Thông báo mời thầu

Gói số 11: Mua sắm thiết bị

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 18:11 05/12/2025
Trạng thái gói thầu
Đã hủy
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Nâng cấp Trung tâm Giống và Hoa kiểng tỉnh Bến Tre (cơ sở) 2
Tên gói thầu
Gói số 11: Mua sắm thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 2) Dự án Nâng cấp Trung tâm Giống và Hoa kiểng tỉnh Bến Tre (Cơ sở 2)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước bố trí chuẩn bị đầu tư trong kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2021-2025; vốn thực hiện dự án trong kế hoạch đầu tư công trung hạn giai đoạn 2026-2030
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
Thời điểm đóng thầu
08:00 18/01/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số 93/QĐ-TTG&HK
Ngày phê duyệt
05/12/2025 18:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM GIỐNG VÀ HOA KIỂNG

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:10 05/12/2025
đến
08:00 18/01/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 18/01/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
400.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/01/2026 (17/06/2026)

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần thẩm định giá Việt Tín Tư vấn thẩm định giá Tầng 5, Tòa nhà TSA, số 43 Nguyễn Sơn Hà, Phường 05, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Gia Long Tư vấn lập E-HSMT Số 18 Cù Lao, phường Cầu Kiệu, TP. Hồ Chí Minh
3 Công ty Cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng Gia Long Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 18 Cù Lao, phường Cầu Kiệu, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty CP Thương mại tư vấn thiết kế và thi công Thị Xã Tư vấn lập dự toán số 97E3 – Đồng Văn Cống (QL60) – KP. Mỹ Tân – Phường P.Bến Tre - Tỉnh Vĩnh Long - Việt Nam

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 20:32 19/12/2025 08:00 23/12/2025 08:00 24/12/2025 08:00 23/12/2025 08:00 24/12/2025 Do có nhà thầu yêu cầu làm rõ E-HSMT
2 08:29 24/12/2025 08:00 24/12/2025 08:00 06/01/2026 08:00 24/12/2025 08:00 06/01/2026 Để tăng số lượng nhà thầu tham dự
3 08:22 06/01/2026 08:00 06/01/2026 08:00 18/01/2026 08:00 06/01/2026 08:00 18/01/2026 Để tăng số lượng nhà thầu tham dự

Thông tin huỷ thầu

Lí do huỷ thầu
TDMT_1
Số quyết định
Số 05/QĐ-TTG&HK
Ngày phê duyệt quyết định
00:00 18/01/2026
Văn bản quyết định đính kèm

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Thời điểm huỷ thầu
10:21 18/01/2026

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Máy tính để bàn
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
2
Nồi hấp tiệt trùng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
3
Máy ủ mát/ gia nhiệt
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
4
Hệ thống điện di và bộ nguồn)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
5
Tủ thao tác PCR
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
6
Máy ly tâm lạnh đa năng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
7
Cân phân tích 4 số lẻ; Max. 320g
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
8
Tủ hút khí độc không đường ống
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
9
Tủ âm sâu -30
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
10
Hệ thống ghi nhận hình ảnh trên gel
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
11
Máy tiệt trùng que cấy bằng điện
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
12
Tủ ấm lắc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
13
Tủ mát
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
14
Thùng đá giữ nhiệt
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
15
Máy lắc giếng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
16
Bể siêu âm gia nhiệt cao cấp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
17
Máy Quang Phổ UV-Vis
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
18
Bếp cách thuỷ cao cấp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
19
Bình hút ẩm có vòi
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
20
Máy ủ mát/ gia nhiệt
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
21
Máy khuấy từ gia nhiệt
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
22
Bộ lọc vi sinh thuỷ tinh và bơm hút
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
23
Máy đo pH / mV / ISE / nhiệt độ để bàn - một kênh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
24
Giá giữ lạnh cho ống PCR 0,2mL
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
25
Lò vi sóng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
26
Hệ thống Real-time PCR
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
27
Máy nhân gen PCR
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
28
Máy nhân gen PCR tốc độ cao có chức năng gradient 2D
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
29
Máy Quang Phổ UV-Vis
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
30
Micropipette cơ học
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
31
Bộ điện di đứng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
32
Máy đo độ dẫn / trở kháng / độ mặn / TDS / nhiệt độ trong nước để bàn, một kênh
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
33
Máy quang phổ tử ngoại khả kiến 02 chùm tia
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
34
Bộ Điện Di Ngang Tích Hợp
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
35
Máy nhân gen PCR
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
36
Máy lắc orbital
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
37
Máy Quang Phổ UV-Vis
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
38
Máy khuấy từ gia nhiệt
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
39
Khúc xạ kế điện tử cầm tay nhiều thang đo
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
40
Máy đo dộ ẩm ngũ cốc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
41
Micropipette cơ học
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
42
Tủ mát
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
43
Khay đếm và đặt vị trí 9x9 inch
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
44
Đồng hồ đếm
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
45
Máy đo dộ ẩm ngũ cốc
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
46
Khay làm việc với kinh hiển vi chuyên dụng
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
47
Bộ lập trình máy đo lưu lượng dòng 0~100 SFM
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
48
Hệ thống sắc ký lỏng hiệu năng cao (HPLC)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
49
Hệ thống sắc ký khí đầu dò ion hoá ngọn lửa FID
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150
50
Cân phân tích 04/ 05 số lẻ: 250g/ 101g - chuẩn nội
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Xã Vĩnh Thành, Tỉnh Vĩnh Long
100
150

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 11: Mua sắm thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 11: Mua sắm thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây