Thông báo mời thầu

Gói số 10: Cung cấp trứng

    Đang xem      
Tìm thấy: 14:11 24/01/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua lương thực, thực phẩm, rau củ quả, chất đốt và các mặt hàng thiết yếu cho bếp ăn học viên
Tên gói thầu
Gói số 10: Cung cấp trứng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua lương thực, thực phẩm, rau củ quả, chất đốt và các mặt hàng thiết yếu cho bếp ăn học viên
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
Các thông báo liên quan
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
24/01/2026 14:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Học viện Cảnh sát nhân dân

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 29/01/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 30/01/2026
Giá trần
1.904.013.832 VND
Bước giá
1.904.014 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Trứng vịt
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2026
2552
Quả
Trứng tươi, mới, đồng đều. Không có mùi lạ, vỏ nguyên, không dập nứt. Lòng trắng trong, không có các dấu hiệu khác thường. Lòng đỏ có màu đặc trưng, không bị loãng, nằm ở trung tâm, khi xoay không bị lệch khỏi tâm hoặc dính vào vỏ. Không có dư lượng kháng sinh, thuốc bảo vệ thực vật, kim loại nặng hoặc vi khuẩn gây bệnh. Khối lượng 12 quả - 14 quả/1kg. Nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đầy đủ.
Học viện Cảnh sát nhân dân
2
Trứng vịt lộn
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2026
53874
Quả
Trứng tươi, mới, đồng đều. Không có mùi lạ, vỏ nguyên, không dập nứt. Trứng ấp đủ ngày ( từ 17-19 ngày) khi lòng trắng còn mềm, phần con vừa đủ non, không bị ung hỏng. Không có dư lượng kháng sinh, thuốc bảo vệ thực vật, kim loại nặng hoặc vi khuẩn gây bệnh. Khối lượng 12 quả - 14 quả/1kg. Nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đầy đủ.
Học viện Cảnh sát nhân dân
3
Trứng gà CN
Trứng gà tươi
Công ty CP chăn nuôi gia công thuộc tập đoàn Dabaco
Việt Nam
2026
28072
Quả
Trứng tươi, mới, đồng đều. Không có mùi lạ, vỏ nguyên, không dập nứt. Lòng trắng trong, không có các dấu hiệu khác thường. Lòng đỏ có màu đặc trưng, không bị loãng, nằm ở trung tâm, khi xoay không bị lệch khỏi tâm hoặc dính vào vỏ. Không có dư lượng kháng sinh, thuốc bảo vệ thực vật, kim loại nặng hoặc vi khuẩn gây bệnh. Khối lượng 15 quả - 16 quả/1kg. Nguồn gốc xuất xứ rõ ràng, đầy đủ.
Học viện Cảnh sát nhân dân

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 10: Cung cấp trứng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 10: Cung cấp trứng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây