0
365 ngày
171
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
189.298.000
189.298.000
0
365 ngày
172
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
230.000.000
230.000.000
0
365 ngày
173
Insulin người trộn, hỗn hợp (30/70)
274.000.000
274.000.000
0
365 ngày
174
Metformin
183.850.000
183.850.000
0
365 ngày
175
Vildagliptin + metformin
121.800.000
121.800.000
0
365 ngày
176
Vildagliptin + metformin
189.000.000
189.000.000
0
365 ngày
177
Levothyroxin
21.600.000
21.600.000
0
365 ngày
178
Levothyroxin
14.480.000
14.480.000
0
365 ngày
179
Levothyroxin
9.765.000
9.765.000
0
365 ngày
180
Thiamazol
22.410.000
22.410.000
0
365 ngày
181
Eperison
29.960.000
29.960.000
0
365 ngày
182
Tolperison
15.500.000
15.500.000
0
365 ngày
183
Hydroxypropylmethylcellulose
48.800.000
48.800.000
0
365 ngày
184
Natri clorid
7.560.000
7.560.000
0
365 ngày
185
Timolol
5.400.000
5.400.000
0
365 ngày
186
Travoprost + Timolol
64.000.000
64.000.000
0
365 ngày
187
Tropicamide + phenylephrine hydroclorid
2.700.000
2.700.000
0
365 ngày
188
Betahistin
26.400.000
26.400.000
0
365 ngày
189
Betahistin
14.490.000
14.490.000
0
365 ngày
190
Carbetocin
5.180.000
5.180.000
0
365 ngày
191
Dung dịch lọc máu dùng trong thận nhân tạo (acetat): Natri clorid + Kali clorid + Calci clorid.2H2O + Magnesi clorid.6H2O + Acid acetic + Dextrose
703.500.000
703.500.000
0
365 ngày
192
Dung dịch lọc máu dùng trong thận nhân tạo (bicarbonat): Natri hydrocarbonat
844.200.000
844.200.000
0
365 ngày
193
Rotundin
630.000
630.000
0
365 ngày
194
Zopiclon
16.611.000
16.611.000
0
365 ngày
195
Acetyl leucin
126.000.000
126.000.000
0
365 ngày
196
Acetyl leucin
480.000.000
480.000.000
0
365 ngày
197
Acetyl leucin
110.000.000
110.000.000
0
365 ngày
198
Cytidin-5monophosphat disodium + uridin
175.600.000
175.600.000
0
365 ngày
199
Ginkgo biloba
47.250.000
47.250.000
0
365 ngày
200
Piracetam
96.000.000
96.000.000
0
365 ngày
201
Bambuterol
1.030.000
1.030.000
0
365 ngày
202
Budesonid
180.000.000
180.000.000
0
365 ngày
203
Budesonid
124.530.000
124.530.000
0
365 ngày
204
Fenoterol + ipratropium
96.870.000
96.870.000
0
365 ngày
205
Salbutamol sulfat
105.000.000
105.000.000
0
365 ngày
206
Salbutamol sulfat
66.150.000
66.150.000
0
365 ngày
207
Salbutamol sulfat
42.000.000
42.000.000
0
365 ngày
208
Salbutamol sulfat
152.758.000
152.758.000
0
365 ngày
209
Ambroxol
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
210
Ambroxol
86.000.000
86.000.000
0
365 ngày
211
Ambroxol
17.600.000
17.600.000
0
365 ngày
212
Bromhexin
11.500.000
11.500.000
0
365 ngày
213
Carbocistein
159.600.000
159.600.000
0
365 ngày
214
Codein + terpin hydrat
6.100.000
6.100.000
0
365 ngày
215
N-acetylcystein
37.500.000
37.500.000
0
365 ngày
216
N-acetylcystein
48.000.000
48.000.000
0
365 ngày
217
Kali clorid
17.850.000
17.850.000
0
365 ngày
218
Kali clorid
8.000.000
8.000.000
0
365 ngày
219
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
24.000.000
24.000.000
0
365 ngày
220
Acid amin
135.200.000
135.200.000
0
365 ngày
221
Acid amin
48.500.000
48.500.000
0
365 ngày
222
Calci clorid
230.000
230.000
0
365 ngày
223
Glucose
525.000
525.000
0
365 ngày
224
Glucose
75.000.000
75.000.000
0
365 ngày
225
Glucose
9.450.000
9.450.000
0
365 ngày
226
Kali clorid
2.000.000
2.000.000
0
365 ngày
227
Magnesi sulfat
58.000
58.000
0
365 ngày
228
Manitol
2.100.000
2.100.000
0
365 ngày
229
Natri clorid
210.000
210.000
0
365 ngày
230
Natri clorid
224.500.000
224.500.000
0
365 ngày
231
Natri clorid
111.000.000
111.000.000
0
365 ngày
232
Natri clorid
372.900.000
372.900.000
0
365 ngày
233
Natri clorid
215.600.000
215.600.000
0
365 ngày
234
Natri clorid
1.189.700
1.189.700
0
365 ngày
235
Nhũ dịch lipid
4.050.000
4.050.000
0
365 ngày
236
Nhũ dịch lipid
3.400.000
3.400.000
0
365 ngày
237
Nhũ dịch lipid
25.000.000
25.000.000
0
365 ngày
238
Ringer lactat
14.200.000
14.200.000
0
365 ngày
239
Natri clorid + natri lactat + kali clorid + calcium clorid + glucose
111.400.000
111.400.000
0
365 ngày
240
Calci carbonat + vitamin D3
84.000.000
84.000.000
0
365 ngày
241
Vitamin A + vitamin D3
112.000.000
112.000.000
0
365 ngày
242
Vitamin B1
3.800.000
3.800.000
0
365 ngày
243
Vitamin B1 + B6 + B12
248.750.000
248.750.000
0
365 ngày
244
Vitamin B6 + magnesi lactat
40.000.000
40.000.000
0
365 ngày
245
Vitamin B12
13.200.000
13.200.000
0
365 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic (lần 2)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Gói thầu thuốc generic (lần 2)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây