Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:40 30/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Liên Phương (đoạn từ cống bà Ngự đi đường nối 2 cao tốc)
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
07:30 17/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
210 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2400621561_2412301411
Ngày phê duyệt
30/12/2024 14:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Liên Phương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:38 30/12/2024
đến
07:30 17/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 17/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
600.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
240 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/01/2025 (14/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Thôn Phương Thông - Xã Phương Chiểu - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Đội 10, Xích Đằng - Phường Lam Sơn - Thành phố Hưng yên - Tỉnh Hưng Yên
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUANG TÙNG Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT Thôn Quanh - Thị Trấn Ân Thi - Huyện Ân Thi - Tỉnh Hưng Yên
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG MINH KHANG Thẩm định HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Phạm Ngũ Lão - Thị Trấn Ân Thi - Huyện Ân Thi - Tỉnh Hưng Yên

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy hàn
1
2
Cần cẩu
1
3
Đầm dùi
1
4
Đầm bàn
1
5
Đầm cóc
1
6
Máy xúc
1
7
Máy đóng cọc, trọng lượng đầu búa >= 1,8 T
1
8
Lu rung
1
9
Lu tĩnh
1
10
Máy phun nhựa đường
1
11
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
12
Máy trộn bê tông
1
13
Máy trộn vữa
1
14
Máy ủi
1
15
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II
4.9899
100m3
2
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I
11.6164
100m3
3
Tưới lớp thấm bám mặt đường; nhũ tương nhựa đường CSS-1 tiêu chuẩn 1kg/m2
55.2563
100m2
4
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (Loại BTNC 16) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
55.2563
100m2
5
Khấu hao giằng khung định vị ván thép U200x75x8,5 KH=(1,5%*8 tháng + 5%*6,5 lần sử dụng) = 44,5%
3.713
tấn
6
Gia công hệ khung dàn
3.713
tấn
7
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn (Lắp dựng 5 lần)
3.713
tấn
8
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn (Tháo dỡ 5 lần)
3.713
tấn
9
Khấu hao vật liệu cọc Larsen IV theo chiều dọc sông, chiều dài cọc 9m trọng lượng 76,1kg/m, tính luân chuyển 5 lần (VL=1,17%*8 tháng+3,5%*5 lần đóng nhổ = 26,86%)
270535.5
kg
10
Khấu hao vật liệu cọc Larsen IV theo chiều ngang sông, chiều dài cọc 9m trọng lượng 76,1kg/m, tính luân chuyển 6,5 lần (VL=1,17%*8 tháng+3,5%*6,5 lần đóng nhổ = 32,11%)
27396
kg
11
Đóng cọc ván thép (cừ Larsen) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,8T. Phần ngập đất L=6m
134.1
100m
12
Đóng cọc ván thép (cừ Larsen) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,8T. Phần không ngập đất L=3m (NC*0,75; M*0,75)
67.05
100m
13
Nhổ cọc ván thép Larsen IV ở trên cạn
201.15
100m cọc
14
Vận chuyển cọc ván thép bằng ô tô vận tải thùng 7T, cự ly vận chuyển 0,1 km
108.2142
10tấn/1km
15
Bơm nước thi công
30
ca
16
Đào móng công trình bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
188.0258
100m3
17
Đào đất móng kè bằng thủ công, đất cấp II
586.63
m3
18
Đắp đất hoàn trả móng tường chắn bằng đầm cóc, độ chặt Y/C K = 0,9 (đắp bằng đất tận dụng)
19.0242
100m3
19
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L= 2,5m, đất cấp I
1762.275
100m
20
Thi công lớp đá dăm 2x4 đệm móng
282.89
m3
21
Ván khuôn thép đổ bê tông móng kè
29.5366
100m2
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng đá 2x4, mác 200, xi măng PCB40
3092.57
m3
23
Ván khuôn thép đổ bê tông tường kè
78.8091
100m2
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường đá 2x4, mác 200, xi măng PCB40
2970.34
m3
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng liên kết thân kè đường kính cốt thép D12mm
2.5466
tấn
26
Thi công lớp đá đệm móng ốp mái đá hộc, loại đá 2x4
192.26
m3
27
Xây đá hộc, xây mái dốc thẳng, vữa XM mác 100, xi măng PCB30
599.13
m3
28
Lắp đặt ống nhựa PVC thoát nước. Đường kính 60mm
16.6898
100m
29
Vải địa kỹ thuật bọc đầu ống
152.1
m2
30
Thi công tầng lọc bằng đá dăm 1x2
0.4705
100m3
31
Quét nhựa bitum và dán bao tải, 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
660.48
m2
32
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L= 2,5m, đất cấp I
30.6
100m
33
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá 2x4
12.38
m3
34
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng
0.7656
100m2
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 2x4, mác 200, xi măng PCB40
53.86
m3
36
Ván khuôn thép, Ván khuôn tường
2.4575
100m2
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường đá 2x4, mác 200, xi măng PCB40
87.06
m3
38
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc tiêu
0.321
100m2
39
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông cọc tiêu đá 1x2, mác 200, xi măng PCB40
1.88
m3
40
Sản xuất, lắp đặt cốt thép cọc tiêu, ĐK <=10mm
0.2082
tấn
41
Sơn trắng đỏ cọc tiêu
69.23
1m2
42
Lắp đặt cọc tiêu bê tông cốt thép
75
1 cấu kiện
43
Đào móng biển báo, hố kiểm tra bằng thủ công, đất cấp II
0.45
m3
44
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ biển báo
0.036
100m2
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng đá 2x4, mác 150, xi măng PCB30
0.45
m3
46
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm
1
cái
47
Sản xuất, lắp đặt biển báo tam giác phản quang, cạnh 700mm
2
cái
48
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
39.77
m2
49
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 6,0mm
18
m2
50
HẠNG MỤC: THOÁT NƯỚC

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây