Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!
-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
| Mục cần làm rõ | Nội dung cần làm rõ | Nội dung trả lời |
|---|---|---|
| Yêu cầu về kỹ thuật | Làm rõ HSMT Phần 4. PHỤ LỤC-BẢNG TIÊU CHUẨN ĐÁNH GIÁ VỀ KỸ THUẬT | Gói vị thuốc cổ truyền chấm theo E-HSMT |
File đính kèm nội dung cần làm rõ:
File đính kèm nội dung trả lời:
| STT | Tên từng phần/lô | Giá từng phần lô (VND) | Dự toán (VND) | Số tiền bảo đảm (VND) | Thời gian thực hiện |
|---|---|---|---|---|---|
|
1
|
Bạch Linh
|
14.250.000
|
14.250.000
|
0
|
365 ngày
|
|
2
|
Bạch thược
|
19.175.000
|
19.175.000
|
0
|
365 ngày
|
|
3
|
Bạch truật
|
20.425.000
|
20.425.000
|
0
|
365 ngày
|
|
4
|
Bá tử nhân
|
59.200.000
|
59.200.000
|
0
|
365 ngày
|
|
5
|
Cam thảo
|
16.650.000
|
16.650.000
|
0
|
365 ngày
|
|
6
|
Can khương
|
11.400.000
|
11.400.000
|
0
|
365 ngày
|
|
7
|
Cát cánh
|
21.050.000
|
21.050.000
|
0
|
365 ngày
|
|
8
|
Câu đằng
|
19.375.000
|
19.375.000
|
0
|
365 ngày
|
|
9
|
Câu kỷ tử
|
16.025.000
|
16.025.000
|
0
|
365 ngày
|
|
10
|
Cúc hoa
|
23.175.000
|
23.175.000
|
0
|
365 ngày
|
|
11
|
Đại hoàng
|
12.250.000
|
12.250.000
|
0
|
365 ngày
|
|
12
|
Đại táo
|
7.450.000
|
7.450.000
|
0
|
365 ngày
|
|
13
|
Đảng sâm
|
30.850.000
|
30.850.000
|
0
|
365 ngày
|
|
14
|
Đào nhân
|
33.275.000
|
33.275.000
|
0
|
365 ngày
|
|
15
|
Địa long
|
96.300.000
|
96.300.000
|
0
|
365 ngày
|
|
16
|
Đỗ trọng
|
13.100.000
|
13.100.000
|
0
|
365 ngày
|
|
17
|
Độc hoạt
|
17.400.000
|
17.400.000
|
0
|
365 ngày
|
|
18
|
Đương quy
|
52.100.000
|
52.100.000
|
0
|
365 ngày
|
|
19
|
Hà thủ ô đỏ
|
19.700.000
|
19.700.000
|
0
|
365 ngày
|
|
20
|
Hạnh nhân
|
29.050.000
|
29.050.000
|
0
|
365 ngày
|
|
21
|
Hòe hoa
|
15.000.000
|
15.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
22
|
Hồng Hoa
|
42.050.000
|
42.050.000
|
0
|
365 ngày
|
|
23
|
Ké đầu ngựa
|
7.375.000
|
7.375.000
|
0
|
365 ngày
|
|
24
|
Khương hoạt
|
42.100.000
|
42.100.000
|
0
|
365 ngày
|
|
25
|
Kim ngân hoa
|
42.100.000
|
42.100.000
|
0
|
365 ngày
|
|
26
|
Lạc tiên
|
3.525.000
|
3.525.000
|
0
|
365 ngày
|
|
27
|
Liên kiều
|
39.900.000
|
39.900.000
|
0
|
365 ngày
|
|
28
|
Liên tâm
|
20.000.000
|
20.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
29
|
Long nhãn
|
17.125.000
|
17.125.000
|
0
|
365 ngày
|
|
30
|
Mạch môn
|
24.850.000
|
24.850.000
|
0
|
365 ngày
|
|
31
|
Mạn kinh tử
|
17.425.000
|
17.425.000
|
0
|
365 ngày
|
|
32
|
Mẫu đơn bì
|
24.175.000
|
24.175.000
|
0
|
365 ngày
|
|
33
|
Mộc qua
|
7.000.000
|
7.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
34
|
Ngũ vị tử
|
50.025.000
|
50.025.000
|
0
|
365 ngày
|
|
35
|
Ngưu tất
|
16.125.000
|
16.125.000
|
0
|
365 ngày
|
|
36
|
Phòng phong
|
54.650.000
|
54.650.000
|
0
|
365 ngày
|
|
37
|
Quế chi
|
8.425.000
|
8.425.000
|
0
|
365 ngày
|
|
38
|
Sa sâm
|
23.475.000
|
23.475.000
|
0
|
365 ngày
|
|
39
|
Sơn thù
|
19.975.000
|
19.975.000
|
0
|
365 ngày
|
|
40
|
Tam thất
|
55.650.000
|
55.650.000
|
0
|
365 ngày
|
|
41
|
Tần giao
|
42.625.000
|
42.625.000
|
0
|
365 ngày
|
|
42
|
Táo nhân
|
46.025.000
|
46.025.000
|
0
|
365 ngày
|
|
43
|
Tế tân
|
72.000.000
|
72.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
44
|
Thăng ma
|
28.675.000
|
28.675.000
|
0
|
365 ngày
|
|
45
|
Thiên ma
|
43.225.000
|
43.225.000
|
0
|
365 ngày
|
|
46
|
Thục địa
|
24.200.000
|
24.200.000
|
0
|
365 ngày
|
|
47
|
Thương truật
|
30.725.000
|
30.725.000
|
0
|
365 ngày
|
|
48
|
Trạch tả
|
5.450.000
|
5.450.000
|
0
|
365 ngày
|
|
49
|
Trần bì
|
10.000.000
|
10.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
50
|
Tục đoạn
|
21.000.000
|
21.000.000
|
0
|
365 ngày
|
|
51
|
Viễn chí
|
58.125.000
|
58.125.000
|
0
|
365 ngày
|
|
52
|
Xích thược
|
20.325.000
|
20.325.000
|
0
|
365 ngày
|
|
53
|
Xuyên khung
|
17.450.000
|
17.450.000
|
0
|
365 ngày
|
|
54
|
Y dĩ
|
9.950.000
|
9.950.000
|
0
|
365 ngày
|
|
55
|
Kim tiền thảo
|
4.475.000
|
4.475.000
|
0
|
365 ngày
|
|
56
|
Hoàng liên
|
73.250.000
|
73.250.000
|
0
|
365 ngày
|
|
57
|
Hương phụ
|
9.875.000
|
9.875.000
|
0
|
365 ngày
|
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA HÒA BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 205 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 11,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 390.702.375.433 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 137.731.047.588 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 64,75%.
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng đợi con tàu tới chỗ mình, hãy bơi ra chỗ nó. "
Cathy Hopkins
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA HÒA BÌNH đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác BỆNH VIỆN ĐA KHOA HÒA BÌNH đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.