Thông báo mời thầu

Gói số 8: Cung cấp mỳ tôm

Tìm thấy: 14:09 24/01/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua lương thực, thực phẩm, rau củ quả, chất đốt và các mặt hàng thiết yếu cho bếp ăn học viên
Tên gói thầu
Gói số 8: Cung cấp mỳ tôm
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua lương thực, thực phẩm, rau củ quả, chất đốt và các mặt hàng thiết yếu cho bếp ăn học viên
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Đông Ngạc, Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
24/01/2026 14:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Học viện Cảnh sát nhân dân

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
08:00 29/01/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
08:00 30/01/2026
Giá trần
1.314.095.622 VND
Bước giá
1.314.096 VND
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Mỳ tôm
Hảo Hảo
Công ty cổ phần Acecook Việt Nam
Việt Nam
2026
285673
Gói
Mì ăn liền Hảo Hảo. Hương vị: Tôm chua cay hoặc loại khác của thương hiệu Hảo Hảo. Hãng sản xuất: Acecook Việt Nam. Sợi mì màu vàng nhạt, đều, không vón cục. Hương vị thơm đặc trưng. Không mốc, không mùi lạ. Gia vị trong gói không vón, không đổi màu. Không chứa phẩm màu, chất phụ gia vượt quá quy định pháp luật. Không chứa Ethylene oxide theo quy định kiểm soát hiện hành của Việt Nam. Khối lượng tịnh: 75g/gói. Đóng thùng: 30 gói/thùng hoặc theo tiêu chuẩn nhà sản xuất. Bao bì kín, nguyên vẹn, không rách, không phồng, không thủng. Thành phần: Vắt mì: Bột mì, dầu cọ, tinh bột khoai mì, muối, chất bổ sung canxi 10,93 g/kg (canxi carbonat), đường, nước mắm, chất điều vị (621), chất làm ẩm (451(i)), chất ổn định (501(i)), chất điều chỉnh độ acid (500(i)), bột nghệ, phẩm màu curcumin tự nhiên, chất chống oxy hóa (320, 321). Gói gia vị: Đường, muối, dầu cọ, chất điều vị (621, 631, 627), các gia vị (tỏi, ớt, tiêu, ngò om, ngò gai), chất điều chỉnh độ acid (330), bột tôm 2,81 g/kg, hành lá sấy, ba rô sấy, nước mắm, phẩm màu tự nhiên (paprika oleoresin, curcumin). Yêu cầu về an toàn thực phẩm 1. Giới hạn kim loại nặng: Phù hợp QCVN 8-2:2011/BYT – Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm kim loại nặng trong thực phẩm. 2. Giới hạn độc tố vi nấm: Phù hợp QCVN 8-1:2011/BYT – Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia đối với giới hạn ô nhiễm độc tố vi nấm trong thực phẩm. Sản phẩm phải đảm bảo đúng tiêu chuẩn theo bản tự công bố sản phẩm của nhà sản xuất. HSD tối thiểu còn lại tại thời điểm giao hàng: ≥ 30% thời gian sử dụng của sản phẩm. Hạn sử dụng rõ ràng, không chỉnh sửa hoặc tẩy xóa. Bao bì đúng tiêu chuẩn Acecook Việt Nam Phương thức thanh toán: + Nhà thầu và chủ đầu tư tiến hành đối chiếu công nợ sau mỗi lần giao nhận hàng theo đơn đặt hàng sau khi đối chiếu xong nhà thầu tiến thành xuất hóa đơn. Sau đó vào ngày cuối tháng nhà thầu tiến hành gửi bộ chứng từ thanh toán (Thành phần chứng từ sẽ được thống nhất tại bước hoàn thiện, ký kết hợp đồng). Sau khi nhận đủ chứng từ thanh toán, Chủ đầu tư sẽ tiến hành thủ tục thanh toán trong vòng 20 ngày
Học viện Cảnh sát nhân dân

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 8: Cung cấp mỳ tôm". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 8: Cung cấp mỳ tôm" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 63

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây