Thông báo mời thầu

Gói số 6: Cung cấp đậu phụ

Tìm thấy: 14:09 24/01/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua lương thực, thực phẩm, rau củ quả, chất đốt và các mặt hàng thiết yếu cho bếp ăn học viên
Tên gói thầu
Gói số 6: Cung cấp đậu phụ
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua lương thực, thực phẩm, rau củ quả, chất đốt và các mặt hàng thiết yếu cho bếp ăn học viên
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
24/01/2026 14:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Học viện Cảnh sát nhân dân

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 29/01/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 30/01/2026
Giá trần
1.008.895.768 VND
Bước giá
1.008.996 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Đậu phụ trắng
Không yêu cầu
Không yêu cầu
Việt Nam
2026
315279
Bìa
Đậu phụ trắng. Dạng miếng hình chữ nhật. Khối lượng: 150g/miếng ± 5%. Sản phẩm tươi mới, giao trong ngày theo đơn đặt hàng. Thành phần: Đậu tương ≥ 95%, Muối ăn, giấm hoặc chất đông tự nhiên (nếu có). Không sử dụng hóa chất cấm, hàn the, phụ gia không nằm trong danh mục cho phép của Bộ Y tế. Chỉ tiêu chất lượng cảm quan. Màu sắc: trắng ngà tự nhiên, đồng nhất, không đốm lạ. Mùi vị: đặc trưng của đậu phụ, không chua, không hôi. Trạng thái: mềm, chắc vừa phải, bề mặt láng, không vỡ vụn. Nước đọng (nếu có) phải trong, không vẩn đục, không mùi lạ. Chỉ tiêu an toàn thực phẩm: Sản phẩm phải đáp ứng các tiêu chuẩn ATTP hiện hành: Không chứa hàn the, foocmon, phẩm màu công nghiệp. Thời gian sử dụng không quá 12–24 giờ kể từ thời điểm sản xuất (tùy điều kiện bảo quản).
Học viện Cảnh sát nhân dân

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 6: Cung cấp đậu phụ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 6: Cung cấp đậu phụ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây