Thông báo mời thầu

Gói số 2: Xây dựng

Tìm thấy: 16:45 21/03/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công Dự án xây dựng cơ sở hạ tầng phục vụ đấu giá quyền sử dụng đất tại tổ dân phố Phấn Dũng, phường Anh Dũng
Tên gói thầu
Gói số 2: Xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
16:45 31/03/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
08/QĐ-TTPTQĐ
Ngày phê duyệt
21/03/2023 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trung tâm phát triển quỹ đất quận Dương Kinh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:42 21/03/2023
đến
16:45 31/03/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:45 31/03/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/03/2023 (29/07/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần khảo sát thiết kế và dịch vụ thương mại Miền Bắc. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty cổ phẩn tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng AE. Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng An Thịnh. Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và Đầu tư xây dựng An Thịnh. Tư vấn đánh giá E-HSDT

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN LẤP MẶT BẰNG
2
Đào đất đắp bờ chắn
113.88
m3
3
Vét bùn, bét hữu cơ
304.665
m3
4
Vận chuyển đất đi đổ, đất cấp II
3.0467
100m3
5
Đóng cọc tre, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
18.25
100m
6
Phên nứa
233.6
m2
7
Dây buộc
4
kg
8
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
21.6094
100m3
9
THOÁT NƯỚC
10
Đào móng hố ga, đất cấp II
40.798
m3
11
Đóng cọc tre, chiều dài cọc >= 2,5m, đất cấp II
15.088
100m
12
Lót móng hố ga (cát tận dụng)
0.0483
100m3
13
Đổ bê tông lót móng, đá 2x4, mác 100
1.8893
m3
14
Đổ bê tông móng, đá 1x2, mác 300
2.8339
m3
15
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.1232
100m2
16
Xây tường, gạch không nung 6,5x10,5x22, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
8.6647
m3
17
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
26.4937
m2
18
Láng vữa xi măng lòng hố, dày 2cm, vữa XM mác 100
8.896
m2
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bệ máy, đường kính cốt thép <= 10mm
0.3756
tấn
20
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, đường kính <= 18mm
0.7777
tấn
21
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, đường kính <= 10mm
0.0158
tấn
22
Ván khuôn tấm đan
0.1233
100m2
23
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1627
100m2
24
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 300
4.4048
m3
25
Nắp ga gang (hoặc composite)
8
tấm
26
lưới thu nước bằng composite
8
tấm
27
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
24
cấu kiện
28
Đắp cát hố ga (cát tận dụng)
0.1624
100m3
29
Vận chuyển đất đi đổ, đất cấp II
0.3946
100m3
30
ĐƯỜNG ỐNG
31
Đào móng đặt đường ống, đất cấp II
64.87
m3
32
Gối đỡ cống (3 gối/2m)
151.5
cái
33
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2m, đường kính D400
44.5
đoạn ống
34
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2m, đường kính <= 600mm
6
đoạn ống
35
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 300mm
6
mối nối
36
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 400mm
45
mối nối
37
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 50kg
51
1 cấu kiện
38
Đắp cát chèn lưng cống (cát tận dụng)
0.1677
100m3
39
Vận chuyển đất đi đổ, đất cấp II
0.4811
100m3
40
CỬA XẢ
41
Đào móng hố cửa xả, đất cấp II
6.849
m3
42
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0205
100m3
43
Đóng cọc tre, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp II
2.0745
100m
44
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0028
100m3
45
Đổ bê tông lót móng, đá 4x6, mác 100
0.2232
m3
46
Đổ bê tông lót móng, đá 2x4, mác 200
0.999
m3
47
Ván khuôn móng
0.0337
100m2
48
Xây gạch không nung kt 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
0.1056
m3
49
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
2.152
m2
50
Vận chuyển đất đi đổ, đất cấp II
0.0451
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 86 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,80%, Xây lắp 87,45%, Tư vấn 7,98%, Phi tư vấn 0,77%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 677.509.615.696 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 672.421.063.935 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 2: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 2: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây