Thông báo mời thầu

Gói số 6: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 11:35 15/09/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp Đường GTNT Kính trên - Noóc Mò, xã Hồng Sỹ
Tên gói thầu
Gói số 6: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, nâng cấp Đường GTNT Kính trên - Noóc Mò, xã Hồng Sỹ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước năm 2025
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Hà Quảng, Tỉnh Cao Bằng
Thời điểm đóng thầu
14:00 24/09/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
08/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
15/09/2025 11:33
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ HÀ QUẢNG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:33 15/09/2025
đến
14:00 24/09/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 24/09/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
50.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/09/2025 (22/01/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng 158 Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 061, Tổ 17, Phường Thục Phán, Tỉnh Cao Bằng.
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn lập E-HSMT Tổ 5 - Sông Hiến - - Phường Thục Phán - Tỉnh Cao Bằng
3 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 5 - Sông Hiến - - Phường Thục Phán - Tỉnh Cao Bằng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ; Đặc điểm thiết bị: Tải trọng tối thiểu 7 tấn, có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới còn hiệu lực
1
2
Loại thiết bị: Máy đào. Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≤ 1,25m3.
1
3
Loại thiết bị: Máy lu bánh thép; Đặc điểm thiết bị: Tải trọng khi gia tải có thể đạt từ 8 tấn trở lên.
1
4
Loại thiết bị: Máy khoan đá cầm tay; Đặc điểm thiết bị: Còn sử dụng tốt.
2
5
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông; Đặc điểm thiết bị: Dung tích tối thiểu 250 lít.
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp III
1.7268
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp IV
1.698
100m3
4
Phá đá kênh mương, nền đường bằng máy khoan, đá cấp III
2.0789
100m3
5
Phá đá kênh mương, nền đường bằng máy khoan, đá cấp IV
0.568
100m3
6
Phá đá hố móng công trình bằng máy khoan, đá cấp III
0.3936
100m3
7
Phá đá hố móng công trình bằng máy khoan, đá cấp IV
0.0653
100m3
8
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
0.1161
100m3
9
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 75 PCB30
102.26
m3
10
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,95
11.2059
100m3
11
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp III
11.6399
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
11.6399
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi quy định, đất cấp III
11.6399
100m3
14
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào
3.1058
100m3
15
Vận chuyển đá bằng ôtô tự đổ trong phạm vi quy định, đá hỗn hợp
3.1058
100m3
16
Mặt đường
17
Lu lèn lại mặt đường cũ đã cày phá
9.4336
100m2
18
Thi công mặt đường cấp phối lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
58.0711
100m2
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường, bản mặt cầu, bản quá độ
8.0352
100m2
20
Rải Bạt lớp cách ly
80.0335
100m2
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 1x2, mác 250 PCB30
1440.603
m3
22
Cắt khe đường bê tông, đường cất hạ cánh, đường lăn, sân đỗ. Khe rộng <= 1cm, sâu <= 4cm
129.5
10m
23
Cắt khe đường bê tông, đường cất hạ cánh, đường lăn, sân đỗ. Khe rộng <= 2cm, sâu <= 4cm
23.68
10m
24
Công trình thoát nước
25
Ván khuôn thép. Ván khuôn gờ chắn bánh
0.1485
100m2
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200 PCB30
1.8
m3
27
Thép D12 gờ chắn bánh
31.95
kg
28
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
0.1037
100m2
29
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính <=10mm
0.2402
tấn
30
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200 PCB30
3.02
m3
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200 PCB30
0.43
m3
32
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
18
1 cấu kiện
33
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
0.039
100m3
34
Phá đá hố móng công trình bằng máy khoan, đá cấp III
0.1562
100m3
35
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.0496
100m2
36
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200 PCB30
2.51
m3
37
Xây đá hộc, xây cống, vữa XM mác 75 PCB30
6.14
m3
38
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75 PCB30
15.12
m2
39
Ván khuôn thép. Ván khuôn mũ mố
0.0403
100m2
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mũ mố đá 1x2, mác 200 PCB30
1.37
m3
41
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
0.0501
100m2
42
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính <=10mm
0.0326
tấn
43
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, đường kính >10mm
0.0527
tấn
44
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 200 PCB30
0.99
m3
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 250 PCB30
0.42
m3
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
5
1 cấu kiện
47
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.072
100m3
48
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp III
0.0423
100m3
49
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ trong phạm vi quy định, đất cấp III
0.0423
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 1km tiếp theo trong phạm vi quy định, đất cấp III
0.0423
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 6: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 6: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 91

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây