Thông báo mời thầu

Gói số 5: Thuốc Generic nhóm 5

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:09 19/05/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc tập trung cấp địa phương năm 2023-2025 phục vụ điều trị cho các Cơ sở Y tế trên địa bàn thành phố Cần Thơ của đơn vị mua sắm thuốc tập trung cấp địa phương.
Tên gói thầu
Gói số 5: Thuốc Generic nhóm 5
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh,chữa bệnh, nguồn thu do cơ quan Bảo hiểm xã hội thanh toán và các nguồn thu hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 05/06/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
693/QĐ-SYT
Ngày phê duyệt
12/05/2023 08:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Y tế thành phố Cần Thơ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:08 19/05/2023
đến
09:00 05/06/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:15 05/06/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.108.683.738 VND
Số tiền bằng chữ
Năm tỷ một trăm lẻ tám triệu sáu trăm tám mươi ba nghìn bảy trăm ba mươi tám đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/06/2023 (02/11/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Abiraterone acetate
1.197.257.600
1.197.257.600
0
24 tháng
2
Acenocoumarol
78.880.000
78.880.000
0
24 tháng
3
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
21.583.068
21.583.068
0
24 tháng
4
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
80.340.000
80.340.000
0
24 tháng
5
Aciclovir
3.188.000
3.188.000
0
24 tháng
6
Acid amin + glucose + lipid (*)
616.402.500
616.402.500
0
24 tháng
7
Acid amin+glucose+lipid(*)
1.050.000.000
1.050.000.000
0
24 tháng
8
Adenosin triphosphat
104.000.000
104.000.000
0
24 tháng
9
Adrenalin
29.190.200
29.190.200
0
24 tháng
10
Albumin
7.881.705.000
7.881.705.000
0
24 tháng
11
Alfuzosin
63.000.000
63.000.000
0
24 tháng
12
Alverin
2.480.000
2.480.000
0
24 tháng
13
Amlodipin
80.800.000
80.800.000
0
24 tháng
14
Amoxicilin+Acid Clavulanic
2.856.000
2.856.000
0
24 tháng
15
Amphotericin B
645.456.000
645.456.000
0
24 tháng
16
Amphotericin B*
1.587.600.000
1.587.600.000
0
24 tháng
17
Amphotericin B*
379.008.000
379.008.000
0
24 tháng
18
Anti Thymocyte Globulin
1.593.600.000
1.593.600.000
0
24 tháng
19
Atorvastatin
75.763.624
75.763.624
0
24 tháng
20
Atropin sulfat
832.000
832.000
0
24 tháng
21
Azithromycin
73.830.000
73.830.000
0
24 tháng
22
Betamethason
12.445.000
12.445.000
0
24 tháng
23
Bevacizumab
4.347.000.000
4.347.000.000
0
24 tháng
24
Bevacizumab
16.663.500.000
16.663.500.000
0
24 tháng
25
Bismuth trioxid(dưới dạng bismuth subcitrat dạng keo)
327.175.200
327.175.200
0
24 tháng
26
Botulinum toxin type A
397.675.200
397.675.200
0
24 tháng
27
Bromhexin hydroclorid
348.500.000
348.500.000
0
24 tháng
28
Bromhexin hydroclorid
85.538.400
85.538.400
0
24 tháng
29
Bromhexin hydroclorid
10.396.170
10.396.170
0
24 tháng
30
Budesonid+formoterol
726.600.000
726.600.000
0
24 tháng
31
Bupivacain
63.156.627
63.156.627
0
24 tháng
32
Calci clorid.2H2O ;Kali clorid ;Natri clorid ;Natri lactat(Ringer lactate)
103.950.000
103.950.000
0
24 tháng
33
Captopril
1.085.968
1.085.968
0
24 tháng
34
Carvedilol
92.420.860
92.420.860
0
24 tháng
35
Cefixim
34.020.000
34.020.000
0
24 tháng
36
Cefixim
100.800.000
100.800.000
0
24 tháng
37
Cefoxitin
6.586.000.000
6.586.000.000
0
24 tháng
38
Cefpodoxim
17.950.328
17.950.328
0
24 tháng
39
Cefpodoxim
149.898.000
149.898.000
0
24 tháng
40
Cetirizin
1.252.350.000
1.252.350.000
0
24 tháng
41
Chlorpheniramin(hydrogen maleat)
7.843.200
7.843.200
0
24 tháng
42
Ciprofloxacin
826.724.000
826.724.000
0
24 tháng
43
Clarithromycin
177.800.000
177.800.000
0
24 tháng
44
Clobetasol propionat
2.040.000
2.040.000
0
24 tháng
45
Clopidogrel
407.632.000
407.632.000
0
24 tháng
46
Clotrimazol
22.188.000
22.188.000
0
24 tháng
47
Colistin*
303.750.000
303.750.000
0
24 tháng
48
Cytarabin
225.000.000
225.000.000
0
24 tháng
49
Cytarabin
372.590.000
372.590.000
0
24 tháng
50
Dầu đậu nành 25g/250ml;Lecithin trứng 3g/250ml;Glycerol 5,625g/250ml
140.278.320
140.278.320
0
24 tháng
51
Dexchlorpheniramin
1.073.520.000
1.073.520.000
0
24 tháng
52
Dextran 40+Natri clorid
259.600.000
259.600.000
0
24 tháng
53
Diclofenac
3.245.200.000
3.245.200.000
0
24 tháng
54
Diclofenac
57.519.000
57.519.000
0
24 tháng
55
Diclofenac
8.925.000
8.925.000
0
24 tháng
56
Diclofenac
41.000.000
41.000.000
0
24 tháng
57
Dobutamin
45.240.350
45.240.350
0
24 tháng
58
Dobutamine
194.009.600
194.009.600
0
24 tháng
59
Domperidon
1.542.260.000
1.542.260.000
0
24 tháng
60
Donepezil
2.826.000
2.826.000
0
24 tháng
61
Donepezil
1.594.800
1.594.800
0
24 tháng
62
Doxorubicin hydrochlorid
122.850.000
122.850.000
0
24 tháng
63
Enoxaparin natri
1.210.669.000
1.210.669.000
0
24 tháng
64
Eperison
111.600.000
111.600.000
0
24 tháng
65
Erythropoietin beta
11.880.000.000
11.880.000.000
0
24 tháng
66
Esomeprazol
66.189.216
66.189.216
0
24 tháng
67
Esomeprazol
86.110.596
86.110.596
0
24 tháng
68
Estradiol
613.400
613.400
0
24 tháng
69
Fenoterol+ipratropium
58.122.000
58.122.000
0
24 tháng
70
Fentanyl(dưới dạng fentanyl citrat)
530.203.212
530.203.212
0
24 tháng
71
Fexofenadin
136.000.000
136.000.000
0
24 tháng
72
Filgrastim
652.682.394
652.682.394
0
24 tháng
73
Fluconazol
644.919.960
644.919.960
0
24 tháng
74
Fluticason propionat
227.360.000
227.360.000
0
24 tháng
75
Furosemid
13.619.220
13.619.220
0
24 tháng
76
Furosemid
13.202.676
13.202.676
0
24 tháng
77
Gabapentin
19.260.000
19.260.000
0
24 tháng
78
Gelatin succinylated+Natri clorid+Natri hydroxyd
719.200.000
719.200.000
0
24 tháng
79
Gliclazide+metformin
2.896.755.000
2.896.755.000
0
24 tháng
80
Glucose
30.870.000
30.870.000
0
24 tháng
81
Glucose
178.071.600
178.071.600
0
24 tháng
82
Glucose
65.250.000
65.250.000
0
24 tháng
83
Glyceryl trinitrat
13.500.000
13.500.000
0
24 tháng
84
Glyceryl trinitrat(Nitroglycerin)
176.000.000
176.000.000
0
24 tháng
85
Heparin (natri)
5.521.310.000
5.521.310.000
0
24 tháng
86
Hydrocortison
30.922.450
30.922.450
0
24 tháng
87
Hydroxy cloroquin
896.000
896.000
0
24 tháng
88
Hyoscin butylbromid
22.553.904
22.553.904
0
24 tháng
89
Immunoglobulin G
12.237.700.000
12.237.700.000
0
24 tháng
90
Insulin Glargine(tác dụng chậm,kéo dài - Slow- acting,Long-acting)
4.032.000.000
4.032.000.000
0
24 tháng
91
Insulin human (rDNA) (soluble fraction); insulin human (rDNA) (Isophane insulin crystals)
414.000.000
414.000.000
0
24 tháng
92
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
44.250.000
44.250.000
0
24 tháng
93
Insulin người trộn,hỗn hợp
398.028.000
398.028.000
0
24 tháng
94
Irinotecan
69.000.000
69.000.000
0
24 tháng
95
Irinotecan
75.600.000
75.600.000
0
24 tháng
96
Itraconazol
101.096.300
101.096.300
0
24 tháng
97
Kali iodid+natri iodid
287.013.300
287.013.300
0
24 tháng
98
Ketoconazol
12.887.400
12.887.400
0
24 tháng
99
Levodopa+Carbidopa
180.800.000
180.800.000
0
24 tháng
100
Levofloxacin
2.961.000
2.961.000
0
24 tháng
101
Lidocain
5.586.000
5.586.000
0
24 tháng
102
Lidocain+epinephrin(Adrenalin)
171.948.000
171.948.000
0
24 tháng
103
Linezolid*
73.870.000
73.870.000
0
24 tháng
104
Linezolid*
546.000.000
546.000.000
0
24 tháng
105
Loratadin
180.000.000
180.000.000
0
24 tháng
106
Losartan
508.800.000
508.800.000
0
24 tháng
107
Magnesi hydroxyd+nhôm hydroxyd+simethicon
1.350.000.000
1.350.000.000
0
24 tháng
108
Magnesi hydroxyd+nhôm hydroxyd+simethicon
10.221.600.000
10.221.600.000
0
24 tháng
109
Mecobalamin
149.400
149.400
0
24 tháng
110
Meloxicam
2.423.100
2.423.100
0
24 tháng
111
Metformin
299.750.000
299.750.000
0
24 tháng
112
Metformin
279.618.570
279.618.570
0
24 tháng
113
Metformin
27.334.600
27.334.600
0
24 tháng
114
Methyl prednisolon
267.793.680
267.793.680
0
24 tháng
115
Methyl prednisolon
4.380.000
4.380.000
0
24 tháng
116
Methyldopa
1.389.780
1.389.780
0
24 tháng
117
Methylene diphosphonate(MDP)
262.993.500
262.993.500
0
24 tháng
118
Methylergometrin maleat
12.705.000
12.705.000
0
24 tháng
119
Metoclopramid
15.600.000
15.600.000
0
24 tháng
120
Metronidazol
8.699.530
8.699.530
0
24 tháng
121
Metronidazol
243.380.000
243.380.000
0
24 tháng
122
Metronidazol+neomycin+nystatin
580.824.000
580.824.000
0
24 tháng
123
Milrinon
19.600.000
19.600.000
0
24 tháng
124
Minoxidil
79.800.000
79.800.000
0
24 tháng
125
Misoprostol
45.540.110
45.540.110
0
24 tháng
126
Mỗi 100 ml dung dịch chứa: L-isoleucin+L-leucin+L-lysin(dưới dạng L-lysin monoacetat)+L-methionin+L-phenylalanin+L-threonin+L-tryptophan+L-valin+L-arginin+L-histidin+Glycin+L-alanin+L-prolin+L-sterin+L-cystein(dưới dạng acetylcystein)+acid L-malic+acid acetic băng+acid amin cho bệnh nhân thận 7%
243.000.000
243.000.000
0
24 tháng
127
Mỗi 100 ml dung dịch chứa: L-isoleucin+L-leucin+L-lysin(dưới dạng L-lysin monoacetat)+L-methionin+L-phenylalanin+L-threonin+L-tryptophan+L-valin+L-arginin+L-histidin+Glycin+L-alanin+L-prolin+L-sterin+L-cystein(dưới dạng acetylcystein)+acid L-malic+acid acetic băng+acid amin cho bệnh nhân thận 8%
54.000.000
54.000.000
0
24 tháng
128
Mometason furoat
6.000.000
6.000.000
0
24 tháng
129
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
77.962.500
77.962.500
0
24 tháng
130
Morphin hydroclorid
12.474.000
12.474.000
0
24 tháng
131
Moxifloxacin
89.376.000
89.376.000
0
24 tháng
132
Moxifloxacin+Dexamethason phosphat
42.199.600
42.199.600
0
24 tháng
133
Mupirocin
9.000.000
9.000.000
0
24 tháng
134
Mupirocin
29.415.000
29.415.000
0
24 tháng
135
N-acetylcystein
32.340.000
32.340.000
0
24 tháng
136
N-acetylcystein
888.284.000
888.284.000
0
24 tháng
137
Naproxen+Esomeprazole
76.080.000
76.080.000
0
24 tháng
138
Natri clorid
23.760.000
23.760.000
0
24 tháng
139
Natri clorid
167.706.000
167.706.000
0
24 tháng
140
Natri clorid
4.142.593.392
4.142.593.392
0
24 tháng
141
Natri hyaluronat
174.650.000
174.650.000
0
24 tháng
142
Natri hyaluronat
37.350.000
37.350.000
0
24 tháng
143
Natri Montelukast
823.600
823.600
0
24 tháng
144
Nhũ dịch lipid
1.171.310.000
1.171.310.000
0
24 tháng
145
Nimodipin
30.150.000
30.150.000
0
24 tháng
146
Nước cất pha tiêm
637.905.000
637.905.000
0
24 tháng
147
Octreotid
30.240.000
30.240.000
0
24 tháng
148
Ofloxacin
2.375.000.000
2.375.000.000
0
24 tháng
149
Ofloxacin+Dexamethasone
135.000.000
135.000.000
0
24 tháng
150
Omeprazol
38.491.200
38.491.200
0
24 tháng
151
Omeprazol
67.204.900
67.204.900
0
24 tháng
152
Oxcarbazepin
27.000.000
27.000.000
0
24 tháng
153
Paclitaxel
228.614.400
228.614.400
0
24 tháng
154
Pantoprazol
667.647.540
667.647.540
0
24 tháng
155
Paracetamol
167.274.000
167.274.000
0
24 tháng
156
Paracetamol
279.600.000
279.600.000
0
24 tháng
157
Paracetamol
50.904.000
50.904.000
0
24 tháng
158
Paracetamol
27.984.000
27.984.000
0
24 tháng
159
Paracetamol
145.035.318
145.035.318
0
24 tháng
160
Pegfilgrastim
1.916.768.000
1.916.768.000
0
24 tháng
161
Pegfilgrastim
342.280.000
342.280.000
0
24 tháng
162
Pemetrexed
130.000.000
130.000.000
0
24 tháng
163
Pemetrexed
230.000.000
230.000.000
0
24 tháng
164
Phenobarbital
422.100
422.100
0
24 tháng
165
Phenobarbital
221.860.296
221.860.296
0
24 tháng
166
Phospholipid đậu nành
1.171.800
1.171.800
0
24 tháng
167
Pinene+Camphene+Cineol+Fenchone+Borneol+Anethol
6.940.000
6.940.000
0
24 tháng
168
Povidon iod
5.860.000
5.860.000
0
24 tháng
169
Pralidoxim
5.847.660
5.847.660
0
24 tháng
170
Prednisolon
265.303.800
265.303.800
0
24 tháng
171
Prednisolon acetat
23.821.500
23.821.500
0
24 tháng
172
Pregabalin
176.400.000
176.400.000
0
24 tháng
173
Progesteron
19.666.000
19.666.000
0
24 tháng
174
Propofol
352.800.000
352.800.000
0
24 tháng
175
Propylthiouracil
11.576.020
11.576.020
0
24 tháng
176
Protamin sulfat
223.397.000
223.397.000
0
24 tháng
177
Rabeprazol
106.059.600
106.059.600
0
24 tháng
178
Ranitidin
93.750.000
93.750.000
0
24 tháng
179
Ribociclib
333.000.000
333.000.000
0
24 tháng
180
Ringer lactat
624.060.000
624.060.000
0
24 tháng
181
Rituximab
2.790.647.500
2.790.647.500
0
24 tháng
182
Rituximab
14.985.532.800
14.985.532.800
0
24 tháng
183
Salbutamol sulfat
55.213.200
55.213.200
0
24 tháng
184
Salbutamol sulfat
140.000.000
140.000.000
0
24 tháng
185
Salmeterol+fluticason propionat
3.750.000
3.750.000
0
24 tháng
186
Sắt ascorbat + acid folic
119.250.000
119.250.000
0
24 tháng
187
Sắt fumarat
113.400
113.400
0
24 tháng
188
Sertralin
192.557.200
192.557.200
0
24 tháng
189
Silymarin
7.020.000
7.020.000
0
24 tháng
190
Simethicon
494.080.860
494.080.860
0
24 tháng
191
Simethicon
160.719.000
160.719.000
0
24 tháng
192
Simethicon
30.870.000
30.870.000
0
24 tháng
193
Simethicon
46.315.000
46.315.000
0
24 tháng
194
Sucralfat
88.237.800
88.237.800
0
24 tháng
195
Sucralfat
10.400.000
10.400.000
0
24 tháng
196
Sulfadiazine Bạc U.S.P
72.030.000
72.030.000
0
24 tháng
197
Sulfadiazine Bạc U.S.P
10.130.400
10.130.400
0
24 tháng
198
Sulpirid
2.350.830
2.350.830
0
24 tháng
199
Suxamethonium clorid
28.759.080
28.759.080
0
24 tháng
200
Tegafur+Gimeracil+Oteracil kali
407.998.080
407.998.080
0
24 tháng
201
Tegafur+Gimeracil+Oteracil kali
52.799.712
52.799.712
0
24 tháng
202
Telmisartan
140.400.000
140.400.000
0
24 tháng
203
Telmisartan+Hydrochlorothiazid
149.794.176
149.794.176
0
24 tháng
204
Terbinafin(hydroclorid)
7.200.000
7.200.000
0
24 tháng
205
Terbinafin(hydroclorid)
13.600.000
13.600.000
0
24 tháng
206
Terbinafin(hydroclorid)
137.324.880
137.324.880
0
24 tháng
207
Thalidomid
394.254.000
394.254.000
0
24 tháng
208
Thalidomid
111.550.000
111.550.000
0
24 tháng
209
Timolol
4.050.000
4.050.000
0
24 tháng
210
Tinidazol
1.710.000
1.710.000
0
24 tháng
211
Trastuzumab
4.998.000.000
4.998.000.000
0
24 tháng
212
Trastuzumab
7.114.800.000
7.114.800.000
0
24 tháng
213
Triclabendazol
4.600.000
4.600.000
0
24 tháng
214
Trolamin
13.500.000
13.500.000
0
24 tháng
215
Valproat natri
3.000.000
3.000.000
0
24 tháng
216
Vancomycin
1.020.904.500
1.020.904.500
0
24 tháng
217
Vinblastin sulfat
534.480.000
534.480.000
0
24 tháng
218
Vincristin sulfat
202.952.000
202.952.000
0
24 tháng
219
Vitamin B1+B6+B12
27.000.000
27.000.000
0
24 tháng
220
Yếu tố VIII
1.014.300.000
1.014.300.000
0
24 tháng
221
Yếu tố VIII
1.940.400.000
1.940.400.000
0
24 tháng
222
Zoledronic acid
1.139.880.000
1.139.880.000
0
24 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 5: Thuốc Generic nhóm 5". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 5: Thuốc Generic nhóm 5" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 225

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây