Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Xây lắp

Tìm thấy: 09:56 03/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa lớn sân, hệ thống cống thoát nước Điện lực Đức Huệ
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án: Sửa chữa lớn sân, hệ thống cống thoát nước Điện lực Đức Huệ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn SCL năm 2025 của Tổng Công ty Điện lực miền Nam.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500248855_2506030952
Ngày phê duyệt
03/06/2025 09:53
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LONG AN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:54 03/06/2025
đến
10:00 13/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/06/2025 (11/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Chi nhánh Công ty cổ phần cấp thoát nước và môi trường kiến tường - Trung tâm tư vấn xây dựng Kiến Tường Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 119, Bạch Đằng, Phường 2, Thị xã Kiến Tường, Tỉnh Long An
2 Công ty Điện lực Long An Tư vấn lập E-HSMT 168 Tuyến Tránh - Phường 4 - Thành phố Tân An - tỉnh Long An
3 Công ty Điện lực Long An Tư vấn thẩm định E-HSMT 168 Tuyến Tránh - Phường 4 - Thành phố Tân An - tỉnh Long An
4 Công ty Điện lực Long An Tư vấn đánh giá E-HSDT 168 Tuyến Tránh - Phường 4 - Thành phố Tân An - tỉnh Long An
5 Công ty Điện lực Long An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 168 Tuyến Tránh - Phường 4 - Thành phố Tân An - tỉnh Long An

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN VẬT LIỆU
Theo quy định tại Chương V
2
Cát lắp
38.3
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Cát vàng ML >2,0
40.6
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Cồn rửa
0.15
kg
Theo quy định tại Chương V
5
Đá 1x2
66.9
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đá mài
0.1
viên
Theo quy định tại Chương V
7
Dây thép
7.9
kg
Theo quy định tại Chương V
8
Đinh
27.8
kg
Theo quy định tại Chương V
9
Nhựa tái sinh chống mất nước XM
609.3
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Gioăng cao su D300mm
30
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Gối cống BTCT đúc sẵn
64
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Lưỡi cắt bê tông loại D350mm
1.3
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Mỡ bôi trơn
1.2
kg
Theo quy định tại Chương V
14
Nhựa dán
0.1
kg
Theo quy định tại Chương V
15
Nước
14.8
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Ống bê tông D 300mm, dày 50mm, L=3m, Cáp tải TCVN 9113:2012
96
md
Theo quy định tại Chương V
17
Ống bê tông D300mm, dày 50 mm, L=2m, Cáp tải TCVN 9113:2012
12.9
md
Theo quy định tại Chương V
18
Ống nhựa PVC miệng bát D315, độ dày 7,7mm, L=6m
14.6
m
Theo quy định tại Chương V
19
Que hàn
1.9
kg
Theo quy định tại Chương V
20
Thép tấm (mạ kẽm)
266.7
kg
Theo quy định tại Chương V
21
Thép tròn, D6, D8
504.9
kg
Theo quy định tại Chương V
22
Xi măng PC40
20356.3
kg
Theo quy định tại Chương V
23
PHẦN NHÂN CÔNG, MÁY THI CÔNG
Theo quy định tại Chương V
24
Đục nhám mặt bê tông
553.906
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Quét nước xi măng
553.9
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp cát tạo mặt bằng trung bình 5cm
27.695
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Rải nilong chống thoát nước bê tông
5.539
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
55.391
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Cắt khe co 2x4 của đường lăn, sân đỗ
7.07
10m
Theo quy định tại Chương V
30
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
47.455
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp đất hố ga
17.847
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
2.704
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
2.704
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 200
14.295
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
16
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
36
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.505
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Gia công kết cấu thép dạng bình, bể, thùng tháp dạng hình vuông, hình chữ nhật.Thành bình bể
0.254
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.495
tấn
Theo quy định tại Chương V
39
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp II
144.538
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
1.078
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Vận chuyển ống cống bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7T, cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 60km
4.778
10 tấn/km
Theo quy định tại Chương V
42
Vận chuyển đá bằng ô tô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤ 300m, đá hỗn hợp
0.367
100m3
Theo quy định tại Chương V
43
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kW
18.285
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
0.992
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.992
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
64
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
47
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 3m, đường kính 300mm
32
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt ống bê tông bằng thủ công, đoạn ống dài 2m;1,4;2,5;1,5;1,6;2,6;0,6 đường kính 300mm
9
đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
49
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 300mm
30
mối nối
Theo quy định tại Chương V
50
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 300mm
0.145
100m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây