Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Xây dựng

Tìm thấy: 11:22 19/03/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, mở rộng Tòa án nhân dân khu vực 4 - Đồng Tháp
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, mở rộng Tòa án nhân dân khu vực 4 - Đồng Tháp
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Nhị Quý, Tỉnh Đồng Tháp
Thời điểm đóng thầu
14:00 29/03/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
11/QĐ-TAKV4
Ngày phê duyệt
19/03/2026 11:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Tòa án nhân dân khu vực 4 - Đồng Tháp
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:19 19/03/2026
đến
14:00 29/03/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 29/03/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
200.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/03/2026 (26/08/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thiết kế Xây dựng Thương mại Việt Pháp Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 27/20A Nguyễn Đình Khơi, Phường Tân Sơn Nhất, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng 377 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 96 Nguyễn Thanh Tuyền, Phường Tân Sơn Hòa, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt Tư vấn lập E-HSMT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu phố 5, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng và Thương mai Trương Nguyễn Tư vấn thẩm định E-HSMT 104/20 đương 104, Phường Tăng Nhơn Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 79 Tăng Nhơn Phú, khu phố 5, Phường Phước Long, TP Hồ Chí Minh, Việt Nam.
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng và Thương mai Trương Nguyễn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 104/20 đương 104, Phường Tăng Nhơn Phú, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Giàn giáo (01 bộ: 2 chân và 2 chéo) - Có chứng từ hóa đơn giá trị gia tăng * Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị áp dụng cho gói thầy này, đối với thuê của cá nhân thì kèm thêm tài liệu định danh (căn cước công dân) của người cho thuê.
400

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp Co 90 PPR D25mm
34
cái
2
Lắp Co 90 PPR D32mm
3
cái
3
Lắp Co 90 PPR D40mm
7
cái
4
Lắp Co 90 PVC D42mm
36
cái
5
Lắp Co 90 PVC D60mm
10
cái
6
Lắp Co 90 PVC D90mm
54
cái
7
Lắp Co 90 PVC D110mm
26
cái
8
Lắp nút bịt nhựa PVC D110mm
4
cái
9
Lắp đặt Nối PPR D25/20mm
9
cái
10
Lắp đặt Nối PVC D90/42mm
4
cái
11
Lắp đặt Nối PVC D110/42mm
4
cái
12
Lắp đặt Nối PVC D110/90mm
1
cái
13
Lắp đặt Nối PVC D110mm
3
cái
14
Lắp đặt Siphon PVC D42mm
6
cái
15
Lắp đặt Siphon PVC D90mm
12
cái
16
Lắp đặt Tê PPR D25/20mm
6
cái
17
Lắp đặt Tê PPR D25mm
15
cái
18
Lắp đặt Tê PPR D32/25mm
6
cái
19
Lắp đặt Tê PPR D32mm
1
cái
20
Lắp đặt Tê PPR D40mm
1
cái
21
Lắp đặt Y PVC D60mm
5
cái
22
Lắp đặt Y PVC D90/42mm
2
cái
23
Lắp đặt Y PVC D90/60mm
10
cái
24
Lắp đặt Y PVC D90mm
30
cái
25
Lắp đặt Y PVC D110/42mm
2
cái
26
Lắp đặt Y PVC D110/60mm
6
cái
27
Lắp đặt Y PVC D110mm
16
cái
28
Lắp đặt bồn cầu 1 khối 727x394x663 tâm xả 300mm (bao gồm: dây cấp, van T, phụ kiện lắp đặt đi kèm,...)
9
bộ
29
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
9
cái
30
Lắp đặt hộp giấy
9
cái
31
Lắp đặt lavabo bàn đá (bao gồm: dây cấp, bộ xả, phụ kiện lắp đặt đi kèm,...)
6
bộ
32
Lắp đặt kệ kính
6
cái
33
Cung cấp lắp đặt gương soi tráng bạc dày 5mm (phụ kiện lắp đặt đi kèm;...)
7.02
m2
34
Lắp đặt chậu tiểu nam treo tường 285x269x531mm (bao gồm: dây cấp, bộ xả, phụ kiện lắp đặt đi kèm,...)
6
bộ
35
Lắp đặt Nút ấn xả tiểu nam
6
bộ
36
Lắp đặt phễu thu 120x120x70mm, ống chờ D90
40
cái
37
Lắp đặt Cầu chắn rác D90mm
16
cái
38
Lắp đặt máy bơm tăng áp 1 HP
1
cái
39
Lắp đặt bể chứa nước bằng inox, dung tích bể 2m3
2
bể
40
Lắp đặt Khung đỡ bồn nước inox
2
bộ
41
Lắp đặt Van phao điện
2
cái
42
BỂ TỰ HOẠI
43
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.1572
100m3
44
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0553
100m3
45
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.1019
100m3
46
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II (tạm tính 4km)
0.1019
100m3
47
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, vữa mác 150, PC40
0.67
m3
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép bản đáy, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0313
tấn
49
Ván khuôn thép. Ván khuôn bản đáy
0.0332
100m2
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông bản đáy, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PC40
1.12
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 88

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây