Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Package 4: Construction

Find: 11:34 12/05/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Construction of extended water drainage system on Quang Trung street, Quarter 5, Tang Nhon Phu B ward
Bidding package name
Package 4: Construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Construction of extended water drainage system on Quang Trung street, Quarter 5, Tang Nhon Phu B ward
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Ho Chi Minh City's additional targeted budget for Thu Duc city
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 22/05/2025
Validity of bid documents
180 days
Approval ID
E2500193111_2505120858
Approval date
12/05/2025 11:25
Approval Authority
TRUNG TÂM PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG KỸ THUẬT THÀNH PHỐ THỦ ĐỨC
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
11:32 12/05/2025
to
09:00 22/05/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 22/05/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
75.000.000 VND
Amount in words
Seventy five million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 dai nam consultant and trading corporation Consulting for setting up E-HSMT 71 Đường Số 11 - Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
2 MINH PHAM COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting 477/43/24 Thống Nhất - Phường 16 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
3 dai nam consultant and trading corporation E-HSDT assessment consulting 71 Đường Số 11 - Phường Tân Kiểng - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
4 MINH PHAM COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results 477/43/24 Thống Nhất - Phường 16 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
5 Trung tâm Phát triển hạ tầng kỹ thuật thành phố Thủ Đức Project management consultancy, contract management of investors, bid solicitors or investors, bid solicitors Số 01 đường Tagore - Phường Bình Thọ - Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh
6 NAM CHI CONSTRUCTION CONSULTING COMPANY LIMITED Consulting on Preparation of Finance and Technical Report 79/5 A12 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, Thành Phố Hồ Chí Minh, Việt Nam - Phường 26 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
7 TRUNG NAM CONSULTANT - INVESTMENT - CONSTRUCTION CORPORATION Consultancy on verification of economic and technical reports 26 Ðường Số 1, phường Bình Thuận, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh - Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8 m3 * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
2
Ô tô tự đổ, trọng tải hàng hóa cho phép ≥ 7T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
3
Máy lu bánh thép, trọng lượng tĩnh ≥ 10T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
4
Máy lu bánh lốp, trọng lượng tĩnh ≥ 16T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
5
Máy lu rung tự hành, lực rung ≥ 25T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
6
Máy rải (bê tông nhựa) * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
7
Máy phun nhựa, công suất ≥ 190CV * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
8
Cần cẩu, sức nâng ≥ 25T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
9
Máy ép thuỷ lực ≥ 130T * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc hóa đơn giá trị gia tăng) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
10
Ô tô tưới nước hoặc ô tô tải có gắn thùng nước, dung tích ≥ 5m3 * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. Đối với người vận hành thiết bị: Giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở/công suất hoặc giấy chứng nhận vận hành xe máy chuyên dùng của người vận hành thiết bị.
1
11
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Hóa đơn giá trị gia tăng hoặc tài liệu tương đương khác) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn.
2
12
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Hóa đơn giá trị gia tăng hoặc tài liệu tương đương khác) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn.
2
13
Máy hàn * Nhà thầu phải đính kèm file scan từ bản chụp được chứng thực hoặc từ bản gốc các tài liệu sau: + Tài liệu chứng minh sở hữu (Hóa đơn giá trị gia tăng hoặc tài liệu tương đương khác) của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê/mướn.
2

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Phần đường
Theo quy định tại Chương V
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.7201
100m3
Theo quy định tại Chương V
3
Thảm BTNC 12.5 dày 7cm
13.3243
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Bù vênh BTNC 12.5 dày 5cm
4.572
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tưới nhựa thấm bám bằng nhũ tương CSS-1h, tiêu chuẩn 1,0kg/m2
13.3243
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp CPĐD loại I, dày 15cm, K≥0,98
1.2732
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đắp CPĐD loại I, dày 15cm, K≥0,98
1.2732
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đá mi dày 15cm, K>=1.0
1.2732
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đắp đá mi dày 15cm, K>=1.0
1.2732
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Cào bóc mặt đường BT nhựa dày tb 4cm
1.6912
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô tự đổ 7T, chiều dài lớp bóc <= 4cm, 4km tiếp theo
1.6912
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Thảm BTNC 12.5 dày tb 7cm
3.6902
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Tưới dính bám bằng nhũ tương CSS-1h, tiêu chuẩn 0,5kg/m2
3.6902
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông xi măg đá 1x2 M200 dày 10cm
72.44
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Cấp phối đá dăm loại 2 dày 20cm
1.4488
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông lót móng bó vỉa đá 1x2 12MPa (M150 ) đổ tại chỗ
15.21
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Ván khuôn thép
4.0566
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Bê tông bó vỉa đá 1x2 16MPa (M200 )
47.81
m3
Theo quy định tại Chương V
19
Phần hệ thống thoát nước mưa
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông D1000, L=4m
83
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
21
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông D1000, L=2m
1
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
22
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông D1000, L=1m
2
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
23
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông D400, L=4m
2
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông D400, L=3m
7
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
25
Cung cấp và lắp đặt ống bê tông D400, L=2m
5
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
26
Cung cấp, lắp đặt gối cống D1000
142
cái
Theo quy định tại Chương V
27
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 1000mm
71
mối nối
Theo quy định tại Chương V
28
Vữa xi măng M100
21.3
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Bê tông lót đá 1x2 mác 150
123.57
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Ván khuôn lót móng cống
2.3329
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Cát lót đáy móng
22.69
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông móng hố ga đá 1x2 mác 150
10.4
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn móng hố ga
0.2304
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Cát lót đáy móng
5.12
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông hố ga đúc sẵn đá 1x2 mác 200
26.1
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Cốt thép hố ga đúc sẵn F<=10mm
2.7759
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Cốt thép hố ga đúc sẵn F>10mm
0.4525
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn hố ga đúc sẵn
1.859
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Vận chuyển cấu kiện bê tông trọng lượng P <= 200kg bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 1km, 1km đầu tiên
5.55
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
40
Vận chuyển cấu kiện bê tông trọng lượng P <= 200kg bằng ô tô 7T, cự ly vận chuyển <= 10km, 9km tiếp theo
5.55
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt hố ga
16
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông hố ga đá 1x2 mác 200
23.7
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Ván khuôn hố ga (bao gồm cổ hố ga)
1.9562
100m2
Theo quy định tại Chương V
44
Cốt thép hố ga đổ tại chỗ F<=10
1.3683
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Cốt thép hố ga đổ tại chỗ F>10
0.5948
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
BT khuôn hầm ga đá 1x2 mác 300
2.53
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Ván khuôn
0.2394
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Cốt thép D<=10mm
0.0445
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Cốt thép D<=18mm
0.2778
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt khuôn hầm giếng đúc sẵn
18
cái
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐÀO TẠO ĐẠI NAM as follows:

  • Has relationships with 54 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.47 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 23.96%, Construction 17.71%, Consulting 56.25%, Non-consulting 2.08%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 258,654,662,917 VND, in which the total winning value is: 247,587,164,547 VND.
  • The savings rate is: 4.28%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Package 4: Construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Package 4: Construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second