Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:59 17/10/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nghĩa trang liệt sỹ Ngọc Long, xã Nguyễn Văn Linh
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cải tạo nghĩa trang liệt sỹ Ngọc Long, xã Nguyễn Văn Linh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hỗ trợ hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nguyễn Văn Linh, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
16:30 27/10/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
175/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
17/10/2025 16:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG XÃ NGUYỄN VĂN LINH
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:54 17/10/2025
đến
16:30 27/10/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:30 27/10/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/10/2025 (24/02/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và thẩm định giá DVT Việt Nam Tư vấn thẩm định giá Tầng 3, số 162 Vũ Phạm Hàm, phường Yên Hòa, TP Hà Nội
2 Được xác định khi có kết quả LCNT Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Được xác định khi có kết quả LCNT
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Aidu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT Thôn Thư Thị, xã Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CBA Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT Số 2 hẻm 34/56/57 Đường Dương Văn Bé - - Phường Vĩnh Tuy - Thành phố Hà Nội

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Búa căn khí nén - tiêu hao khí nén : 3,0 m3/ph
1
2
Cần cẩu - sức nâng ≥ 6T
1
3
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
1
4
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 3KW
1
5
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3
1
6
Máy đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1
7
Máy đầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
1
8
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg
2
9
Máy ép cọc - Lực ép > 80T
1
10
Máy hàn công suất ≥ 14kW
2
11
Máy lu bánh thép - trọng lượng tĩnh ≥ 8T
1
12
Máy lu rung - trọng lượng (lực rung) ≥ 18T
1
13
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít
2
14
Máy trộn vữa - dung tích ≥ 80
2
15
Ô tô tự đổ - trọng tải ≤ 10 T
2
16
Máy thuỷ bình
1
17
Máy toàn đạc hoặc máy định vị GPS
1
18
Ô tô tưới nước - dung tích ≥ 5 m3
1
19
Xe nâng - chiều cao nâng ≥ 12 m
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
12.32
m2
2
Lắp dựng tấm đan thép, xi măng PCB30
4.9
m2
3
Đắp hoàn trả hố móng bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.278
100m3
4
Cống D400
5
Cắt khe mặt đường bê tông hiện trạng
2.2
10m
6
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
3.3
m3
7
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
0.2381
100m3
8
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
0.304
m3
9
Ống cống bê tông dài 2,0m D400mm
7
đoạn
10
Ống cống bê tông dài 1,0m D400mm
1
đoạn
11
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m, đường kính <= 600mm
7
đoạn ống
12
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m, đường kính <=600mm
1
đoạn ống
13
Đế cống bê tông D400mm
16
cái
14
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống, đường kính <=600mm
16
1 cái
15
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm, đường kính 400mm
6
mối nối
16
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.1118
100m3
17
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.0619
100m3
18
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.2475
100m2
19
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
4.98
m3
20
Phần điện chiếu sáng
21
Tủ điện chiếu sáng
22
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
0.4875
m3
23
Ván khuôn móng cột - Móng tròn, đa giác
0.0025
100m2
24
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x7, mác 100, xi măng PCB30
0.0375
m3
25
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0273
100m2
26
Bê tông móng M200, đá 2x4, PCB40
0.338
m3
27
Khung móng tủ M16x2405240x650 (TBGT-08/2025)
1
cái
28
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1.31
m2
29
Gia công, đóng cọc chống sét
3
cọc
30
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =10mm
7.2
m
31
Cáp Cu/XLPE/PVC 2x16mm2 (TBGT-8/2025)
60
m
32
Ống nhựa HDPE gân xoắn D32/25mm
60
m
33
Kéo rải và lắp đặt cáp treo trên dây thép bằng thủ công; trọng lượng cáp ≤1kg/m
0.6
100m
34
Lắp đặt automat 2 cực 50A
1
cái
35
Lắp đặt automat 2 cực 16A
3
cái
36
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
1
tủ
37
Đèn trang trí
38
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
8.064
m3
39
Ván khuôn móng cột - Móng tròn, đa giác
0.0448
100m2
40
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x7, mác 100, xi măng PCB30
0.896
m3
41
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2688
100m2
42
Bê tông móng M200, đá 2x4, PCB40
4.032
m3
43
Khung móng cột M16x240x240x525 (TBGT-8/2025)
5
Cái
44
Gia công, đóng cọc chống sét
14
cọc
45
Kéo rải dây thép chống sét dưới mương đất Fi =10mm
24.5
m
46
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột, dây lên đèn 2x2,5mm2
44.8
m
47
Lắp bảng điện cửa cột
14
bảng
48
Luồn cáp ngầm cửa cột
14
1 đầu cáp
49
Lắp dựng cột đèn bằng gang đèn trang trí (Cột đế gang thân nhôm)
14
cột
50
Lắp đặt các loại đèn chùm, loại 5 bóng
14
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây