Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Xây lắp

Tìm thấy: 17:44 03/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Các công trình sửa chữa lớn các trạm biến áp 110kV Cần Đước, Đức Hòa, Mộc Hóa và Tân An (02 công trình)
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Xây lắp
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Dự án: Các công trình sửa chữa lớn các trạm biến áp 110kV Cần Đước, Đức Hòa, Mộc Hóa và Tân An (02 công trình)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn SCL năm 2025 của Tổng Công ty Điện lực miền Nam.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 09/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500244083_2506031740
Ngày phê duyệt
03/06/2025 17:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
CÔNG TY ĐIỆN LỰC LONG AN
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:43 03/06/2025
đến
10:00 09/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 09/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/06/2025 (07/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Tư vấn Điện miền Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 16 Âu Cơ, phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, Thành Phố Tân An, Tỉnh Long An
2 Công ty Điện lực Long An Tư vấn lập E-HSMT 168 Tuyến Tránh - Phường 4 - Thành phố Tân An - tỉnh Long An
3 Công ty Điện lực Long An Tư vấn thẩm định E-HSMT 168 Tuyến Tránh - Phường 4 - Thành phố Tân An - tỉnh Long An
4 Công ty Điện lực Long An Tư vấn đánh giá E-HSDT 168 Tuyến Tránh - Phường 4 - Thành phố Tân An - tỉnh Long An
5 Công ty Điện lực Long An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 168 Tuyến Tránh - Phường 4 - Thành phố Tân An - tỉnh Long An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe cẩu có sức nâng của cần cẩu ≥ 10 tấn (có chứng nhận kết quả kiểm định cần trục ô tô và chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực).
1
2
Xe tải có tải trọng ≥ 05 tấn (có chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực).
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ống nhựa trơn HDPE Ø180
30
Mét
Theo quy định tại Chương V
2
Co 90o ống nhựa trơn HDPE Ø180
6
Cái
Theo quy định tại Chương V
3
Cô dê lắp ống nhựa trơn HDPE Ø180
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
4
Bình xịt foam
2
Bình
Theo quy định tại Chương V
5
Công trình 2: Sửa chữa lớn các trạm biến áp 110kV Mộc Hóa, Tân An
Theo quy định tại Chương V
6
Sửa chữa lớn các trạm biến áp 110kV Mộc Hóa
Theo quy định tại Chương V
7
Thay cáp đồng bọc 1 pha CXV/S/DATA 24kV - 1x300mm2 (A cấp 120 mét dây)
120
Mét
Theo quy định tại Chương V
8
Thay cáp đồng bọc 1 pha CXV/S/DATA 24kV - 1x185mm2 (A cấp 108 mét dây)
108
Mét
Theo quy định tại Chương V
9
Thay bộ đầu cáp ngoài trời 24kV-1Cx300mm2, kèm trọn bộ phụ kiện
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Thay bộ đầu cáp trong nhà 24kV-1Cx300mm2, kèm trọn bộ phụ kiện
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Thay bộ đầu cáp ngoài trời 24kV-1Cx185mm2, kèm trọn bộ phụ kiện
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Thay bộ đầu cáp trong nhà 24kV-1Cx185mm2, kèm trọn bộ phụ kiện
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
13
Thay giá đỡ đầu cáp ngầm 3x1Cx185mm2 (1 bộ = 18,72kg)
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Ống nhựa xoắn HDPE 65/50
39
Mét
Theo quy định tại Chương V
15
Bình xịt foam
2
Bình
Theo quy định tại Chương V
16
Cô dê lắp ống HDPE 65/50, cột đơn
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
17
Kẹp cố định cáp vào giàn tụ bù
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
18
Sửa chữa lớn các trạm biến áp 110kV Tân An
Theo quy định tại Chương V
19
Thay cáp đồng bọc 1 pha CXV/S/DATA 24kV - 1x185mm2 (A cấp 102 mét dây)
102
Mét
Theo quy định tại Chương V
20
Thay cáp đồng bọc 3 pha CXV/DSTA 24kV - 3x120mm2 (A cấp 50 mét dây)
50
Mét
Theo quy định tại Chương V
21
Thay bộ đầu cáp ngoài trời 24kV-1Cx185mm2, kèm trọn bộ phụ kiện
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Thay bộ đầu cáp trong nhà 24kV-1Cx185mm2, kèm trọn bộ phụ kiện
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
23
Thay bộ đầu cáp ngoài trời 24kV-3Cx120mm2, kèm trọn bộ phụ kiện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Thay bộ đầu cáp trong nhà 24kV-3Cx120mm2, kèm trọn bộ phụ kiện
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Ống nhựa xoắn HDPE 65/50
15
Mét
Theo quy định tại Chương V
26
Ống nhựa xoắn HDPE 130/100
5
Mét
Theo quy định tại Chương V
27
Bình xịt foam
2
Bình
Theo quy định tại Chương V
28
Công trình 1: Sửa chữa lớn các trạm biến áp 110kV Cần Đước, Đức Hòa
Theo quy định tại Chương V
29
Sửa chữa lớn các trạm biến áp 110kV Cần Đước
Theo quy định tại Chương V
30
Vải phin trắng khổ 0.8
20
Mét
Theo quy định tại Chương V
31
Băng vải mộc
8
Cuộn
Theo quy định tại Chương V
32
Giẻ lau sạch
45
Kg
Theo quy định tại Chương V
33
Thay dầu MBA
875
Lít
Theo quy định tại Chương V
34
Bảo dưỡng bộ điều chỉnh điện áp hiệu ABB (loại UZFRN) - MBA T1 40MVA
1
MBA
Theo quy định tại Chương V
35
Sửa chữa lớn các trạm biến áp 110kV Đức Hòa
Theo quy định tại Chương V
36
Thay chống sét van 1 pha 96kV-10kA-CL.3; kèm bộ đếm sét, kẹp cực thiết bị phù hợp dây ACSR410, giá đỡ thép) (A cấp)
6
Bộ
Theo quy định tại Chương V
37
Thay Relay van xả áp lực (F63) của OLTC hiệu MR
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
38
Thay dây dẫn nhôm lõi thép trần ACSR410 (A cấp 100 mét dây)
100
Mét
Theo quy định tại Chương V
39
Thay cáp đồng bọc 1 pha CXV/S/DATA24kV – 1x185mm2 (A cấp 180 mét dây)
180
Mét
Theo quy định tại Chương V
40
Thay cáp đồng bọc 1 pha CXV/S/DATA24kV - 1x150mm2 (A cấp 150 mét dây)
150
Mét
Theo quy định tại Chương V
41
Thay bộ đầu cáp ngoài trời 24kV-1Cx185mm2, kèm trọn bộ phụ kiện
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
42
Thay bộ đầu cáp trong nhà 24kV-1Cx185mm2, kèm trọn bộ phụ kiện
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Thay bộ đầu cáp ngoài trời 24kV-1Cx150mm2, kèm trọn bộ phụ kiện
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Thay bộ đầu cáp trong nhà 24kV-1Cx150mm2, kèm trọn bộ phụ kiện
3
Bộ
Theo quy định tại Chương V
45
Cáp đồng bọc PVC 0,6/1kV - 1x120mm
30
Mét
Theo quy định tại Chương V
46
Cáp đồng bọc PVC 0,6/1kV - 1x50mm
30
Mét
Theo quy định tại Chương V
47
Đầu cose đồng cho dây 50mm2
10
Cái
Theo quy định tại Chương V
48
Ống nhựa trơn HDPE Ø63
20
Mét
Theo quy định tại Chương V
49
Co 90o ống nhựa trơn HDPE Ø63
3
Cái
Theo quy định tại Chương V
50
Kẹp cố định cáp
2
Cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây