Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Chi phí xây dựng công trình

Tìm thấy: 14:09 01/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tuyến đường từ xóm 2 xã Đại Sơn đi xóm Lương Thiện xã Hiến Sơn, huyện Đô Lương
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Chi phí xây dựng công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện, Ngân sách xã Đại Sơn và huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đô Lương, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 10/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
170/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/06/2024 16:18
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đại Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:08 01/07/2024
đến
11:00 10/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 10/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 10/07/2024 (08/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn thiết kế xây dựng 269 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 234, đường Ngô Đức Kế, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
2 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng DMP Tư vấn lập E-HSMT Số 19, ngõ 75, đường Nguyễn Thiếp, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
3 Công ty CP xây dựng và thương mại 486 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2, ngõ 12, đường Nguyễn Văn Cừ, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
4 Công ty TNHH đầu tư và xây dựng DMP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19, ngõ 75, đường Nguyễn Thiếp, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
5 Công ty CP xây dựng và thương mại 486 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2, ngõ 12, đường Nguyễn Văn Cừ, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
6 Phòng Kinh tế hạ tầng huyện Đô Lương Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Huyện Đô Lương, tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ: - Tải trọng hàng hóa tối thiểu 5 tấn, Còn hoạt động tốt. - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí ô tô hoặc hóa đơn mua bán ô tô; Giấy chứng nhận đăng kiểm định (Đăng kiểm) còn hiệu lực.
2
2
Máy đào: - Dung tích gàu tối thiểu 0,5m3, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán máy; - Chứng nhận an toàn kỹ thuật hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
3
Máy lu bánh thép: - Tải trọng tối thiểu 8 tấn, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán máy; - Chứng nhận an toàn kỹ thuật hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1
4
Máy ủi: - Công suất tối thiểu 110CV, Còn hoạt động tốt - Nhà thầu cung cấp: Đăng kí máy hoặc hóa đơn mua bán máy; - Chứng nhận an toàn kỹ thuật hoặc kiểm định thiết bị còn hiệu lực
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
2
Đào nền đường bằng thủ công
32.6196
1m3
3
Đào xúc đất bằng máy đào
15.9836
100m3
4
Đào cấp bằng thủ công
1.3608
1m3
5
Đào cấp bằng máy
0.6668
100m3
6
Đào khuôn đương bằng thủ công
3.32
1m3
7
Đào khuôn đường bằng máy đào
1.6268
100m3
8
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
0.6963
100m3
9
Đắp nền đường bằng máy lu bánh thép, máy ủi, độ chặt Y/C K = 0,95
34.1193
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ đất hữu cơ
16.3098
100m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, Cấp đất II
3.5437
100m3
12
Khối lượng đất đắp phải mua
3768.1628
m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤1km
376.8163
10m³/1km
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ - Cự ly vận chuyển tiếp theo ngoài phạm vi 1km
376.8163
10m³/1km
15
Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
570.34
m3
16
Nilong chống mất nước
3168.56
m2
17
Đắp cát
97.98
m3
18
Thi công mặt đường đá dăm 4x6, mặt đường đã lèn ép 15cm
31.6853
100m2
19
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
3.5605
100m2
20
Đào rãnh thủ công
14.3165
1m3
21
Đào rãnh bằng máy
2.7468
100m3
22
CỐNG BẢN B=0.75M:
23
Đào móng thủ công
2.4264
1m3
24
Đào móng bằng máy
1.1889
100m3
25
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
0.5265
100m3
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ phạm vi ≤1000m
0.6183
100m3
27
Vận chuyển đất tiếp theo bằng ô tô tự đổ ngoài phạm vi ≤1000m
0.6992
100m3/1km
28
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
15.83
m3
29
Bê tông thân cống, bê tông M150, đá 1x2, PCB30
48.92
m3
30
Bê tông móng cống, M150, đá 1x2, PCB30
51.06
m3
31
Bê tông mũ mố, bê tông M200, đá 1x2, PCB30
13.6
m3
32
Bê tông tấm bản, mác 250
15.77
m3
33
Bê tông lớp phủ M250 đá 1x2, PCB40
7.01
m3
34
Cốt thép tấm bản đúc sẵn<=10
1.7348
tấn
35
Cốt thép tấm bản đúc sẵn>10
1.5409
tấn
36
Cốt thép mũ mỗ, chốt neo<=10
0.3089
tấn
37
Ván khuôn đúc sẵn
0.6108
100m2
38
Ván khuôn cống
3.3081
100m2
39
Lắp tấm bản đúc sẵn
63
cái
40
Nhựa đường lấp lỗ chốt
0.25
m3
41
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB40
53.76
m3
42
CỐNG BẢN B=2M:
43
Đào móng cống
3.7056
1m3
44
Đào móng bằng máy đào
1.8157
100m3
45
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay, độ chặt Y/C K = 0,95
1.5855
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, phạm vi ≤1000m
0.0612
100m3
47
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
9.38
m3
48
Bê tông thân cống, bê tông M150, đá 1x2, PCB30
29.81
m3
49
Bê tông móng cống, M150, đá 1x2, PCB30
61.86
m3
50
Bê tông mũ mố, bê tông M250, đá 1x2, PCB30
2.52
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG DMP như sau:

  • Có quan hệ với 33 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 90.113.799.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.641.806.548 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Chi phí xây dựng công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Chi phí xây dựng công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 93

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây