Thông báo mời thầu

Gói số 9: Máy giặt, máy sấy đồ vải

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 14:53 27/09/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm trang thiết bị y tế từ Quỹ khám bệnh, chữa bệnh Bảo hiểm y tế Bộ giao Bệnh viện 19-8 thực hiện
Gói thầu
Gói số 9: Máy giặt, máy sấy đồ vải
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua sắm trang thiết bị y tế từ Quỹ khám bệnh, chữa bệnh Bảo hiểm y tế Bộ giao Bệnh viện 19-8 thực hiện
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
Quỹ khám bệnh, chữa bệnh Bảo hiểm y tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 07/10/2021
Ngành nghề AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
14:48 27/09/2021
đến
15:00 07/10/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
15:00 07/10/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
6.000.000 VND
Bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Cục Kế hoạch và Tài chính (H01) Đơn vị thẩm định giá dự toán
2 0242 348 294 SĐT
3 Công ty TNHH Việt Nam Thiên Mỹ, địa chỉ H18-TT10, Khu đô thị mới Xuân Phương, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội) Tư vấn lập E-HSMT
4 Viện Công nghệ và Công trình Sức khỏe Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 1/89 Lương Định Của, Đống Đa, Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Trong Chương II. Bảng Dữ Liệu Đấu Thầu, mục E-CDNT 10.2(c) có nội dụng cần làm rõ như sau :
“- Nhà thầu phải có phiếu tiếp nhận Hồ sơ công bố đủ điều kiện mua bán TTB y tế.
- Nhà thầu cung cấp số lưu hành hoặc số giấy phép nhập khẩu theo quy định.
- Hàng hóa dự thầu được phân nhóm theo Thông sư số 14/2020/TT-BYT ngày 10/7/2020 của Bộ Y tế, phù hợp với yêu cầu phân nhóm của hàng hóa mời thầu và nộp kèm các tài liệu chứng minh (đối với hệ thống, máy chính): Quy định chi tiết cho từng mặt hàng theo yêu cầu tại Chương V, HSMT.
- Hàng hóa dự thầu được phân loại rủi ro theo Nghị định 36/2016/NĐ-CP về quản lý trang thiết bị y tế (Nộp kèm HSDT).”
Tuy nhiên trên thực tế thì hàng hóa Máy giặt, Máy sấy công nghiệp không thuộc trang thiết bị Y tế, không phải là hàng hóa có tính chất đặc biệt và không phân nhóm theo các quy định hiện hành.
Vậy kính đề nghị Bên mời thầu “Bệnh viện 198, Bộ Công an” xem xét và làm rõ để nhà thầu không cần cung cấp giấy tờ thủ tục theo nội dung yêu cầu của HSMT như trên.
File đính kèm nội dung cần làm rõ 211004. Yeu cau lam ro hsmt.pdf
Nội dung trả lời Công văn số 104/TL-YCLR ngày 04/10/2021 về việc trả lời yêu cầu làm rõ HSMT gói số 9
File đính kèm nội dung trả lời CV lam ro Goi 9.jpg
Ngày trả lời 09:43 05/10/2021

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Bệnh viện 198, Bộ Công an
E-CDNT 1.2 Gói số 9: Máy giặt, máy sấy đồ vải
Mua sắm trang thiết bị y tế từ Quỹ khám bệnh, chữa bệnh Bảo hiểm y tế Bộ giao Bệnh viện 19-8 thực hiện
180 Ngày
E-CDNT 3 Quỹ khám bệnh, chữa bệnh Bảo hiểm y tế
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Bệnh viện 19-8, Bộ Công an: - Địa chỉ: Số 9, Đường Trần Bình, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội. - SĐT: 0243 7683113, số máy lẻ 161.
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Đơn vị thẩm định giá dự toán: Cục Kế hoạch và Tài chính (H01) - Địa chỉ: 80 Trần Quốc Hoàn - Hà Nội. - SĐT: 0242 348 294 + Tư vấn lập E-HSMT: Công ty TNHH Việt Nam Thiên Mỹ, địa chỉ H18-TT10, Khu đô thị mới Xuân Phương, phường Xuân Phương, quận Nam Từ Liêm, Hà Nội). + Tư vấn Thẩm định E-HSMT:Viện Công nghệ và Công trình Sức khỏe, Địa chỉ: Số 1/89 Lương Định Của, Đống Đa, Hà Nội.


- Bên mời thầu: Bệnh viện 198, Bộ Công an , địa chỉ: Trần Bình, Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội
- Chủ đầu tư: Bệnh viện 19-8, Bộ Công an: - Địa chỉ: Số 9, Đường Trần Bình, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội. - SĐT: 0243 7683113, số máy lẻ 161.


E-CDNT 10.1(g)
- Bản scan Bảo lãnh dự thầu. - Nhà thầu phải nộp cam kết giao cho chủ đầu tư: + Đối với hàng nhập khẩu: Cung cấp bản gốc hoặc chứng thực bản sao đúng với bản chính của hàng hóa gồm: 1. Giấy chứng nhận xuất xứ CO (Do phòng thương mại và công nghiệp hoặc cơ quan có thẩm quyền nước sản xuất hoặc nước xuất khẩu cấp (trong trường hợp do nước xuất khẩu cấp phải ghi rõ nước sản xuất). 2. Giấy chứng nhận chất lượng CQ ghi rõ hàng mới 100% và năm sản xuất của hàng hóa. Trường hợp CQ không ghi rõ về hàng mới 100% và năm sản xuất thì phải bổ sung giấy chứng nhận của nhà sản xuất cho hàng hóa này. 3. Phiếu đóng gói của nhà sản xuất. 4. Invoice. (hệ thống, máy chính) 5. Tờ khai hải quan. (hệ thống, máy chính) 6. Catalog. 7. Giấy chứng nhận bảo hành của nhà sản xuất hoặc văn phòng đại diện tại Việt Nam (văn phòng đại diện phải có giấy ủy quyền trực tiếp của nhà sản xuất). 8. Giấy chứng nhận giám định của cơ quan có thẩm quyền về số lượng chủng loại, xuất xứ, năm sản xuất của hàng hóa. 9. Toàn bộ chứng từ, tài liệu kỹ thuật (bao gồm tài liệu ServiceManual) phải kèm bản dịch có công chứng đầy đủ ra Tiếng Việt. 10. Các hồ sơ khác có liên quan đến lô hàng (nếu có). 11. Các văn bản trên (nếu là tiếng nước ngoài) phải kèm bản dịch công chứng ra Tiếng Việt. + Đối với hàng hóa sản xuất trong nước: Cung cấp bản gốc hoặc chứng thực bản sao đúng với bản chính của hàng hóa gồm: 1. Giấy chứng nhận xuất xưởng ghi rõ hàng mới 100% và năm sản xuất của hàng hóa. Trường hợp giấy chứng nhận xuất xưởng không ghi rõ về hàng mới 100% và năm sản xuất thì phải bổ sung giấy chứng nhận của nhà sản xuất cho hàng hóa này. 2. Phiếu đóng gói của nhà sản xuất. 3. Giấy chứng nhận bảo hành của nhà sản xuất hoặc văn phòng đại diện tại Việt Nam (văn phòng đại diện phải có giấy ủy quyền trực tiếp của nhà sản xuất). 4. Giấy chứng nhận giám định của cơ quan có thẩm quyền về số lượng chủng loại, xuất xứ, năm sản xuất của hàng hóa. 5. Catalog 6. Toàn bộ chứng từ, tài liệu kỹ thuật bằng Tiếng Việt. 7. Các hồ sơ khác có liên quan đến lô hàng (nếu có). - Tài liệu chứng minh về tính hợp lệ của hàng hóa bao gồm: (Scan đính kèm E-HSDT) như yêu cầu tại E-CDNT 10.2(c).
E-CDNT 10.2(c)
- Bảng liệt kê chi tiết danh mục hàng hoá phù hợp với yêu cầu về phạm vi cung cấp nêu tại mẫu số 01A chương IV với các thông số kỹ thuật, xuất xứ, thương hiệu, mã hiệu, nhãn mác, hãng sản xuất, thời gian bảo hành hàng hoá phù hợp với các yêu cầu kỹ thuật nêu tại chương V. - Nhà thầu phải cung cấp tài liệu về mặt kỹ thuật như tiêu chuẩn hàng hoá, tính năng, thông số kỹ thuật,... của hàng hoá dự thầu. - Các tài liệu nêu trên phải còn hiệu lực, các tài liệu là bản gốc hoặc sao y chứng thực đúng bản gốc, tất cả các tài liệu bằng tiếng nước ngoài đều được dịch thuật ra tiếng Việt. Bản dịch tiếng Việt có thể dịch toàn bộ tài liệu hoặc tóm tắt nội dung nhưng phải chứng minh được hàng hoá đáp ứng đầy đủ các yêu cầu tại Chương V của HSMT. Nhà thầu phải chỉ rõ trang tham chiếu của các tài liệu kỹ thuật để chứng minh khả năng đáp ứng của hàng hoá dự thầu theo yêu cầu. - Tất cả thông số kỹ thuật phải được thể hiện trên Catalog hoặc tài liệu kỹ thuật. Nếu thông số kỹ thuật không thể hiện trên Catalog hoặc tài liệu kỹ thuật thì phải có xác nhận của Nhà sản xuất cho thông số đó. - Nhà thầu phải có cam kết và hoàn toàn chịu trách nhiệm trước pháp luật về tính chính xác, trung thực của catalog và tài liệu kỹ thuật của sản phẩm tham dự thầu. - Nhà thầu phải có phiếu tiếp nhận Hồ sơ công bố đủ điều kiện mua bán TTB y tế. - Nhà thầu cung cấp số lưu hành hoặc số giấy phép nhập khẩu theo quy định. - Hàng hóa dự thầu được phân nhóm theo Thông sư số 14/2020/TT-BYT ngày 10/7/2020 của Bộ Y tế, phù hợp với yêu cầu phân nhóm của hàng hóa mời thầu và nộp kèm các tài liệu chứng minh (đối với hệ thống, máy chính): Quy định chi tiết cho từng mặt hàng theo yêu cầu tại Chương V, HSMT. - Hàng hóa dự thầu được phân loại rủi ro theo Nghị định 36/2016/NĐ-CP về quản lý trang thiết bị y tế (Nộp kèm HSDT).
E-CDNT 12.2
- Đối với các hàng hóa được sản xuất, gia công trong nước hoặc hàng hóa được sản xuất, gia công ở ngoài nước nhưng đã được chào bán tại Việt Nam cần yêu cầu nhà thầu chào giá của hàng hóa tại Việt Nam (giá xuất xưởng, giá tại cổng nhà máy, giá xuất kho, giá tại phòng trưng bày, giá cho hàng hóa có sẵn tại cửa hàng hay giá được vận chuyển đến chân công trình, tùy theo trường hợp cụ thể) và trong giá của hàng hóa đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 18 Chương IV. Nếu hàng hóa có dịch vụ liên quan kèm theo thì nhà thầu chào các chi phí cho các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV. - Đơn giá hàng hoá là đơn giá trọn gói bao gồm đầy đủ các chi phí cung cấp và lắp đặt thiết bị tại vị trí lắp đặt theo yêu cầu của Chủ đầu tư; biện pháp lắp đặt, chạy thử và thực hiện các thử nghiệm kỹ thuật cần thiết khác theo quy định của pháp luật; đơn giá hàng hoá cũng phải bao gồm đầy đủ các chi phí bảo hiểm,vận chuyển đến vị trí lắp đặt, bàn giao, các loại thuế và phí khác theo quy định của pháp luật; các chi phí dịch vụ kỹ thuật kèm theo; chi phí đào tạo, hướng dẫn sử dụng.
E-CDNT 14.3 10 năm
E-CDNT 15.2
Bản gốc HSDT (Nộp cho Bên mời thầu để thực hiện đối chiếu tài liệu theo quy định. Việc đối chiếu tài liệu E-HSDT được thực hiện theo quy định tại điều 9 Thông tư 05/2018/TT-BKHĐT ngày 10/12/2018 của Bộ Kế hoạch và Đầu tư). Nhà thầu phải cung cấp Giấy uỷ quyền/Giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương (gọi chung là Giấy phép bán hàng) (Hệ thống, máy chính). Giấy phép bán hàng được coi là hợp lệ khi có đầy đủ từ nhà sản xuất tới nhà phân phối trung gian và đến nhà thầu. Những tài liệu này phải thể hiện thời hạn hiệu lực cung ứng các mặt hàng dự thầu cho đến khi kết thúc hợp đồng. Trường hợp, trong E-HSDT, nhà thầu không đóng kèm giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương thì nhà thầu phải chịu trách nhiệm làm rõ, bổ sung trong quá trình đánh giá E-HSDT. Nhà thầu chỉ được trao hợp đồng sau khi đã giải trình cho Chủ đầu tư giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương.
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 6.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 0 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 26.4 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1đ Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Bệnh viện 19-8, Bộ Công an: - Địa chỉ: Số 9, Đường Trần Bình, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội. - SĐT: 0243 7683113, số máy lẻ 161.
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: - Địa chỉ của Chủ đầu tư: Bệnh viện 19-8 Bộ Công an Địa chỉ: Số 09 Trần Bình, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0243 7683113 (161) Fax: 0437685313
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: - Địa chỉ của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Bệnh viện 19-8 Bộ Công an. Địa chỉ: Phòng 308 Nhà hành chính, số 09 Trần Bình, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Địa chỉ của tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát: Phòng 308 Nhà hành chính, số 09 Trần Bình, phường Mai Dịch, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội. Điện thoại: 0243 7683113 (161).
E-CDNT 34

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Máy sấy đồ vải công nghiệp 1 Chiếc Các nội dung chi tiết được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật, Chương V của E-HSMT
2 Máy giặt đồ vải công nghiệp 1 Chiếc Các nội dung chi tiết được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật, Chương V của E-HSMT

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 180 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Máy sấy đồ vải công nghiệp 1 Chiếc Bệnh viện 19-8, Số 9 Trần Bình- Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội 180 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực
2 Máy giặt đồ vải công nghiệp 1 Chiếc Bệnh viện 19-8, Số 9 Trần Bình- Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội 180 ngày kể từ ngày hợp đồng có hiệu lực

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Cán bộ quản lý chung, kỹ sư trưởng 1 Tối thiểu phải tốt nghiệp Đại học chuyên ngành kỹ thuật: Điện hoặc điện tử, tự động hóa, công nghệ thông tin, cơ khí, … hoặc tương đương. (Cung cấp bản sao chứng thực Bằng cấp) 5 3
2 Cán bộ kỹ thuật kiêm bàn giao hàng hóa 2 Tối thiểu phải tốt nghiệp Đại học chuyên ngành kỹ thuật: Điện hoặc điện tử, tự động hóa, công nghệ thông tin, cơ khí, … hoặc tương đương. (Cung cấp bản sao chứng thực Bằng cấp) 3 2

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Máy sấy đồ vải công nghiệp
1 Chiếc Các nội dung chi tiết được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật, Chương V của E-HSMT
2 Máy giặt đồ vải công nghiệp
1 Chiếc Các nội dung chi tiết được dẫn chiếu đến nội dung tương ứng quy định tại Mục 2 – Yêu cầu về kỹ thuật, Chương V của E-HSMT

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói số 9: Máy giặt, máy sấy đồ vải". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói số 9: Máy giặt, máy sấy đồ vải" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây