Thông báo mời thầu

Gói số 6: Gói thầu thuốc Generic

Tìm thấy: 12:59 06/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Cung cấp thuốc bổ sung năm 2025
Tên gói thầu
Gói số 6: Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp thuốc bổ sung năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách nhà nước/Nguồn thu tại đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đống Đa, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:10 23/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500241224_2506051602
Ngày phê duyệt
06/06/2025 12:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Đống Đa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:31 06/06/2025
đến
09:10 23/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:10 23/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
66.874.449 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi sáu triệu tám trăm bảy mươi bốn nghìn bốn trăm bốn mươi chín đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/06/2025 (21/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Tư vấn thẩm định giá
2 Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định
3 Tư vấn lập E-HSMT
4 Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu
7 Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Perindopril + amlodipin
158.136.000
158.136.000
0
365 ngày
2
Perindopril + indapamid
156.000.000
156.000.000
0
365 ngày
3
Amlodipin + indapamid
119.688.000
119.688.000
0
365 ngày
4
Atropin sulfat
1.400.000
1.400.000
0
365 ngày
5
Fentanyl
36.000.000
36.000.000
0
365 ngày
6
Proparacain hydroclorid
2.756.600
2.756.600
0
365 ngày
7
Suxamethonium clorid
16.200.000
16.200.000
0
365 ngày
8
Ibuprofen
15.500.000
15.500.000
0
365 ngày
9
Naproxen
40.000.000
40.000.000
0
365 ngày
10
Pethidine hydrochloride
2.925.000
2.925.000
0
365 ngày
11
Diphenhydramin hydroclorid
1.825.000
1.825.000
0
365 ngày
12
Naloxon hydroclorid
4.399.500
4.399.500
0
365 ngày
13
Polystyren
38.220.000
38.220.000
0
365 ngày
14
Carbamazepin
556.800
556.800
0
365 ngày
15
Gabapentin
4.032.000
4.032.000
0
365 ngày
16
Phenobarbital
94.500
94.500
0
365 ngày
17
Phenobarbital
63.000
63.000
0
365 ngày
18
Amoxicilin + Acid clavulanic
77.700.000
77.700.000
0
365 ngày
19
Cefaclor
176.000.000
176.000.000
0
365 ngày
20
Spiramycin + Metronidazol
126.000.000
126.000.000
0
365 ngày
21
Linezolid
175.500.000
175.500.000
0
365 ngày
22
Vancomycin
14.500.000
14.500.000
0
365 ngày
23
Sofosbuvir + velpatasvir
289.800.000
289.800.000
0
365 ngày
24
Miconazole
7.500.000
7.500.000
0
365 ngày
25
Sắt sucrose (hay dextran)
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
26
Vitamin K1
3.780.000
3.780.000
0
365 ngày
27
Erythropoietin
244.000.000
244.000.000
0
365 ngày
28
Trimetazidin dihydroclorid
159.000.000
159.000.000
0
365 ngày
29
Amlodipin + lisinopril
525.000.000
525.000.000
0
365 ngày
30
Lisinopril + hydroclorothiazid
324.000.000
324.000.000
0
365 ngày
31
Perindopril + amlodipin
172.800.000
172.800.000
0
365 ngày
32
Alteplase
108.300.000
108.300.000
0
365 ngày
33
Atorvastatin+ Ezetimibe
322.350.000
322.350.000
0
365 ngày
34
Ezetimibe
350.000.000
350.000.000
0
365 ngày
35
Fenofibrat
132.000.000
132.000.000
0
365 ngày
36
Simvastatin + Ezetimibe
245.000.000
245.000.000
0
365 ngày
37
Adapalen
15.600.000
15.600.000
0
365 ngày
38
Acid fusidic + Hydrocortison acetat
23.100.000
23.100.000
0
365 ngày
39
Isotretinoin
20.000.000
20.000.000
0
365 ngày
40
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
155.610.000
155.610.000
0
365 ngày
41
Metoclopramid
360.000
360.000
0
365 ngày
42
Macrogol + natri sulfat + natri bicarbonat + natri clorid + kali clorid
65.998.000
65.998.000
0
365 ngày
43
Sorbitol
50.662.500
50.662.500
0
365 ngày
44
Bacillus clausii
82.475.000
82.475.000
0
365 ngày
45
L-Ornithin L-Aspartat
62.500.000
62.500.000
0
365 ngày
46
Silymarin
210.000.000
210.000.000
0
365 ngày
47
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
444.000.000
444.000.000
0
365 ngày
48
Insulin người (rDNA) (70% insulin isophane và 30% insulin hòa tan)
507.300.000
507.300.000
0
365 ngày
49
Carbomer
97.500.000
97.500.000
0
365 ngày
50
Pilocarpin hydroclorid (tương đương pilocarpin 1,7% (w/v))
450.000
450.000
0
365 ngày
51
Travoprost + Timolol (dưới dạng Timolol maleat)
2.580.000
2.580.000
0
365 ngày
52
Tyrothricin + Benzocaine + Benzalkonium
187.200.000
187.200.000
0
365 ngày
53
Acid Thioctic
144.500.000
144.500.000
0
365 ngày
54
Haloperidol
1.050.000
1.050.000
0
365 ngày
55
Haloperidol
96.000
96.000
0
365 ngày
56
Olanzapine
3.200.000
3.200.000
0
365 ngày
57
Acetylleucin
126.000.000
126.000.000
0
365 ngày
58
Vinpocetine
22.500.000
22.500.000
0
365 ngày
59
Theophylin
52.500.000
52.500.000
0
365 ngày
60
Ambroxol
30.000.000
30.000.000
0
365 ngày
61
Kali clorid
50.337.000
50.337.000
0
365 ngày
62
Magnesi aspartat + kali aspartat
5.600.000
5.600.000
0
365 ngày
63
Acid amin
67.900.000
67.900.000
0
365 ngày
64
Terbutalin sulfat
10.600.000
10.600.000
0
365 ngày
65
Bambuterol
144.300.000
144.300.000
0
365 ngày

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đống Đa như sau:

  • Có quan hệ với 497 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,87 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 72,94%, Xây lắp 2,35%, Tư vấn 0,39%, Phi tư vấn 24,32%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 816.599.660.499 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 540.788.749.377 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 33,78%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 6: Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 6: Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 50

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây