Thông báo mời thầu

Gói số 1: Thiết bị điện, điện tử

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:19 23/04/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị phục vụ họp không giấy (Văn phòng huyện ủy Tam Bình)
Tên gói thầu
Gói số 1: Thiết bị điện, điện tử
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Tam Bình, Tỉnh Vĩnh Long
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
07:00 27/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
43/QĐ-VPHU
Ngày phê duyệt
23/04/2024 09:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng huyện ủy Tam Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:17 23/04/2024
đến
07:00 27/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 27/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/04/2024 (24/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và định giá VALUE Tư vấn thẩm định giá P1-0310, tầng 3, khối VP- TM-DV, Số 17-19-21, đường Nguyễn Văn Trỗi, phường 11, quận Phú Nhuận, TP. HCM
2 Công ty TNHH MTV Tư vấn Đầu tư Xây dựng Phát Lộc Tư vấn lập E-HSMT Số 55/3, đường Mậu Thân, phường 3, thành phố Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long
3 Công ty TNHH MTV sản xuất thương mại xây dựng Khánh An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 205C/16, ấp Long Thuận, xã Long Phước, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn Đầu tư Xây dựng Phát Lộc Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 55/3, đường Mậu Thân, phường 3, thành phố Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long
5 Công ty TNHH MTV sản xuất thương mại xây dựng Khánh An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 205C/16, ấp Long Thuận, xã Long Phước, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy tính bảng
90
Cái
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
2
Wifi
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
3
Hệ thống màn hình led hội trường nhỏ
HT (Không chào giá)
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
4
Màn hình LED P3 trong nhà
4
M2
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
5
Nguồn chuyển đổi 5V60A
12
Cái
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
6
Card thu tín hiệu
4
Cái
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
7
Bộ xử lý hình ảnh
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
8
Phụ kiện lắp đặt cho màn hình LED
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
9
Khung giá đỡ màn hình LED
4
M2
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
10
Chi phí thi công lắp đặt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
11
Chi phí hiệu chỉnh và chuyển giao công nghệ
1
HT
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
12
Hệ thống Màn hình led hội trường lớn
HT (Không chào giá)
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
13
Màn hình LED P3 trong nhà
19.17
M2
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
14
Nguồn chuyển đổi 5V60A
65
Cái
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
15
Card thu tín hiệu
18
Cái
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
16
Bộ xử lý hình ảnh
1
Chiếc
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
17
Phụ kiện lắp đặt cho màn hình LED
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
18
Khung giá đỡ màn hình LED
19.17
M2
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
19
Chi phí thi công lắp đặt
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
20
Chi phí hiệu chỉnh và chuyển giao công nghệ
1
HT
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10
21
Tủ lưu trữ, bảo quản máy tính bảng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Khóm 1, thị trấn Tam Bình, huyện Tam Bình, tỉnh Vĩnh Long
5
10

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT LỘC như sau:

  • Có quan hệ với 221 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,53 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,42%, Xây lắp 42,23%, Tư vấn 3,48%, Phi tư vấn 4,87%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.287.820.389.577 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.234.471.912.386 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,14%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 1: Thiết bị điện, điện tử". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 1: Thiết bị điện, điện tử" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây