Thông báo mời thầu

Gói số 4: Xây lắp

Tìm thấy: 11:34 12/05/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng HTTN đường Quang Trung nối dài, khu phố 5, phường Tăng Nhơn Phú B
Tên gói thầu
Gói số 4: Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng HTTN đường Quang Trung nối dài, khu phố 5, phường Tăng Nhơn Phú B
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Thành phố Hồ Chí Minh bổ sung có mục tiêu cho thành phố Thủ Đức
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
180 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500193111_2505120858
Ngày phê duyệt
12/05/2025 11:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:32 12/05/2025
đến
09:00 22/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
75.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
210 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/05/2025 (18/12/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM Tư vấn lập E-HSMT 71 Đường Số 11 - Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH MINH PHAM Tư vấn thẩm định E-HSMT 477/43/24 Thống Nhất - Phường 16 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM Tư vấn đánh giá E-HSDT 71 Đường Số 11 - Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH MINH PHAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 477/43/24 Thống Nhất - Phường 16 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
5 Trung tâm Phát triển hạ tầng kỹ thuật thành phố Thủ Đức Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 01 đường Tagore - Phường Bình Thọ - Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Nam Chí Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 79/5 A12 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam - Phường 26 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
7 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG TRUNG NAM Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật 26 Ðường Số 1, phường Bình Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh - Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8 m3 * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
2
Ô tô tự đổ, trọng tải hàng hóa cho phép ≥ 7T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
3
Máy lu bánh thép, trọng lượng tĩnh ≥ 10T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
4
Máy lu bánh lốp, trọng lượng tĩnh ≥ 16T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
5
Máy lu rung tự hành, lực rung ≥ 25T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
6
Máy rải (bê tông nhựa) * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
7
Máy phun nhựa, công suất ≥ 190CV * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
8
Cần cẩu, sức nâng ≥ 25T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
9
Máy ép thuỷ lực ≥ 130T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
10
Ô tô tưới nước hoặc ô tô tải có gắn thùng nước, dung tích ≥ 5m3 * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
11
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Hóa đơn giá trị gia tăng hoặc tài liệu tương đương khác) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn.
2
12
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Hóa đơn giá trị gia tăng hoặc tài liệu tương đương khác) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn.
2
13
Máy hàn * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Hóa đơn giá trị gia tăng hoặc tài liệu tương đương khác) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phần đường
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.7201
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Thảm BTNC 12.5 dày 7cm
13.3243
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Bù vênh BTNC 12.5 dày 5cm
4.572
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tưới nhựa thấm bám bằng nhũ tương CSS-1h, tiêu chuẩn 1,0kg/m2
13.3243
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp CPĐD loại I, dày 15cm, K≥0,98
1.2732
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp CPĐD loại I, dày 15cm, K≥0,98
1.2732
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đá mi dày 15cm, K>=1.0
1.2732
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp đá mi dày 15cm, K>=1.0
1.2732
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Cào bóc mặt đường BT nhựa dày tb 4cm
1.6912
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T, chiều dài lớp bóc <= 4cm, 4km tiếp theo
1.6912
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Thảm BTNC 12.5 dày tb 7cm
3.6902
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Tưới dính bám bằng nhũ tương CSS-1h, tiêu chuẩn 0,5kg/m2
3.6902
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông xi măg đá 1x2 M200 dày 10cm
72.44
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Cấp phối đá dăm loại 2 dày 20cm
1.4488
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông lót móng bó vỉa đá 1x2 12MPa (M150 ) đổ tại chỗ
15.21
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Ván khuôn thép
4.0566
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông bó vỉa đá 1x2 16MPa (M200 )
47.81
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Phần hệ thống thoát nước mưa
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông D1000, L=4m
83
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông D1000, L=2m
1
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông D1000, L=1m
2
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
23
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông D400, L=4m
2
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông D400, L=3m
7
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
25
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông D400, L=2m
5
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
26
Cung cấp, lắp đặt gối cống D1000
142
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 1000mm
71
mối nối
Theo quy định tại Chương V
28
Vữa xi măng M100
21.3
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông lót đá 1x2 mác 150
123.57
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Ván khuôn lót móng cống
2.3329
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Cát lót đáy móng
22.69
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông móng hố ga đá 1x2 mác 150
10.4
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn móng hố ga
0.2304
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Cát lót đáy móng
5.12
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông hố ga đúc sẵn đá 1x2 mác 200
26.1
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Cốt thép hố ga đúc sẵn F<=10mm
2.7759
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Cốt thép hố ga đúc sẵn F>10mm
0.4525
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn hố ga đúc sẵn
1.859
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Vận chuyển cấu kiện bê tông trọng lượng P <= 200kg bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, 1km đầu tiên
5.55
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
40
Vận chuyển cấu kiện bê tông trọng lượng P <= 200kg bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 9km tiếp theo
5.55
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt hố ga
16
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông hố ga đá 1x2 mác 200
23.7
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn hố ga (bao gồm cổ hố ga)
1.9562
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Cốt thép hố ga đổ tại chỗ F<=10
1.3683
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Cốt thép hố ga đổ tại chỗ F>10
0.5948
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
BT khuôn hầm ga đá 1x2 mác 300
2.53
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn
0.2394
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Cốt thép D<=10mm
0.0445
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Cốt thép D<=18mm
0.2778
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt khuôn hầm giếng đúc sẵn
18
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 4: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 4: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây