Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:54 24/07/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ Cầu Nội thôn Dịch Trì đến thôn Liêu Xá, xã Nguyễn Văn Linh
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ Cầu Nội thôn Dịch Trì đến thôn Liêu Xá, xã Nguyễn Văn Linh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Nguyễn Văn Linh, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
09:00 12/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1577QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
24/07/2026 16:49
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Nguyễn Văn Linh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:52 24/07/2026
đến
09:00 12/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 12/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
680.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/08/2026 (10/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư và định giá An Dương Tư vấn thẩm định giá Tầng 8 Tòa nhà CDS, Số 477 Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, TP Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng Aidu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT Thôn Thư Thị, xã Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên
3 Công ty TNHH UCE Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Trung Đạo, Xã Yên Mỹ, Tỉnh Hưng Yên.
4 Được xác định sau khi có kết quả lựa chọn nhà thầu. Tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Được xác định sau khi có kết quả lựa chọn nhà thầu.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cẩu tự sức nâng ≥ 30T
2
2
Máy cắt bê tông - công suất ≥ 7,5 kW
1
3
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
1
4
Máy đầm cầm tay - trọng lượng ≥ 70 kg
2
5
Máy đào - dung tích gầu ≥ 0,50 m3
2
6
Máy ép cọc trước - lực ép ≥ 200 T
1
7
Máy ép cọc cừ Larsen
1
8
Máy lu bánh lốp, trọng lượng gia tải ≥ 16 tấn
1
9
Máy lu tĩnh bánh thép, trọng lượng tĩnh ≥ 9 tấn
1
10
Máy lu rung, lực rung khi gia tải ≥ 20 tấn
1
11
Máy phun nhựa đường
1
12
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - năng suất ≥ 130 CV
1
13
Máy san
1
14
Ô tô tự đổ - trọng tải ≤ 10 tấn
2
15
Ô tô tưới nước - dung tích
1
16
Xe thang nâng - chiều cao nâng ≥ 12 m
1
17
Máy thuỷ bình
1
18
Máy toàn đạc điện tử hoặc thiết bị định vị GRS
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng công trình bằng máy đào, đất cấp II
0.829
100m3
Theo quy định tại Chương V
2
Đào đất móng băng bằng thủ công, đất cấp II
9.212
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Vận chuyển đất đổ đi, đất cấp II
0.921
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.62
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Ván khuôn móng cột
1.504
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Bê tông móng, đá 2x4, mác 200, xi măng PCB30
30.08
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Khung móng cột M24x300x300x675
47
Cái
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt tiếp địa cho cột điện
47
bộ
Theo quy định tại Chương V
9
Kéo rải dây chống sét dưới mương đất, loại dây thép D10mm
82.25
m
Theo quy định tại Chương V
10
Đóng trực tiếp cọc tiếp địa dài L=2.5m xuống đất, cấp đất loại II
4.7
10 cọc
Theo quy định tại Chương V
11
Thí nghiệm điện trở tiếp đất của cột điện, cột thu lôi; Kết cấu thép
47
1 vị trí
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp dựng cột đèn bằng máy, cột thép, cột gang chiều cao cột <=8m
47
cột
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn <=3,2m
47
cần đèn
Theo quy định tại Chương V
14
Gia công cửa sắt, hoa sắt
2.043
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Lắp sàn thao tác
2.043
tấn
Theo quy định tại Chương V
16
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn 2x2,5mm2
4.23
100m
Theo quy định tại Chương V
17
Đèn LED-120W chiếu sáng đường thông minh cám biến ánh sáng, bao gồm 02 tấm Pin, và bộ lưu trữ Pin sạc
47
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
18
PHẦN CẦU:
Theo quy định tại Chương V
19
PHÁ DỠ CẦU CŨ:
Theo quy định tại Chương V
20
Phá dỡ kết cấu gạch
1.08
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Phá dỡ kết cấu bê tông
76.52
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.7652
100m3
Theo quy định tại Chương V
23
Vận chuyển đất đổ đi, đất cấp IV
0.776
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
KẾT CẤU PHẦN TRÊN:
Theo quy định tại Chương V
25
Ván khuôn dầm bản cầu
475.43
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Gia công ván khuôn tạo lỗ
0.9638
tấn
Theo quy định tại Chương V
27
Lắp đặt cấu kiện thép đặt sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <= 50 kg
0.9638
tấn
Theo quy định tại Chương V
28
Cốt thép dầm cầu đường kính cốt thép ≤18mm
18.1565
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Cốt thép dầm cầu đường kính cốt thép >18mm
0.5191
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Gia công, lắp đặt cáp thép dự ứng lực dầm cầu kéo trước
5.208
tấn
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt ống nhựa D18/22
4.48
100m
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông dầm cầu, cẩu chuyển dầm về bãi trữ. Dầm bản, đá 1x2, mác 450, xi măng PCB40 (f'c=40PMpa)
87.18
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp neo cáp dự ứng lực
560
đầu neo
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông bản mặt cầu, đá 1x2, mác 350 (f'c=30PMpa)
26.25
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Bê tông tường, đá 1x2, mác 300, xi măng PCB30 (Mác 25Mpa)
7.28
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Ván khuôn mặt đường
0.4943
100m2
Theo quy định tại Chương V
37
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, đường kính cốt thép <= 18mm
3.4985
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C16, chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
1.204
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
1.204
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Phun lớp chống thấm mặt cầu bằng radcon #7 định mức 1 lít/5m2 bề mặt
120.4
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Lắp đặt gối cầu cao su
32
cái
Theo quy định tại Chương V
42
Bơm vữa cường độ 40MPa
0.23
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Gia công, lắp dựng cốt thép mặt đường, bản mặt cầu, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1487
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Khe co giãn răng lược
14.4
m
Theo quy định tại Chương V
45
Tấm cao su 264x40
14.4
m
Theo quy định tại Chương V
46
Bê tông không cot ngót 30MPa
2
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Bulon neo D16; L=245
96
cái
Theo quy định tại Chương V
48
Thép ống D150 mạ kẽm
0.087
100m
Theo quy định tại Chương V
49
Bulong D12, L=70mm
12
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Đai định vị
6
bộ
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây