Thông báo mời thầu

Gói số 4: Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:19 27/03/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp mặt đường và xây dựng hệ thống thoát nước hẻm 20 và hẻm 30 đường 176, phường Phước Long A
Tên gói thầu
Gói số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Nâng cấp mặt đường và xây dựng hệ thống thoát nước hẻm 20 và hẻm 30 đường 176, phường Phước Long A
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 07/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500109832_2503271436
Ngày phê duyệt
27/03/2025 14:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban Nhân dân Phường Phước Long A
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:12 27/03/2025
đến
10:00 07/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 07/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
18.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười tám triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/04/2025 (05/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công Ty Cổ phần Tư Vấn Đầu Tư Hoàng Việt Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 14 Vũ Tùng, phường 2, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Xây dựng Hạ tầng Kỳ Nam Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 37 Đường 47, Khu phố 5, Phường Bình Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG VAM Tư vấn lập E-HSMT Ô 73-DC73 đường NA11, KDC Việt Sing, Bình Đáng - Phường Bình Hòa - Thành phố Thuận An - Tỉnh Bình Dương
4 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Đầu tư Xây dựng Phát Nam Tư vấn thẩm định E-HSMT 16 Đường số 18, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG VAM Tư vấn đánh giá E-HSDT Ô 73-DC73 đường NA11, KDC Việt Sing, Bình Đáng - Phường Bình Hòa - Thành phố Thuận An - Tỉnh Bình Dương
6 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Đầu tư Xây dựng Phát Nam Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 16 Đường số 18, Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn ≥ 1 kW – ĐVT: Chiếc Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
2
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg – ĐVT: Chiếc Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
3
Máy dầm dùi ≥ 1,5 kW – ĐVT: Chiếc Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
4
Máy hàn ≥ 23 kW – ĐVT: Chiếc Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
5
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít – ĐVT: Chiếc Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
6
Cần cẩu bánh xích ≥ 25T – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
7
Máy nén khí, động cơ diezel - năng suất: 360 m3/h – ĐVT: Chiếc Kèm theo: Hóa đơn của thiết bị là Hóa đơn GTGT hoặc hóa đơn mua bán theo quy định, Bản sao có chứng thực Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
8
Máy đào ≥ 0,80 m3 – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
9
Máy lu bánh thép ≥ 10T – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
10
Máy lu bánh bánh hơi ≥ 16T – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
11
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa ≥130CV – ĐVT: Máy Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
12
Máy lu rung ≥ 25T – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1
13
Ô tô tự đổ ≥ 12T – ĐVT: Chiếc Đính kèm bản sao có chứng thực: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; Giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực; Hợp đồng thuê thiết bị (trường hợp nhà thầu đi thuê).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN ĐƯỜNG
2
I. NỀN ĐƯỜNG
3
Đào nền đường đất cấp II (đào nền, khuôn đường)
0.286
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.286
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.286
100m3
6
Lu lèn lại mặt đường cũ, k>=0,95
0.98
100m2
7
II. MẶT ĐƯỜNG
8
Bê tông mặt đường dày 20cm đá 1x2, vữa bê tông mác 300
57.92
m3
9
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
0.228
100m2
10
Rải giấy dầu lớp cách ly
2.896
100m2
11
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 Dmax=25mm, Độ chặt yêu cầu K >= 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên, dày 18cm
0.521
100m3
12
Thi công móng đá mi, Độ chặt yêu cầu K >= 1 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp dưới, dày 30cm
0.575
100m3
13
Cắt khe co mặt đường bê tông
11.1
10m
14
Thi công khe co mặt đường bê tông
111
m
15
Cung cấp vật tư khe giãn mặt đường bê tông
7.4
m
16
Thi công khe giãn mặt đường bê tông (không bao gồm vật tư)
7.4
m
17
III. VUỐT NỐI, ĐOẠN CHUYỂN TIẾP KẾT CẤU
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
0.271
100m2
19
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương Css-1h, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
0.271
100m2
20
Cung cấp thép D25mm truyền lực
59.342
kg
21
Bê tông mặt đường đá 1x2, vữa bê tông mác 300
6.327
m3
22
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.364
100m2
23
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 , Dmax=25mm, Độ chặt yêu cầu K >= 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
0.049
100m3
24
IV. TÁI LẬP LẠI MẶT ĐƯỜNG 168 (MẶT ĐƯỜNG BTN HIỆN HỮU)
25
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
0.062
100m2
26
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhũ tương Css-1h, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
0.062
100m2
27
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm gia cố xi măng, trạm trộn 20-25m3/h, tỷ lệ xi măng 5%, dày 15cm
0.009
100m3
28
Thi công lớp móng cấp phối đá dăm gia cố xi măng, trạm trộn 20-25m3/h, tỷ lệ xi măng 5%, dày 15cm
0.009
100m3
29
Thi công móng đá mi, Độ chặt yêu cầu K >= 1, đầm nén tiêu chuẩn, Lớp dưới, dày 30cm
0.019
100m3
30
IV. BÓ NỀN ĐỔ TẠI CHỖ
31
Bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 300
8.032
m3
32
Bê tông lót móng đá 1x2 M150
1.268
m3
33
Lắp đặt và tháo dỡ ván khuôn thép
1.863
100m2
34
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC MƯA
35
I. PHÁ DỠ HTTN HIỆN HỮU
36
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
45.568
m3
37
Vận chuyển Bê tông phá dỡ bằng ôtô tự, đất cấp IV
0.456
100m3
38
Vận chuyển bê tông phá dỡ, bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km (ĐM*4)
0.456
100m3
39
II. ĐÀO ĐẮP MÓNG CỐNG, HỐ GA
40
Cung cấp cừ larsen, (khấu hao 1,17%*1tháng+50%*3,5%*4,091 lần lắp đặt tháo dỡ)
2.288
100m
41
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực - phần ngập đất
5.616
100m
42
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực - phần không ngập đất
3.744
100m
43
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực
5.616
100m
44
Cung cấp tấm thép thi công. (Khấu hao 1,5%*1tháng+5%*4,091 lần)
2520.122
kg
45
Tháo dỡ và lắp đặt tấm thép (NC*1,6; MTC*1,6)
10.311
tấn
46
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.604
100m3
47
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
2.604
100m3
48
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
2.604
100m3
49
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.123
100m3
50
III. PHẦN CỐNG

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG VAM như sau:

  • Có quan hệ với 61 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,36 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,93%, Xây lắp 25,58%, Tư vấn 6,98%, Phi tư vấn 46,51%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.184.660.005 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.014.843.512 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,88%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây